ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Win ฟิน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 07:47:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nukeiei

ตอนแรกนึกว่าผัวคงแอบดูเฉยๆแล้วเมียติดใจไปเอากันต่อลับหลัง แต่หน้าสุดท้ายแซนวิสแน่ๆ

ผัวติดใจ5555 เมียก็ชอบ ยาวไปๆ

Ppcub Jjip

สุดท้ายไม่เหลือเมียติดใจไอหนุ่มข้างห้อง ลองของดีนัก

ไม่อยากได้แบบนี้เลยมันควรจะรู้ไปเลยใครชนะ

boynotdrink

แซนด์วิชมาแน่ สมใจคุณเมียล่ะทีนี้
สมใจเมียล่ะ ดิวกันยาวๆเลย

superdo

ถึงกับเดินเข้ามาแบบนี้ คงแบบอยากเต็มที่แล้วหล่ะครับ
ส่วนภรรยานี่ สามีบอกให้ทำก็ทำเนอะ ง่ายดีจุง จบแบบ style win & fin นี่แหล่ะครับ

อ่า แบบนี้ได้พร้อมๆกันเลยนะครับเนี่ย ไหนๆก็ได้ทั้งสองทางอยู่แล้ว สลับๆกันไป  ::DookDig::

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

superdo

อ้างจาก: superdo เมื่อ กุมภาพันธ์ 03, 2020, 04:56:26 หลังเที่ยง
ถึงกับเดินเข้ามาแบบนี้ คงแบบอยากเต็มที่แล้วหล่ะครับ
ส่วนภรรยานี่ สามีบอกให้ทำก็ทำเนอะ ง่ายดีจุง จบแบบ style win & fin นี่แหล่ะครับ

ง่า ... ฝากลบด้วยนะครับคุณฮิป

ไม่เป็นไรครับ เก็บไว้เป็นที่ระลึก ::HeyHey::

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

lamanno9

ลงเอยกันสามคนแน่เลยครับ
ชวนกันมาเอาสามคน ยาวๆไปแน่
ผัวไม่แข็งถ้าไม่ได้เอาแบบสามคน

Kit.m555

แอบดูอยู่นะจ่ะแต่เธอทำไม่หยุดเลย  ::DookDig::
น่าจะจบแบบว่าไม่ยอมให้เมียได้ใจไปกว่านี้ละ
แต่เมียน่าจะไปแอบกินทีหลัง ::Evil::
EDIT : เมียติดใจละ ผัวก็หึงจนหื่น ::HoHo::

genoside

NTR แบบสมยอมแบบนี้ จะทนได้นานเหรอ

ไม่นึกว่าจะจบแบบนี้ สองรูพร้อมกับแบบนี้ คิดได้ไง

niceanglev

ช่วยกันรุมแน่นอน ผัวน่าจะมีรสนิยมแบบนี้ ดูจะชอบ

edit ชอบแบบนี้ท่าทางจะมีอีกหลายรอบแน่นอน

zeenongme

สวิงกันยาว...น่าลุ้นดีฮ่ะ
สามีไม่สู้แบบนี้ต้องมีต้องมีไม้ช่วย

oilza12120

สงสัยเมียจะเล่นกินเด็กไว้นานแล้วมั้ง ผัวเสนอมาเมียเห็นชอบเลย

กำไรเลย มีสาวใหญ่ให้นอนด้วยทุกวันแล้ว

ddcc

ผมว่าจบที่สามีกลับมาแข็งแล้ว 3p ปะว้าา แต่แนวนี้หายากแหะ รึเปล่า5555
นั่นไงล่าาา ก็ว่าอยู่ว่าไม่ค่อยมีกลับมาแข็งถาวร สุดท้ายเดี้ยบกว่าเดิม ติดใจทรีซัมซะงั้น5555 ไม่ลองให้สามีหาสาวใหม่บ้างละ555

HaoMaRu

มีเมียสวยเด็ดอย่างนี้แต่ผัวดันไม่ลุก ไม่เข้าใจมันเลย

สุดท้ายแม้งคงต้องนั่งดูเมียกับไอ้หนุ่มข้างบ้านเพื่อนกระตุ้นอารมร์ไปตลอดเลยมั้งเนี่ย

ผัวดันติดใจแบบ 3P จริงๆด้วย เมียกับไอ้หนุ่มก็สบายเลยซิน่ะ แต่อย่าข้ามไปอีกโลกล่ะกัน  ::Horror::

tonza221

หืมมม ให้คนข้างบ้านช่วยแบบนี้ก็ได้เร้อ
Edit : ก็พอกันทั้งผัวทั้งเมียเลยสิน้าาา

Noproblemman

งานนี้วัดใจสามีว่าจะฟินแบบไหน
แบบผู้ชมหรือแบบร่วมด้วยช่วยกัน
แต่สองคนนั้นคงไม่ต้องถาม

งานนี้3pยาวไป
เป็นใครก็ต้องยอม
ไม่ยอมก็บ้าแล้ว
ขอบคุณครับ