ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Win ฟิน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 07:47:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goorboyI

เดายากแฮะ แต่ขอเดาว่าจบแบบผัวมีแผนทำไรสักอย่าง เลยให้เมียเอาตัวเข้าแลก

อ่าว เดายากไปแฮะ จบแบบนี้ก็โอเคละคับ

Tdestiny

จะมี3pไหมเนี่ย

หรือว่าสามีจะออกมาสำเร็จความใคร่เฉยๆ แบ้วดูเมีนโดนเย

ความสัมพันแบบนี้ได้เปรียบกันทุกฝ่าย อ่านแล้วรู้สึกสุดกว่าntrนิดๆแฮะ

Apaiso9

mourning.moment

คุณสามีได้ออกมาร่วมด้วยช่วยกันแหงๆ เผลอๆ อาจมีประตูหลัง

ว่าแร้ว แบบนี้ ย้ายมาอยู่ด้วยกันซะเลยดีมั้ย ประหยัดค่าเช่าห้อง

ribbon

จบแบบสามคนซัดกันนัวไปเลยทรงนี้ครับผม

EDIT : ถูกต้องเลยครับผม

Master-V

เจอผัวอนุญาตให้เมียทำแบบนี้ได้ ฟินสมชื่อเรื่องเลยสินะ มีนัดทรีซั่มเรื่อยๆแน่ๆ

นั้นไง ว่าแล้ว ติดใจทั้งเมีย ทั้งผัว เจอแนวทางของตัวเองแล้วสินะ

l3al3yl3ell

ทำไมมันมืดมนแปลกๆแบบนี้ละเนี้ย แต่น่าจะฟินจริงๆแหละ

ได้รับชายเดี่ยว 1 ea

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::
งานนี้ท่าทางนางเอกจะติดใจเด็กหนุ่มแน่นอน ส่วนสามีต่อไปคงชอบแนวแอบดูไม่ก็เข้ามาร่วมแจมแน่นอน

แหม ลึกๆ แล้วเมียก็หื่นซะ แถมผัวไม่สู้ซะอีกถ้าไม่มีคนบิ๊ว  สงสัยต้องมาใช้เมียเดียวกันซะล่ะมั๊ง

sniperteam

ผัวเมียหาประสบการณ์ตื่นเต้นกันเพื่อช่วยผัวบุญเลยหล่นทับหนุ่มข้างห้อง

ว่าละถึงที่สุดแล้วผัวติดใจแบบนี้ ไม่สวิงไม่ได้ละ

amateratsu

อย่างนี้ 3P แน่นอน สุดท้ายจบที่ชอบโดนรุม

mindza2212

ไอหนุ่มนี่อยู่ดีๆได้ลาภลอยได้ทำสาวฟรีๆ

ไม่ต้องหาเมียแล้วแบบนี้

neokiseki

ผัวน่าจะเหี่ยวมั้งถ้าเป็นเรื่องจริง แต่นี่น่าจะแซนวิส

ให้ผชคนอื่นเอาสดเมียนี่น่ากลัวมากก

mummebufa

เรียบร้อยผัวไปทำงานเด็กมาเย็ดทุกวันแน่นอน

ย้ายมาอยู่ด้วยกันเลยที่พักฟรีกระหรี่ฟรี

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
เธอร่านขนาดนี้ หากว่าสามีตื่นตัวคงมีการเล่นแซนวิตกันเกิดขึ้นนะขอรับ อิอิอิ

Thad5555