ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนอยากลองเสียว ฉันก็เลยได้เสียวจริงๆ !!! (ต่ออีก ๘ .. ค่ะ)

เริ่มโดย ChopdoojimMui, มกราคม 25, 2020, 01:37:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ChopdoojimMui

ก่อนอื่นเลย ต้องขออภัยที่หายไปนานนะคะ ... และขอบคุณสำหรับทุกๆคอมเมนต์ที่ตอบในทุกกระทู้ที่ผ่านมาด้วยนะคะ ฉันตามอ่านทุกอันเลย แม้ว่าบางอันอ่านแล้วจะทำให้หน้าชาๆ หรือจุกๆอยู่ในอก ยังไงก็ไม่รู้ ... แต่ฉันก็ชินแล้วแหละกับคำว่า ร่าน ง่าย หลายใจ ... แต่ว่าคนที่พูดหลายคนก็เป็นคนที่เคยได้อึ๊บฉันแล้ว หรือพูดตอนกำลังอึ๊บฉันอยู่ทั้งนั้น ... ฉันเองก็ไม่มีอะไรจะแก้ตัวค่ะ ฉันคงร่านจริงๆแหละ ถึงได้ทำตัวแบบนั้นและยังเอามาเล่าแบบนี้

เล่าความหลังย่อๆนะคะ ... พอขึ้นมหาฯลัยฉันก็มีแฟนใหม่ชื่อ "บีม" เขาทั้งหล่อ ดูดี เก่ง และฐานะดี ฉันรู้สึกรักเขาและชอบทุกอย่างที่เป็นเขา ทุกอย่างเลยจริงๆหน่ะหรอ ? ฉันต้องถามตัวเองซ้ำเพราะต่อมาฉันก็พบว่าบีมเขาชอบที่จะเปิดประตูหลังห้องเอาไว้ตอนกำลังเล้าโลมฉัน ห้องที่ฉันอยู่ มันอยู่ชั้น 1 ของหอเลยค่ะ ด้านหลังหอเป็นที่รกร้าง ... ฉันก็ไม่ได้อยากจะโทษบีมหรอกนะคะ เขาอาจจะแค่อยากจะเล่นเสียวเบาๆ แต่ว่า...แค่ครั้งแรกที่เขาทำแบบนั้น ฉันก็จับได้แล้วว่ามีคนแอบดูเรานัวเนียกันด้วยความบังเอิญ !!! ฉันพบว่าตัวเองขนลุกซู่ วูบวาบ และสั่นไปทั้งตัว อายอะใช่ค่ะ อายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก !!!! แต่มันก็มีความรู้สึกอีกอย่างที่ทำให้สั่นและวูบวาบขึ้นมามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก !!!! แบบนั้นมันคืออะไรเนี้ยยยย !!!??????????????????????? ด้วยความที่ไม่กล้าบอก และไม่กล้าถาม และสับสนในตัวเอง ฉันก็เลยปล่อยให้ตัวเองโดนแบบนั้นอีกหลายครั้ง เคยพิสูจน์ด้วยนะว่ามีคนแอบดูจริงๆใช่ไหม แล้วก็พบว่าใช่ !!! ... ทั้งๆที่รู้แบบนั้นแต่ฉันก็ยังยอมแก้ผ้าหมดตัวและมีเพศสัมพันธ์กับบีม ยิ่งคิดก็ยิ่งสั่น ยิ่งวูบวาบไปทั่วร่างเลยค่ะ ... และก็เพราะความสั่นและวูบวาบแบบนี้เองที่ทำให้วันหนึ่งฉันก็ปล่อยตัวไปมีความสัมพันธ์กับ "จ๋าย" อย่างลับๆ ซึ่งจ๋ายคือหนึ่งในเพื่อนของบีมที่มาแอบดูนั่นแหละ > < เพราะฉันรู้ไงว่าจ๋ายเคยแอบดู เคยเห็นเรือนร่างฉันตอนโป้ๆ เคยเห็นฉันตอนโดนปู้ยี่ปู้ยำทั้งหมดแล้วนี่นาาาา > < ... หลังจากฉันได้ถึงจุดสุดยอดจนหายเงี่ยนแล้ว ฉันก็รู้สึกผิดนะคะ ผิดต่อแฟน แต่ว่า... พอฉันได้พักใจ ได้พักกายสักสัปดาห์สองสัปดาห์ ความเงี่ยนมันมักจะกลับมาแบบถาโถมทุกที ... และก็เพราะจ๋าย ฉันก็เลยได้ลองรสควยแท่งที่สาม > < งื่อออออออออ และแท่งที่สี่ ... เริ่มต้นเพราะจ๋ายจริงๆค่ะ จ๋ายเป็นคนแนะนำให้น้องแบ็งค์ทักแชทมาหาฉัน อย่าลืมสิคะ แต่ก็ไม่ได้โทษเขาค่ะ ยอมรับว่าฉันเองก็อยากด้วยแหละ เรื่องมันถึงเลยเถิดมาจนตอนนี้ ... สำหรับฉัน มันคือระยะเวลา 1 ปี (ตั้งแต่สอบไฟนอลปี1 ถึง สอบไฟนอลปี 2) ที่โดนปี้ไปสี่คน และสามในสี่คนนั้นได้ปี้มากกว่าหนึ่งครั้ง งื่ออออออ ... ปิดเทอมใหญ่ฉันกลับบ้านด้วยความกังวล และได้พบกับ "ซี" ฉันทั้งอ่อนแอ อ่อนไหว และไร้เดียงสา ฉันแค่อยากหาคนระบายความรู้สึกผิดในหัวใจ ความอัดอั้นใจ และซีเขาก็รับฟัง และไม่รู้ทำไมเขาถึงมีเสน่ห์ดึงดูดให้ฉันยอมเล่าให้เขาฟัง ... ฉันพบว่าตัวเองสั่นและเสียวฉิบหายจนน้ำเดินระหว่างเล่าเรื่องเหล่านั้นว่าใครทำอะไรกับฉัน ... แน่นอนว่าคืนนั้นฉันเสร็จซีไปด้วย แต่ว่า ซีก็ให้ความเห็นต่างออกไป มุมมองที่ฉันไม่เคยกล้ามองมาก่อนเลยสองอย่าง อันแรกเลยคือเรื่องของแฟน ทำไมบีมถึงพยายามพาฉันเล่นเสียวทีละอย่างสองอย่าง และแต่ละอย่างก็ยิ่งพาฉันให้เสี่ยงโดนคนอื่นเห็นทั้งนั้น (จนมีคนเห็นจริงๆ) หรือว่า บีมก็คงเสียวมากเหมือนกัน ??!!!! เสียวที่คนอื่นจะมาเห็นฉันตอนโป้ๆเนี้ยนะ ?? แต่ยิ่งคิดก็ยิ่งใช่อะค่ะ ล่าสุดคือชวนฉันไม่ใส่ชุดชั้นใน แล้วใส่ชุดนอนสั้นๆ บางๆ โป้ๆ ออกไปซื้อของตอนกลางดึก จนรุ่นน้องของเขาเห็นหมอยของฉันหมดเลยเนี้ยไงงงง > < และอีกอย่างที่ซีให้มุมมองใหม่ คือ งั้นทำไมฉันถึงไม่กล้าเสียวหล่ะ ???!!! ที่ผ่านมาฉันเอาแต่อ้างว่าไม่กล้า แถมรู้สึกผิดต่อแฟนมาเรื่อยๆ แต่ก็โดนไปแล้วสี่ควยเนี้ยนะ ?????

