ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท2

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 09:27:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

กลับมาเล่าต่อครับ ลืมบอกไป เมียผมเป็นสาวเหนือ คนเชียงใหม่ ขาวตัวเล็ก อวบ ๆ สูง 152 หนัก 49 หีใหญ่ ตูดใหญ่ แต่นมปานกลาง ไม่เล็กไม่ใหญ่ ต่อเลยนะครับ
เมีย: พอน้องหนุ่มงัดควยออกมา ตกใจมากควยใหญ่ หัวบาน มีมุกรอบควย เคยเห็นแต่ในรูป มาเห็นของจริงดูน่ากลัว แต่จังหวะนั้นมือน้องหนุ่ม จับนมเค้าแล้ว และค่อยๆ ล้วงเข้ามาในเสื้อมาเขี่ยหัวนม
ผม: ไม่ขัดขืนเลยเหรอ
เมีย: ไม่เลย ตอนนั้นเงี่ยนมาก ยิ่งโดนคนอื่นที่ไม่ใช่ผัวจับยิ่งเงี่ยน  น้องนมเล่นจนหัวนมแข็ง
น้องหนุ่ม: พี่ปลาเงี่ยนใช่ป่าว หัวหนุ่มแข็งเลย โดนเขี่ยหัวนม
เมีย: อือพี่เงี่ยน
น้องหนุ่ม: จะกลับไปให้ผัวเย็ดไหมพี่ปลา
เมีย: อือๆ เสียวมากคะ
น้องหนุ่ม: จับควยผมด้วยสิพี่
เมียบอกพอน้องหนุ่มบอกให้จับควยก็เอามือไปจับที่หัวควยบานๆ
เมีย: ควยใหญ่กว่าของตัวเองมาก 2 กำ หัวควยยังโผล่  แถมมีมุกรอบควยเลย ตอนนั้นคิดว่าถ้าเขาหีแล้วจะเป็นงัยนะ
น้องหนุ่ม: พี่ปลาควยผมเป็นงัย
เมีย: ใหญ่มากไม่เคยเห็นควยใครใหญ่เท่านี้ หีพี่โดนเข้าไปหีฉีกแน่เลย
น้องหนุ่ม: พี่ปลาจะให้ผมเย็ดเหรอ
เมีย: อือ หนุ่มจะเย็ดพี่อยู่แล้วไม่ใช่เหรอ
น้องหนุ่ม: ครับพี่ จะยิงน้ำให้เต็มหีเลย ตอนเตะบอลผัวพี่ยิงใส่ผม ผมจะยิงใส่หีเมียเขาคืน 555
น้องหนุ่ม: ควยผมใหญ่กว่าผัวพี่เยอะป่าว
เมีย: เยอะมากคะ เคยวัดไหมค่ะ
น้องหนุ่ม: ยาว  7.8 นิ้ว รอบวง 8.3 นิ้ว ของผัวพี่ละ
เมีย: เคยวัดให้ผัว ยาว 5.5 นิ้ว รอบวง 5 นิ้ว
น้องหนุ่ม: รับรองพี่จะติดใจอิอิ
เมียบอกน้องหนุ่มเล่นนม พยายามล้วงไปที่หี แต่เมียใส่กางเกงยีนเลยล้วงยากหน่อย
น้องหนุ่ม: ผมขอเย็ดพี่ปลานะครับ
เมีย: คะ เงี่ยนมากไม่ไหวแล้ว
น้องหนุ่ม: โทรบอกผัวไหมครับ
เมีย: เดี๋ยวโทรบอกว่ากลับเองให้นอนก่อนได้เลย
แล้วเมียก็กลับมาที่งานและบอกเพื่อนๆ ว่ากลับแล้วเดี๋ยวผัวมารับ แต่ความจริงเดินออกจากบริษัทไปนัดเจอน้องหนุ่ม โดยแกล้งให้น้องขับรถออกมารับนอกบริษัท
