ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด9

เริ่มโดย กาซอฟ, มกราคม 23, 2020, 02:23:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาซอฟ

จนถึงมอพี่เค้าก็ให้ผมติดตามไปยั่งห้องทำงาน ซึ่งมีแพรวมารอนานแล้ว ผมแปลกใจ แพรวเดินไปเปิดประตูห้องที่อยู่ติดกันออก ให้ผมไปรอในห้องนั้น ดูถ้าคงเป็นห้องรับรองแขกผู้ใหญ่ ไม่นานนักความจริงก็เฉลยออกมา เหล่าเพื่อนสาวของพี่ตุ๊ก ทยอยกันเข้ามาทีละคน เป็นคนที่ผมเห็นในลิซรายชื่อ กับทั้งคนเบ็ดหน้ากล้องโชว์ ต่างคนต่างคุ้นหน้ากันดี ทุกคนนั่งบนที่นั่งประจำตัว ตามระดับอาวุโสของกลุ่มแลกคู่ขาของพี่ตุ๊ก สักพักพี่ตุ๊กเดินเข้ามาและบอกกับผมว่า เมื่อวานทำแสบมากวันนี้จะเอาคืนให้สาสมที่เดียว ผมถึงกับตะลึง เพราะทุกคนที่อยู่ที่นี่นั้น เป็นอาจารย์ของมหาลัยทั้งหมด อีกทั้งยังมีข้าราชการระดับสูงอีกหลายคน

ในห้องตอนนี้มีที่ผมนับได้ 24ชีวิตรวมทั้งผมด้วย พี่ตุ๊กทักทายทุกคนราวเป็นคนในครอบครัว อีกทั้งเธอยังรั่งตำแหน่งเป็นคนดูแลกลุ่ม ทุกคนให้ความเคารพมากด้วย ถึงแม้ว่าจะอายุน้อยกว่าก็ตาม ทุกคนในห้องนี้จะช่วยเหลือผม เนื่องด้วยตัวผมนั้นเป็นที่ถูกใจของคนในกลุ่ม ตอนนี้อาจเป็นการแนะนำตัว ผมเองก็เสียวสันหลังอยู่นิดๆ กลัวโดนรุมโทรมจากสาวพวกนี้พอสมควร แน่นอนพี่ตุ๊กฝากคนในกลุ่มดูแลเท่านั้น แต่ถ้าจะเอาใครก็ได้ทุกคน ทุกคนในห้องขอแลกข้อมูลติดต่อของผมผ่านระบบมือ และตอนนี้ทุกคุณก็สามารถทักแซทผมส่วนตัวได้แล้ว ต่างพากันชื่นชมผมต่างๆนาๆ ที่จัดการพี่ตุ๊กและเลขาซะเละเทะหมดสภาพ อีกทั่งส่งคลิปของตัวเองมายั่ว เด็ดอย่างนั้นอย่างนี่ รีบเผ่นก่อนจะเสียตัวดีกว่า ไม่งั้นน้ำหมดตัวชัวร์

หลังจากการแนะนำตัวจบ ไอ้ผมเดินกลับมาเรียนในชัวโมงเรียน ด้วยความรู้สึกเหมือนมีเมียทั้งมอ กะไอ้คนที่สอนผมดันเจอกันมาหยกๆเมื่อกี้เนี่ย มีมาส่งซิกขยิบตา ปิ้ง ปิ้ง เหอะๆ นี้กะจะล่อกันอย่างเดียวงานการไม่ทำละสิท่า และแล้วมีข้อคราวแจ้งเตือนขึ้น ดูท่าคงเป็นลูกค้าจึงกดดู ปรากฏว่าเป็นทหารหญิง เรียกร้องให้ผมไปช่วยเรื่องลี้ลับเกิดขึ้นกับลูกสาว เค้าเล่าว่า ลูกสาวคนเล็กแอบหนีไปเที่ยวกลางคืนกับเพื่อนๆ พอกลับมามีอาการแปลกคลายคนผีเข้า และยังเพ้อถึงชื่อคนคนหนึ่งอยู่ตลอด เธอจึงขอร้องให้ผมไปช่วยหน่อยตอนนี้ ผมเห็นใจกะตอบตกลงและยกมือขึ้น ส่งซิกให้อาจารย์สาวที่กำลังสอนอยู่ เป็นอันว่ารู้กัน ผมลุกเดินออกไปจากห้องเรียน

