ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท4

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 04, 2020, 06:53:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

มาต่อกันครับ

หลังจากเย็นนั้นเมียผมก็โดนหนุ่ทเย็ดเป็นครั้งที่ 2 เป็นการเย็ดกันหลังเลิกงานตอนที่เมียรอผมไปรับ ซึ่งเป็นวันที่ 24 ธันวา
ผม:  หลังจากโดนครั้งที่ 2 แล้วโดนตอนไหนอีก เล่ามาๆ
เมีย: เช้าวันพุธ ที่ตัวเองไปส่งเค้าตอน 7 โมงอะ เขาเงี่ยนเลยโทรหาน้องมัน แล้วก็ไปให้น้องมันเย็ดจนถึง 8 โมงครึ่งก่อนเข้าออฟฟิศ
ผม: ทำไมเงี่ยนแล้วไม่บอกละ จะได้เย็ดให้ตอนเช้า
เมีย: ก็ตอนแรกกะจะเข้าออฟฟิศเลย แต่พอนึกถึงควยน้องมันก็เงี่ยน
ผม:  เลยไปให้เขาเย็ด
เมีย:  อือ
เมีย: แล้วตอนเย็นที่เค้าบอกจะไปกินเลี้ยงวันคริสมาส กับน้องๆ เค้าไม่ได้ไปกินเลี้ยงกับน้องๆในแผนก เค้าไปนั่งกินเบียร์กับหนุ่ม แล้วก็ไปเย็ดกับน้องจนเที่ยงคืนแล้วให้ตัวเองมารับ จำได้ป่าว
ผม:  ผมจำได้ที่บอกว่าไปกินเลี้ยงกับน้องๆ สรุปคือไปให้เขาเย็ดอีกเหรอ
เมีย:  อือ
ผม:  แล้วที่บอกได้ของขวัญ เป็นเงิน 2000 ที่บอกจับฉลากได้ของผจก. อย่าบอกนะ ว่าเขาให้
เมีย:  อือ หนุ่มให้เค้าเอง 2000
ผม: รู้สึกว่าเมียจะติดใจมากนะ
เมีย:  อือ ไม่รู้ดิ แต่มันอยากอะ หลังจากนั้นอีก 2 วันก่อนหยุดปีใหม่ พอตัวเองไปส่งตอนเช้า เค้าก็ไปให้น้องหนุ่มเย็ดตอนเช้าก่อนเข้างาน อีก 2 วัน
ผม:  โห เย็ดทุกวันเลย
เมีย: ไม่ทุกวันช่วงหยุดปีใหม่เค้าก็ไม่ไดไปนิ ให้ตัวเองเย็ด
ผม:  อือๆ เล่าต่อ โดนเย๋ดตอนไหนอีก
เมีย: เค้าไปโดนเย็ดวันเค้าดาวน์ปีใหม่อะ ตัวจำได้ป่าววันที่ 31 อะ
ผม:  จำได้ว่าเค้านัดเพื่อนไปกินและไปเค้าดาวน์ที่บ้านเพื่อน ก่อนไบ้านเพื่อนเค้าเย็ดตัวเองก่อน แล้วเราก็ไปบ้านเพื่อนเค้า เสร็จแล้วตัวเองก็บอกว่าน้องที่แผนกโทรมาชวนไปเค้าดาวน์ที่ห้องน้องๆ แต่เค้าติดกับเพื่อนเลยให้ตัวเองไป อย่าบอกนะคนที่ชวนคือหนุ่ม
เมีย:  อือ หนุ่มโทรมาชวนเค้า เค้ารู้แหละว่าหนุ่มชวนไปเย็ดแน่นอน เค้าเลยบอกหนุ่มว่าลองคุยกับผัวก่อนไม่รับปากว่าจะไปได้ไหม เค้ามาชวนตัวเองไปหาด้วย ถ้าตัวเองบอกไป ถ้าตัวเองบอกไปด้วย เค้าก็จะโทรไปบอกหนุ่มว่าไปไม่ได้ และแกล้งให้หนุ่มโทรมาบอกว่าไม่กินกันแล้ว เค้าก็จะกินกับเพื่อนๆตัวเองต่อ แต่ตัวเองบอกให้เขาไป เค้าเลยโทรไปบอกหนุ่มให้มารับ แกล้งทำเป็นออกมาเรียกแท๊กซี่
ผม: ร้ายกาจมากนะ
เมีย:  เค้าขอโทด
ผม:  ต่อๆ (ฟังเมียเล่าควยแทบระเบิด)
เมีย: หนุ่มมารับเขาไปถึงห้งหนุ่มก็ประมาณ 5 ทุ่ม หนุ่มก็ชวนกินเหล้า
เมีย: ฉลองกัน 2แคนเหรอ
หนุ่ม:  ใชาครับพี่ปลา
เมีย:  ไม่ไปกินกับเพื่อนๆ เหรอ
หนุ่ม:  กินแล้วเพื่อนๆ กลับไปหมดแล้วพี่ พอดีผมบอกให้มันกลับไป ผมจะรับเด็กมาเย็ด
เมีย:  ใครเด็กแกเจ้าหนุ่ม
หนุ่ม:  ก็พี่ปลางัย 555