ผม: แล้วงัยต่อ
เมีย: ทำไมผัวควยแข็งมากอะ เสียวเหรอที่เมียเล่า
ผม: อือ
เมีย: ไม่โกรธเขาแล้วใช่ไหม
ผม: ไม่โกรธแล้ว เล่าต่อๆ
เมีย: พอไปถึงน้องหนุ่มก็ไม่ต้องพูดกันแล้ว
เมียบอกว่าโทรมาหาแต่ผมไม่รับ (ผมเล่นเกมอยู่ตอนเมียโทรมา Free fire 555) เมียบอกว่าพอไปถึงห้องน้องหนุ่มก็เขามาจูบเมีย เมียก็จูบกลับ จูบกันนานมากเหมือนคนเพิ่งเป็นแฟนกันและกำลังจะเอากันครั้งแรก หนุ่มค่อยๆ ถอดเสื้อเมียผมออก นมดูดนมและเลียเมียผมไปทั้งตัว ปากก็บอกหีใหญ่ ขาว สวยน่าเย็ดกว่าสาวๆ อีก
เมีย: น้องหนุ่มลีลาดีมาก เลียหีเก่ง เค้าเสียวหีมาก ตอนนั้นลืมผัวหมดแล้ว
น้องหนุ่ม: เสียวไหมครับพี่ปลา
เมีย: พี่เสียวหีมากคะ หนุ่ม โอย อุยยยยย เสียวหี
น้องหนุ่ม: ผมเลียเก่งไหมครับ
เมีย: เก่งคะ เสียวมาก จะแตกอยู่แล้ว
น้องหนุ่ม: งั้นพี่ปลาอมควยให้ผมหน่อยนะครับ
เมีย: คะ
เมียค่อยๆ เอาลิ้นไล่ตั้งแต่หัวควยถึงโคน แล้วก็อมควยให้น้องหนุ่ม แต่อมได้ไม่สุด ควยยาว อมได้ตรงหัวควย จังหวะที่กำลังอมควย ผมก็โทรมาพอดี เมียเลยหยุดแล้วมารับโทรศัพท์
บทสนทนาผมกับเมียตอนนั้น
ผม: ฮัลโหล จะกลับแล้วเหรอเห็นโทรมาพอดีอาบน้ำอยู่เลยไม่ได้รับ (ไม่กล้าบอกว่าเล่นเกม)
เมีย: ยังไม่กลับพอดีจะโทรมาบอกว่านอนก่อนเลยไม่ต้องมารับเค้า เดี๋ยวกลับแท๊กซี่
ผม: อยู่ในงานป่าวพอดีไม่ได้ยินเสียงดนตรีอะไร
เมีย: พอดีออกมาเข้าห้องน้ำ แล้วเห็นเขาขายใส่กรอกใหญ่ดีเลยซื้อกิน
ผม: เครๆ งั้นแค่นี้แหละ
พอวางสายเสร็จ เมียบอกโคตรตื่นเต้นอมควยอื่นอยู่ ผัวโทรมาพอดี เมียจับควยน้องอมต่ออย่างมันส์
น้องหนุ่ม: ผัวโทรมาตอนเมียอมควยให้คนอื่นเลย อิอิ
น้องหนุ่ม: พี่ปลาอมควยเก่งจัง ผมเสียวจะไม่ไหวแล้วครับ พี่อมมากี่ควยแล้ว
เมีย: 7 ควยรวมหนุ่ม
น้องหนุ่ม: ร้ายเหมือนกันนะพี่เห็นเรียบร้อยแบบนี้ แอบผัวไปเย็ดเหรอครับ
เมีย: ป่าวคะ แฟนก่อนที่จะมาแต่งกับผัวอะ ก่อนมาเจอผัว มีแฟนมาก่อน 5 คน พอเจอคนนี้ก็คบและแต่งงานจนมีลูกคะ ไม่เคยไปมีอะไรกับคนที่ไม่ใช่แฟน
น้องหนุ่ม: แต่ตอนนี้พี่กำลังอมควยคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนนะครับ
