ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 06:35:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อเล็ก อายุ 36 ปีทำงานบริษัทเอกชน ส่วนเมียผมชื่อ ปลา อายุ 40 ทำงานเป็นฝ่ายการเงิน บริษัทเอกชนเหมือนกัน  แต่คนละบริษัทกับผม  ผมกับเมียแต่งกันมา 14 ปี มีลูกด้วยกัน 2 คน แต่อยู่ ตจว.กับ ย่า
เราทำงานอยู่กทม. เรื่องเซ็กเราเย็ดกันบ่อยมาก แต่พอหลังๆก็เริ่มลดลงจะเย็ดกันเฉพาะเสาร์อาทิตย์ และช่วงหลังจากมีลูก เมียผมหีหลวมเพราะคลอดเอง และไม่ค่อยเสร็จกับควยผม ยกเว้นเมียขึ้นขย่มเองหรือผมเลียให้จนเสร็จ ท่าอื่นจะไม่เสร็จ
เริ่มเรื่องเลยแล้วกันครับ เมียผมทำงานที่บริษัทนี้มาหลาย 10 ปีแล้ว ก็ไม่มีอะไรผิดปกติมาก เมียเป็นคนเรียบร้อย
จนเมื่อวันที่ 1 กพ. 2563 เมียบอกผมว่าเธอไปเที่ยวกับน้องในแผนกที่เขาใหญ่  เธอชวนผม ผมเกรงใจกลัวเขาไม่สนุกกัน เลยไม่ไปด้วยให้เมียไปเที่ยวกับน้องๆทำงาน  ผมก็ไม่ได้โทรตามอะไรแค่โทรไปเป็นช่วงเวลา ก็จะโทรไปหาถามเป็นงัยบ้าง
วันอาทิตย์เมียผมก็กลับมาปกติถึงบ้าน 5 โมงเย็น มาถึงก็ขอตัวอาบน้ำ และนอนเพราะเหนื่อย ผมก็ไม่ว่าอะไรปล่อยนอนพักก่อน กะสัก 4 ทุ่มจะเย็ดเมียเพราะปกติ ผมเย็ดกันทุกเสาร์อาทิตย์
   ประมาณ 3 ทุ่มครึ่งผมก็รู้สึกเงี่ยนอยากเย็ดเมีย เลยกะลองลักหลับเมีย เมียผมหลับสนิทคงเพราะเหนื่อย ผมเลยค่อยๆ แหวกชุดนอนเมีย เมียใส่ชุดเดรสยาว ไม่ได้ใส่ กกน. ผมเปิดดูหีตกใจ หีเมียผมบวม หีแดงมาก ผมรู้เลยว่าเมียโดนเย็ดหนักมาแน่ แต่งงว่าโดนใครเย็ดมา เพราะบอกไปเที่ยวกับน้องๆ ที่ผมรู้น้องๆในแผนกเมียมีแต่ผู้หญิง ผมค่อยๆสำรวจตัวเมีย เปิดดูนม บนนมเมียผมเป็นรอยแดงเต็มทั้ง 2 ข้าง ชัดเจนมากเมียเราโดนเย็ดมาแน่นอน ตอนนั้นทั้งโกรธและหวง แต่ควยดันแข็ง ผมปลุกเมียทันที เมียผมบอกขอนอนนะ ถ้าจะเย็ดขอเป็นเสาร์อาทิตย์หน้า ผมโกรธมาก พูดไปว่าไปให้คนอื่นเย็ดมาจนหีบวมกลับมาแล้วไม่ให้ผัวเย็ดใช่ไหม เมียตกใจตื่นขึ้นมาและเห็นว่าผมเห็นหมดแล้วทั้งรอยดูดที่นม และหีที่บวม
   เมียผมพูดไม่ออกทำท่าจะร้องไห้ ขอโทษผมใหญ่ ผมค่อยทำใจเย็นๆ ทั้งโกรธ แต่ควยดันแข็ง ผมเลยบอกว่าเล่าความจริงทั้งหมดมาจะไม่โกรธ เมียพยักหน้า
ผม : ไปโดนใครเย็ดมา
เมีย : น้องแผนก IT Support ที่บริษัท
