ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของคอนโด11

เริ่มโดย กาซอฟ, มกราคม 27, 2020, 03:12:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DeMo20220

อ่านเรื่องนี้แล้วโคตรอิจฉา​พ่อหมอเลยครับ​ สาวๆต่างหลงมานอนแบให้แทบทุกคนแถมวิชาดี​ ทายหวยได้อีก

xonly-1454

เสียดายไม่ได้เห็นแม่ย่าถูกจัดหนักกลางตำหนักตามคำท้า  ตอนนี้ก็ต้องลุ้นกันว่าน้าดาจะจัดใครเข้ามาอยู่ในสังกัดอีก  เอาใจช่วยนายปั๊บไม่ให้เผลอโกรธแล้วใช้วิชาทำร้ายคนอื่นจะได้เป็นพระเอกเต็มรูปแบบ

aunkung0111

พระเอกอาคมเก่งกล้ามากแต่สาวในคอนโทรลน่าจะเก่งกว่าอาคมอีก

akine

::Cheeky:: ดีใจด้วยน๊าามีลูกแน๊วววว เย้ๆ รินกะหนิงคงอยากมีมั่งละน๊าใช่ม๊าๆ

tarnmbg

รักเมียบ้านนี้จัดการให้ผัวทุกอย่าง ไม่เรื่องมากด้วย

psm_mach

ใกล้จะเป็นอาเร็มแล้ว รับสมาชิกใหม่เรื่อยๆ บีกับพี่โตจะมาไหมนี่ แล้วจะเปลี่ยนแนวมาเป็นอาจารย์ใบ้หวยหรือเปล่า วงการนี้ต้องระวังนะให้หวยแม่นบ่อยๆจะโดนเก็บ

san2503

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามครับ แต่ดูเหมือนรวบรัดขึ้น ฉากxxหายไปเยอะ เช่นฉากสาวแบงค์ถูกหวย นึกว่าจะมีเหมาสวิง555 ยังมีคำผิดสามสี่ที่นะครับ

mdemigod

อยากฝากตัวเป็นศิษย์สำนักนี้บ้างครับ

km001

ชีวิตดีๆแบบนี้หายาก...น่ะคร๊าบบบบบ สมัยนี้5555

Toych

สาวแบงค์จะได้มาเข้าในวงไหม เหมือนจะจบเลยไม่มีส่วนต่อในส่วนของสาวแบงค์หรอ

Mr Donut

ไม่หวาดไม่ไหวแล้วพระเอกเรา

Whoo Amm Ii

เมียเยอะขนาดนี้ แถมยังสงสัยจะมีเมียเพิ่มขึ้นอีกด้วย รู้สึกเหนื่อยแทนเลย

p_hart

::Glad:: เรื่องมีจุดน่าสนใจ ไปหลายแนวจากบรรด่เมียๆ และคู่ขา สวิงต่างๆ

BooM_Za

เมื่อคลื่นลมสงบย่อมกำลังจะเกิดภายุยามมาแน่นอน

Chongchong

ติดตามมาตลอดครับ เนื้อหาไหลลื่นชวนติดตาม จะตามไปอุดหนุนครับ