ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท3

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 04, 2020, 01:27:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

หีปลาเมียผม

ต่อนะครับ เรียบเรียงเรื่องที่เมียเล่า
หลังจากที่เมียผมโดนน้องหนุ่มเด็ก it support พาไปเย็ดที่ห้องเขาแล้ว และมาเย็ดถึงบ้านตัวเองที่โซฟาชั้นล่าง หลังจากเย็ดกันเสร็จและหนุ่มกลับบ้านไป เมียก็ขึ้นมาอาบน้ำและสำรวจดูหีตัวเองที่โดนควยอื่นทีไม่ใช่ผัวเย็ดแตกในหีไป  2 น้ำ แตกใสหน้าและนมอีกอย่างละน้ำ ส่วนตัวเมียเล่าว่าตัวเองแตกนับไม่ได้ ผิดกับเย็ดกับผมที่ต้องขึ้นขย่มควยเท่านั้นถึงจะแตก ท่าอื่นไม่แตก เมียบอกตอนอาบน้ำก็รู้สึกผิดที่เมาแล้วเงี่ยนปล่อยให้คนอื่นเย็ด แต่ที่คิดหนักคือจะทำงัยกับหีที่แดงๆบวมๆดี ผมต้องสงสัยแน่ๆ
ปกติเมียผมเป็นแพ้พวกมด เวลาโดนกัดจะบวมมากๆ เมียบอกว่าตอนนั้นเลยคิดแผนว่าจะใช้วิธีบอกผมว่ามดกัดหีบวมเลย ก่อนที่ผมจะเห็นหีเธอ

ตื่นเช้ามา ผมเห็นเมียผมหลับอยู่ข้างๆ เลยไม่อยากปลุก ผมลุกไปอาบน้ำ แล้วก็ออกไปซื้อกับข้าวมาซื้อเผื่อเมียด้วย ผมก็นั่งเล่นเกม รอเมียตื่นอาบน้ำมากินข้าวกัน และกะจะขอเย็ดเมีย

ประมาณ 10 โมงเมียผมตื่นขึ้นมา เมียลวมาหาผมข้างล่าง ผมกำลังนั่งเล่นอยู่ตรงโซฟาที่เมียโดนหนุ่มเย็ดเมื่อคืน (แต่ตอนนั้นผมยังไม่รู้นะครับว่าเมียโดนเย็ด)
เมีย:  นี่เมื่อคืนตอนเค้าไปนั่งเล่นและซื้อใส้กรอกมากินเค้าโดนมดกัด
ผม:  กัดตรงไหน
เมีย: มันกดตรงหีอะ บวมเลย ปกติแพ้มดอยู่แล้ว
ผม: สงสัยจะมดตัวผู้มากัดหี 555  ไหนดูหน่อยดิ

เมียผมเปิดหีให้ดูมันบวมๆแดง ตรงแคมหีก็แดงๆ
ผม: บวมเลยเกามันหรอเลยแดง เอานิ้วแหย่รํหีเบาๆ
เมีย:  อือ
ผม:  จะเย็ดฃด้ไหมนี่ เงี่ยนอยากเย็ดเมีย กะรอเย็ดตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว
เมีย:  ได้แต่เบาๆหน่อยนะมดกัด จะเจ็บๆ
ผม:  อือ

หลังจากนั้นเมียก็อาบน้ำ และผมก็จับเมียเย็ดไป 1 น้ำ ถามว่ารู้สึกหลวมป่าว ปกติมันก็ไม่ค่อยแน่นอยู่แล้วเพราะเมียผมคลอดเองทั้ง 2 คน เย็ดเสร็จก็กินข้าวกัน ใช้ชีวิตปกติ
วันอาทิตย์ผมก็เย็ดเมียอีก 2 น้ำเช้ากับเย็น