ผม: อ้าว ไหนว่าไปเที่ยวกับน้องในแผนกการเงินมีแต่ผูหญิง และ IT support ไปเย็ดได้งัย
เมีย: ที่บอกไปเพราะหลอกตัวเองอะ เลยทำเป็นเนียนชวนไปด้วย ถ้าตัวเองบอกว่าไปก็จะแกล้งบอกเขายกเลิก แต่ตัวเองบอก    ไม่ไป
ผม: แสดงว่าตั้งใจนัดกันไปเย็ดเลยใช่ป่าว
เมีย: อือ
ผม: แสดงว่าโดนเย็ดมานานแล้วใช่ป่าว เล่ามา
เมีย: อือ เค้าโดนน้องเย็ดตอนงานเลี้ยงบริษัทก่อนปีใหม่
ผม: ทำไมถึงโดนเย็ดละ มันมาจีบหรอ
เมีย: เวลาคอม มีปัญหาก็ให้น้องมาช่วยแก้ให้ประจำ แต่ก็คุยปกติ หยอกๆกันปกติไม่จีบอะไร
ผม: อ้าวไม่ได้จีบทำไมโดนเย็ดละ เมาเหรอ
เมีย: อือ
ผม: เล่ามาให้ละเอียด
ตอนนี้เมียผมดูไม่ค่อยเครียดแล้ว และมาลูบควยผม
เมีย: ทำไมควยแข็งละ ไม่โกรธเค้าแล้วใช่ป่าว
ผม: เล่ามา ทำไมโดนเย็ด แล้วน้องอายุเท่าไร
เมีย: อือๆ น้องอายุ 27 เข้ามาทำงานได้ 1 ปีแล้ว
ผม: ผมเคยเห็นป่าว
เมีย: เคย ที่ตัวเองเอาทีมมาเตะกับทีมน้องมันงัย แล้วทีมน้องมันแพ้ขาด
ผม: คนไหน
เมีย: คนที่เป็นประตูอะ
ผม: อ่อคนตัวสูงๆ ผอมๆนะ
เมีย: อือ น้องหนุ่ม
ผม: เล่าต่อ
เมีย: ก็งานเลี้ยงบริษัทก่อนปีใหม่แหละ ตอนแรกก็นั่งกินกันกับแผนก พอสัก 3 ทุ่มคนก็เริ่มเดินทักทาย ไปกินโต๊ะอื่น
เมีย: น้องมันก็เดินถือเหล้ามากินด้วย ก็มานั่งกินกันหลายคน
ลืมบอกบริษัทที่เมียทำงานจะพื้นที่และตึกเป็นของตัวเอง เวลาจัดงานปีใหม่เขาจะใช้ลานจอดรถกว้างๆจัดงาน
ผม: ต่อๆ
เมีย: ก็นั่งกินไปเรื่อยๆ แล้วน้องหนุ่มก็ชวนไปนั่งกินที่โต๊ะน้องต่อ นั่งกินสักพักเริ่มเมาๆ เลยขอตัวเดินกลับมาโต๊ะตัวเอง แล้วน้องหนุ่มก็มานั่งกินด้วยอีก สักพักน้องๆผู้หญิงก็เดินออกไปคุยโทรศัพท์ บางคนเดินไปเล่นโต๊ะอื่น เหลือเค้ากับน้องหนุ่ม
น้องหนุ่ม: พี่ปลาเมายัง
เมีย: เริ่มเมาแล้ว
น้องหนุ่ม: เมาแล้วกลับบ้านยังงัย
เมีย: บอกผัวไว้แล้ว ถ้ากลับจะโทรให้มารับ
น้องหนุ่ม: อ่อครับพี่
น้องหนุ่ม: ปวดฉี่ไปเข้าห้องน้ำก่อนนะครับ
เมีย: ไปด้วยดิ หาเพื่อนไปเข้าพอดี
ห้องน้ำต้องเดินเข้าไปในตึกยังบริษัท
ผม: อย่าบอกนะโดนเย็ดในห้องน้ำ
เมีย: บ้าเหรอ ใครจะกล้าเย็ดในห้องน้ำบริษัท
ผม: ไม่รู้ดิ จังหวะเมาๆ ได้หมดแหละ
เมีย: ให้เล่าต่อไหม
ผม: เล่ามาเร็วๆ
เมีย: หลังจากเข้าห้องน้ำก็ออกมา น้องหนุ่มก็บอกพี่ไปที่โต๊ะก่อนก็ได้นะ ผมไปนั่งเล่นตรงที่นั่งเล่นบริษัทแปป เค้าเลยบอกว่าไปนั่งเล่นด้วย