โอเค มาต่อกันเลยนะคะ ...

หลังจากที่ฉันอ้างกับที่บ้านว่าจะกลับไปทำกิจกรรมที่มหาฯลัย แต่แอบไปหาซีอีกครั้ง ให้เขาและอีกคนที่ชื่อป้องรุมอึ๊บอยู่หนึ่งคืน งื่ออออออออออออ เล่าเองก็อายเองด้วยนะคะ อย่าด่าฉันเลยยยยยย ไม่ได้ตั้งใจไปให้เขารุมน๊าาาาาา > < จริงๆฉันอยากไปหาซีเพื่อคุยและถามอะไรเขาอีกหลายอย่างเลยค่ะ แล้ววันถัดมาซีเขาก็มาส่งฉันที่หมอชิต ฉันก็ขึ้นรถกลับมหาฯลัยที่ต่างจังหวัด ...

พอฉันบอกแฟนว่ากลับมาอยู่หอแล้วนะ เขาก็รีบขับรถมาหาฉันเลยค่ะ บีมเขาอยู่จังหวัดอื่นแต่ใกล้ๆกับมหาฯลัยค่ะ ฉันบอกเขาตอนเช้า เย็นๆบีมก็มาถึงแล้วค่ะ พอกลับมาอยู่ด้วยกัน บีมก็เล่นเสียวๆกับฉันเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือ ฉันยอมเขาหมดทุกอย่างแล้วค่ะ > < แค่คืนแรกก็จับฉันไปนั่งกอดจากข้างหลัง ให้ฉันหันหน้าออกไปทางประตูหลังห้องที่เปิดอยู่ แล้วค่อยๆถอดเสื้อผ้าจนฉันเปลือยเปล่า แล้วบีมก็บีมนมฉัน กางขาฉัน แหกให้ความมืดข้างนอกนั้นดู แล้วทีนี้ จู่ๆมันก็ขนลุกขึ้นมาอ่ะค่ะ บีมลูบๆพอดีเขาเลยรู้ เขาหัวเราะชอบใจแซวฉันใหญ่ว่าเสียวอ่ะดิ๊ ... เอออออ เสียวว๊อยยยย > < งื่ออออออออออออออออ !!!! จากนั้นก็ลำบากเลยค่ะ จะอึ๊บจะปี้ ก็ต้องที่ระเบียงตลอดเลย แถมบีมเริ่มทำตอนเช้าแทนด้วยนะ เขาอ้างว่าปิดเทอมแล้วไม่ค่อยมีคนอยู่แถวนี้หรอก เออๆ อยากทำไรก็ทำ ไม่ต้องอ้างเว้ยยย ฉันรู้สึกเลยว่ามันเป็นเขาต่างหากที่ทั้งตื่นเต้น และเสียวจนไม่รู้จะบรรยายยังไง

ฉันไม่ได้คิดไปเองหรอกนะ แต่มันรู้สึกได้เลยจริงๆอะว่าพอยอมเขาดีๆ เขาก็ยิ่งทำอะไรมากขึ้น เริ่มลูบ เริ่มจับก้ม จับพุง จับนม ตอนเราออกไปข้างนอก เริ่มขอให้ฉันเป็นคนขับมอร์ไซค์แล้วเขาซ้อน ดีที่เป็นพวกสกูปปี้ คนขับนั่งหุบขาได้ แต่มันก็เสียวไม่ใช่น้อยอยู่ดีไหมหล่ะ ไม่มีกางเกงใน ไม่มีบรา ลมก็เปาขา ชายเสื้อสั้นๆก็ยิ่งเปิด > < !! แถมโดนไอคนซ้อนข้างหลังจับพุง จับขา งื่อออออออออออ ... ยังไม่หมดนะคะ เวลาฉันออกไปซักผ้าที่เครื่องข้างตัวหอ บีมเขาก็ตามมา เขามองซ้ายมองขวา พอไม่เห็นคนเขาก็ทำแบบว่า เปิดๆกระโปรงฉันอะ ทีแรกก็ไม่ยอมนะ แต่เขาก็ง้อทำอะ ไม่ใช่ว่าไม่เสียว ไมใช่ว่าไม่อยากเล่นด้วยนะ แต่ ก็เพราะว่าเสียวนี่ไงงงงงงง เลยไม่ยอมให้ทำ ง๊าาาาาาาาาาาาาา !!! อีบ้า บ้าๆๆๆ !!!

ปกติเวลาอยู่ด้วยกันในห้อง บ่อยครั้งที่ฉันเป็นฝ่ายแสดงความรักก่อน ขอย้ำนะคะว่าเป็นการแสดงความรัก !!! แม้ว่าหลายครั้งมันจะไปจบที่การเย็ดก็เหอะ เช่นถ้าเป็นแต่ก่อนฉันก็จะจุ๊บเขา หอมแก้มเขา จูบปาก ซบๆ กอดๆ อะไรแบบนั้นค่ะ แต่ไม่รู้ทำไมช่วงนี้ > < จู่ๆฉันก็เดินเข้าไปบี้...มังกรน้อยของเขา งื้อออออออออออออออออออออออออออออออออออออ เออออออ ไม่ใช่ครั้งแรกที่จับมังกรของบีมหรอกค่ะ แต่เป็นครั้งแรกเลยอะที่ ไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย อยู่ๆก็เข้าไปจับ พูดตรงๆคืออยากขึ้นมาเฉยๆเลยไง งื้ออออออ แล้วที่ งื้อกว่า คือ บีมเขาหันหน้าหื่นๆยิ้มมา งื้อออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ !!!! เอออ ทำไมอะ ก็ฉันจะชอบบ้างไม่ได้รึไง ทีเขายังชอบบี้นมฉันจะตาย ... แค่นั้นยังไม่พอนะคะ ใจหนึ่งฉันก็รู้สึกว่าอยากจะเอาใจเขาบ้างอะ ไม่รู้เลยว่าควรทำไหม ทำไปเขาจะชอบรึป่าว สั่นทั้งตัวเลยนะตอนคิด สุดท้ายก็เลยตัดสินใจว่าทำๆสักครั้งให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลยดีกว่า ซึ่งนั่นก็คือ บ่ายวันหนึ่ง ฉันก็ไปเอาผ้าที่ซักแล้วกลับมา จะตากที่ระเบียงหลังห้องนั่นแหละค่ะ พอตากเสร็จฉันก็ยังยืนอยู่ตรงนั้นนะ แล้วก็ ... ค่อยๆถกชุดตัวเองขึ้นอะค่ะ ... !! งื้อออออออออออออออออออออออออ !!!!!!! บีมเขาเงยหน้าขึ้นมาตอนที่ฉันถอดชุดหมดแล้ว เหลือแต่กางเกงในอะ > < // "ชอบม๊ะ" ฉันถาม โอยยยยยยยยยยยยยย อายฉิบหายเลยค๊าาาาาาาาาาาาาาาาา บีมท่าทางตลึง อึ้ง และทึ้งในภาพที่เห็นสุดๆ เขากระโดดขึ้นจากเตียง ครางซี๊ดดดดดดยาวๆแล้วเดินเข้ามา // "ชอบมากกกกก" บีมเขาครางขณะบีบหน้าอกฉันอะ ฉันล้วงมือไปบีบมังกรน้อยของเขา จนมันก็ผงาดเป็นมังกรฟ้า แล้วเราก็ร่วมรักกัน ... หลังจากนั้นฉันก็เอาผ้าอีกกองออกมาซัก พอดีว่าพึ่งอึ๊บกันเสร็จเลยยังไม่ทันใส่กางเกงใน บีมเขาก็ตามมาแล้วเอามือมาถูๆก้นตอนฉันกำลังเอาผ้าใส่เครื่อง ตอนนั้นฉันก็วูบบบบบบบเลยค่ะ พอจะแน่ใจอะว่าเขาอยากทำอะไร คราวนี้ฉันก็เลยนิ่งอะ พอบีมเขาเห็นท่าทางฉัน..ยอมขนาดนั้น เขาก็ค่อยๆถูไถ จนชายชุดนอนมันถกขึ้นมาเรื่อยๆ เรื่อยๆ พอฉันใส่ผงซักฟอกและกดให้เครื่องเริ่มทำงานของมันไป บีมเขาก็กำลัง.... งื้ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ !!!!! > <