เมีย: พอกินสักพัก หนุ่มก็เริ่มเข้ามากอดจูบ และเล้าโลม
หนุ่ม: ขอเย็ดข้ามปีเลยนะครับ
เมีย: คะ
ผม:  ตัวเองง่ายเนอะ
เมีย:  เค้าเมาแล้วด้วยเงี่ยนอะ อิอิ
หนุ่มค่อยๆ เล้าโลมเมียผม ทั้งจูบ ดูดนม เขี่ยหี เขี่ยแตด และเลียหีเมียผม เมียผมก็ไม่ยอมแพ้ ทั้งดูดค่อยเลียควยให้หนุ่มอย่างเมามันส์ แล้วจังหวะที่เมียผมดูดควยหนุ่มอยู่นั้น มีมือใครคนหนึ่งมาจับที่เอวเมียผม พร้อมกับส่งควยเข้าหีเมียอย่างรวดเร็วไม่ทันตั้งตัว เมียทั้งตกใจ และเสียวที่โดนควยเสียบเข้ารูหี ถึงควยจะไม่ใหญ่เท่าของหนุ่ม แต่เมียบอกใหญ่กว่าของผมแน่นอน เมียไม่ทันได้ตั้งตัวพอเสียบควยเข้าหี เขาก็กระแทกหีเมียรัวๆ เมียต้องปล่อยปากออกจากควยหนุ่ม และร้องครางเพราะโดนกระแทกหีท่าหมารัวๆ
เมีย:   โอ้ยยย อ่าาาาาาา เสียวหี ใครอะหนุ่ม ทำไมให้เขามาเย็ดหีพี่
หนุ่ม: ขอโทดนะครับพี่ปลา เพื่อนผมเองชื่อแบง เพื่อนผมเขาอยากเย็ดพี่ปลาด้วย พี่เสียวไหมครับ
เมีย:  เสียวคะ แต่ทำไมไม่บอกพี่ก่อนละ
หนุ่ม:  ถ้าบอกก่อนกลัวพี่ไม่ยอม
แบง:  สุดยอดเลยไอ้หนุ่มหีโคตรใหญ่เย็ดมันส์จิงๆ ร่านได้ใจเลยวะ หนีผัวมาให้คนอื่นเย็ด ในคืนเค้าดาวน์
แบงกระแทกควยใส่หีเมียผมรัวๆ เมียผมร้องโอ้ยย เสียวหีคะ มือชักควยให้หนุ่ม สักพักมีมืออีก 2 มือมาบีบนมเมีย ข้างละคน
เมีย:  ใครอีกนี่ หนุ่ม โอยยย แบงพี่เสียวหี
หนุ่ม: กรกับแชมป์ เพื่อนผมครับ
ผม: โดนรุมเย็ด 4 ควยเลยเหรอ
เมีย: อือ อีกใจอยากให้หยุดนะคิดในใจเราจะโดนรุมเย็ดเลยเหรอ อีกใจอยากลองว่าเวลาโดนรุมเย็ดจะเป็นยงงัยนะ และคิดว่ายังงัยก็ไม่รอดหรอก ขอลองโดดนรุมเย็ดเลยแล้วกัน
แบงกระแทกควยท่าหมาใส่เมียผม
เมีย: โอยยย ไม่ไหวแล้ว เสียวหีมากจะแตกแล้ว โอยยยยย แตกแล้วคะ
เมียผมแตกเพราะโดนควยแบงกระแทกท่าหมา  หลังจากเมียน้ำแตก หนุ่มขอเย็ดบ้าง หนุ่มจับเมียผมนอนหงาย แล้วเข้าไปเย็ดต่อจากแบง ส่วนแบงเปลี่ยนเอาควยไปให้มียผมอม ส่วนกรกับแชมป์เข้าไปดูดนมเมียผมคนละข้าง เมียบอกสุดยอดเลยหีก็โดนกระแทก นมก็โดนดูด เสียวมาก หนึ่มมองดูเวลาอีก 10 นาทีเที่ยงคืน
หนุ่ม: พี่ปลาเราฃม่แตกพร้อมกันทั้งหมดทุกคนเลยนะ จังหวะนับเค้าดาวน์
เมียไมไม่พูดอะไรเพราะปากอมควยแบงอยู่ กรกับแชมป์เอาควยไปให้เมียผมชักให้ หนุ่มกระแทกควยใส่หีเมียผม ส่วนเมียผมอมควยให้แบงค์ เสียงคนเคาดาวน์ดังขึ้น
9 8 7 6 5 4 3 2 1 0  พร้อมเสียงประทัดฉลองขึ้นปีใหม่ จังหวะที่เสียงประทัดดังฉลองปีใหม่ ควยทั้ง 4  ก็น้ำพุ่งออกมาพร้อมกันๆ ควยหนุ่มพ้นน้ำใส่หีเมียผม ควยแบงฉีดใส่ปาก ส่วนกรกับแชมป์พ้นใส่นมเมียทั้งสองข้าง พร้อมกับเมียผมที่เสียวจนเสร็จอีกรอบ พร้อมกับตัวกระตักอย่างแรงเพราะความเสียว เสร็จสิ้นการฉลองปีใหม่อย่างสมบูรณ์
ส่วนผมผัวตัวจริงก็เค้าดาวน์ฉลองปีใหม่อย่างสนุกกับเพื่อน โดยไม่รู้เลยว่าเมียโดนรุมเย็ดข้ามปี

