ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryu] Usui | Rain Water นัดรักอาจารย์สาว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 30, 2020, 06:39:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

เอ้า ก็ว่ามันแปลกๆ เป็นนร.ซะงั้น ดูท่าจะเป็นนร.รร.ด้วย ไม่ใช่นร.มหาลัย เอ็งมาทำแบบนี้มันจะดีเรอะ ส่วนคุณครูเอ็งจำนร.ตัวเองไม่ได้เลยรึไง แถมใช้ชื่อจริงอีก  ::Foo::
ตอบคำถาม ผมว่าจบที่พระเอกขอคบแต่นางเอกบอกรอเรียนจบก่อน
สรุปนางเอกมันชวนมาที่ห้องอีกทำไมฟระ แล้วอยากแน่ใจอะไร  ::Angry:: อายุ31 พระเอกถ้าม.ปลายก็16-18ละวะ จบแล้วมีลูกได้เลยอ่ะเอาจริง ไม่งั้นนางเอกไปก่อนละ ถถถถถ

Noproblemman

อ้าว...ไอ้หนุ่มนี่ขึ้นครูของจริงเลยนี่หว่า

ดูๆแล้วความสัมพันธ์ของทั้งคู่ก็ดูลงตัวดี
ถึงอายุจะต่างกันก็ไม่น่ามีปัญหาอะไร
ถ้าใจมันตรงกัน ก็ฟัน(ฝ่า)กันไป
ขอบคุณครับ

jarabaman

ไหนๆก็เป็นครูแล้วก็ช่วยติวไปเลยสิครับ ทั้งในและนอกตำรา 555

จับใจความของบทสนทนาไม่ค่อยได้ แต่โดยรวมอบอุ่นดีนะครับ ชอบแบบนี้มากๆเลย

Neng Balltor

::Orz::จัดที่โรงเรียนต่อแน่นอน

Edit จบแบบ แฮปปี้ เอนดิ้งเลยไม่มีไรหักมุม ลุ้นให้ มีntrสักหน่อย555

Akira Watanabe

::Shy:: มันอาจจะจบแบบรักหวานกรอบก็ได้  เข้ากันได้ขนาดนี้

::JubuJubu:: อายุไม่สำคัญ ถ้าซั่มกันแล้วมันส์แบบนี้ 555+

Demon-Wolf

ตอนจบคิดว่าได้จานเป็นเมียแน่นอน ::Evil::

นั้นได้เป็นเมียจริงๆด้วย

hayato

รีบๆจบหางานดีๆทำแล้วรับครูไปเป็นเมียซะ

แฮปปี้แอนด์สุดๆ อ่านแล้วอบอุ่นครับ ได้อารมณ์ด้วย

everythink

เป็นการติวที่ซาบซ่านจริงๆ
ไม่อยากจะเอาเลยว่าหลังจากนี้ จะเป็นยังไง จะจบแบบไหน ก็ขอให้ แฮบปี้เอนดิ้งดีกว่า
แอบสงสารเด็ก แหะๆๆๆ

kantap9

มีเมียเป็นครูจะได้ทั้งรู้และความรัก จัดไปยาวๆเลยพ่อหนุ่ม

นั่นไงเล่นจะครูติดใจเลยพ่อหนุ่มร้ายกาจจิงๆ

alaaum

ติดใจนักเรียนรึเปล่า แต่จริงๆน่าจะผิดกฏที่ญี่ปุ่นนะ

Edit กลายเป็นชวนไปเที่ยวทะเลตอนอากาศอุ่นขึ้นซะงั้น

ชาญวุฒิ เนระภูสี

น่าจะคบกันต่อการกินเด็กทำให้เป็นอมตะเขาว่าอย่างงั้น Edit แฮปปี้ไปครับระหว่างอาจารย์กับลูกศิษย์หน้าร้อนชวนกันไปเที่ยวทะเลด้วย

mourning.moment

คงต้องช่วยกันระบายความเครียดเป็นระยะๆ แล้วล่ะนะคุณครู

เรียนจบแล้ว ขึ้นครูแล้ว น่าหายเครียดกันไปยาวๆ

buark

กะกดคุณครู จำได้ก็ไม่บอก ผมว่าถ้าเรื่องจริงคงไม่ได้ไปต่อ มันกินใกล้ตัวไป ทรงแบบนี้คนอื่นรู้ เกมเลย แต่ตามเรื่องคงกินกันไปเรื่อยๆ 

buark

จบแบบนี้ แต่เรื่องจริงคงไม่รอด ตอนหลังพระเอกคงหันไปล่อเด็กดีกว่า ปล่อยครูแก่ไป

hippopov2

เรื่องนี้น่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งนะเนี่ย เพราะดูแล้วไอ้ลูกศิษย์ก็มีใจให้ครู ตัวครูเองก็ไม่ได้รังเกียจอะไรมากมาย

ความรักใสๆแบบนี้ได้อารมณ์ดีเหมือนกันนะเนี่ย