ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบจัดให้เมีย4

เริ่มโดย st789, มกราคม 30, 2020, 02:50:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st789

วันรุ่งขึ้นเป็นวันศุกร์ผมไปทำงานตามปกติ เห็นเมียวันนี้แต่งตัวค่อนข้างมิดชิด เลยคิดว่าวันนี้นพคงไม้ได้เห็นอะไร ผมก็ทำงานไปเรื่อยๆเปิดกล้องดูความเคลื่อนไหวในบ้านเป็นระยะ พอถึงช่วงเที่ยงเห็นเมียผมเดินเข้าห้องนอนเปิดตู้เสื้อผ้า แล้วหยิบชุดมาทาบตัวเป็นชุดเก่าที่แฟนเคยใส่ทำงานเป็นกระโปรงสั้นรัดรูป สักพักแฟนเข้าไปอาบน้ำ พออาบเสร็จเมียออกมาแต่งตัวใส่กระโปรงสั้นเสื้อแขนกุดเหมือนเดิม เห็นเมียทำแบบนี้แล้วทำให้คิดว่าเมียเรานี่ไม่เบาเลยเรื่องนี้เห็นปกติเรียบร้อย
      สักประมาณบ่ายกว่าๆนพไลน์มาบอกผมว่าจะเข้าไปช่วยเจ้แล้วนะ
ผมเลยบอกว่า"เต็มที่เลย "
นพ"วันนี้จะจัดหนักกว่าเมื่อวานหน่อย"
ผมหันมาสนใจอยู่ที่ห้องที่พรอยู่วันนี้ พรเปิดเพลงเสียงดังทำให้ผมไม่ค่อยได้ยินเสียงอื่นในห้อง สักพักนพก็เดินเข้ามาในห้องเดินตรงไปหาเมียผม แต่เมียผมชี้ไปที่กองสินค้าที่เตรียมแพคส่งลูกค้า นพรีบเดินไปจัดการแพ็คของ นพตั้งหน้าตาทำงานจนบ่ายสองกว่าจึงเสร็จ พอเสร็จเห็นนพเดินเข้าไปในห้องน้ำ พอเดินออกมา ก็ตรงไปหาเมียผมที่นั่งอยู่หน้าคอม พอถึงก็กอดทางด้านหลัง เมียผมลุกขึ้นยืน นพเลยเปลี่ยนมากอดเมียผมทางด้านหน้า นพเอาหน้าซพที่ร่องอกมือสองข้างจับที่ก้น สักพักเห็นนพรูดซิปกระโปรงเมียออกแล้วดึงจนกระโปรงไปกองที่เท้าเผยให้เห็นกางเกงในสีดำตัวจิ๋ว ที่แทบจะปิดอะไรไม่มิด แล้วนพก็หมุนตัวเมียผมให้หันหน้าเข้าหากัน นพประกบปากจูบกับเมียผมที่ไม่มีท่าทางขัดขืน มือนพอยู่ไม่สุขลูบไล้บริเวณก้นงอนๆเมียผมได้แต่ยืนเกาะไหล่นพ สักพักมือนพก็ลูบสูงขึ้นหายไปในเสื้อ  นพถอนปากกระชิบที่หูเมียผม จากนั้นเห็นเมียผทถอดเสื้อออกพร้อมกับยกทรงตัวน้อย ตอนนี้ทั้งตัวเมียผมเหลือเพียงกางเกงในตัวจิ๋วสีดำตัวเดียว
  นพดูท่าทางไม่รีบร้อน เดินมากอดเมียผมด้านหลังอีกครั้งสองมือกุมอยู่ที่เนินอก ที่ไม่ใหญ่ไม่เล็ก จมูกป่วนเปียนบริเวณลำคอ  นพค่อยๆเลื่อนมือหนึ่งลงไปที่หน้าท้องวนอยู่สักพัก ถึงเลื่อนลงไปกุมหีที่มีกางเกงในตัวจิ๋วปิดบังไว้ เมียผมตอนนี้แหงนหน้าหลับตา ผมไม่ได้ยินเสียงในห้องเลยไม่รู้ว่าเมียครางหรือเปล่า นพยังคงลูบไล้ไปเรื่อยและยกขาเมียผมมาเหยีบบนโซฟา มือยังไม่ห่างจากจุดที่กุมไว้ผมดูแล้วนพใจเย็นมากคงคิดเสียว่ายังไงเมียผมคงไม่รอดมันแน่

bigbuff

ตอนนี้สั้นไปหน่อย แต่ได้ลุ้นตลอดเลย เสียวแต่ไม่เสร็จ ::Me?::

Nottzaza

เนื้อเรื่องเสียวดีมากเลย มาต่อไวไวนะคับ

review1972

เขียนได้เสียวดีครับอาจจะรวบรัดไปนี้ด สั้นไปหน่อยแต่ก็ขอบคุณมากครับ

swss2511

โดนนพปลุกเร้าทุกวันคงไม่รอดแน่

mokunkunmo

เขียนดีมากครับ  เสียวจริงๆครับ

blackjack

::Dribbling:: สงสัยคงมีมีไรมาก่อนนี้แน่ๆสองคนนี้

numminoi

sixdevil7

ลุ้นแทนเลยครับงานนี้กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มเลย.... ขอบใจมากครับ

code47

drof666

เตะหมูเข้าปากหมาอย่างนี้จะเหลือเรอะ ได้แคมบานน้ำเยิ้มแน่นอน

code47

เจษดา

เริ่มแล้ว ลุ้นเสียว นึกภาพแล้วลุกตาม

swbkk

สั้นนิดๆแต่ก็ฟินได้สุดๆเหมือนเดิม ขอบคุณที่อุตส่าห์มอบความบันเทิงให้บรรดาสมาชิกครับ และก็ตามลุ้นตอนต่อไป.......