วันจันทร์อีก 1 อาทิตย์ใกล้ปีใหม่ ผมไปส่งเมียทำงานปกติ ส่งเสร็จก็เลยไปที่ทำงานผมต่อ
ผม:  แล้วหลังจากนั้นยังงัยต่อ
เมีย:  วันจันทร์ก็ไปทำงานก็คุยกับน้องหนุ่มปกติ แต่ไม่มีอะไร และวันอังคารตอนเย็นก่อนผมมารับ หนุ่มโทรมาหา
ผม: โทรมาว่างัย
เมีย: โทรมาบอกว่า
หนุ่ม: พี่ปลาวันนี้รีบกลับบ้านป่าวครับ
เมีย: ผัวพี่มารับตอน 1 ทุ่มนะ
หนุ่ม: งั้นก็มีเวลาดิ พวกเราเลิกงาน 5 โมงครึ่ง
เมีย: ทำไมเหรอ
หนุ่ม: พี่ปลาไม่น่าถาม ผมอยากเย็ดพี่อีกอะ ติดใจหีพี่มากๆ พี่ไม่ติดใจควยผมเหรอครับ
เมีย: ไม่เอาเดี๋ยสผัวจับได้
หนุ่ม:  นะๆพี่ ห้องผมขับแปปเดียว 10 นาทีถึง(ห้องพักหนุ่ทอยู่ใกล้ๆบริษัท)
หนุ่ม: นะๆ พี่
เมีย: อือก็ได้ ไลน์บอกผัวแปปนะ

สักพักเมียบอกผมว่าไม่ต้องเข้ามารับที่บริษัทนะ ให้ไปรับที่ปากซอยหน้า 7 เพราะไปห้องน้อง จะรอตรงนั้น ผมก็บอก อือ

ผม: อ้าวไปให้เจาเย็ดตอนเย็นตอนรอผัวมารับเหรอ
เมีย:  อือ ก็พอหนุ่มชวนและพูดมาน้ำหีก็เดิน อยากโดนเย็ด เพราะมันเสียวกว่าควยผัว
ผม:  อือ แล้วงัยต่อ
เมีย:  สัญญาแล้วนะว่าถ้าเล่าละเอียดจะไม่โกรธ
ผม:  อือๆ เล่าต่อ
เมีย: เลิกงาน 5 โมงครึ่งไปถึงห้องหนุ่มเกือบหกโมง ไปถึงก็ใส่กันเลย จูบแลกลิ้นกัน
หนุ่ม:  พี่ปลา ยอมมาเย็ดกับผมอีกดีใจมากเลย ติดใจควยผมป่าว
เมีย:  คะ
หนุ่ม:  ทำไมเหรอครับ ควยผมเย็ดมันส์กว่าควยผัวพี่เหรอครับ
เมีย:  คะ เสียวเทียบกันไม่ติดคะ
หนุ่ม:  มีเวลา 1 ชม. ใช่ป่าว
เมีย:  ใช่
หนุ่มจับเมียผมดูดนม เลียหี จนเมียผมร้องลั่นห้อง แล้วก็เผด็จศึกหีพี่สาวในออฟิศแบบไม่ต้องเมา ผมมาถึงหน้าเซเว่นที่เมียบอกเลยจอดรถและโทรหาเมีย เมียผมรับสายและบอกว่ารอ 15 นาทีนะ เขาอยู่บนห้องน้องแพรอะ เพื่นเมียชื่อแพร รอตรงเซเว่นแหละ
ผมก็บอก  ได้ๆ

เมีย:  ตอนที่ตัวเองโทรมาเค้ากำลังขย่มควยหนุ่มอยู่ พอว่างสายรีบขย่มจนน้ำหีเค้าแตก หนุ่มจับเขาเย็ดต่อและแตกในคารูหีเลยน้ำควยเยอะมาก หนุ่มบอกใส่กางเกงในแล้วไปหาผัวเลยผัวรอนานแล้ว เลยแต่งตัวน้ำควยเต็มรผูหี ลงมาหาผัว

จบไว้ตรงนี้ก่อนนะครับ ไว้เล่าต่อ

benzlt22

9toulek

ไม่ต้องสืบครับ นานๆทีจะเจอของใหม่ที่ไม่ใช่แฟน แถมลีลาดี มีน้ำอดน่ำทน ติดใจแบบนี้ก็คงไม่แปลก

lamanno9

เจอของใหญ่ไปผัวตัวเองก็ไม่สนใจแล้วเตลิดเลยสิทีนี้

phumin

MAC

หนูจ๋าระวังนะของใหม่ต้องคอนๆใช้เดียวจะบาลเอา ::Waiting::

power1961