ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[หนังญี่ปุ่น+FHD.1080p] Parasite (2019) ชนชั้นปรสิต

เริ่มโดย bacartoon, มกราคม 31, 2020, 10:32:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bacartoon

[หนังญี่ปุ่น+FHD.1080p] Parasite (2019) ชนชั้นปรสิต [เสียงไทย+เสียงญี่ปุ่น] [บรรยายไทย]

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

san2503

ขอบคุณนะครับ ที่เสียสละเวลาปล่อยหนังให้ชม

polka2012

danai boonkhunthod

ขอบคุณนะครับ ที่เสียสละเวลาปล่อยหนังให้ชม

Harry

เป็นหนังภาคต่ออีกเรื่องหนึ่งที่รอคอยมากนาน ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันนะครับ

Harry

โหลดมาชมแล้วกลับเป็นหนังคนละเรื่องที่คิดไว้ เมื่อดูจบแล้วมันก็เป็นหนังสะท้อนสังคมที่กินใจเอามากๆ กำลังจะดูหนังแบบลงรายละเอียดให้มากอีกครั้งนึง ขอบคุณสำหรับหนังดี ๆ ครับ

Ideology

ขอบคุณที่แบ่งปันหนังดีๆสะท้อนสังคมให้ได้ดูนะครับ ขอบคุณครับ

august2512

loneligoat

::Glad::อยากดูหนังรางวัลออสการ์ ห่างเหินไปนาน มันจะเรื่องเดียวกับการ์ตูนญี่ปุ่นที่เคยอ่านไหมนะ ::Reader::ขอบคุณหลาย ๆ ที่กรุณาแบ่งปัน ::JubuJubu::

mitkung222

ขอบคุณมากครับ ที่แบ่งปัน หนังออสการ์ ซะด้วย
ถูกใจก็คลิกเลย
http://www.xonly.org/forums/?u=68530

Gunt69