ทหารหญิงจัดเตรียมสั่งแอฟอูเบอร์มารอรับเรียบร้อย สิ่งที่ผมต้องทำคือไปนั่งบนรถแล้วให้คนขับรถพาไปส่ง ณ จุดหมาย ดูเธอจะร้อนใจเป็นพิเศษ เอาเถอะคนเป็นแม่คงแบบนี้ทุกคนแหละ ลูกค้าแต่ละคนมีแต่เรื่องจริงๆนั่งคิดในใจ ช่วงเวลาในรถผมทำสมาธิฝึกฝนตัวเองไปพรางๆ แก้เบื่อรถติด ไม่นานก็ถึงที่หมาย ดูไปดูมาเป็นบ้านดูทันสมัย สไตล์โมเดิร์นแบบผมชอบ ในใจนึกอยากมีบ้านแบบนี่กับเค้าบ้าง คงแพงน่าดูกว่าจะหาเก็บตังได้ ป้าแม่บ้านมายืนรอรับผม ด้วยท่าทีร้อนใจ ตอนแรกเธอตกใจเรื่องผมอายุน้อย และดูเหมือนไม่พอใจด้วยนิดๆ เพียงแต่เก็บอาการไว้ ก่อนเชิญผมเข้าตัวบ้านเพื่อไปพบคุณผู้หญิง

พอเข้าบ้านความตกใจเกิดแก่ผม ดูท่าเจ้าของบ้านเป็นผู้ดีเก่า ลูกหลายเจ้าพระยาอะไรเทือกนั้น สังเกตุจากรูปบรรพบุรุษที่แขวงอยู่ เป็นชายมีอายุใส่ชุดในช่วงสมัยการเมืองมีการเปลี่ยนแปลง ถือไม้เท้านั่งบนเก้าอี้และมีผู้หญิงยืนข้าง เห็นแวบแรกก็เสียวๆหลังนะ เนื่องจากรูปถ่ายสายตาดุเชียว ป้าแม่เดินนำหน้าผมจนพาขึ้นชั้นสอง ไปห้องของคุณหนูที่ป่วยเป็นอะไรก็มิทราบ แค่ป้าเปิดประตูพาผมเข้าห้องนอนคุณหนู ฝูงpeopleคือเยอะจนทำให้ผมรู้สึกประมาท คือมีทั้งหมอผี หมอดู หมอไสย์ มากันอย่างคับคลั่ง ขนาดหมอแผนปัจจุบันยังมี ไอ้มีตังอะไม่ว่า แต่เล่นพามาทุกสายอาชีพแบบนี้ ดูไม่เกินไปหน่อยรึ ยังไม่นับญาติพี่น้องอีกนะ

