ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] Fuuki Hazado | Moral Hazard [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กุมภาพันธ์ 01, 2020, 08:13:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เรื่องลับๆของคุณประธานฝ่ายจริยธรรม

ไม่ได้แปลนานจนลืมฟอร์แมทตัวเองหมดแล้วเนี่ย  ::Elder::

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : จารย์ Herio สุดยอดดดดดด

เม้นเถอะ นะๆๆๆๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

everythink

ท่านประธานช่างน่าจริงๆ เรื่องราวดำเนินมาแบบนี้
เคยอ่านหลายๆ อย่าง ที่เรื่องราวแบบนี่ อยากสมมุติตัวเองเข้าไปเป็นตัวละครแทน
เสียดายช่วงวัยรุ่นที่ผ่านมาไม่ได้ใส่ใจเรื่องพวกนี้เลย เอาแต่เมา 55

แมงโก้ส้นตีน

ท่านประธานซึนเดเระ นี่น่ารักจริงแหะ  ::Shy::
จัดการเปิดซิงเลยน้องชาย  ::KO::

เข้าตำรา ถูกใจให้ฟรี ทำดีให้เบิ้ล แถมสานต่อด้วยสินะ  ::HeyHey::

opzakong

ประธานกับครั้งแรกของเธอ

ทำให้นึกถึงยุยจากเรื่อง To love ru เลยแฮะ ''ไร้ยางอายที่สุด''

ซึนได้น่ารักมาก

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลของอาจารย์ท่านนี้ให้ครับ ฮิลลิ่งดีๆเเทบทุกเรื่อง

ได้อ่านเรื่องดีๆก่อนนอนละ เรื่องนี้เอาจริงๆ ผมว่าชีวิตจริง ไอ้พวกที่จริงจัง

กับกฎหมายเนี่ย ลึกๆ ผมว่าเก็บกดมากกว่าคนปกตินะ  อารมเเบบว่า

อยากลองเเหกกฎดูสักครั้งอารมเเบบเหมือนมีเส้นบางๆกั้นไว้ ถ้าทำให้พวกนี้

เส้นขาดได้สักรอบนี่ นิสัยเปลี่ยนได้เลย 555+ อย่างในเรื่อง นางเอกก็น่ารัก

เเต่เเอบขัดใจทรงผมพระเอกไปหน่อยเเต่ก็โอเค ช่วงหลังๆ เดาว่า ประธานคงติดลม

จนลากพระเอกกินตับจนเเทบไม่ได้ทำงานละมั้ง

-------------------------------------------------------

อยากให้มีตอนต่อไปบ้างนะ อยากเหงนางเอกในชุดเที่ยวหรืออยู่บ้านบ้าง

อยากเหง นางใส่ชุดอื่นเเล้วทำกับพระเอกบ้าง จากที่ดูตอนจบ จริงๆเเล้วคง

เล็งจะทำกับพระเอกมานานเเล้ว เลยหาโอกาสเเบบนี้สินะ ^^

ipor

งานนี้ท่านประธานโดนเต็มๆ ไม่ใช่โดนหลอกนะ แต่โดนปลุกเสือที่มันหลับอยู่

เอ้าท่านประธาน แผนท่านนี่สูงจริงๆ

noohun

จะใสซื่อเกินไปแล้ว ท่านประท๊านนน
ถึงเหตุผลที่ว่ามา(แถ) มันจะฟังขึ้นหน่อยๆ แต่ก็ไม่น่าต้องเปลืองตัวขนาดนี้นะ

โอ้ย ประธานเดเระแตกได้น่ารักเหลือเกิน
ปล.อาจารย์Herioก็วาดสายเยียวยาได้ดีงามตามเคย

alaaum

ท่านประธาน เสร็จท่านรองแน่ๆเลย

Edit มีติดใจซะด้วยนะ

Liftzthekop

โอ้ย ท่านประธานมันน่าจัดยิ่งนัก 5555

sadwa

iammek

ท่านประธานก็เงี่ยนเป็น หยุดไม่อยู่เลย

buark

ท่านประธานติดใจล่ะทีนี้ คนไม่เคย พระเอกสบายไป ไม่ต้องทำอะไรเลย มายังไง

l2aito

โอ้ย ประธานนนนนนนนน น่ารักเกินไปแล้วโว้ย
ยินดีกับท่านรองด้วยนะครับ  ::Shy::

น่ารักชิบหายเลยโว้ยประธานนนนนนนนนนนนน
ท็อปเทียร์นางเองจริงๆ ฮะ

artherox

ท่านประธานกำลังจะถลำลึกแล้วสินะ

ddcc

พวกเอ็งแค่จะมาเรียนรู้เพื่อคุมพฤติกรรมนักเรียนคนอื่นจริงๆใช่มั้ย งั้นก็น่าจะรู้นะว่า paizuri มันยังพอโอเค แต่ไอที่สละซิงนี่มันไม่ได้ละโว้ยยยย ::Angry:: ว่าแต่แปลช่วงตบมุกได้เรียลดีแหะ
เอ๊ะ ข้ออ้างเพื่อมัดหัวใจ เดี๋ยวนะ สลับกันหรือเปล่า นางเอกใช้ตั้งแต่เมื่อไรรรร