ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ

เริ่มโดย twintower, มกราคม 29, 2020, 10:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game smith

โอย อยากจะอ่สนต่อ น่าสนใจแบบที่ไม่ต้องพิมพ์ตัวใหญ่เล็กเลยครับ

Longnan

เรื่องนี้เริ่มได้เศร้าจริงๆครับท่าน twintower

makecloud

boymm

ผมอ่านแล้วสงสารทิมเลยครับ

Nithiwit Sakfan

ผลงานดีมีคุณภาพมาแล้ว ติดตามมานานทุกเรื่องครับ

windy007

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากๆครับ

zaaar65

olemantu

คุณTwintowerมีเรื่องรักในต่างแดนที่เขียนไว้ค่อนข้างบ่อย แต่มักเป็นเรื่องที่ไม่ค่อยราบรื่นกับแต่ละฝ่าย แต่ละเรื่องสนุกต่งกันไปคนละแบบ
เรื่องใหม่ก็คงได้อ่านวิถีของคนไทยอีกชุดหนึ่งซึ่งคงมีเกิดขึ้นได้เหมือนกัน ขอบคุณที่สร้างสรรผลงานดีๆ ให้ครับ

tomo64

หวังว่าจะจบแบบมีความสุขนะครับ

chayjuy

ninja699

bmaII

จากที่เคยลำบาก ก้าวมาสู่ความมีฐานะ ความรักมันโหดร้าย แต่ก็ทำให้สู้ชีวิต

Keng

ขอบคุณครับ เสียวปนเศร้า อยากให้เขาสมหวังกันจัวครับ

test1234

ได้เปิดบริสุทธิ์นันหรือเปล่า

Horizonpk14

เป็นผลงานที่น่าติดตามอีกเรื่องนึง ว่าการเสียสละเพื่อความรักนั้นจะจบลงอย่างไร