อยากรู้จริงๆไหมอะ !!!????

พอเครื่องซักมันเริ่มทำงานไปแล้วใช่ป๊ะ ฉันก็ยังยืนนิ่งอยู่ตรงนั้นอะ เพราะชายเสื้อชุดนอนของฉันมันถูกถกขึ้นมาเลยก้นกับเลยหมอยแล้วอะ ลมพัดผ่านหวิวๆเลยอ่าาาาาาาาาาาาา บีมเขาก็ยืนบังๆนะ มือนึงบีบก้นเบาๆ อีกมือเกาๆหมอยของฉันค่ะ !!!! งื่ออออออออออออออ !!!!!!! ฉันนิ่งเลยค่ะ นิ่งสั่นจนเขาเป็นฝ่ายหยุดมือแล้วดึงชายเสื้อฉันกลับลงไปให้ ... กลับเข้ามาในห้อง บีมทั้งกอดทั้งหอมฉันฟอดใหญ่ ทำตัวอ้อนน่ารักฉิบหาย ราวกับว่านี่เป็นรางวัลให้กับความ..กล้าโชว์ของฉันเมื่อกี้ > <

พอฉันยอมจริงจังอย่างที่เล่าไปนะ จู่ๆวันหนึ่งเขาก็เริ่มถามอะ "นี่ถ้ามีคนมาเห็นจริงๆจะทำไงอะ" งื้อออออออออออออออออออออออออ ไม่เอาๆๆ ไม่คิดๆ ไม่ตอบด้วยโว้ย งื้อออออ !!! // "ไม่รู้" ฉันตอบปัดๆ แต่บีมยิ้มอะ เหมือนรู้ว่าฉันแอบคิดตาม // แล้วเขาก็ถามอีกหลายครั้งเลยนะ ถามตอนกำลังทำเสียวๆกับฉันเนี้ยแหละค่ะ งื่ออออออออออออออ !!!!!!!!!!!!!! .... มีครั้งหนึ่งเขาหลุดพูด หรือจงใจก็ไม่รู้ พูดว่า "ลองให้คนเห็นจริงๆเอาไหม แต่แบบ ทำเป็นไม่รู้ตัวก็ได้" บีมชวนค่ะ ง่ะ คือ สีหน้าฉันมันฟ้องไปแล้วอะว่าเผลอคิดตาม และสีหน้าคงฟ้องว่าฉันแอบเสียววาบ บีมนี่ก็ยิ้มร่าเริงเชียว งื่ออออออ นี่ฉันแฟนเธอนะ !!!????

นี่แค่เกริ่นนะคะ เรื่องมันเข้มข้นขึ้นหลังจากนี้ ....

วันหนึ่งเขาก็ชวนไปนอนหอเขาบ้าง บีมบอกว่ารูมเมทเขาย้ายไปอยู่ที่อื่นแล้ว ฉันเองก็อยากเปลี่ยนบรรยากาศห้องนอนนะ แถมจะว่าไปหอเขามันก็หรูกว่าหอฉันด้วย ก็เลยตกลง ... วันนั้นฉันเก็บของแล้วบีมก็พาไปหอของเขา ฉันก็เคยขึ้นห้องของเขานะ แต่ตอนนี้เขาย้ายห้องใหม่ บีมเขาย้ายไปอยู่ชั้นบนสุด ห้องริมในสุดด้วยนะคะ ซึ่งมันทำให้เงี่ยบสงบมาก บีมเขาก็เลยชอบเปิดประตูหน้าต่าง ทั้งด้านหน้าและหลังห้อง ให้ลมโกรกเย็นสบาย ?? หอเขาบรรยากาศดี วิวดี ทำเลของห้องก็ดี มันก็เลยดูน่าอยู่มาก ... แต่ว่า

แตว่า...คนที่อยู่ห้องตรงข้ามกับบีม คือน้องโอ๊ตค่ะ !!??? น้องโอ๊ต คนที่เคยเห็นขนหมอยฉันนั่นแหละค่ะ !!! > < เขาก็ชอบทำแบบเดียวกันค่ะ คือเปิดประตูหน้าและประตูหลังให้ลมโกรกแบบนั้น และที่สำคัญ เขากับบีมเป็นพี่น้องตำแหน่งที่สนิทสนมกันมากๆเลยค่ะ บีบชอบไปเล่นเกมห้องนองโอ๊ต เช้าๆน้องโอ๊ตชอบมาขอแบ่งยาสีฟังที่ห้องบีม บ่ายๆก็มานั่งเล่นด้วย ค่ำๆก็มาขอนั่งดูหนังด้วย เรียกได้ว่า อยู่ด้วยกันสามคน แทบจะทุกเวลา !!! ตอนนั้นแหละที่บีมถามอีกครั้งว่า "ถ้ามีคนเห็นจริงๆหล่ะ ลองม๊ะๆ" แล้วก็อ้อนซ่ะน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกเลยค่ะ งื้ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ !!!!!!!!!!!!!!! ฉันต้องทำตัวยังไงอ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาา ... ไม่ใช่ไม่อยาก ... อยากกกก ... แต่จะให้ทำตัวง่ายๆแล้วบอกแฟนว่า โอเค ลองได้เลย งั้นหรอ ?? บร๊าาาาาาาาาาาาาา งื่อออออออออออ พอจะเข้าใจความ ขัดแย้งขอฉันไหมง๊าาาาาาาาาา งื่อๆๆๆๆๆ !!!!!

เออ ฉันเคยโดนมาแล้ว หกควย เคยโดนรุมแล้วด้วย แต่บีมเขายังไม่รู้หนิค๊ะ !! เขายังคงคิดว่าฉันเป็นคนเดิมที่เขาค่อยๆพาเล่นเสียวมาเรื่อยๆจนถึงจุดนี้ !!!!

