ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Ryu] Usui | Rain Water นัดรักอาจารย์สาว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 30, 2020, 06:39:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ก็คงต้องยอมให้นักเรียนคลายเครียดไปก่อน  แล้วค่อยไปเลิกที่หลัง

กลายเป็นรักใส ๆ หัวใจสี่ดวงไปซะแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Carrick

น่าจะแฮปปี้เอนดิ้งอะเนอะ พออ่านจบก็น่ารักดีจริงด้วย

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::
จะเอ๋เจอคนจำได้เฉยแถมเป็นลูกศิษอีกบันเทิงละทีนี้ สุดทเายน่าจะคบกันนะ

จบสวยๆน่ารักไปอีกแบบ

note0521

มันน่าจะเล็งอาจารย์ สักพักและเอาจริงๆ ยังไม่ต้องบอก อ. หรอก แสดงว่ากะจะไปต่อที่ รร ไง จะได้ไม่ต้องนัดจัดกัน รร เลย

ตอนแรกนึกว่าจะไม่มีอะไร เอาจริงๆ มีแนวโรแมนติก เอาประวัติศาตร์มาเกี่ยวในเนื้อเรื่อง ทำให้มันน่าสนใจต่อ นึกว่าจัดแล้วจบไม่คบต่อ เด็กนี่มันรักจริงนี่ว้า

B&B

อ่านไปอ่านมานึกว่าอ่านมังงะมากกว่าแหะ สนุกใช่ได้เลยละนะ เอาตามตรง ถ้าเป็นมังงะคงดราม่า​แตกน่าดู

แล้วก็ อาจารย์​ สวยมากกกกกกกก

::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

นี่สินะที่มาของคำว่า 30 ยังแจ๋ว แหม่อาจารย์​กินเด็กแบบนี้อายุยืนแน่ๆ แถมเซ็กซ์จัดอีกด้วย

เรื่องนี้ผมชอบนะ ชอบตรงที่มีการสอดแทรกประวัติศาสตร์​มาด้วยนี่แหละน่าาา เป็นมุกที่ไม่ค่อยเห็นบ่อยๆ ในโดจิน

ขอบคุณ​ครับ​

Prasarn Sitthisirisophon

TW200

เหมือนอยากกลับไปเรียนใหม่ แล้วได้มีบทเรียนพิเศษๆ กับอาจารย์ อีก 

doujin

เรื่องไม่คาดคิด  อาจารย์ ได้กะลูกศิษย์ซะงั้น 555

ดูโทนเรื่อง น่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งนะครับ