ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 09:28:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GGames

vigo

ณตอนนี้ยังรับน้องชายไม่ได้แต่ต้องยอมเพราะการ์ดบังคับ ซักวันคนตอ้งยอมด้วยใจแน่ๆ 
อย่าบอกนะว่าตอนต่อไปหึงพ่อตัวเอง

Man. Number1

เอาแล้วคราวนี้พี่สาวคือรายต่อไปที่จะต้องมำตามคำสั่ง จะเกิดอะไรขึ้นผมรอลุ้นอยู่นะครับ

zieghert

xonly-1221

เล่นเกมส์แบบนี้ทั้งวันเลยนะ ไอ้เด็กเวรตะไล  ::Angry::

ชวนเล่นกันทั้งบ้านเลยแบบนี้

akasaboy

การ์ดนี่มันสุด ๆ บีบบังคับก็ได้ ต้องหามาสะสมแล้วล่ะ

เดี๋ยว ๆ มึงจะหึงพ่อมึงไม่ได้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Ksksks Snksks

ขอบคุณครับ
ชุนจังชวนคานะเล่นเกมส์ช้าไปเลยอดเปิดคนแรก แต่ยังมีฉันอื่นที่ยังไม่ได้เปิดไม่งั้นต้องเสียใจแย่

simongang

ยาวๆกันไปนะคืนนีื

อาวววววววว ยังไงครับเนี่ยยยยยยย ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto:: ::Fighto::

kkkko

Jikkig16

softjoke

การ์ดแต่ละใบนี่มันสุดยอดจริงๆ
.
.
การ์ดจบตอนนี้มันดีจริงๆ555

Neng Balltor

::Hunger::เริ่มสนุกแล้ว แต่แอบเสียดาย โดนเปิดซิงไประ

Edit
มีอิจฉาพ่อตัวเองด้วย

I2eI3oI2n D Ace

การ์ดเยี่ยมเลย แต่ตอนจบะเป็นยังไงเนี่ยของฟรีไม่มีในโลกซะด้วย

Edit:การ์ดอะไรเนี่ยมีสั่งให้ตกไข่ด้วย ตอนจบจะเป็นยังไงเนี่ยอิจฉาพ่ออีก

thelegendary29

ตอนแรกก็นึกว่าจะไม่ได้ผลกับพี่สาว
ที่ไหนได้ มาแบบจัดเต็ม

Edit รู้สึกเหมือนจะโกรธใครบ้างคนน่ะ555

exia

พี่สาวนี่โดนจัดหนักตั้งแต่ต้นเลยนะครับบบ  ::Thankyou::
ไม่คิดว่าจะหนักจริงๆ 10ใบนี่ช่างน่ากลัววว