สายตาทุกคู่จองมองมาที่ผม ราวกับจะกินเลือดกินเนื้อกัน เล่นเอาผมเขินจนบอกไม่ถูก อย่าตกใจไป คือพื้นที่ห้องมันกว้างจึงบรรจุคนได้เยอะ คุณหนูเราดูเป็นที่รักของคนเหล่านี้ซะเหลือเกิน จนทำให้ผมรู้สึกมั่นไส้ตะงิดๆ แต่เราให้อภัยเพราะเธอสวย ถึงนอนเป็นผักก็เถอะ  คุณนายทหารเองไม่พอใจที่ผมมา เพราะดูผมอายุน้อยคงทำอะไรไม่เป็น สายตาดูถูกกันเห็นๆ ผมนึกในใจคือ เรียกตูมาเองป่ะหว่า เธอเอ่ยปากไล่ผมกลับ เพราะดูท่าทางจะช่วยลูกสาวไม่ได้ แต่สามีเธอห้ามไว้ก่อน ผมฉุอย่างแรงเพียงแต่โชคดีที่เรียนเรื่องเก็บอารมณ์มา ไม่งั้นเรียกรถส่วนตัวมารับกลับไปละ สามีเธอคือลุงวิชผมเคยเห็นเนื่องจากไปหาตากริสบ่อยๆ มีทักทายกันเป็นครั้งราว เค้าจึงของให้ผมดูอาการของลูกสาวคนเล็กให้ที

ผมเลยใจอ่อนขอเข้าไปดูอาการ เห็นว่าเป็นลูกค้าตากรินหรอกเชอะ เธองดงามปานธิดาหิมะขาวโพลน แต่ผิวพรรณเศร้าหมองเพราะคำสาป เส้นผมยาวดำสนิทเป็นเงา ไม่แปลกที่ใครเห็นจะชอบเธอกันทั่งนั้น นอนมีสายน้ำเกลือระโยงระยางแถมเพ้อเรียกชื่อผู้ตัวนั้นด้วย มีสายสิญจน์รัดข้อมือเต็มไปหมด จะผูกขวัญอะไรกันเยอะแยะ ผมดูดูแม่และสาวพี่เธออีกคนกะสวยกันหมด ผลิตภัณฑ์คุณภาพเหลือเกินบ้านนี้ ลุงวิชสั่งให้ทุกคนเงียบ ดูผมอย่างเดียว บรรยากาศในห้องเงียบกริบ ชอบจังเลยอย่างนี่

"เป็นไงบ้าง พอรักษาได้ไหม มันเกิดจากอะไร"
"ไม่มีอะไรหรอกลุงวิช หล่อนคงไปกิน ยาเสน่ห์มา"
"มันคืออะไร อธิบายที" เสียงเล่าหมอดูชิงแสคุยกันวิจารณ์กันไปต่างๆนาๆก่อนลุงจะสั่งให้หยุด
"ให้ผมเดา คงมีผู้ที่ไหนไม่ทราบชอบลูกสาวลุง เลยเอาผสมกับเครื่องดื่มให้กิน"
"แล้วมันคืออะไรละ"
"คล้ายๆพวกน้ำมันพรายในหนังที่เราดูกัน ลุงถามแปลก"
"อ้าวไอ้นี่อยากนอนคุกขี้ไก่ละสิเนี่ย"
"ก็เห็นไปหาตากริสหลายรอบ เลยนึกว่ามีความรู้อยู่บ้าง ปัดโธ่ เดี๋ยวทุบด้วยโพเดียน"
"เล่นลิ้นนะเอ๊ง ยังไงสรุป รักษาได้มะ จ่ายไม่อั่นนะเว้ย" เสียงหมอผีปลายแถวเริ่มบ่น
"จริงเปล่า สัก6หลักเป็นไงและก็ผมไม่ต้องเกณท์ทหารด้วย ไหวเปล่าลุงวิช"
"เออ ไม่มีปัญหา"
"รับทราบ"