ฉันไม่ได้ตอบอะไรบีมเลยค่ะ แต่ ณ จุดๆนี้เขาก็คงไม่ได้จะขอคำตอบอะไรจากฉันแล้ว > < ขอข้ามไปเล่าแต่เรื่องเสียวๆที่เกิดขึ้นเลยนะคะ เช่นว่า บีมเขาก็เริ่มเลยค่ะ จับๆ กอดๆ จูบๆฉันต่อหน้าน้อง โอ๊ตเขาก็มองๆอะ แล้วก้ยิ้มๆชอบใจไปด้วย บางทีบีมก็ดูหนังโป้กับน้องโอ๊ต ดูแบบแว๊บๆอะค่ะ ว่าคนนี้เด็ด คลิปนี้ดี แล้วก็ชวนกันคุยเรื่องเงี่ยนๆเสียวๆ แล้วก็หันมามองเหมือนกลัวว่าฉันจะได้ยิน แต่สายตานั่นไม่ใช่เลยอะ มันเหมือนว่ากำลังคิดหื่นๆแบบที่คุยกันกับฉันมากกว่า บางทีบีมก็ทำเป็นลูบๆขาฉัน ที่จริงคือถกชุดของฉันขึ้นให้มันหวิวๆโชว์ๆ หรือช่วงเช้าๆอะ ตอนที่ฉันยังนอนอยู่ บีมก็รีบลุกมาปิดแอร์ เปิดประตูจนห้องร้อน จะได้มีข้ออ้างมาดึงผ้าห่มฉันออก แล้วก็ถูๆถกๆชายชุดนอนฉันให้สูงขึ้น แล้วน้องโอ๊ตก็มักเข้ามาถูกจังหว่ะมาก บ่อยเลยอะที่สายตาของเขามันจดจ้องลงมาที่ข้างในหว่างขาของฉันทันที ... ถึงฉันจะไม่เคยบอกว่าชอบ แต่อาการจำยอมมันก็คงฟ้องอะ บีมก็เลยยิ่งได้ใจ ... และตัวน้องโอ๊ตเองก็ใช่ย่อยนะคะ เขาชอบใส่แต่บ๊อกเซอร์อ่อยฉัน ไม่ใส่เสื้อ ไม่ใส่กางเกงใน ที่รู้เพราะมันเคยโด่ขึ้นมา !!! เผลอมองสิคะ งื่อๆๆๆ อึ้งเลยอ่าาา บีมแกล้งทำเป็นไม่สนใจ น้องโอ๊ตก็ทำเป็นไม่เห็นจะมีอะไร เดินไปเดินมาเป้าตุงเห็นเป็นดุ้นเป็นลำขนาดนั้น งื่อออออออออออออออออ และเหมือนทั้งแฟนทั้งโอ๊ตก็รู้อะว่าฉันแอบๆมองด้วยแล้ว ... ทั้งหมดนี้เกิดขึ้นภายใน สอง-สามวัน เองนะคะ งื่ออออ อึ้งมากอะ

โชคดีฉิบหายค่ะที่ตอนนั้นในชีวิตของฉันมีคนชื่อ "ซี" !! เขาก็ไม่ใช่คนดี แต่อย่างน้อยก็คือฉันมีที่ระบาย ซีฟังเรื่องนี้จากฉันแล้วครางใหญ่เลยค่ะ เขาบอกว่าทุกอย่างดูจงใจ ดูเป็นแผนไปหมดเลย ... ทั้งสองห้องนี้ บีมกับโอ๊ตก็พึ่งจะย้ายมาอยู่อะไรพอดิบพอดี แถมไอการชวนฉันเล่นเสียวๆมาจนถึงขนาดนี้ มันสุดจะจงใจ ซีฟังฉันเล่าแล้วก็ครางแล้วครางอีก แล้วซีก็บอกว่า ตอนนี้ไม่ต้องถามแล้วว่าบีมเขาอยากจะทำอะไร คำถามคือ ฉันนี่แหละจะทำยังไง ?????

ฉันนี่ร้องงื่อ นอนคิดอย่างวุ่นวายใจอยู่หนึ่งคืน

แถมก่อนจะนอนคืนนั้น ฉันออกไปหาอะไรกินกับบีมข้างนอกมา กลับมาถึงห้อง เราก็เห็นน้องโอ๊ตกำลังนั่งดูหนังโป้แล้วชักว่าวอยู่ค่ะ !!! คือ เห็นแล้วต้องร้อง เฮ้ย เลยอะ เปิดประตูทิ้งไว้แบบนี้เลยเนี้ยนะ !! จงใจเกินไปแล้วววววว โต๊ะคอมของหอนี้คือหันข้างให้ประตู มองเข้าไปคือเห็นหมดเลยอะ บีมก็แค่ขำๆแซวน้องแล้วมองทางฉันอะ ฉันนี่เขินจนต้องหลบสายตา บีมก็ไม่ยอมเปิดประตูห้องตัวเองก่อนด้วยนะ เขาเข้าไปแซวน้องนั่นนี่นานสองนาน พอเราเข้ามาในห้องมีถามฉันด้วยนะว่าควยน้องใหญ่ไหม ?? งื่อออออออออ ถามไรแบบนั้นอ่าาาาา // "น่าสงสารไอโอ๊ตหว่ะ หล่อขนาดนี้แต่ยังไม่เคยมีของจริงให้ดู" บีมพูดแล้วกอดๆขยำๆปลุกเร้าอารมณ์ฉัน "ไม่สนใจจริงๆหรอ แค่ลองให้เขาดูนิดๆหน่อยๆเองไง" เสียงอ้อนๆครางๆของเขาโคตรจะเล้าโลมใจ งื่ออออออ // ก็นอนคิดคำพูดของซีอยู่หนึ่งคืนค่ะ

