ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 09:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

สาวแกลทั้งสองเรื่องรอคิวไปก่อนนะครับ เรื่องนี้ด่วนเพราะท่าน Hunfrid จ้างแปล
ขอเรียกว่าท่านแมวนํ้าละกัน ปกติหลายๆคนที่จ้างแปลจะไม่ให้เอามาลง
แต่ด้วยนํ้าใจของท่านแมวนํ้า ทำให้ทุกคนได้อ่านโดจินสนุกๆกัน
ผมดูผ่านๆตอนแรกก็เฉยๆนะ ไม่นึกว่าจะเป็นแนวอุปกรณ์ของวิเศษ
เป็นของวิเศษที่มีเนื้อเรื่องยาวแถมINCEST ขอบอกว่าพอได้แปลแล้วเรื่องนี้สนุกมาก
ขอบคุณท่านแมวนํ้าที่แบ่งปันสีสันเรื่องดีๆให้ทุกคนได้อ่านครับ

***เรื่องนี้ท่านแมวนํ้าจ้างแปลทั้งสามตอนไม่ต้องกลัวดอง
แถมเขาบอกว่าชอบเรื่องสายโลหิต อาจมีสิทธิถูกขุดจากการฝังด้วยก็ได้

ไหนๆก็แปลแล้ว ขอนับรวมไปอยู่ในหมวดไอเท่มประหลาดของผมด้วยเลยก็แล้วกันนะ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

EarthPSN

บ๊ะแหล่วๆ ติดใจตามสูตร ::Suffocate::

กระทู้นี้จะเป็นกระทู้ใจดีหรือมีสังหาร ให้ท่านแมวนํ้าตัดสินใจ 55

mklx1319

กำลังหาช่องว่างแล้วพี่สาวมาเล่นด้วยตอนไหนนิ ถ้ามาแจมด้วยเท่ากับ เริ่มใหม่ไหม หรือ ว่าเกมนี้เล่นกันหลายรอบ ?.

รอบ 2 จงมา ดูทรงแล้วไม่น่าจบสวยนะเรื่องนี้

kazu36

อุ๊ย ได้การ์ดสำคัญเปิดซิง
ได้ทีชวนเล่นใหญ่เลย
เนื้อเรื่องเหมือนจะดาร์ค แต่ก็ไม่ค่อยดาร์คนะครับผมว่า

exaram

จินตนาการเซ็กคนญี่ปุ่นนี่บรรเจิดสุดๆช่างคิดมาได้นะพล๊อตแบบนี้
นึกถึงในเอวีที่แจกตังแล้วมีคำสั่งออกมาแรงขึ้นเรื่อยๆเลย555

Apinan Mok

ขอการ์ดซักชุดได้มั้ยครับ ไว้เล่นในหอหญิง

กระชับไปทีละคน แม่ไปลูกอล้วควบสองเลย หาเร็มของลูกแท้ๆ

FBkira

Item แปลกๆมาอีกแล้ว

พี่น้องสานสัมพันธ์

BlacKKero

ขอบคุณทั้งคนแปลและคนจ้างแปลด้วยครับที่ให้มาปล่อยให้อ่านกัน
ส่วนตัวชอบแนวพวกนี่ครับ ชอบติดตามงานของคุณ SKater แปลแนวนี่

แหมๆๆ ร้านขายอยู่ที่ไหนจะไปซื้อบ้าง

ฮาๆ เกมการ์ดนี่เหมือนจะรู้ใจคนเล่นเลย

kit Nana

ลุ้นไปกับการ์ด  เปิดแต่ละใบเป็นการไล่ระดับความเสียว
พอร์ทเรื่องตื่นเต้นมากกก...

การ์ดพิเศษ จัดให้ครอบครัวรักกัน รักกัน ๆๆ
ภาคต่อไป คงตื่นเต้นกว่านี้

ขอบคุณผู้แต่งผู้แปลและผู้สนับสนุน

Bowonphong

มาสักที แนวนี้ ชอบมากครับ ติดตามอยู่ตลอด ขอบคุณที่เหนื่อยแปลให้คับ

โดเรม่อน

พอเจอว่าเปิดซิงลูกถึงกับไปไม่ถูกเลย ถ้ามีแบบนี้จริงคงสนุกนะครับไปเล่นในหอพักหญิงคงฟิน555

ชวนพี่เล่นเกมส์ด้วยตอนหน้าคงบรรเทิงกว่านี้2-1แน่ๆ

Ohm009

no.609

::Glad:: อยากได้การ์ดแบบนี้จังมีขายไหนบ้าง

พี่คานะเสร็จแน่ๆๆแตกใน ::DookDig:: รอติดตามครับ

HK

การ์ดใบสุดท้ายนี้มันเปิดซิงให้ลูก แบบนี้มีแววเป็นการ์ดจากซาตานแน่ๆแบบให้ทำแต่เรื่องหื่นๆเกี่ยวกับครอบครัว แล้วจะได้พี่ตอนไหนหนอ

****นั้นนะซิ พี่สาวแน่ๆต่อไป แต่จะโดนอะไรบ้างถึงติดใจ นี้ซิน่าคิด

เดินผ่านมาเฉยๆ

เกมการ์ดบ้าไรว่ะเนี่ยยย ให้ลูกซิงเปิดซิง

เชี่ยยยย พี่สาวจะเป็นยังไงนะ แต่ดูแม่ไม่ค่อยขัดขืนเลย พี่สาวน่าจะสู้เอาเรื่องอยู่