ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Izumi, Reizei]Midareuchi สอนรักยัยกัปตันสาว [ภาพสี] แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 12:24:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Shine Muscat

เรียกพบ นี่พบกับอะไรกันน้า  ::Evil::

---

สรุปตัดจบแบบละครไทย โค้ชเป็นแค่ตัวละครเสริม
แฟนรุ่นน้อง ไม่ชวนพระเอกมาร่วมวงเลย  ::Crying::

wittaya09

ก้ปตันของเราคงงานเข้าแน่ครับ
โดนบังคับ กับครีมกระตุ้นเข้าไป กัปตันเราต้องเป็นเหยื่อเขาอีกนานแน่แน่

ปฏิภาณ ครับ

เสร็จครูพละแหงเลย

กำรุ้สึกผิดเลยโทดโค้ช

สงสๅรพระเอกจังไม่รุ้อะไรเล้ย

oilza12120

เปิดเรื่องมาก็รู็แล้ว โค้ชมันร้าย 555

เอ้าผิดแผน แต่ก็รู้ๆกัน สาวดีเด่นกลายเป็นสาวร่าน 5555

kit2516

naris1423

ดูท่าทางโค้กแล้วไม่น่าไว้วางใจเลย 
เหมือนโค้ชจะเป็นพวกอึด ทึก ทน ซาดิสด้วยแน่ๆ
แต่ที่ดูๆ โค้ชนี่ท่าทางจะเครมลูกทีมทั้งหมดเลย

Qtaro Qtaro

ชอบการ์ตูนแนวนี้ครับ ลายเส้นวาดได้สวยมากนางเอกก็น่ารักดีครับรอลุ้นนางเอกจะเสร็จโค้ชมั๊ย

Pap Nuttawut

Pap Nuttawut

manee

โค้ชเรียกติวตัวต่อตัวแบบนี้ ต้องมีอะไรพิเศษแน่ๆ

pom24986

Liftzthekop

เหมือนเคยโดนมาก่อนหน้านี้แล้ว เนียนทำเป็นเข้มตอนเรียกอ่ะ 5555

thegift52

ซาซากิ นี่ใครน่ะ กัปตันหรอ หรือตัวประกอบ แล้วอะไร ยังไง อ้าาาา สงสัยๆๆๆๆ
.
น่าสงสารผู้ชายจัง อย่างน้อยก็น่าจะให้เค้าร่วมด้วยนะ อาจจะเจอขุมทรัพย์ที่ไก่เก็บรักษาไว้ก็ได้ เนอะๆๆๆ