ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด10

เริ่มโดย กาซอฟ, มกราคม 25, 2020, 04:20:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

แวะมาให้กำลังใจครับ น้าดานี่ท้องแล้วหื่นหนักกว่าเดิมจริงๆ จัดคิวให้พระเอกเราซะ
งานนี้คนทำเสน่ห์โดนของตัวเองเล่นงาน เสียสติเลย ไม่รู้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าดี
ว่าแต่แม่ย่าตอนล่างสุดนี่ คือตัวอย่างตอนหน้า หรือว่า กะว่าจะซ่อนข้อความอะครับ
รออ่านตอนที่ 11 นะครับ

p_hart

::Glad:: มีเมียแบบ น้าดา นี้สุดยอด จัดสรร เวลาและเรื่องต่างๆ ให้พระเอกได้อย่างดี และตัวละครใหม่ๆ ก็มีเพิ่มจะไปในทิศทางไหน

aone

แม่ยา คือ? จะซ้ำรอยหมอแอนหรือเปล่าครับ

surfaced

ดูเหมือนจะมีคนซวยอีกในตอนหน้า

marco35

น้าดาใจดีใจถึงสุดๆ ไม่เคยหวงแถมจัดคิวให้อีก ตอนต่อไปน่าลุ้น แม่ย่าน่าเลเวล3

phuwon

เนื้อหาน่าสนุกน่าติดตามครับ​  ครอบครัวใหญ่ขึ้นเรื่อยๆแล้วนะเนี่ย​ ใครจะโอนทำของใส่เป็นคนต่อไป
ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ

psm_mach

หมอแอนอายุ 33 นะครับ ไปเรียกว่าแก่ แล้วดาอายุ 40 จะเรียกอะไร แซวเล่นๆครับ เรื่องสนุกครับ ภาค 2 สงสัยเน้นคาถาอาคม พระเอกเป็นเสือซุ่ม คอยกำราบพวกใช้วิชาในทางผิดๆ

kul1

จัดเด็กให้น้าดาเป็นที่เรียบร้อย ส่วนสาวคนอื่นคงอีกไม่นาน โดยเฉพาะแม่ม่ายฟาง ติดน้าดาขนาดนี้ไม่นานเกินรอได้เด็กแน่นอน

pigsan

เมียหลวงนี้ แสนดีหนักหนา
สนใจก็เวทย์ใหม่ พัฒนาต่อเป็นยาทา หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่ คงจะแฮปปี้

eltas007

อยากเห็นฉากไสยเวทย์สู้กันจริงๆครับผม

ปล.ใครจะโดนรายต่อไปนิผมว่าไม่พ้น หนิงกับริน เน่

oymfoyp00

อันนี้เข้าภาคสองแล้วเนื้อเรื่องจะเดินไปทางไหนกันนะ

auddy999

ติดตามมาจนตอน 10แล้ว แต่งได้สนุกมากตัวละครเยอะดีชอบสาวเยอะๆครับ

dopant

อ่านตอนนี้ดูงง ๆๆเหมือนสลับกันและซ่ำ

kabyala

โหท่านนักแต่งมีน้อยใจครับ 555 อ่านแล้วเพลินแถมมีมุขขำอีก ชอบแนววิทยาศาตร์แบบนี้ครับ เฮยผิดๆไศยศาตร์ครับ ขิกๆขำๆครับอย่าเคืองละ ขอบคุณมากๆครับ

kabyala

อ้อดันลืมสะนี้ต่อจากที่ตอบตะกี้ผมลืมไปเลยครับว่าจะถามท่านนักแต่งว่าเวทบัพให้ถึกทนที่ท่านนักแต่งคิดขึ้นมาเองขายกี่สตางค์ครับขอซื้อครับหรือจะแลกกับไอเทมบัพยาวใหญ่กับผมดี 555 ขอบคุณครับ