เช้าวันถัดมา จำได้แม่นค่ะ บีมตื่นมาปิดแอร์ ตอนนั้นฉันก็ตื่นแล้วค่ะ ลืมตามาแล้ว บีมก็ยิ้มให้แล้วเก็บผ้าห่มพับ บีมเขากลับมานั่งลงที่เตียงแล้วลูบๆขาฉันสักพัก เขาก็นึกขึ้นได้มั้งว่ายังไม่ได้เปิดประตู เลยลุกไปเปิดประตูหน้าประตูหลังแบบเดิม แล้วเสียงน้องโอ๊ตทักก็ดังเข้ามา "ตื่นแล้วหรอพี่ เดี๋ยวเข้าไปขอยาสีฟันนะครับ" // "โอเคๆ" บีมตอบ ทีนี้ บีมเดินกลับมาหาฉันซึ่งยังนอนอยู่บนเตียง เขาจ้องตาแล้วจับที่ชายเสื้อชุดนอนของฉัน ความหมายมันตรงตัวอะ งื่อๆๆๆๆ ฉันต้องสงสัยอะไรอีก โอ๊ตกำลังจะเข้ามา และบีมอยากจะถกชุดของฉัน ... ฉันมองไปที่ประตู แล้วมองกลับมาที่เขา แล้วฉันก็แบบว่า .... งื่ออออออออออ ... ฉันก็แค่ยกก้นขึ้นเบาๆ นิดๆเท่านั้นอะ ก็เวลาใครจะถอดชุดให้เรา เราก็ต้องยกก้นให้เขาถอดได้ง่ายๆไงคะ บีมเขายิ้มแก้มปริรู้ความหมายตอบอะ งื่ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เขาถกชุดของฉันขึ้น จนฉันยังเห็นเนินขนของตัวเองเลยง่าาาาาาาาาาาา !!! บีมคงเสียวมากถึงขนาดกัดริมฝีปากตัวเอง พอได้ยินเสียงน้องโอ๊ตกำลังเดินเข้ามา บีมก็รีบลุกขึ้นไปทำทีเป็นเก็บของอยู่ ฉันก็รีบหลับตา ทำทีเป็นว่าหลับอยู่ไม่รู้ตัว ... !!! ที่แรก น้องโอ๊ตยังไม่ทันสังเกตุ เขาเดินผ่านเข้าไปเอายาสีฟันในห้องน้ำ บีมก็เลยเดินวกไปนั่งโต๊ะเปิดคอมฯ ส่วนฉันก็หลับตาไว้ ตอนนั้นหัวใจเต้นตึกตักมากกกกก งื่ออออออออออออออออ !!! นี่ฉันกำลังทำอะไรรรรรร คือ ห้องมันเงียบมาก จนฉันได้ยินเสียงคราง ซี๊ดดดดดดดดดด เบาๆมาจากทางห้องน้ำ สักพักก็ได้ยินเสียงน้องโอ๊ตชวนบีมคุยแบบอู้อี้เพราะเขาแปรงฟันอยู่ สักพักก็รู้สึกได้ว่ามีคนนั่งที่ปลายเตียงค่ะ ฟังจากเสียงก็เลยรู้ว่าเป้นน้องโอีตนี่แหละ คุยๆ หยุดๆ อยู่นานสองนานค่ะ งื่ออออออออออออออออ ขนลุกขนชันมากค่ะ เสียงคุยมาๆขาดๆ แต่ส่วนใหญ่จะขาดมากกว่า จนฉันทนไม่ไหวจริงๆว่าอะไรมันเกิดขึ้น ก็เลยค่อยๆหรี่ตาดูตอนที่ได้ยินน้องโอีตชวนบีมคุยอีก ... น้องโอ๊ตนั่งที่ปลายเตียงค่ะ บีมนั่งเล่นคอม ทั้งสองคนหันหลังให้ฉัน แต่ว่า...พอคุยเสร็จ น้องโอ๊ตก็ทำทีเป็นเกาๆ บิดๆ แล้วหันมา มอง จ้อง เรื่องร่าง และเนินหมอยของฉันอ่าาาาาาาาาาาาาาาา

นานสักพักใหญ่ๆเลยแหละค่ะน้องโอ๊ตจึงออกไป บีมจึงทำทีเป็นว่าจะอาบน้ำแล้วลุกไปปิดประตูหน้า แล้วบีมก็รีบเข้ามา เขาครางซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด อ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาห์ ยาวๆ ด้วยความรู้สึกชื่นชอบแล้วเสียวฉิบหายอะไรจะขนาดน๊านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน !!!! // "โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยย เสียวเลยอ่าาาาาาาาาาา ชอบบบบบบบ ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด" บีบครางแล้วลูบไล้ไปทั่วๆตัวของฉัน "เสียวไหมๆ น้องเขามองใหญ่เลยรู้ป่าว เราเห็นเงาจากหน้าจอคอม ซีดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด" บีมครางไม่หยุด เขาทั้งตื่นเต้น ตื่นตัว สั่นและขนเขาก็ลุกซู่ไปทั่ว ... แต่คุณรู้อะไรไหม ทำไมฉันไม่รู้สึกว่ามันเสียวขนาดนั้นอะ ?? นี่เพราะฉันเคยโชว์มากกว่านั้นแล้วรึป่าวนะ ง่ะ ง๊าาาๆๆๆๆๆๆๆ > < ... และบีมก็เห็นอาการของฉันแหละค่ะ พอเขาสงบสติอารมณ์ได้ก็เลยถามฉันดีๆว่าฉันไม่เสียวหรอ ? ตอบไงดี จริงๆก็ไม่ค่อยเสียวอย่างที่คิดอะ แต่จะบ้าหรอ ตอบแบบนั้นไม่ได้ ... ฉันไม่ได้เสแสร้งนะคะ แค่ใช้โอกาสนี้ถามอีกอย่างออกไปว่า "มันจะไม่เป็นไรจริงๆหรอ หมายถึง เธอยังจะรักเราหรอ" บีมก็รีบกอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดฉันเอาไว้แน่นๆเลย บอกว่า "รักดิ รักฉิบหายเลย" // "เราเห็นโอ๊ตตอนควยโด่ แล้วก็แบบ เราก็ชอบๆดูอะ รู้นะว่าเธอก็รู้ เธอไม่ว่าอะไรเราหรอ" ฉันถามต่อ บีมยิ่งจุ๊บยิ่งหอมฉันอะ // "ไม่ว่าอะไรเลยยย" ... "แต่สรุปว่า เสียวใช่ป๊ะหล่ะ" // "อื้อ"

"เชี่ยยย เมื่อกี้มึงเห็นหีแฟนกูป๊ะ เอาดีๆ" บีมลากน้องโอ๊ตมาคุย

"จริงๆก็...ไม่ถึงขั้นเห็นหีนะพี่ เห็นแค่หมอยอะ" น้องโอ๊ตเดินเข้ามาตอบ

"เชี่ยยยยยยยยย แล้วไม่บอกอะไรกูเลย นี่มึงนั่งอยู่ตั้งนานคือแอบดูหมอยแฟนกูช๊ะ" บีมท่าทางเอาเรื่อง แต่น้ำเสียงตรงข้ามเลยค่ะ ดูสนิท ดูสนุกสนาน และไม่ได้จะเอาเรื่องอะไรจริงๆสักหน่อย "ดีนะแฟนกูบอกไม่เป็นไร" พอน้องโอ๊ตไม่ได้ตอบไร บีมก็พูดขึ้นมาอีกว่า "ขาวจั๊วเลยอ่ะดิ" งื่อออออออออออออออออออออออออออออ !!! คืออารายยยยยยยยยยยยย !!! ทำไมต้องชวนน้องคุยยยยยย โอ๊ตก็มองมาทางฉัน ยิ้มๆ และตอบรับค่ะ //

"โคตรขาวเลยอะพี่" งื้ออออออออ คุยไรกันเนี้ยยยย !!! // "โทษนะพี่" โอ๊ตหันมาบอกฉัน

"อื้อ"

"ให้ผมโชว์ควยให้ดูคืนเอาป่าว" ถามไรของมึงเนี้ยยยยยยยยยยยย ฉันตกใจดิ หันไปมองบีม บีมก็เอาแต่ยิ้มอะ

"ไม่เอาอะ"

"ไม่เอาจริงหยอออ" งื่ออออ มีทำเสียงน่ารักอ้อนด้วยนะ

"นั่นดิ เมื่อกี้ยังบอกว่าชอบแอบดูตอนควยน้องโด่อยู่เลย เฮ้ย ดูได้นะเราไม่ว่าอะไรหรอก" บีมก็เสริมขึ้นมาเฉย

"จริงหรอออ เอาป่าวๆพี่" น้องโอีตบอกเริ่มทำท่าทางอ้อน ส่วนบีมก็รีบเข้ามานั่งข้างฉันบนเตียง

"ลองดูๆ " บีมบอก มือเขาก็ถูๆปลุกเร้ากูทำไมเนี้ยยยยย แค่น้องมันไม่ใส่เสื้อก็ปลุกเร้าฉันได้มากอยู่แล้วววววววววววว !!!

