ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบจัดให้เมีย

เริ่มโดย st789, มกราคม 25, 2020, 03:06:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st789

เรื่องนี้เป็นเรื่องแต่งเพื่อความสนุกสนานเพลิดเพลินของสมาชิก
ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าตอนแรกอาจไม่เร้าใจนักอ่านมากนัก เรื่องแบบนี้มันต้องค่อยเป็นค่อยไป
  เริ่มเรื่องเลยละกัน ผมทำงานเป็นผู้รับเหมาอายุประมาณ40ตันๆ ทำงานรับเหมาตกแต่งทั้งภายนอกภายในโดยหุ้นกับเพื่อนอีกสองคน ทางบ้านผมพ่อเสียแล้ว อยู่กับแม่สองคน แม่ผมทำธุรกิจบ้านเช่ามีอยู่ประมาณ40ห้อง โดยแบ่งเนื้อที่ติดถนนด้านหน้าทำบ้านเช่า ที่เหลืออีกสิบกว่าไร่ทำสวนผลไม้ นิสัยส่วนตัวผมชอบเรื่องสวิงมาตั้งแต่อายุยี่สิบต้นๆ เป็นแฟนตัวยงของเฮียกังฟูเคยคิดว่าถ้ามีเมียจะหาเมียที่ยอมสวิงด้วย แต่จนแล้วจนรอดก็หาไม่ได้ แม่เห็นว่าผมอายุมากแล้วยังไม่มีครอบครัวเลยจับผม แต่งงานกับน้องพร ซึ่งเป็นลูกของเพื่อนแม่เมื่อก่อนน้องพรทำงานเป็นสาวออฟฟิต หลังจากแต่งงานกับผมได้ปีกว่าแม่ผมก็ป่วยติดเตียงผมเลยขอให้เมียออกจากงานมาช่วยดูแม่ ซึ่งเมียก็ตกลง แต่ขอทำงานขายของออนไลน์อยู่กับบ้านไปด้วย พร อายุ30 เป็นคนนิสัยเรียบร้อย ขี้กลัวนิดๆ ตัวเล็กๆสูงแค่ 157 นน.ประมาณ46 หน้าอกไม่ใหญ่มากกำลังเหมาะมือ ส่วนเรื่องเซ็กก็พอประมาณ หลังจากแต่งงานเรื่องสวิงก็ยังอยู่ในหัวผมตลอด ผมวางแผนที่จะให้พรยอมสวิงแม้ต้องลงทุนอะไรบางอย่างและต้องใช้เวลานาน ตอนแต่งงานใหม่ๆผมแสดงฝีมือทางด้านเซ็กส์กับพรเต็มที่ ซึ่งก็เป็นส่วนหนึ่งในแผนการของผม แต่แต่งงานกันมาหลายปีผมยังคิดหาชายที่จะมาสวิงกับพรยังไม่ได้ ไม่รู้จะไว้ใจใครดี เรื่องสวิงนี่ผมชอบแนว อยากเห็นเมียตัวเองโดนชายอื่นเย็ดเสียมากกว่าที่จะไปสวิงแบบแลกคู่ หลังจากที่พร ออกมาดูแลแม่ผมได้ไม่นานแม่ก็มาเสียไปอีกคน ที่บ้านเลยเหลือเราสองคน ผมถามพรอยากกลับไปทำงานแบบเดิมหรือเปล่าพร บอกไม่เอาดีกว่าทำงานขายออนไลน์กำลังไปได้ดี บางที่ส่งของแทบไม่ทันด้วยซ้ำ ส่วนเรื่องทางบ้านเช่านัันมี นพ ซึ่งเป็นญาติหา่งๆทางแม่ เป็นคนช่วยดูและทำความสะอาดดูเรื่องน้ำ เรื่องไฟ ดูแลเก็บผลไม้ในสวน  นพอายุ 26 เรียนแค่ปวช.1 เพราะพ่อแม่เสีย ป้าเลยเอามาเลี้้ยง แต่ดันหนีทหาร ทางป้าไม่ถูกกับคนแถวบ้านกลัวจะแจ้งเจ้าหน้าที่เลยส่งมาอยู่กะแม่ผม ซึ่งแม่ผมเลยให้ดูแลบ้านเช่า และให้ห้องพักห้องนึง วันหนึ่งผมมีงานจะใช้นพ  ซึ่งเป็นช่วงค่ำแล้วเลยเดินไปตามที่บ้านเช่าไม่ได้โทรไปตามเพราะจะเดินไปดูความเรียบร้อย พอไปถึงผมเคาะประตู นพเปิดประตูออกมาถ้าทางมีพิรุธ
ผมเลยแซวว่า   ดูคลิปโป้อยู่ซิ
นพบอกว่า        เปล่าครับเฮีย
นพจะเรียกผมว่าเฮีย เรียกเมียผมว่าเจ้พร  ผมไม่ได้สนใจอะไรเดินเข้าไปในห้องเพื่อจะคุยเรื่องธุระ แต่บังเอิญตาเหลือบไปเห็น กางเกงในผู้หญิงดูคุ้นตา ซี่งมั่นใจว่าเป็นกางเกงในของพรเมียผมแน่นอน แต่ผมทำเป็นเฉยๆ สั่งงานเสร็จก็กลับออกมาแต่ในหัวเริ่มวางแผนอย่างมีความหวัง แล้วผมก็จัดการเริ่มแผนการขั้นแรก คือก่อนที่จะมีเซ็กส์กับพร ผมจะช่วยตัวเองก่อน พอจะมีอะไรกับพร ทำให้ควยผมไม่ค่อยเเข็ง แต่ผมจะปลุกอารมพรให้อยากมากๆ เริ่มทำแบบนี่บ่อยๆ บ้างทีก็ช่วยตัวเองให้ใกล้เสร์จ พอทำกับพรก็จะเสร็จเร็วจะพรอารมค้างบอ่ย ๆ และผมก็แกล้งทำงานกลับบ้านไม่เป็นเวลา ช้าบ้างเร็วบ้าง แกล้งเอางานมาทำที่บ้านพวกออกแบบเขียนแบบ ทำดึกๆ แกล้งนอนในห้องทำงานบ้าง จนได้โอกาศพรขอไปนอนบ้านแม่สองสามวัน ผมเลยให้ช่างที่รู้จักกันมาติดกล้องวงจรปิดเพิ่มที่บ้านอีกหลายสิบจุด เป็นกล้องแบบซุกซ้อน ดูออนไลน์ได้ เพิ่มจากของเดิมที่ติดตรงประตูรั้วสองด้าน
   หลังจากพรกลับมาจากบ้านแม่ผมลองเปิดกล้องดูจากที่ทำงาน เห็นพรส่วนใหญ่นั่งเล่นคอมรับออเดอร์ลูกค้า บ้างเล่นเกมบ้าง บางทีก็ห่อของส่งลูกค้า ถ้าวันไหนงานส่งลูกค้ามากก็จะให้ นพเข้ามาช่วย ผมสังเกตุเห็น นพมักแอบมองพรที่เผลอเป็นประจำ มีอยู่วันหนึ่งผมเปิดกล้องเห็นนพแอบหยิบกางเกงในของพรจากตะกร้าผ้าที่ยังไม่ได้ซักใส่กระเป๋ากางเกงไป ไม่ต้องเดาก็รู้ว่านพจะเอาไปทำอะไร

