ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ

เริ่มโดย twintower, มกราคม 29, 2020, 10:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neoga

หวังว่านันจะยกเลิกงานแต่งแล้วกลับไปหาทิม

drof666

เรื่องนี้เคยมีภาคก่อนมาหรือเปล่า อ่านตอนแรกมันจะงงๆต้องตามอ่านภาคแรกก่อนถึงจะเข้าใจหรือเปล่า

babilone

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ลูกผู้ชายตัวจริงยอมเสียสละคนที่ตัวเองรักให้คนอื่น

iaaaa

ชอบการปูพื้นเรื่องที่ทำให้เห็นทั้งสองรักกันมาก่อนแค่ไหน และต้องแยกจากกันอย่างไร
แต่ยังไงก็ตาม สาวเจ้าตามมาหาถึงถิ่นแบบนี้ ถ่านไฟเก่าจะจุดติดรึไม่ อิอิ

My55MoToR55

เรื่องนี้ดราม่าแบบมีคนที่เสียหรือเสียสละทั้งสองคนเพือความก้าวหน้ากับความรักที่เหมือนเส้นขนานของพี่น้องครับ

t169

อยากบอกว่าหลากหลายอารมณ์ คละเคล้ากันไปครับ

dunze

Aerials

เปิดเรื่องมาก็กดดันเลยครับแต่ก็น่าติดตามมากๆ ผมยังกลับไปย้อนอ่านเรื่องเก่าๆอยู่เลยครับ

เจษดา

เป็นเรื่องราวของชีวิตที่เหมือนโลดแล่นในชีวิตจริง ผู้เขียนบรรยายได้ดี และเริ่มบท  love scene ในตอนท้าย น่าติดตาม

yedke

ผลงานท่าน ไม่เคยผิดหวังจริง รายละเอียดเก็บมาทุกจุด อ่านเพลินมากครับ

chiratzz

เลิกกันแบบนี้เจ็บแทน ไม่ใช่ไม่รัก แต่เลิกเพราะเหตุผล ขอบคุณครับ

Eldy CR

สะท้อนใจกับคนที่ผิดหวังในเรื่องความรัก ทำให้รู้ว่าไม่ได้มีเราคนเดียวที่เจ็บปวดกับเรื่องแบบนี้

สงัด ชำนาญ

อ่านแล้วบีบหัวใจจริงๆครับ

muzachi