"ไม่เป็นไรจริงๆหรอ" ฉันนั่งอยู่ถึงกับหันไปซบแฟน เผยความรู้สึกทุกอย่าง บีมขำลั่นเลย ฮ่าๆๆๆๆๆ

"ไม่เป็นไรๆเลยจริงๆ" บีมบอกแล้วกอดฉัน ตอนนั้นคือ น้องโอ๊ตก็เข้ามาแล้วอะ ยืนข้างๆเตียง แล้วก็ถูๆโชว์ลำมังกรน้อยก่อน มันผงาดขึ้นทันตา งื่อออออออออออออออออออ ทำไมทั้งบีมทั้งโอีตต้องยิ้มกระหยิมแบบนั้นด้วยอ่าาาา เอออ ยอมรับก็ได้ว่า ชอบมากกกกกกกกกกกกกกอ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ... น้องโอ๊ตควักควยตัวเองออกมาในที่สุดค่ะ ซี๊ดดดดดดดด งื้อออออออออออ เผลอครางเลยอ่าาาาาาาาาาาาาาาาา ทั้งบีมทั้งโอ๊ตชอบใจใหญ่ โอยยยยย ทรงสวยดีค่ะ เรียว ตรง ใหญ่สมตัว และไม่ใช่แค่เรื่องควย ทั้งตัวค่ะ ทั้งหล่อ ขาว แก้ผ้าหมดตรงหน้าแบบนี้ งื้อออออออออออ !!! แล้วพวกเขาก็ช่วยกันอ้อนให้ฉันลองจับดูค่ะ ในที่สุดก็ยอมจับค่ะ น้องโอ๊ตเลยนั่งลงข้างๆฉันให้ฉันสัมผัสทั้งดุ้นทั้งลำ บีมก็เอาอีกมือของฉันไปจับลำของเขาบ้าง หื่มมมมมมมม แข็งโป๊กเลยค่ะ แข็งในแบบที่ว่า ไม่เงี่ยนจัดๆไม่แข็งแบบนี้นะ งื่ออออออออออออออ นี่เพราะเห็นแฟนกำลังจับควยคนอื่นใช่ไหมมมม !!! บีมเขาค่อยๆลูบไล้ฉันอยู่แล้ว แต่จู่ๆตอนไหนไม่รู้ น้องโอ๊ตก้เริ่มจับๆลูบๆฉันบ้าง ... !! วินาทีนี้คือ ยอมอย่างเดียวแล้วอะค่ะ งื่อออออออออออออออออออออออออออ บีมขำอีกครั้งเมื่อเห้นความเขินยอมของฉันอะ เขาถกๆชุดขึ้นอีกครั้ง

"ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด" โอ๊ตคราง แล้วมือเขาก็เกาๆเข้ามาจนถึงหมอยแล้วอ่าาาาาาาาา

"เดี๋ยวค่อยเล่นข้างล่าง ข้างบนก่อน" บีมบอกแล้วถกชุดขึ้นจนถอดมันออก งื้อออออออออออออ นี่คือโป้หมดตัวแล้วถูกไหมมมมมมมมมม !!! "ให้น้องมันลองขยี้เน้อที่รัก หล่อๆแบบนี้ขยี้เธอเป้นคนแรกเลยนะ" บีมกระซิปเสี่ยงสั่นบอกค่ะ งื่อออออออออ คือแบบ อร๊าา ซี๊ดดด

"ฮ่าๆๆ นี่ผมแค่บี้นมพี่นะ ครางขนาดนี้เลยหรอออ"

"ก็มัน.. ส เสียวหนิ" งื้ออออออออออออออออออออออออออออออ พูดออกไปจริงๆคะะะะะะะะะ เรียกความหื่นผู้ชายทั้งสองได้เต็มๆ โดยไม่ต้องขอเลยอะ โอ๊ตก้มลงมาหอบซอกคอ ทดลองไซร้ แฟนจูบลงที่แก้ม นมทั้งสองของฉันโดยขยำ มือฉันก้ยังกำควยทั้งสองไว้ อร๊อออ อร๊าาา เสียวอ่าาาาาาาาาาาา เกินบรรยายเลยยยยยยยยย งื่อออออออออออออออออออออออออออ !!! ผู้ชายเขาก็ครางด้วยนะคะ ไซร้ไปครางไป แฟนก้มลงไซร้นม น้องโอ๊ตก็หอมลงที่แก้ม แล้วแอบลักจูบที่ปาก งื่อออ คือ ยอมเลยค่ะ ... สักพักน้องโอ๊ตก็ขอลองบีบนมด้วยสองมือ บีมเลยถอยไป ทีแรกเขานั่งข้างๆแล้วยื่นมือมาลูบๆคลำๆ แต่มันไม่สะดวกอะ โอ๊ตก็เลยลุกมานั่งคร่อมแล้วจับ บีมก็นะ "แอ่นด้วยๆ" เชียร์ให้ฉันทำค่ะ ฉันก็ทำ อย่าเรียกว่าจับ หรือขยำเลยค่ะ เรียกว่าพยายามบีมให้แตกเลยดีกว่า งื่อออออออออออออออออ ก็เคยเจอคนที่พยายามบีบแรงๆนะ ถ้าแบบนั้นฉันก็ทนแล้วครางเอา สุดท้ายพวกเขาก็จะผ่อนมือ แต่นี่คือ บีบขยำแรงจนฉันต้องร้องครวญอะ แปลว่า ร้องอย่างเจ็บปวด ไม่ใช่แค่ อร๊าาา ซี๊ดดด แต่เป็น อร๊๊๊๊๊๊าย..................................................#@%^T^&Y*()**E&$$%R$T^%*^*) !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เสียวสุดคือระหว่างที่กำลังครวญ เสียงบีมแฟนฉันเองกลับครางซี๊ดดดดดดดขึ้นมาอย่างสะใจอ่าาาาา งื้ออออออออออออออออออออออออออออ แน่นอนในที่สุดโอ๊ตก็ผ่อนแรงมือ แต่เขาก็ยังบีบ ยังขยำอย่างรุนแรงต่อไปอีก ฉันได้แต่ครวญคราง อร๊าาาย์ โอร๊วววว โอ๊วววย์ ๆ ๆ ๆ หลับตาปี๋เลยค่ะ > < ในที่สุดน้องโอีตก็หยุดชำเราหน้าอกฉันแล้วถอยออกไป ฉันลืมตามอง ขนต้องลุกกว่าเก่า เพราะโอ๊ตเขากำลังมองหมีของฉันค่ะ