ก่อนผมจะการถอดคำสาป พวกหมอผีที่มาก่อนต่างพากันเรียกร้องค่าใช้จ่าย ทางลุงยินดีจ่ายเพื่อไม่ให้เป็นการหมองใจกัน แต่ไม่มีใครได้มากเท่าผม เพราะตัวพวกเค้าเองรักษาไม่ได้ พอผมจะทำการรักษา ทุกคนขอดูวิธีถอนคำสาปจากฤทธิ์ยา ผมไม่ขัดคล้องประการใด ผมขอให้คุณผู้หญิงประคองลูกสาวลุกขึ้นนั่ง ทีงี้ทำตามเชียวนะ ก่อนขอให้เปิดสะดือ ผมนึกว่าจะโดนด่า ดันตามน้ำมาซะงั้น ผมเข้าไปใกล้ก่อนใช้นิ้วดัชนีไปยังสะดือ ประกายแสงสีสว่างสดใสเกิดขึ้นทั่วห้อง ทำเอาเหล่าผู้ชมต่างพากันตลึงงั่น ความหมองมนในสีหน้าของหญิงสาวหมดไป สติเริ่มกลับมาพร้อมกับลืมตาตื่นและสดชื่นเต็มที ไม่มีอาการเศร้าอีก สาวน้อยโพยกอดแม่ เหมือนคนไม่ได้เจอกันนาน ก่อนที่พี่สาวของเธอและญาติๆจะมารุมกอด เมื่อเห็นเธอหายดีแล้ว เหล่าหมอผี ซิงแส ต่างขายหน้าพากันลงมาข้างล่าง รอรับเงินกันอยู่ทำงานของลุงวิช โดยคุณวิชให้คนสนิทลงไปจัดการ เหลือแต่ญาติสนิท กับผมที่อยู่ต่อ รอทานมื้อเที่ยงด้วยกัน

ลุงวิชดูเป็นห่วงลูกสาวสองคนเอามาก โชคดีนะผมไม่ใช่ลูกเขยบ้านนี้ แค่คิดก็สยองแล้วนอนคุกขี้ไก่แล้ว จากนั้นพากันสอบถามทั้งคู่ว่าไปทำอะไรมาบ้าง โดยให้ผมฟังด้วยเนี่ยนะ ทั่งคู่เล่าว่า ได้ไปเที่ยวผับกับกลุ่มเพื่อนสาว มีดื่มกันเล็กน้อย มีแอ้วหนุ่มบางเวลา เต้นยั่วฝูงตัวผู้บ้าง ผมฟังดูสองคนนี้แรดเนอะ ทางผู้ใหญ่ดันตั่งใจฟัง สุดท้ายคนที่แกเพ้อชื่อเป็นใคร แม่ถาม ทางพี่สาวตอบเสียงอ่อยๆ ว่าแต่คนที่เธอกำลังคบอยู่ ผมนี้ขำก๊ากกลางวง จะวางยาทั้งทีหวังได้พี่แต่โดนน้องซะงั้น ก๊ากๆ กระจอก ไร้น้ำยา จีบสาวยังมาพึ่งของพวกนี้ ก่อนลุงวิชจะ เหยียบเท้าผม ผมร้องโอ๊ย ก่อนลุงวิชจะส่ายหัว ชวนทุกคนมานั่งกินข้าวกัน

มุมโต๊ะอาหารอย่างหรู เต็มไปด้วยอาหารข้าวหวานในวัง เกะสลักสวยงาน มองแล้วหิวฟุดๆ ทุกคนนั่งกินอย่างมีมารยาท มีเพียงผมที่สั่ดเอาลูกเดียว รวมไป10จาน อิ่ม แต่เท่านั้นไม่พอ ผลไม้ทุเรียนตามมา กินจนพุงกาง ทางคุณนายหารอยากจะขอโทษผม ที่ทำท่าทางไม่ดีใส่ แต่บอกว่าเจอแบบนี้ชินแล้วอย่าคิดมาก เธอจึงสงบใจ ทางญาติๆเองต่างพากันขอบคุณที่ช่วยหลายสาวสุดที่รัก ผมยิ้มรับก่อนขอตัวกลับ ก่อนกลับลุงวิชขอให้ผมตรวจดูในบ้านว่ามีสิ่งผิดปรกติมั๊ย และตามด้วยคนในบ้านว่ามีคำสาปหรือคุณไสย์ติดตัวรึเปล่า ผมก็เช็คให้ทุกคนและมานั่งรถอูเบอร์มารับ กว่าจะกลับก็เย็น เพราะยัยรินไปส่งแม่หนิงที่หายป่วยกลับบ้าน คงจะนอนค้างด้วยกันเลย แต่ดูคล้ายกับว่าจะกันท่ายัยหนิงเสียมากกว่า

