ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shotenin Matori] Gal no Ongaeshi ช่วยเหลือสาวแกล 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 31, 2020, 11:05:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunlightz

ตอบแทนด้วยตัวซะด้วย สงสัยเก็บกดใช่ย่อย สายเด็กเนิร์ดซะด้วย

dearjr10240

ลุงแว่นนี่เห็นติ๋มๆ แต่ดุ้นใหญ่โฮก ท่าจะติดใจแน่แบบนี้  ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe::

kurokami

ชอบตรงปากไม่ตรงกับดุ่นจริงๆ

แน่วนี้เกล กลับใจสินะ เดียวท้ายๆน่าจะสนุก

ตัวอย่างโคตรพีค อยากอ่านต่อได้อีกกกกก

kopter41

สาวแกลแบบพยายามกินคุณแว่นจนแบบเจอดีสะผมนี่สงสัยในหัวไปหมด
Edit
,ฮ่าๆได้วลีใหม่ปากไม่ตรงกับดุ้น5555
สาวแกลก็ออกแนวซาดิสหน่อยๆนะนิ

goorboyI

วลีใหม่ ปากไม่ตรงกับดุ้น 55555

สาวแกลน่าจะติดใจดุ้นหนุ่มเนิร์ดซะแล้ว

OverG

ชอบแนวนี้มักกก ขอบคุณที่แปลนะงับ เกลคนนี้อย่างเด็ดมาดูกันว่าคุณหมอจะเสร็จเกลไหม55+ ::DookDig::

OverG

::Fighto::ตั้งตารอตอน3คับ สกิลพระเองต้องทำงานหน่อยแล้วละ!!!

OverG

สนุกมักครับ คุณหมอโดนบังคับฉีดยาเข้มใหญ่เลย  ::Horror:: โดนสาวเกลงาบซิงจนได้นะคุณหมอ แต่ก็แอบหัวร้อนที่ปากมันไม่ตรงกับใจ 555 รอตอน3อยู่นะคราบ

::GiveMe:: edit พึ่งรู้ว่าให้editในอันเดิมจะโดดนแบนไหมเนี่ย แต่ชอบเรื่องนี้จริงๆอะอิน555+ถ้าเป็นพระเอกน้าาาา

gunflow

เจอคนเก่าไม่ดีก็ต้องเดิน ถอยห่าง(ผวนเอา) ออกมา
คนใหม่นี่ดูซื่อๆ แต่ท่าทางรักจริง ขอให้ราบรื่น happy

mrsilver

เห็นเริ่มเรื่องมาคิดเลยช่วงหลังๆคงจะโดนแฟนเก่ามาNTRนะ (ทำไมช่วงนี้แนวNTRมันมาถี่ๆเลย)

jittipat

พระเอกนี่มันจะคนดีเกินมนุษโลกไปไหน

เรียบร้อยเจอขนาดนี้ ใครทนได้ก็ไม่น่าใช่ผู้ชาย

maroon

ขอบคุนครับ ตัวผมนี้ชอบเเนวสาวเกลจริงฯเเล้วเรื่องนี้หน้าจะโรเเมนติกหน้าดูเลย พระเอกเป็นคนดี นางเอกผิดหวังควาามรัก  เเล้วมาลงเอยกัน