เมีย: คะ ไม่ใช่แฟน แต่ควยเท่าแขนทำแทนได้คะ อิอิ
น้องหนุ่ม: ร้ายก้าจ ผมไม่ไหวแล้วครับ ขอเย็ดนะครับ
น้องหนุ่ม: เย็ดสดแตกในได้ป่าวครับ
เมีย: ได้คะพี่กินยาคุม
ผม: โอว ให้เขาเย็ดสดแตกในเลยเหรอ
เมีย: อือ จังหวะนั้นลืมหมดทุกอย่างแล้ว เมาเงี่ยน ขอโทษนะ
ผม: อือ ต่อๆ
เมีย: น้องหนุ่มเลียหีเมียอีกหน่อย แล้วเอาควยมาถูตรงปากรูหี
น้องหนุ่ม: พี่ปลาดูดิ หีใหญ่ๆแบบพี่ มันเหมาะกับควยๆใหญ่แบบผม หีแฉะมากเลย
เมีย: คะ ค่อยนะควยใหญ่ กลัวเจ็บ
น้องหนุ่ม: พี่ปลาพร้อมจะเป็นเมียผมยังครับ
เมีย: พร้อมแล้วคะ หนุ่มค่อยแทงควยเข้าหีเค้า ควยใหญ่แน่นหีมากคะ
น้องหนุ่ม: พี่ปลาเป็นเมียผมแล้วนะครับ
เมีย: คะผัวขา แน่นหีมากคะ เสียวหีมากกกกกกกกกกกกกก
น้องหนุ่ม: ดีกว่าควยผัวที่บ้านป่าว
เมีย: ดีกว่าเยอะคะ เสียวกว่าแน่นหีกว่า แรงกว่านี้ก็ได้คะ เสียววววววววววววววววว
หนุ่มจับเมียผมเล่นทุกท่า เย็ดกัน 2 ชม.กว่าที่ห้องหนุ่ม หนุ่มแตกในหีเมียไป 1 น้ำ แล้วก็แตกใส่หน้าเมียอีก 1 น้ำ ส่วนเมียบอกว่าไม่ได้นับแตกเยอะมาก ไม่เหมือนตอนเย็ดกับผม แล้วหนุ่มก็พาเมียผมมาส่งที่บ้าน บ้านผมเป็นทาวโฮม เมียบอกหนุ่มมาส่งที่บ้านแล้วเมียก็ขึ้นมาหาผม ผมรู้สึกตัวว่าเมียกลับบ้านมาแล้ว และคงเข้าไปอาบน้ำ ผมก็หลับต่อ แต่ความจริงคือเมียกับหนุ่มที่โซฟาชั้นล่างจนถึงตี4  เมียบอกติดใจควยหนุ่มมาก เย็ดกับหนุ่มบ่อยกว่าผมอีก
เดี๋ยวมาเล่าต่อที่เมียผมไปเย็ดข้ามปีกับหนุ่ม และหลอกผมไปส่งให้หนุ่มเย็ดบอกว่าไปทำโอที และเย็ดเสร็จให้ผัวไปรับกลับอีก และเรื่องที่โดนเย็ดจนผมจับได้

Tik K.

Rutt Non

น้องปลาเจอหนุ่มน้อยทั้งใหญ่ยาวฝังมุกแบบนี้มิน่าถึงติดใจจนต้องโกหกผัวเลยนะ

lamanno9

ไม่ทันมาถึงผัวเงี่ยนมากเลยโดนของใหญ่ไปสะก่อน

bangsan

เจอน้องนักitควยใหญ่เข้าไปติดใจเลยพาไปล่อต่ออีกหีบานแน่ๆ

redbaron

กำลังลุ้นเลย ว่าจะเปนไงต่อไป เนื้อเรื่องน่าติดตาม

akerue

sry

Noom Noomnoom

มีลุ้นจะโดนล่อที่ไหน แวะจัดที่โรงแรมก่อนกลับ

err

pamaaeng

ของผัวเล็ก ไม่สะใจ ขอลองกับของใหญ่ บ้างดีกว่า