หลังจากเสร็จพวกหนุ่ม ก็พักกันและนั่งกินเหล้ากันต่อ และก็เริ่มต่ออีกยกตอนตี 1  ส่วนผมกินกับเพื่อนต่อถึงตี 2 เลยขอตัวกลับโทรหาเมียว่าจะกลับบ้านเดี๋ยวแวะไปรับ
เมีน:  ตอนที่ตัวเองโทรมาบอกว่าจะมารับเค้าโดนกรเย็ดท่าหมาอยู่เลย ปากก็อมควยให้แบง แต่เค้าแกล้งบอกว่าหลับทำเป็น้สียงงัวเงียคุยโทรศัพท์

ช่วงเวลานั้น
ผม:  นี่เค้ากลับแล้วนะ เดี๋ยวแวะรับ
เมีย: (เสียงงัวเงีย) เค้าเมาหลับไปแล้ว จะมารับแล้วหรอ เค้าง่วงมาก เดี๋ยวรอนะ
ผม:  งั้นตัวเองนอนห้องเพื่อนไหมละ เดี๋ยวเค้าไปรับพรุ่งนี้ก็ได้
เมีย:  อือ งั้นเค้านอนห้องเพื่อนนะ ตัวเองขับรถกลับบ้านดีๆ ระวังด่านด้วยละ
ผม:   จ้าๆ ไม่กวนแล้วตัวเองนอนไปเถอะ

หลังจากวางสายกรกับเมียผมกระแทกหีรัวๆ
กร: โคตรสุดยอดโดนรุมเย็ดอยู่ แต่หลอกผัวว่าหลับ คืนนี้จัดยาวๆ

เมียผมนอนครางให้หนุ่มทั้ง 4 เย็ดจนถึงตี 4 และทุกคนก็หลับไปด้วยความเพลีย เมียรู้สึกตัวอีกทีประมาณ 9 โมงเช้าเพราะรู้สึกเสียวๆที่หี เป็นหนุ่มที่กำลังเลียหี ส่วนแชมป์ดูดนมเมียอยู่ และสงครามสวาทก็เกิดขึ้นอีกยก
จนตอนเที่ยงผมโทรหาเมียและไปรับเมียผมไปกินข้าวที่ห้าง เมียมารอผมหน้าเซเว่นที่
เคยนัด

เมีย: เขามารู้ทีหลังว่าหนุ่มวางแผนกับเพื่อนๆ ว่าจะเอาเค้ามาเย็ด เพื่อนหนุ่มขอเย็ดด้วย หนุ่มบอกแล้วแต่พี่เค้า ถ้าพี่เค้ายอมก็ไม่ว่าอะไร เขาเลยวางแผนให้เพื่อนไปซ่อนตัวนอกระเบียงรอจังหวะค่อยเข้ามาเย็ด

สรุปปีใหม่เมียผมโดนควย 4 คน หนุ่ม แบง กร แชมป์ เย็ดข้ามปีฉลองปีใหม่

แล้วจะมาเล่าต่อนะครับ
ปล. อ่านแล้วช่วยเม้นแสดงความเห็นหน่อยนะครับ ผมจะได้รู้ว่าทุกท่านอยากให้ผมเล่าต่อ

pamaaeng

M_ne

สุดยอดเลยครับ  เอากันข้ามปี สุดๆๆเลย

aunkung0111

อันนี้เลยถิดเกิดแต่ผัวดันไม่โกรธรดิ

volpe

งานนี้ไม่หยุดแค่ 4 คนแน่นอน รอติดตามยาวๆเลยคร้บ

Pigdavil

สุดยอดความเงี่ยนครอบงำ สุดท้ายกลายเป็นกระหรี่ของไอ้หนุ่ม คงไม่จบแค่สี่คนนี้แน่ๆ

gunnersasin

chaiwatpu1

somc217

ดูเธอช่างร้อนแรงเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ น่าตื่นเต้นจัง
ขอบคุณมากครับ

tste2bnz

drof666

เจอมวยหมู่เข้าไปแบบนี้ เจอควยผัวตัวจริงก็คงไม่รู้สึกเสียวอะไรอีกแล้ว

yes no ok

ตำราเดียวกับเมียผมเลยคับจุดเริ่มต้นคือเมาแล้วเงี่ยนทำให้เรื่องเลยเถิดบานปลายไปขนาดนี้ไว้ว่างๆผมจะมาเล่าเรื่องของเมียผมบ้างนะ

San023

เมียคุณร่านแบบนี้ผมว่าต่อคงได้100ควยแน่ๆ

Simatic Field