ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวคลินิก ตอน 1 (หัดแต่ง)

เริ่มโดย zuper, กุมภาพันธ์ 08, 2020, 08:21:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zuper

สวัสดีครับ จริงแล้วผมลองเปิด Twitter "แต่งเรื่อง X จากภาพ" ก็ตามชื่อเลย หาภาพสาวจากในทวิต ทั้งที่เจ้าตัวถ่ายเอง หรือคนอื่นถ่ายแล้วแบ่งปัน
แต่รู้สึกอยากเผยแพร่ในที่นี้ เพราะเป็นที่ๆ ผมอ่านจนเก็บประสบการณ์งานเขียนมาแต่งเองได้

ตอนนี้ผมก็ลองหลายคน แต่เป็นปลายเปิด ที่จะแต่งตอนต่อๆ ไปได้
เลยขอลงให้อ่านกันนะครับ ใครชอบเรื่องไหน บอกด้วยนะครับ จะได้มีตอนต่อๆ ไปตามมา
แต่คงไม่ได้ใส่ภาพเท่าใน ทวิตเตอร์ เพราะไม่ได้ขอเจ้าของไว้ว่าจะลงในนี้ ใครสนใจดูภาพก็ตามไปใน ทวิตนะครับ
https://twitter.com/StoryXFromYou

--------------------------------------------------------------------------------------
อุ้ย! ทำไงดี ฉี่เล็ดออกมาหน่อยแล้ว ทำไมยังไม่มีใครมาเปลี่ยนกะเสียที ฝ้าย สาวคลินิกกำลังคิดในใจ หลังจากนั่งเคาน์เตอร์บริการลูกค้ามาเป็นชั่วโมงๆ แล้ว นั่งไปบิดไป จนผ่านไปสิบกว่านาทีถึงได้มีโอกาสไปเข้าห้องน้ำ

กางเกงในผ้าฝ้ายสีขาวราคาแพงเปียกเป็นวงๆ ทำไงดีนะไม่ได้เอาแผ่นอนามัยมาด้วย ตลอดอายุ 23 ปีที่ผ่านมาของฝ้ายในที่สุดก็ได้ลองทำในสิ่งที่คิดไว้มานาน ฝ้ายเริ่มถอดกางเกงในออก เก็บมันลงกระเป๋า แล้วออกไปทำงานต่อ โดยรอบบ่ายฝ้ายจะเข้าไปทำงานเป็นผู้ช่วยหมอในห้องตรวจ

คนไข้เป็นผู้ชายอายุประมาณ 30 เข้ามาอย่างเขินอาย ฝ้ายเองก็ฟังไม่ถนัดว่ามาตรวจอะไร ไม่นานหมอก็ให้คนไข้ขึ้นเตียงและถอดกางเกงออก ว้าว! ขนาดในกางเกงในยังตูมขนาดนี้ ไม่อยากคิดว่าข้างในจะขนาดไหน แค่คิดก็ทำให้ฝ้ายเริ่มแฉะอีกครั้ง ยิ่งลมเย็นๆ หวิว ยิ่งทำให้แฉะแบบไม่เคยเป็นมาก่อน

เมื่อคนไข้ถอดออกจนหมด ฝ้ายรู้สึกคันยุบยิบจนต้องลดมือเอาแฟ้มบังไว้ เพื่อถูจิ๋มเล็กน้อย (ถ้าหากขึ้นคล่อมคนไข้เลยจะฟินแค่ไหนนะ) คนไข้เองก็คงเขินที่ฝ้ายอยู่ในห้องด้วย พยายามเอามือปิดเจ้าโลกไว้ แต่ไม่เพียงพอยิ่งทียิ่งขยายใหญ่ขึ้น ฝ้ายอยากเอื้อมมือไปจับคว้าเอาเข้าปากจัง

"ฝ้าย ทำความสะอาดด้วย"
เสียงขอหมอเรียกสติของฝ้ายอีก
"ค่ะ?"
ฝ้ายตกใจเล็กน้อย และพยายามทำงานตามหน้าที่ ใส่ถุงมือและหยิบแอลกฮอลล์ขึ้น มือซ้ายประคองดุ้นของคนไข้ไว้ พลิกหงาย อีกมือหยิบสำลีเช็ดตั้งแต่ไข่ขึ้นมา ค่อยๆ ปลิ้นมันออกมา ทำเอาฝ้ายต้องกลืนน้ำลาย และแอบชักเบาๆ เล็กน้อย

ตอนนี้จิ๋มของฝ้ายแฉะแบบสุดๆ ถ้าเป็นทุกทีที่ใส่กางเกงในคงชุ่มไปแล้ว แต่ตอนนี้ฝ้ายที่กำลังโนแพน ก็ต้องระวังไม่ให้ซึมออกมาที่กระโปรง และไม่ให้น้ำหยดลงไปที่พื้น ไม่นานหมอก็ตรวจคนไข้เสร็จ แล้วฝ้ายจึงต้องขอตัวไปห้องน้ำก่อน

เดินไปฝ้ายก็รู้สึกหน้าแดง ไม่รู้ว่ามีน้ำหยดลงพื้นบ้างไหมนะ

เมื่อเข้าห้องน้ำ ฝ้ายไม่รอช้ารีบถอดกระโปรงออก แล้วเอานิ้วแหย่เข้าไปอย่างรุนแรง ความเสียวซ่านเต็มที่ ฝ้ายแหย่ไปก็นึกถึงดุ้นของคนไข้คนนั้นไป แหย่เข้าแหย่ออก ไม่นานก็ตัวกระตุก สั่นจนรู้สึกหมดแรงต้องนั่งพักอยู่เกือบ 5 นาที

ก่อนจะแต่งตัวให้เรียบร้อย และเพิ่งนึกได้ว่า วันนี้มีนัดฟิตเนตด้วยนิหน่า จะมีแรงเหลือไปไหมนะเรา
รับจ้างแต่งนิยาย 18+ ติดต่อ twitter @secretxwar ตอนละ 250 บาท

devilzoa