ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cen-Uncen-Gdrive] หนังขี้เกียจอัพ เหมือนที่ท่านขี้เกียจเมนต์ วันที่ 25/1/63

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2020, 11:20:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noxious

ขอบคุณครับ เรื่องสองนึกว่าเปนนางเอกจีน

มาเรื่อยๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

stratofaster

เรื่องที่สองนี่ทีเเรกคิดว่าเป็นเเค่คลิปหลุดทั่วไป เพิ่งทราบเลยว่าเป็นหนังค่าย ขอบคุณครับ
ส่วนกระเเส recover หนังผมว่าดีนะครับ เพราะบางทีดูหนังเรื่องนั้นๆ ก็หวังอยากมีฉากเลิฟซีนบ้าง เเต่บางเรื่องก็ไม่มี
อยากเห็นมุมมองเลิฟซีนของผู้กำกับเเต่ละเรื่อง

kumjamoon

หนังน่าดูทุกเรื่องมากครับยกเว้นเรื่องสุดท้ายขอผ่านก่อนขอบคุณครับ

sagai

blackbear

ีมีค่าย FC2 ค่ายโปรดมาด้วย ขอบคุณมากเลยครับ สำหรับสาวแว่นนมใหญ่คนนี้ ::Thankyou::

biologer

ผมชอบเรื่องนี้มากๆๆ FC2-PPV 559226 เคยติดตามมาทีหนึ่งละไฟล์หายไปไหนไม่รู้ หุ่นโดนใจสายนมอย่างผมสุดๆๆเลยท่าน หุ่นดี นมใหย่ แล้วดูทรงนมแท้ไม่น่าทำมา เอาใจไปเลยยย
+++--------- Coming Soon ---------+++

eden2313

นางเอกสาวสวยหุ่นดี ขาวเจอหนุ่มใหญ่ดุ้นดำๆแถมใหญ่สุดๆไปเลยครับ และสาวสวยชอบแนวหมอนวดหนุ่มหน้าโดนจัดชุดใหญ่ดีจริง

biggiggog

โดยส่วนตัวแล้วชอบแนวแม่บ้านสาวใหญ่
ดูแล้วได้อารมย์ดี  แถมมีให้ซะด้วย
ว่าแล้วก็ลุย
ส่วนหนังที่โปรยไว้ แค่เห็นแต่งหน้าเป็นโจ๊กเกอร์แบบนี้
ไม่ว่าทำมากี่แบบ บทสรุปคือภายใต้หน้ากากตัวตลก
มักจะมีคราบน้ำตาซ่อนไว้...เสมอ
ขอบคุณครับ

sakamoto

เรื่องด้านบนก็โอเคอยู่ครับ แต่พอมาโปรยน้อง ยูอิ ฮาตาโนะ เล่นเอาสนใจเลยว่าเรื่องเป็นแนวไหน
รอติดตามนะครับ ขอบคุณครับ
::Bloody:: ::Bloody::

polka2012

ชุดนี้ชอบFC2-PPV 559226 นมสวยมากๆแต่ก่อนเห็นแค่เป็นคลิป ขอบคุณมากๆครับที่จัดชุดเต็มมาให้2ตอนเลย ::WooWoo::

wunman

เห็น uncen แต่ละเรื่องก็คุณภาพคับแก้วแล้วครับเรื่องที่ 2 ถึงจะเซ็นหน้าแต่ท่าทางน่ารักทีเดียวแล้วหุ่นก็ดีอีก แต่หนังโจ๊กเกอร์ไม่น่าจะเป็นหนังแนวหดหู่นะครับน่าจะแข็งแต่ตอนแต่งเป็นโจ๊กกอร์ไม่น่าดูเท่าไร

jirasakgolf7

เริ่มเห็นคนต่างชาติเข้ามาเล่นหนังให้ญี่ปุ่นเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ ทุกปี

เลยสงสัยว่าตอนนี้ญี่ปุ่นเปิดกว้างเรื่องชาวต่างชาติเยอะขึ้นกว่าเมื่อก่อนหรือเปล่า เพราะเมื่อก่อนนี่อะไรที่เป็นต่างชาติได้รับการยอมรับน้อยมาก ๆ เลยเข้าใจได้ว่ามันไม่ค่อยคุ้มจะลงทุนทำขึ้นมา