"พอใจกับข้างบนละ ขอเล่นข้างล่างต่อนะ" โอ๊ตบอก แฟนก็ช่วยดึงตัวฉันให้นอน แล้วโอ๊ตก็จับขาฉันแหกออก "ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด" เขาครางอย่างพึ่งพอใจสุดๆค่ะ "รู้เลยว่าพี่โดนบ่อย" เขาจ้องหน้าฉันตอนพูดด้วยนะ โอยยยย เสียวอ่าาาา บีมก็ยิ้มภาคภูมิใจตัวเองค่ะ น้องโอ๊ตลูบๆจากปลายเท้าขึ้นมาจนถึงหว่างขา เสียวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ อร่าาาาาาาาาาาห์ สั่นและครางลั่นเลยสิคะ โอ๊ตมองด้วยสายตาเจ้าเล่ห์ ภูมิใจตัวเองหล่ะสิทำให้ผู้หญิงเสียวหีได้ขนาดนี้ งื่อๆๆๆ แล้วโอ๊ตก็ทั้งจับ ทั้งลูบ และก้มลงจูบทั่วทั้งหมดบริเวณนั้นเลยค่ะ งื่อออ บีมนี่ก็แบบ ถูพุง ถูขาฉันไม่หยุด ครางเสียว ครางซีดไม่หยุดเลยทีเดียว บีมเขาเฝ้ามองอาการของฉัน มองใบหน้าของฉัน สลับกับดูฉันโดนกระทำต่างๆอย่างตั้งใจ ... เสียวมากเลยค่ะตอนสี่มือช่วยกับลูบไปมา ลิ้นน้องโอ๊ตก็พยายามแยงลงแรงที่หมีด้วยนะ อร๊าาาว์ งื่ออออ ... แล้วน้องโอ๊ตก็จูบขึ้นมาที่พุง เขาไซร้จนทำฉันระทวยดิ้นไปมา แล้วเขาก็จูบไซร้ขึ้นมาถึงนม ดูดหัวนมจ๊วบๆหลายครั้ง อร๊าาา เสียวอีกหน่ะสิคะ บีมจับมือฉันไว้แล้วยังช่วยลูบช่วยเกาให้ไม่หยุดเสียวเลยอะ ... รู้ตัวอีกที โอ๊ตก็คร่อมร่างฉันในท่าพร้อมเย็ดแล้วอะ เดี๋ยวนะ เดี๋ยวๆๆ ... โอ๊ตลูบมือจากหน้าอกลงไปถึงจิ๋มของฉันอีกที แล้วเขาก็เอานิ้วกลางแยงเข้ามาในหมีของฉัน อร๊ออออว์ นี่แค่นิ้วนะเนี้ยยยยย จ้องหน้าฉันด้วยนะ บีมก็บีบมือฉัน มองหน้าฉันด้วยเช่นกันค่ะ

"ซี๊ดดดดด สุดนิ้วได้เลยอะ" โอ๊ตครางค่ะ เขาแยงเข้าๆออกๆอีกสองสามที ก่อนจะถอนนิ้วออกมา ... "เย็ดนะ" เขาพูดขอสั้นๆค่ะ ฉันรีบหันไปมองหน้าบีม หน้าของบีมหื่นยิ่งกว่าหน้าน้องโอ๊ตอีกค่ะ บีมไม่ได้ตอบอะไร ฉันจึงหันกลับไปมองโอ๊ตแล้วพยักหน้ารับ

"อื้อ" งื้ออออออออออออออออออออออออออออออออออออ !!! หน้าเขินจริงๆค่ะ เขินมากกกกกกกกกกก เงี่ยนมากด้วยยยยยยยง าาาาาาาาาาา !!!

น้องโอ๊ตยิ้มๆ แล้วตั้งท่า เขาก้มลงไซร้คอฉันอีกรอบ ตอนนั้นมือของฉันก็ลูบไล้ตัวเขาแล้วค่ะ โอยยยย ก็หล่อด้วยอะ งื่ออออออออออ หัวนมเล็กกกๆ งื่อออออออ น่ากินมากกกกกก โอ๊ตแอ่นตัวลงมาจนหัวมังกรจ่อที่หมี บีมก็เขยิบเข้ามา บีมเขาจ้องฉันตาไม่กระพริบ ราวกับว่าตั้งหน้าตั้งตารอดูตอนฉันถูกคนอื่นปี้ครั้งแรก แล้ว.. ควยน้องโอ๊ตก็เสียบเข้ามาค่ะ .... อูยรรรรรรย์ ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!! เสียงบีมกัดริมฝีปากตัวเองครางอย่างเงี่ยนจัดๆเลยค่ะ งื้ออออออออออออออออออออออ ฉันหันไปมองบีม สีหน้าเขาชอบใจสุดๆไปเลยค่ะ จ้องหน้าฉัน อาการของฉัน ขณะที่ควยอื่นอีกลำกำลังแทรกตัวเข้ามาในร่างของฉัน แต่แล้วฉันก็โดนแรงกระเด้าของน้องโอ๊ตเรียกความสนใจให้ต้องกลับมาสั่นและครางรับ อร๊าาาาาว์ อร๊าาาาาา เอรยว์์์์์ ซี๊ดด อร๊าายยงน์ !!! ๆๆๆๆ โอร๊ยว์ สุดยอดๆ เลยค่ะ งื่อๆๆ โอ๊ตเองก็ครางชอบใจมากนะ โอรยยยย ซี๊ดดด อร๊าาาาว์ ซี๊ดดด โอรวยยยยย์ !!! แฟนเองก็จ้องมองหน้าเสียวๆของฉันที่กำลังโดนปี้แล้วคราง งื้ออออออออออออออออออ อะไรจะสุดยอดขนาดนี้ !!!!!!!!!!!!!! อร๊าา อร๊อวว์ จังหวะกระเด้าของน้องโอ๊ตนี้ใช้ได้เลยนะคะ สม่ำเสมอแรงเร้าอารมณ์มาก เสียบสุดด้วยค่ะ

"เชี่ยย โอยยส์ ซี๊ดดด อร๊อออว์ สุดยอด เลยครับ เย็ดหี มันเป็นอย่างนี้ อร๊อวววว ซี๊ดดดด อ่าาาาห์" น้องโอ๊ตคราง

"เอ้อออ ซี๊ดดดด เอ้อออ เอาเลย ซี๊ดดดด หนักๆเลย กูรู้มึงชอบแบบนั้น" บีมบอก

"เดี๋ยวหนัก แน่ครับ ตอนนี้ ขอลองควยก่อน ซี๊ดด อร๊อวว เหี้ย สุดยอด"

"เสียวหีเลยอ่าดิ๊ ขนลุกขนาดนี้" แฟนลูบไล้ตัวฉันไม่หยุดค่ะ "เป็นไงๆ เสียวใช่ไหม"

"อื้อ อรื๊ออ อร๊อออว์ เสียวสิ ซี๊ดดด" แรกๆฉันก็อาย เขินๆ เลยหลับตาบ้าง พอเริ่มตั้งตัวได้ก็มองหน้าพวกเขา งื้อออออออ แฟนนั่งครางมองฉันโดนเย็ดอะ พอสบตาก็ยิ่งทำสีหน้าสะใจใส่ งื่อๆๆๆๆ แล้วฉันก็มองหน้าน้องโอ๊ต แบบ โอยยย หน้าหล่อๆมองฉันด้วยความหื่นกาม กระเด้าลงมาไม่ขาดสาย สัมผัสได้เลยถึงควยใหญ่ๆของเขาที่เสียบเข้าๆออกๆอยู่ในกาย อร๊าาาาาว์ อร้อรย์ เสียวโงยยยยย !!

