ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hinasaki Yo] Desire แรงปรารถนา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 06:24:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

โอ้โห ถ้าเมียนายสะบึมขนาดนี้ แล้วเปิดเอง ใครล่ะจะห้ามใจไหว
นี่เล่น outdoor ข้างงานที่มีคนเยอะๆ โคตรตื่นเต้น
หมอนี่คงเสียบเต็มที่แหละ ผมก็ทำแบบนี้

นั่นไงแตกใน แล้วเจ๊ชวนไปที่ห้องต่อ ผัวเมาคงไม่เด้าซินะ

mspeed

หัวหน้าไม่ค่อยทำการบ้าน
ให้ลูกน้องทำแทนละกัน ระวังใครมาเห็นก็ดีนะ
มีเด็กๆเยอะเสียด้วย
แบบนี้นัดกันไปข้างนอกน่าจะดีที่สุด
นี่ถ้าหัวหน้าจับได้นี่เอ็งตายแน่นอน แอบจัดเมียเค้า Outdoor อีกต่างหาก

bbun2018

ล่อเมียเจ้านาย​รู้ละก็​ เอาเป็นสามเส้าเลยดีไหม

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน30วัน

kazu36

จบแบบวัวเคยขาม้าเคยขี่ ชักชวนไปที่ชอบ ที่ชอบ
มีการขอโค๊ดลับเลขที่ห้องด้วย 555

mindza2212

หัวหน้าไม่สนใจเมียหรือไงเนี่ยเมียถึงมาหาผู้ชายข้างนอก

ผัวเมาไ่ม่รู้เรื่องเลยว่าเมียไปหาหนุ่มอื่นแล้ว

apichart2523

เมียหัวหน้าทำประชดใส่สามีแต่ที่ไหนได้ติดใจกระดอลูกน้องมากกว่า ผมว่าเพื่อนของสามีมาเจอแล้วสวิงร่วมกัน เพราะเธอร่านขนาดนั้น
ไอ้น้องถ้าให้เบอร์ห้องรับรองหัวหน้าจับได้แน่ทางที่ดี หาเด็กมาให้หัวหน้าด้วย

mummebufa

นมอย่างสวย เอาทั้งทริปบาบีคิวไม่ต้องกินแล้วทีนี้

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
เมียหัวหน้าก็เหมือนเมียเรา เข้าใจตรงกันนะขอรับ อิอิอิ

potaeds

เมียกัวหน้านี้ไม่ธรรมดา ตัวหัวหน้าก็มึนจัดเลย

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย
แบน30วัน

drof666

เรื่องแบบนี้จะโทษเมียหัวหน้าไม่ได้ เพราะความเงี่ยนมันไม่เข้าใครออกใคร ตอบว่าถ้าไม่หนีตามกันไปก็ต้องแอบไปกินตับกันลับหลังผัวจนกว่าจะเบื่อไม่ก็ผัวจับได้เอง
Edit.ส่วนมากในชีวิตจริงถ้าผัวจับไม่ได้ไล่ไม่ทันเมียก็คงไปหาชู้เรื่อยๆจนกว่าจะเบื่อกันไปข้าง ชอบจริงๆเรื่องลักกินแอบกินตับกันเนี่ย

boxser

คนเคยๆสินะ

edit มีขอเบอร์ห้องด้วย555 คืนนี่ยังอีกยาวไกล สินะ

Noproblemman

ลองได้ติดใจซะขนาดนี้
ราตรีนี้ยาวนานแน่

ไม่มีอะไรในกอไผ่
นอกจากใส่กันอย่างเดียว ::NoNo::
ขอบคุณครับ

gfthebc

ตอน​จบ​น่า​จะ​ต้อง​ได้​ช่วย​เมีย​ของ​หัวหน้า​ไป​เรื่อย​ๆเมื่อ​มี​โอกาส​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ แบบ​นี้​น่า​จะ​ยาว​ครับ​ ต้อง​ได้​นัด​กัน​ครั้ง​ต่อ​ๆ​ไป​แน่​ๆ​ครับ​

bigboy001

::Thinking::  เรื่องคงประมาณหัวหน้าไม่ค่อยทำการบ้านเมียเลยงุ่นง่านร่านเซ็กส์ สุดท้ายลูกน้องมาเจอเลยจัดหนักให้เต็มๆ  ::Thinking::

EDIT นั่นไง เมียหัวหน้านี่ร้ายกาจมาก จะไปให้เยสถึงห้องเลยทีเดียว!!

l2aito

คงจะได้จัดยาวๆ กับเมียหัวหน้าแหงๆ ดูท่าติดใจขนาดนี้  ::Shy::

ขอเบอร์ห้องด้วยแบบนี้ ยาวไปแน่นอนครับ