ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Dynamite Moca] Easy Fucking My Friend Mama แม่เพื่อนพันธ์เอ็กซ์ [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 01, 2020, 08:48:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สวัสดีชาวโลก

นึกถึงอีกเรื่องที่ ได้กินเบียกับแม่เพื่อนเลยฮะ
edit เออใช่แค่ใช้ช่วยตัวเอง จะนอกใจได้ไงปัดโถ่ว

yopern

ถ่ายรูปไปชักว่าวแล้วนี่ ที่เหลือก็คงได้เล่นกับของจริงล่ะ

edit ตื่นมาสดชื่นเลยนะ ลูก-เพื่อน  อยู่อีกคืนก็ยันหว่างอีกนั่นแหละ

keatmano

คุณแม่ต้องช่วยเพื่อนลูกอยุ่แล้วตามระเบียบของโดจิน  ::HoHo::

ลูกชายรู้เรื่องจะไม่ใช่เพื่อนซี้แต่จะซี้เอานะสิ  ::HoHo::

Bnj

คงเป็นแนวแบบ ดีใจที่เพื่อนลูกชอบสาวแก่ แล้วยอมเปิดซิงให้

mspeed

อุทานออกมาได้แค่
เชี่ยยยยย อย่าเปิดนะ
แล้วก็เสียใจว่าทำไมไม่รู้จักตั้งรหัสโทรศัพท์ 555
สงสัยอยากหนีกลับบ้านไปตั้งหลักก่อนแน่นอน

Ratchatapong

ความฝันวัยเด็กเลยครับ แม่เพื่อนตอนมอปลายโคตรน่าโดน. แต่ก้อไม่กล้า

ns52800189

ได้เแม่เพื่อนเป็นเมีย...อย่างนี้เพื่อนกะคือลูกนะสิ..555

Phatsakorn Kamkom

จากรูปการณ์เพื่อนน่าจะล่อเเม่ก่อนเเล้วเลยเอาพระเอกมาสังเวยให้เเม่ตัวเองมั้ง

Noproblemman

งานนี้พระเอกเสียแน่ๆ
เสียความบริสุทธิ์ชัวร์

เหตุผลมันออกจะแปลกๆไปซักหน่อย
แต่โคตรได้ใจเลย ::Confident::
ขอบคุณครับ

นายไข่ย้อย

คิดว่าเพื่อนน่าจะมีพ่อใหม่ละงานนี้  ::DookDig::

อารมโคตรได้ แต่สงสารเพื่อนมันจิงๆ
อิอิอิ

Tdestiny

อย่างฮา ขุ่นแม่ซุกซนเกิ๊น

เข้าห้องน้ำที่มีคนใช้ก็เคาะก่อนสิ555

โห อย่างจี๊ดเลย จัดกันจนโต้รุ่ง

Tee001

แม่​เพื่อน​สวยๆแบบนี้หายากนะเนี่ย​  น่าจะลักหลับไปเลยนะพระเอกเรา 555

สุดท้าย ได้จัดหนักทั้งคืน ดูไม่เพลียเลยนะพระเอกเรา แถมแม่เืพื่อนติดใจอีกตะหาก อิๆๆ

mobar mari

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
แม่บ้านขี้เหงากับเด็กหนุ่มเวอร์จิ้นเคมีตรงกันอะไรจะเกิดหละขอรับ อิอิอิ