ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 09:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mqoomania

เกมอย่าางงี้อยากมีไว้เล่นบ้าง หาได้จากไหนครับเนี่ย

Neng Balltor

::Angry::ชักสนุกและซิ มีเปิดซิงด้วย

Edit บทมีทิ้งท้ายชวนพี่เล่นเกมด้วย

I2eI3oI2n D Ace

เจ้าการ์ดนี้เหมือนกับจะรู้ใจคนเปิดเลยนะ5555 การ์ดเปิดซิง

ความมันบังเกิดแน่นอนตอนจบจริงคงทำกันทั้งบ้าน

patipat100

ขอการ์ดตัวช่วย เรียกพี่สาวมาเพิ่ม

ตอนหน้าพี่สาวก็ต้องแตกในด้วย

thelegendary29

แนวของวิเศษนี่มีมาทุกแบบเลย  อยากมีไว้ครอบครองสักชิ้นจัง 

Editได้เวลาชวนพี่สาวเล่นมั้งแล้ว

exia

ิkball

เกมการ์ดอะไรครับเนี่ยดีจริงๆเลย ::JubuJubu::

พี่สาวต้องโดนนน

B&B

เอิ่มมม... แรกน่าดูดีด้า​เหมือนอยากทำแบบนี้สุดๆ พอเห็นการ์ดแปลกๆ เริ่มปฎิเส​ธ อาจจะปกติมั้ง อืมๆ เสพโดมากก็ไม่ดีแหะ คิดไปเรื่อยเลยเรา

ขุ่นแม่งานดีจริงๆ เลยนะ ขุ่นดีขนาดนี้ พี่สาวจะขนาดไหนน่าาาา

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

ตอนแรกพระเอกดูธรรมดานะ แต่พอเจอสุดท้าย ผมชักกลัวเจ้านี้แล้วสิ แต่ประเด็นคือทรงผมไม่ค่อยเช้ากับเนื้อเรื่องเลย

หน้าตาดูติ่มๆ แบบนี้แม่อาจจะรักง่ายก็จริงๆ แต่พี่สาวดูอคติแปลกๆ แต่ก็นะ ผมว่าก็ดีเหมือนกัน เพราะตัวละครติ่มๆ แบบนี้ไม่ค่อยได้ดีเลย

ขอบคุณ​ครับ​

zzzaaa1

ตอนแรกๆก็ต้องใช้การเปิกการ์ด แต่ต่อๆไปคงไม่ต้องใช้การ์ดแล้ว

edit การ์ดใบสุดท้าย คือบอกความในใจนะ ไม่ได้บอกให้เอากันต่อ เกินขอบเขตของการ์ดแล้วมั้ง