ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 09:28:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Worrarat Imkaow

ตอน2มาเร็วจัง ขอบคุณแอดที่แปลกับท่านแมวน้ำอีกครั้งครับ ขออ่านจบก่อนแล้วจะมาบอกความรู้สึกนะครับ ::Sobad::
.
.
.
เสร็จพระเอกตามเรื่องตามราวสินะ แต่แอดพระเอกมันก็NTRพ่อมันมาตั้งแต่ตอนแรกแล้วนะ เออ แล้วถ้าพ่อมันรู้เรื่องจะไปจบแบบไหนละเนี่ย?

สลัดผักใส่ไข่

นี่แหละที่รอคอย พี่สาวจอมหยิ่ง อยากรู้ว่าจะขัดขืนได้อีกซักกี่น้ำ

รอตอน 3 เลย ลูกจะยึดครองบ้านหลังนี้แล้ว

gfthebc

น่า​สงสัย​จัง​เลย​ครับ​ว่า​ตอนแรก​ทำไม​การ์ดถึง​ไม่​ส่งผล​กับ​พี่​สาว​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ตอน​ที่​3นี้​ อาจจะ​ทำให้​แม่​ใหม่​ท้อง​ แล้ว​พ่อ​อาจจะ​คิดว่า​เป็น​เพราะ​ตัวเอง​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​

bigboy001

::Thinking::  พี่สาวนี่ร่านได้ใจจริงๆ ชอบโดนรุ่นพี่เยส งานนี้พระเอกต้องเอาให้เข็ด หอยแหกแตกในไหลเยิ้มๆไปเลย  ::Grimace::

EDIT พ่อชอบติดธุระสงสัยมีเมียน้อยป่าว งานนี้ต้องไปเอาคืนไอ้ลูกตัวแสบ 555+

kit Nana

เกมส์รัก มักบังคับ ในช่วงแรก แต่จบท้าย ด้วบการติดใจ พี่สาวก็น่าจะเช่นนั้น เป็นแรงใจ ให้ตอนต่อไป

ตามคาด พี่สาวติดใจ แม่ก็หลงไหล
ท้ายคงป่องด้วยกันทั้งคู่ ซินะ

ลุ้นๆๆๆๆๆ

jarabaman

อุรุงตุงนังท่าไหนกลายเป็นจั่วการ์ดวะเนี่ยพี่สาวว

ไอ้ลูกเวนกับพ่อก็หึงหรอเนี่ยย 555

ollo

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ชวนเล่นเกมส์ช้าไปหน่อยเลยอดเปิดซิงเลย Edit ได้ขนาดนี้ก็น่าจะพอใจแล้วนี่ไปอิจฉาพ่ออีกไอ้เด็กเวร

Ppcub Jjip

ยิ่งขัดขืนยิ่งหนัก555555

เดี๋ยวๆนี่เองจะหึงอะรขนาดนั้น เขาผัวเมียกันนะไอเวรรรร

exaram

joulez

น่าติดตามมากครับ พี่สาวก็ไม่รอดแต่เสียดายมีคนเปิดซิงละ

ผมว่าตอน3 จบไม่สวยแย่ ดูจากตอน2หน้าสุดท้าย ชุนจังมันอิจฉาพ่อตัวเอง แต่มันผิดที่เอาแม่ของพ่อ จริงๆหันมาจริงจังกับพี่สาวก็พอแล้ว ส่วนแม่เอาเมื่อต้องการ

sniperteam

ขัดคำสั่งการ์ดไม่ำด้เลย อยากได้การ์ดจังเลยแบบนี้

BabyFace

ในที่สุดพี่สาวก็ได้เล่นเกมส์  เล่นแบบไม่เต็มใจนี่ก็น่ารักน่าลุ้นไปอีกแบบ  ตอน 3 พ่อน่าจะได้เล่นด้วยครอบครัวสุขสันต์  ::Shower::
ไอ้เด็กบ้า  พ่อตัวเองงแบ่งกันซิเมียพ่อยังเอา

ipor

แตกใส่หน้า ไปแล้ว คงไม่ต้องโชว์เสียวหรอกมั๊ง เยต่อเลย

อ้าวเห้ย เอ็งจะหึงพ่อเอ็งทำไมว่ะนั่น เดี๋ยวรอดูตอน 3 ว่าจะจบอย่างไร