ลุงวิชเปลี่ยนใจขออาสาไปส่งเอง ผมรู้สึกแม๊งๆชอบกล เพียงอยากรู้เลยลุงต้องการอะไร จึงให้ไปส่ง ระหว่างทางแกบอกว่าคนที่ทำร้ายลูกสาว ตอนนี้อาจนอนคุยกะรากมะม่วง อยู่ตรงไหนสักที พอขับไปที่ไหนได้เหล้า ดันพาพามาเที่ยวแถวเรียบด่วน ลงรถมาไม่นานมีคนมาค่อยตอนรับเป็นอย่างดี ลุงแกเปิดห้องสูทวีไอพีบอกตงโครตแพง แกพาผมไปนั่งรอในห้องพร้อมสั่งเหล้าแบบไม่อั๋น นัดเพื่อนชี้มาด้วยอีก เหอะๆ จะรอดเปล่าฟ่ะเนี่ย รอสักพักเพื่อนมา แหม่ โลกมันกลมพี่ตำรวจชั้นผู้ใหญ่ที่ไปช่วยตอนก่อนหน้านี้หว่า (จะเรียกว่าลุงธรแล้วกันเพื่อให้กระชับ) อ้าวดันเป็นแก๊งหนีเมียเที่ยวไป สองคนคุยกันหัวเราะเสียงอย่างสนิท มารู้ทีหลังว่าเพื่อนวัยเด็ก ไฮไลต์มาถึง คือเหล่าบรรดาสาวแจ่มๆ เดินมาให้เลือก นมตู้มๆ ตูดเน้นๆ ใส่ชุดแหกยันฮี ส่งมาให้คัดสรร พวกท่านสองคนพากันเลือกคนสองคน

ในห้องวีไอพีเสียงเพลงคลอเบาๆ สองตาเฒ่าแซวผมใหญ่ ว่าทำไมไม่เลือกสาวมานั่งด้วยสักคน คือเพื่อนๆเข้าใจใช่ไหม ถ้าเกิดเลือกสาวมาละก็บ้านแตกสาแหรกขาดแน่นอน ดีนะหาข้ออ้างพอให้รอดตัวไป เลยนั่งจิบน้ำส้มได้ด้วยนิดหน่อยเพื่อให้ไม่น่าเกลียด นึกในใจเมียที่บ้านของพวกเค้าทั้งสองสุดแจ่ม ดันออกมาเที่ยวแบบนี้ เสียของจริมๆ เหล่าเด็กทีเลือกมาเอ็นโชว์สเต็ปเต็มที่ ปล่อยให้งัดล้วงตามใจชอบ อาเป็นการเที่ยวครั้งแรก มันทำให้ผมไม่อยากเที่ยวแบบนี้ ผมรู้สึกไม่สนุก ถึงแม้ว่าเราสาวจะแจ่มขนาดไหน บรรยากาศในห้องไม่ปลอดโปร่ง ทำผมเวียนหัว