"พี่อยากช่วยผมพักยกป่าว"

"ฮ่าๆๆ แฟนกูจะไหวป่าวว่ะ ... แฟนจ๋า ไหวเน้อๆ ให้คนอื่นเย็ดแล้วแฟนไม่ได้เย็ดนี่งอนแน่ๆอะ เน้อๆๆ"

"หมายถึง ... จะทำทั้งสองคนเลยหรอ" ฉันถาม บีมยิ้มตอบ ฉันก็แบบไม่รู้จะตอบยังไงเลยอะ บีมก็เลยแก้ผ้ารอ ฉันเห็นอะเขาไม่ได้ทำไรเลย แค่ยืนดู ควยก็แข็งสู้ไม่รู้ล้มอยู่อย่างนั้น แล้วบีมก็แตะๆน้องโอ๊ต โอ๊ตก็เลยหยุด ลุกออกไป บีมเขาก็ลงมากระเด้าต่อทันใด งื่ออออออออออออออออ

"งื่ออออออ ยัง...รักจริงๆใช่ป่าว" ฉันถาม

"รักสิ ไม่เชื่อเดือนหน้าให้พ่อมาขอเลยเอาป๊ะ" บีมตออบฉะฉาน มั่นใจ โอยยย ทำไมต้องมาอ่อนอะไรกับคำพูดพวกนี้ด้วยนะ

"นี่คือ เราต้องไหวใช่ไหมอ่าาาาาาา" ฉันคราง เขาชอบใจกันใหญ่เลย ... น้องโอ๊ตก็อีกคน ไม่ต้องว่าวเลี้ยงควยเลยค่ะ แค่เดินไปเดินมาแล้วหันมามองฉันเรื่อยๆ ควยเขาก็แข็งโด่ไม่ล้มแล้ว

"พี่ๆ แตกในกันเอาป่าว"

"ฮ่าๆๆ มึงอยากลองล่ะสิ"

"ใช่ดิพี่ หีอย่างดี แถมเป็นครั้งแรกของผมแบบนี้ ให้ผมเถอะนะ นะๆๆ พี่นะ พี่แตกก่อนเลยก็ได้อะ" โอ๊ตขอค่ะ งื่อออออออออออ ขอฉันสิ ไม่ใช่ขอบีมมมม ... จริงๆบีมก็เคยนับวันเพื่อสดอยู่บ่อยครั้ง แต่ส่วนใหญ่ถอนมาหลั่งข้างนอกทัน นี่ฉันไม่ทันรู้เลยนะว่าเขานับเผื่อเอาไว้แล้ว

"เออๆ งั้นแตกในเน้อ" บีมยิ้มกับฉัน งื้อออออออออออออออออ !!! บ้าๆๆ แล้วบีมก็เย็ดสดๆจนแตกในเลยค่ะ งื่ออออออออ แอบเสร็จแล้วใกล้ๆเลยอะ แต่รู้ชะตาตัวเองไง พอบีมถอนควย น้องโอ๊ตก็เสียบต่อเลยค่ะ แถมรอบนี้ เอาหนักมากกกกกค๊าาาาาาาาาาาาาา งื้ออออออออออออออออออ โกรธอะไรเราอ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา อร๊า อร๊า อรื๊อว์ อร๊อย์ อร๊อซ์ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เสียงครางสั้งตามจังหวะการซอยที่ถี่ยิบอะค่ะ และเสียงครางดังจากการระทวยเพราะเลยจุดเสร็จไปแล้ววววว งื้อออออออออออออออออออออออ !!!!!!!!!! เย็ดโหดมากด้วยนะ งื่ออออออออออออออ !!!

พอโอ๊ตรู้ว่าฉันเสร็จไปแล้ว ... คงจะเร็วแรงกว่านี้ไม่ได้แล้วแหละค่ะ แต่เขาใส่อารมณ์ลงมา เยอะ !! มากกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ > < บีมก็มองด้วยความชอบใจอะไรขนาดน๊านนนนอ่าาาาาา !!! .... อีกสักครู่ใหญ่ๆเลยค่ะกว่าน้องโอ๊ตจะเสร็จ พอเสร็จก็ยังเย็ดต่ออีกหน่อยจนสมใจอะค่ะ งื่ออออ > <

"จะไม่ไหวแล้วนะ" ฉันร้องครวญ โอ๊ตยังตับๆต่ออีกแปปแล้วก็ผ่อนลง ... สองควยทำน้ำเยิ้มหีเลยค่ะ งื้ออออออออออออออ !!! เอามือปิดหน้าเลยค่ะ อายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย !!!! สองคนยังก้มลงจูบเลียเรือนร่างฉันต่อไปอีกสักพักนะ แล้วในที่สุดบีมก็นอนลงข้างๆแล้วกอดฉันไว้ น้องโอ๊ตก็นอนก่ายๆ มือเขายังบี้นมฉันไม่หยุด

"จะให้พ่อมาขอจริงๆหน่ะหรอ"

"จริงสิ"

"แล้วจะบอกว่าไง ง่ายขนาดนั้นเลยหรอ"

"ก็แค่บอกว่า พ่อๆ ไปขอเมียให้หน่อย ได้กันแล้ว" บีมตอบ งื่ออออออออออออออ บ้าๆๆๆ

"อ้าว แบบนี้ผมก็ให้พ่อมาขอด้วยก็ได้หน่ะสิ ... ได้แล้ว เหมือนกัน" โอ๊ตแซว

"ไม่ได้โว้ย นี่แฟนกู" บีมตอบ แล้วปัดขาน้องโอ๊ตที่ก่ายและมือที่บีบนมฉันออกไป บีมจับฉันหันหน้าไปหาเขาแล้วเราก็กอดกัน

"ฮ่าๆๆ ไม่ขอก็ได้ๆ แต่ก็ได้แล้วจริงๆ" งื้อออออออออออออออออออออออออออออ !!! โอ๊ตพูดแล้วเขยิบเข้ามาเอาควยที่กลับมาแข็งแล้วแยงๆแก้มก้นฉันอะ มือเขาก็แอบล้วงมารูดที่หี งื้อออออออออออออ ขนลุกซู่ไปทั่วเลยอ่าาาาาา งื้ออออ ง่าาาาาาา !!!!!!

ขาหื่น

อ่านแล้วสนุกมากเลยครับ ทำให้ต้องกลับไปหาตอนเดิมกลับมาอ่าน โดนมากี่ทีแล้วเนี่ย แตกในด้วย แอบกังวลเรื่องโรคนะ

tantawanjames

biggass

ฟอดรัก

pamaaeng

fuckinghero

กลับมาแล้ว งื้อออ เสียวเหมือนเดิม แอบอิจฉาบีมเลยครับได้แฟนแบบนี้

Simatic Field

review1972

แหม..ร่านเงี่ยนได้ใจจริงๆ เข้าใจครับ เงี่ยนมันเป็นเรื่องธรรมชาติ

devilzoa

ได้เห็นเมียโดนเย็ดสมใจเลยนายบีมถ้าบอกไปว่าโดนมาหลายควยแล้วบีมจะว่าไง

noolily

archi ongtong

swbkk

เป็นคู่หนุ่มสาวที่เหมาะสมกันดีมาก รุก รับ รู้เกมส์และชอบเหมือนๆกันซะอีก นับว่าถูกฝาถูกตัวมาก ขอให้Happyในชีวิตรักมากๆเลย