ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] Amayadori no Mika ที่พักใจของมิกะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 02, 2020, 12:37:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

คนหรือเปล่านะ
มาแนวสยองขวัญไหมครับ
จบแบบลูกผู้ชายมาก ปลื้มปริ่ม

mendark

เธอคงมีจิตใจที่ผิดปกติแน่ ๆ อาจหนีออกจากบ้านเพราะมีครอบครัวที่ไม่อบอุ่น มีน้ำนมคงเพิ่งมีลูกไปแน่ ๆ คงไม่เลวร้ายขนาดโดนข่มขืนจนท้องแล้ว ท้องอีกนะ

อ่านจนจบแล้ว รู้สึกสงสารและเห็นใจเธอมาก ๆ ถ้าผู้ชายคนนี้ไม่รับเธอไป เธอคงตกอยู่ในวังวนของการข่มขืนแน่ ๆ เพราะดูแล้วเธอเป็นคนเหมือนสมองมีปัญหา ไม่สามารถช่วยเหลือตัวเองได้ คงตกเป็นเครื่องมือระบายความใคร่ของผู้ชายที่พบเจอ

Phatsakorn Kamkom

ดูทรงน่าจะหนีออกจากบ้านที่มีเซกกับลซกกับลูกเเล้วตืดนิสัยมา

Kit.m555

แค่ขนมปังได้ขนาดนี้เลยเหรอ  ::Beggar::
ถามได้ถูกจุดมาก นั้นสิง่ายๆแบบนี้หลายคนแล้วสิ
EDIT : โหๆจู่ๆก็ดาร์กเฉยเลย
พอรู้ไม่ใช่ของตัวเองคนเดียวใส่ยับ
มีตอนหน้าด้วย ::Ajark::

virgozero

ท้องแน่ๆงานนี้ หรือจะปวดตับนะ

Edit ก็จบสวยอยู่ แต่ก็เศร้านะ

sporefanz

Food for sex แอบเดาว่านางเอกโดนข่มขืนแล้วเสียสติฮะ
.
.
. ::Crying:: นั่นไงไม่คิดถึงเรื่องพ่อเลยครับ แต่จบโอเคเลยนะ ชอบครับชอบ

Master-V

เจอแบบนี้เข้าไป ปวดตับแน่นอน เรื่องราวก่อนที่จะมาอยู่ที่นั้น

นั้นไง ว่าแล้ว เรื่องมันดาร์ดจริงๆด้วย แต่นังดี ที่มีหน้าจบมาให้ บทสรุปเลยไม่ค้าง

Noproblemman

งานนี้ยังต้องสงสัยอีกเหรอ
น่าจะถามก่อนหน้านี้นะ

อาจจะเพราะเนื้อหามันไม่มีที่มาที่ไปหรือปล่าว
มันเลยดูเบาๆไป ไม่หนักอย่างที่คิด
ขอบคุณครับ

pandanous

นมตูมแบบนี้ มีนมไหลด้วย แถมชุดก็เก่า น่าจะเป็นแม่ลูกอ่อนหลุดมาแน่ๆ
Edit: โอ่ยดาร์คสุด ปวดตับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อยากบอกนะว่านางเคยโดนใครทำมาก่อนเลยต้องมาหลบอยู่นี่จนเจอพระเอก

น่าจะต่ออีกสักหน่อยเนอะ กำลังจะดีๆเลย

Tdestiny

จะมีดราม่าอะไรไหมนิ

ทำไมนางดูมีอายุ ความจำเสื่อมรึเปล่าเนี่ย

คำถามเต็มไปหมดเลยเรื่องนี้

จบแบบนี้เฉย ดีนะมีหน้าทิ้งท้ายไว้ให้รู้สึกไม่ค่อยค้างคา

[S]ha[D]ow◕‿◕

มีน้ำนมด้วยแฮะ แต่มองไม่ออกจริงๆเลยนะ ว่าอายุเท่าไหร่ เพราะลายเส้นจารย์ท่านนี้ก็วาดหน้า(ผู้หญิง)คล้ายๆกันจากหลายๆเรื่อง

งืม ก็จัดว่าจบได้ดีอยู่แฮะจากหน้าแถม

mindza2212

ห๊ะท้องงั้นหรอจะจับพระเอกทำผัวหรือยังไง

ยังดีมีหน้าแถมให้จบแบบHappy

dianachung01

จะออกมาแนวไหนนะ เดาไม่ถูกจริงๆแฮะ  ::Crying::

*มีคำถามเต็มไปหมด หรือว่าเราคิดมากไปเองนะ 555

monkeyman

มีน้ำนมแบบนี้ ไม่น่าใช่นักเรียนแล้วแหละ มาหาพระเอกแค่บางวัน