ก่อนสองเฒ่าจัดการเลยไปมากกว่านี้ ผมจึงขอตัวกลับก่อน เพื่อให้มาแบบนี้สงสัยกับเหล่าบรรดาเมียเมีย ซึ่งอาจเป็นภัยถึงตัวผมได้ ผมคิดว่าหลีกเลี่ยงได้ควรหลีกเลี่ยง ดีไม่ดีจู๋อาจขาดเป็นได้ พอเขาปล่อยผมกลับบ้าน โดยเค้าคิดว่าผมจะไปทำการฝึกฝน ผมได้ทีรีบเผ่นอ๊าวออกจากร้านขึ้นแท็กซี่ทันที โชคยังดีน้าดาโทรมาตอนผมขึ้นรถแล้ว ผมจึงบอกไปว่าอีกสักพักคงถึง น้าดาเองไม่สงสัยอะไรรอดตัวไป เธอให้แม่บ้านจัดเตรียมอาหารไว้รอ ส่วนเธอไม่มารวมวงด้วย เนื่องด้วยติดงานต่างจังหวัด คิดว่าคืนนี้คงถึงช้า กลายเป็นว่าคืนนี้ผมได้หลับสบายคนเดียว ไม่เปลืองพลังงานมีเวลาพักผ่อน พี่ตุ๊กไปปาตี้กับกลุ่มวันนี้ผมรอดตัว ใช้เวลาไม่นานนักถึงคอนโด เสียงเอ๊ะอะเกิดขึ้นหน้าหน้าคอนโด มีคนทะเลาะกันเสียงดัง ผมไปเป็นไทยมุงจนได้ความ ว่าสั้นๆเรื่องผัวเมียทะเลาะกัน ผัวมีเมียน้อยซึ่งตัวเองไม่มีตังเกาะเมียหลวงกิน ดันมาไถเมียหลวง เมียน้อยได้ทีตามมาอยากอยู่คอนโดนี้ด้วยเรื่องดันแดง ทางหลวงโกรธเป็นไฟด่ากันไปมา ทางผัวเองด่าด้วยเงิน2 3ล้านขอแค่นี้ให้ไม่ได้(เงินรึกระดาษหนังสือหนังพิมพ์ฟ่ะ ถึงจะหาง่ายขนาดนั้น) ผมเป็นพลเมืองดี ไปช่วยพี่ยามกับคนดูแลช่วยกันห้ามปราบ แรกๆยามกับคนดูแลดูเกรงใจผมอยู่นิดๆ แต่ด้วยสถานะการณ์ เลยดันความเกรงใจลดลงไป สรุปทั้งหมดมาทำข้อตกลงกันในออฟฟิศ ทางเมียหลวงขอหย่าและจะดูแลลูกเอง ดูเหมืองเธอจะเตรียมใบหย่าพร้อม ส่วนอีผัวยอมเช็นใบหย่าเพื่อแลกกับรถ จากนั้นเรื่องทุกอย่างน่าจะจบลงด้วยดี

ผมพาเมียหลวงชื่อคุณฟางขึ้นมาส่งถึงห้อง ตามคำขอของคุณเมียสุดที่รักเทคแคร์ลูกค้า คุณฟางร้องไห้ไม่หยุด สะอื้น ปากด่าผัวเก่าตน เลวชั่วสาระพัด อยากเมา แต่ห้องหล่อนดันไม่มีเหล้า ลำบากให้ผมพามาห้องน้าด้าแทน เมียผมนี่คอค้างสายไว้อยากรู้ทุกเรื่อง เรื่องเผือกเรื่องของชาวบ้านถนัดนัก โชคดีมีอาหารเตรียมไว้พอเป็นกับได้ ผมไปหยิบเหล้ารินเสริฟ์ เธอกินเหมือนน้ำเปล่า กินเพียวๆกระดกจนหมดไปขวด เมาได้ทียิ่งด่าแหลก ผมได้แต่นั่งฟังกินข้าวไปด้วยและเป็นเด็กเสิร์ฟเวลาเดียวกัน น้าดาค่อยๆปลอบใจคุณฟางผ่านวีดีโอคอลในช่วงระหว่างนั่งรถกลับ ประมาญ3-4ทุ่มมาถึงพอดี ผมเลยขอตัวไปอาบน้ำ ให้ทั้งสองปรับทุกข์ปรับโศก หลังอาบน้ำเสร็จ ออกมาเห็นทั้งคู่เมาหัวลาน้ำนอนกอดกันกลมนิก จึงเข้าไปจัดการท่าทางให้นอนเข้าที่และคลุมผ้า ปรับอุณหภูมิให้พอดี ก่อนปิดไฟแล้วเข้านอนพักผ่อนเอาแรงหลังจากเหนื่อยมาทั้งวัน