Lactasoy Milk

มาต่อไวๆครับ กำลังสนุกเลย

manunited68

เริ่มแผนการแล้ว รีบมาต่อตอนสองด่วนๆ

Phoowadol

เป็นการเกริ่นนำ เพื่อปูเนื้อเรื่องไปหา ความเสียว ที่จัดได้ว่า กระชับมากครับ มีทิ้งท้ายให้รี๊ด....ได้ตามลุ้น มโนฯ. อีกต่างหาก  ค่อยๆเติมความเสียวเข้าไปในเนื้อเรื่อง ถ้าให้ดี ลากไปสักสอง หรือ สามตอน บิ้วอารมณ์ เอาให้คนอ่าน มีส่วนร่วม แล้วค่อย จัดฉากเด็ด   ถึงเวลานั้น รับรองคนอ่านพากันน้ำแตกกระจาย ::Confident::

tidnub

มาแบบนี้ ต้องกดติดตามไว้เลย

code47

มันต้องวางแผนขนาดนี้เลยเหรอ?

review1972

แนวนี้ละครับ เขียนดีๆมันขึ้นได้ไม่หยุดจริงๆ555

maxzader

::Glad::  เปิดมาก็น่าติดตามแล้วครับ !!รอติดตามครับผม !!

devilzoa

sixdevil7

สงสัยงานนี้จะได้คนใกล้ตัว.... ขอบคุณครับ

manunited68