ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shotenin Matori] Gal no Ongaeshi ช่วยเหลือสาวแกล 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 31, 2020, 11:05:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hiromi39

ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วได้ไอเดียเขียนนิยายเลยครับ เรื่องหนุ่มสุดบื้อกับเธอสุดร่าน เนื้อหาประมาณนี้เลย ชายแสนดีที่อาจจะไม่หล่อ แถมปิดกั้นตัวเอง เมื่อมาเจอสาวฮอตสุดร่าน เขาจะพ้นเงื้อมือเธอไปได้อย่างไร

bankccw

Ordinaryman

สาวแกว คนนี้จะเปลี่ยนพระเอกไปได้ขนาดไหนกันนะ?
หรือว่าจะมีหักมุม พระเอกมีอะไรซ้อนเก็บกดไว้ ให้ เซอร์ไพรส์ กัน

===========================

พระเอกมันต้องมีเก็บพลังแฝงอื่นๆไว้อีกแน่

Harukung Nakajama

ภาพสียิ่งทำให้น่าอ่านครับ สาวเกลสีผิวประมาณนี้ ปกติจะเป็นเทาๆ
อ่านจนจบตอน ตัวร้ายกลับมาป่วนงานนี้จะทำยังไงกันนะ ภาคต่อเป็นสีรึป่าวครับ อยากอ่านต่อแล้ว

marwat

พระเอกน่าจะติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้น

ติดงอมแงม

p_hart

::Sobad:: กลายเป็นเจอสาวแกลจอมหื่นแทน. พระเอกจะรับไหวหรือเปล่า

ตอนต่อไปจะเป็นอย่างไร เมื่อแฟนเก่าของสาวแกลติดต่อมา

nekki

เป็นแผนพระเอกรึเปล่าที่ทำตัวสุภาพบุรุษเอาใจนางเอกนะ

ตัวอย่างตอนต่อไปนี่พระเอกโครตหล่อเลยอะ

siwapol55

ทำดี ได้ดี จริงด้วยๆ
ช่วยเหลือสาว แล้วได้เย็ดกับสาวที่ช่วยเลย
ขอบคุณมากครับ
ไอแฟนเก่ามาตามวุ่นวายไม่จบอีก ตอนหน้าน่าจะมีคนโดนต่อยแน่

samnakub03

สาวแกลเป็นอีกหนึ่งประเภทตัวละครที่ผมชื่นชอบการท่าน katerนำมาแปลให้พวกเราได้รับชมกันมันช่างเป็นอะไรที่เลิศมากๆ

พ่อหนุ่มแกเองก็ชอบแบบนี้นี่หว่า จัดหนักไปเลย

thchpa2

ชลชาติ สก

เป็นไปไม่ได้ที่ไอแว่นนี่จะรับมาแล้วไม่คิดจะทำอะไรเลยเหอๆ

ว้าว แม่สาวแกลเปิดใจหนุ่มได้แฮะ สู้ๆนะพ่อหนุ่มแว่น

pichit13

ใส่หนักๆเลยนะพ่อหนุ่มแว่น เอาให้สาวเกลหน้าฟินเลย

Buarie

ชอบเนื้อหาโรแมนติกแบบนี้จริง ๆ โดยเฉพาะสาวแกลน่ารัก ๆ

อ่าว ไอแฟนเก่าเมิงกลับมาทำไม ขอให้ไม่ปวดตับเถอะตอนหน้า

mawinxxx102

mawinxxx102

กลับบ้าน  ต้องโดนติวทั้งคืนไม่ได้หลับแน่คุณหมอ