ตื่นเช้ามาน้าดาขอขย่มจนผมเสร็จไปสองรอบและกระชิบบอกขอมีลูกสักคน เนื่องจากเธอไม่ได้ฉีดยาคุ่มมีเพียงแต่สองสาวที่ได้ฉีดกันไว้ วันนี้ยังไงคือว่างกันทั้งคู่ จึงเริ่มปฏิบัติการปั้มลูก ทางฟางกลับนานแล้ว เพียงเราสองคนเล่นท่ากันทั่วห้องจนเพลีย เมียผม ณ ตอนนี้ฟิตเป็นพิเศษคงอยากมีลูกไวๆ อีกทั้งวันนี้ไม่มีใครกวน ต่างฝ่ายต่างเต็มทีเล่นเสียวจากเช้ายันเย็นจนหมดแรง เราซั้มแบบสุดเหวี่ยง รินเองกลับมาจากมอขอแจมด้วย ส่วนหนิงขอดูแลแม่ต่อสักพัก น้าดาไม่ว่าอะไรแถมยังออกค่าใช้จ่ายค่ารักษาพยาบาล ถือว่าโชคดีมากมีคนอุปการะ ยัยรินน้ำตาไหลเมื่อน้าพูดแบบนั้น ผมเองซึงใจเหมือนกัน น้าดาพูดว่า ถ้าวันนั้นฉันปฎิเสธแม่ของผมไป ความสุขในชีวิตเธออาจไม่มีเหมือนวันนี้

จบซีซั่นแรก

BANK R5R5

รอซีซั่นสองเลยเรื่องนี้สนุกมาก

chokolate

บอกได้เลยว่าโชคดีมาก ๆ ที่เจอเมีย แบบนี้ ใจกว้าง นิสัยดี ยอมให้ทุกอย่าง

pd19811983

น้าดาอยากมีลูก โอเคเลยนายปั๊บจะได้เป็นพ่อคนตั้งแต่ยังเรียนอยู่ ติดตามต่อในซีซั่น2ครับ

BłäčkMäñ_60

จัดลูกให้น้าเาไวเลยปั้ป แล้วก้อแอบหาเมียเพิ่มไปในตัวด้วย เราแข็งแรงอยุ่แว้ว

Mr Donut

กำลังสนุกเลย รอบทพวกเจ๊ๆสาวใหญ่ไฮโซ

fantastica

633sqd

เปิดตัวนางเอกรึเปล่า น้าดาจะยอมรึ  รอซีซั่น2อย่างใจจดใจจ่อ

Jonah MTS

ซีชั่นแรกก็สนุกมากแล้ว ซีชี่นสองจะต้องสนุกมากแน่ๆ

pitsanume

ขอบคุณครับ รอเปิดตัวซีซั่นต่อไปเลยครับ เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

dew1

ตัวละครใหม่มีมาเรื่อยๆ รอติดตามซีซั่น​ 2 นะครับ
อยากรู้ว่านายปั๊ปจะได้ลูกสมใจน้าดามั้ย

parnza99

ขอบคุณครับ สนุกมากๆครับ รอซีซั่น2 ต่อครับ

nowhereman

ซีซั่นหน้า สงสัยน้าฟางมาร่วมวง ส่วนลูกสาวนายทหารงานนี้คงไม่รอดซีซั่นหน้าแน่ๆ

CherrytreeSK03

น่าติดตามชีวิตของหนุ่มน้อย แต่ควายใหญ่ อยากอ่าน ซีซั่น 2  เร็วๆ

dopant

แม้มีบทซึมตบท้ายสะด้วย