ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Black Out หน้ามืด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 28, 2020, 06:41:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mumei Otoko

ทำเรื่องแบบนั้นถึงจะเมา แต่จะจำไม่ได้เชียวหรือ อาจเป็นคนอื่นเอาแต่ใช้มือถือมันอะป่าว ::Waiting:: แต่เอาจริงๆแต่จำไม่ได้เสียดายโคตร แต่จะทำอีกก็ต้องใจกล้ากันหน่อย

Edit:ได้ทำตอนที่ไม่เมาจนได้  แต่ปากบอกครั้งเดียวครั้งสุดท้ายก็เด่วก็ทำอีกนั้นแหละแทบทุกราย   ::Sweat:: จะมีตอนต่อไหมน้อ

goorboyI

ของก็เคยลองกันแล้ว ลองอีกครั้งจะเป็นไรเนอะ ก็ให้ท่าซะขนาดนี้ จัดหนักแน่นอนครับ

ลืมเมียแล้วซินะ มีคนให้เอาแล้วหนิ  ::Touchy::

no.609

::Glad:: ไม่ลบรูปแน่ๆ แถมมีต่อยาวๆ

และแล้วก็ตามคาด จัดท่าลงลิ้น แล้วยาวๆๆๆ ::DookDig::

biggiggog

อะไรมันจะจำไม่ได้ขนาดน้าน
ต้อง remind กันใหม่ดีกว่า เผื่อจะจำได้บ้าง

ลองได้เข้าขากันขนาดนี้แล้ว เบิ่ดคำสิเว้า
งานนี้ยาวไป จนกว่าจะเหนื่อย
ขอบคุณครับ

kazu36

อ่านตอนแรกก็คิดว่ามันต้องเอาไป แบล็คเมย์แน่
อ้าวไม่ใช่นิหน่า ตกลงทำไมมานอนบนเตียงเด็กหละเนีย
เข้าข่ายสมยอมนะ555

tazasss01

แม่เลี้ยงน่าจะแต่งเรื่องขึ้นมา แล้วพระเอกคิดว่าทำไปแล้วเลยขอซ้ำอีกซักหลายรอบ

แบบนี้ ไม่น่าจะได้กลับบ้านแน่เลย

joulez

เมาขนาดไหน ถ้าได้ออกกำลังกายในร่มแบบนี้ ผมว่าน่าจะสร่างเมานะ,,เรื่องนี้แม่เลี้ยงมาช่วยผ่อนคลายบ่อยๆแน่เวลาเมียไม่อยู่

จุดหนักแล้วนั่น โดนจนขาสั่นแน่ ห้ามกลับบ้านอีก

gfthebc

ตอนแรก​นึก​ว่า​จะ​ปวด​ตับ​แล้ว​ละ​ครับ​ สงสัย​ต้อง​ได้​ซ้ำแล้ว​ละ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ น่า​จะ​ยาว​ครับ​ ไม่น่า​จะ​จบ​แค่​วัน​เดียว​

Kit.m555

ไม่รู้ใครจะช็อคก่อนกัน
แม่เลี้ยงน่าจะรู้ว่าถ่ายคลิปไว้แต่อยอมด้วยนา ::HeyHey::
EDIT : กะว่าครั้งสุดท้าย แต่ไม่ใส่บรามานี้ล่อซื้อชัดๆ
ไม่ยอมให้กลับบ้านจนกว่าจะพอใจ ::DookDig::

whiteshark

แอบมาหลับบนเตียงลูกเลี้ยง ส่วนลูกเลี้ยงก็เมาจนจำไม่ได้ว่าทำอะไรลงไป พอมารู้ ดูท่าจะบันเทิงแล้วงานนี้  ::HoHo::

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
เปิดมาตรงนายเมาแล้วไปกดแม่เลี้ยง แค่นี้ก็รู้ปล้วว่า เห้ออออออ นายต้องกดจ่อยาวแน่นอน

เมื่อยมือจนได้     เห็นไหมหล่ะ นายก็กดซะจมเลย

transistor

อ่อยขนาดนี้แล้ว ไม่บังเอิญแล้วละ แม่เลี้ยงน่าจะคิดแผนมาดีมาก อมให้ขนาดนั้นคงฟินกันทั้งคู่  ::Doubt::

จบสวยเหมือนจะสมยอมนะครับ น่าจะมีภาคต่อแน่ ๆ เลย

bigboy001

::Thinking:: คือไหน ๆ ก็มาทางนี้ซะครึ่งตัวแล้วก็จัดการแม่เลี้ยงให้หายหงี่ไปเลยดิคร้าบบบบ ทางแม่เลี้ยงเองคงไม่ขัดหรอกเต็มอกเต็มใจน้ำหอยเยิ้มขนาดนั้นอะนะ แล้วอีกอย่างมันต้องใส่จนหมดหยดสุดท้ายแตกในได้สบายๆ เพราะไม่ใช่แม่จริงๆ ยังไงก็ได้ถ้าสมยอมอย่าไปกลัวเดินหน้าเลยไอ้หนุ่ม!! ::DookDig::

EDIT นั่นไงแม่เลี้ยงเองก็เป็นใจซะแบบนี้ บรากางเกงโล่งโจ้งจัดหนักซะให้เข็ดซิคร้าบบบ

BabyFace

ก็มันจำไม่ได้จริงๆนะ  ถ้ายังไงคงต้องทบทวนความจำกันอีกซักหน่อยจะได้รู้ว่าเมื่อคืนเกิดอะไรขึ้น  ทบทวนจนกว่าจะจำได้หมดทุกสัดส่วนเลยนะ  ::Elder::

Ppcub Jjip

ง่ายๆคือตอนเมาเองไม่เห็นไม่ได้ยินพแหายเมาเลยอยากเบิ้ลลลล

นึกว่าจะมีอะไรหักมุมอีก