น้องหนุ่ม: เป็นงัยพี่เมามากป่าว
เมีย: เมานะ แต่ยังไหว
น้องหนุ่ม: คอแข็งนะนี่
เมีย: แน่นอนแข่งกันไหม
น้องหนุ่ม: ไม่ไหวพี่ คอผมไม่แข็ง แต่อย่างอื่นแข็งนะ 555
เมีย: อะไรแข็ง
น้องหนุ่ม: ควยแข็ง หยอกๆๆๆๆๆ 5555
เมีย: 555555555555
น้องหนุ่ม: แล้วพี่จะกลับตอนไหน
เมีย: อีกสักพัก บอกแฟนไว้แล้วแหละว่าถ้าจะให้มารับเดี๋ยวโทรบอก
น้องหนุ่ม: ให้ผมไปส่งป่าวละ
เมีย: ขับรถไหวเหรอ ไม่อยู่กินกับเพื่อนต่อเหรอ
น้องหนุ่ม: ไหวๆ ไม่กินแล้ว อย่างกลับไปนอน
เมีย: เมาแล้วนอนเหรอ นึกว่าเมาแล้วเงี่ยน หยอกๆ เอาคืนบ้าง
น้องหนุ่ม: 555 แล้วพี่ปลาล่ะ เมาแล้วเงี่ยนป่าว รีบกลับไปจัดกับผัวป่าว
เมีย: บ้าเหรอ แต่ถ้าผัวจัดให้ก็ดี อิอิ
น้องหนุ่ม: นั่นงัยเงี่ยน อยากกลับไปจัดกับผัวแล้วดิ เออพี่ผมมีอะไรจะเล่า แต่พี่จะฟังได้ไหมมัน 18+
เมีย: แหมแล้วที่คุยนี่ไม่ 18+เลยเนอะ เล่ามาดิ
น้องหนุ่ม: ต้นเดือนผมไปเที่ยวผับ แล้วไปจีบญ เมาแล้วเงี่ยนแบบพี่ บอกจะให้แฟนมารับ สุดท้ายแฟนไม่ได้มารับ เพราะผมเอาไปจัดทั้งคืน 555
เมีย: ร้ายนะเรา ตัวผอมๆ แบบนี้แรงเยอะขนาดนั้นเลยเหรอ
น้องหนุ่ม: แล้วพี่คิดว่างัยละ
เมีย: คิดอะไร
น้องหนุ่ม: คิดว่าผมควยใหญ่ป่าวละ
เมีย: ตัวผอมสูงๆ ไม่ใหญ่ 555
น้องหนุ่ม: โหดูถูก เดี๋ยวงัดโชว์เลย
เมีย: กล้าเหรอ
แล้วน้องหนุ่มก็เดินมานั่งข้างๆ เมีย แล้วก็รีบงัดควยออกมาโชว์เมีย
เมีย: น้องมันงัดควยออกมา ตกใจหมด ควยใหญ่มากยาวมาก และมีมุกรอบควยเลย น้องบอกทีหลังว่ามุก 9 เม็ด
ตอนนั้นตกใจเพราะคิดเทียบกับควยตัวเอง แล้วต่างกันเยอะมาก หัวบานใหญ่มาก แต่นั่งหนุ่มพองัดควยออกมาแล้วมือก็เป็นปลาหมึกเลย

เดี๋ยวมาเล่าต่อนะครับ

drof666

pamaaeng

9toulek

ความมึนเมาเป็นจุดเริ่มต้นของความสุข
ส่วนนึงผมว่าแฟนคุณก็คงมีใจให้กับน้องส่วนนึงผสมกับความเมาหน่อยๆ เลยได้กันพอดี

somc217

คงจะโดนมาอย่างหนักแน่ๆ หลักฐานจึงได้ชัดเจนแบบนี้ ตามต่อครับ
ขอบคุณมาก

code47

swss2511

sixdevil7

เจอมุข​9​เม็ดจัดหนักขนาดนี้ผัวจะไม่รู้ได้ไง... ขอบใจมากครับ

Pure Pure

ว่าแล้วทำใมเมียถึงยอมให้เดกมันเปนอย่างนี้นี่เอง

26916

dekdong

thanakorn1234

bluesky11

ความเมาเป็นเหตุ เริ่มเรื่องก็น่าติดตามแล้วครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