ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท5

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 06, 2020, 01:58:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

มาต่อกันครับ

หลังจากเมียผมโดน หนุ่มและเพื่อนอีก 3  คนรุมเย็ดข้ามปีวันปีใหม่ วันที่ 2 ก็เป็นวันทำงานปกติครับ เมียก็ไปทำงานปกติและก็ไม่ได้โดนเย็ด วัน ที่ 3 ก็เหมือนกันเมียไม่โดนเย็ด แต่ตอนเย็นวันที่ 3 เมียบอกผมว่าวันเสาร อาทิตย์นี้ต้องทำโอที เปิดปีใหม่มางานเยอะ

เมีย: เค้าต้องไปทำโอทีเสาร์ อาทิตย์นี้ งานเยอะอะ
ผม: อือ ให้ไปส่งป่าว หรือจะขับรถไปเอง
เมีย:  ไปส่งก็ได้
ผม: แต่ขอเย็ดเมียตอนเช้าก่อนไปส่งนะ
เมืย: ค่ะที่รัก

เช้าวันเสาร์ผมกับตื่นมาเย็ดกันตั้งแต่ 6 โมงเช้า เย็ดกันเสร็จประมาณ 7 โมง เมียผมขย่มควยผมแตกไป 1 น้ำ ส่วนผมแตกใส่รูหีเมีย แล้วก็อาบน้ำแต่งตัวกัน

ผม:  อย่าบอกนะว่าที่บอกไปทำโอที ความจริงคือไปให้เขาเย็ด
เมีย:  อือ หนุ่มชวนเย็ดตั้งแต่เย็นวันศุกร์ แต่เขาอยากพักหี
ผม:  ร้ายมากนะตัวเอง แล้วโดนรุมอีกป่าว
เมีย: ค่ะเค้าโดนรุมเย็ด
ผม: 4 ควยเท่าเดิมป่าว
เมีย:  7 ควยค่ะ
ผม: โหทำไมเยอะจัง ใครอีกอะ แล้วตัวเองไหวเหรอ
เมีย: ตอนนั้นไม่ไหวก็ต้องไหว
ผม:  แล้วอีก 3แคนเป็นใคร
เมีย: เป็นน้าของแบง กับเพื่อนของน้าอีก 2 คน 
ผม:  แล้วมาได้งัย
เมีย: แบงบอกว่าหลังจากที่รุมเย็ดเค้าเสร็จ วันที่ 1 ก็ไปนั่งกินเหล้าหับพวกน้า 3 คนนี่แหละ เมาๆ ก็คุยกันไปเรื่อยๆ จนแบงเล่าบอกน้าว่าเมื่อวานไปรุมเย็ดเมียชาวบ้านมาโคตรเด็ด สาวเชียงใหม่ ลูก 2  อายุ 40 แล้ว กิ๊กไอ่หนุ่มมัน ไอ้หนุ่มบอกว่าอย่างเรียบร้อยไม่เคยโดนควยอื่นนอกจากผัว เมาแล้วเงี่ยนโดนควยไอ้หนุ่มเข้าไปร่านแตกพวกน้าพอได้ฟังบอกขอเย็ดด้วย มันเลยโทรมาหาหนุ่มขอพวกมัน 3 คนเอาด้วยดิวันหลัง
ผม: แล้วรู้ป่าวไปแล้วจะโดน 7 ควย
เมีย:  ไม่รู้ คิดว่าแค่ 4 ควยเหมือนเดิม

ผมไปส่งเมียให้พวกมันรุมเย็ดแบบไม่รู้ตัวเพราะคิดว่าเมียไปทำโอที เมียบอกพอผมส่งลงที่ออฟฟิศ เมียก็โทรให้หนุ่มมารับ ไปถึงห้องก็เจออีก 3 หนุ่มที่เคยรุมเย็ดรออยู่ พอไปถึงทุกคนก็ใส่เลย ช่วยกันบิ้วอารมณ์ และก็รุมเย็ดเมียผม สักพักแบงก็เดินไปเปิดประตํห้อง พร้อมกับพวกน้าและเพื่อนๆ อีก 3  คนเดินเข้ามา และก็มาช่วยกันรุมเย็ดเมียผมกันอย่างเมามันส์ จนถึง 5 โมงเย็นผมก็ไปรับเมียกลับบ้านโดยไม่รู้เรื่องอะไรเลย
วันอาทิตย์ผมก็ไปส่งเมียทำโอที(ไปให้พวกมัน 7 คนรุมเย็ด) และเย็นก็ไปรับกลับโดยที่ไม่รู้เลยว่าไปรับไปส่งเมียให้เขารุมเย็ด

วันจันทร์เมียก็ไปทำงานปกติจนถึงวันพฤหัส วันศุกร์เราลากลับบ้านไปหาลูกๆ ที่ตจว. เพราะเป็นวันเด็ก หลังเลิกงานวันพฤหัสก็ออกกันเลย จันทร์ถึงพฤหัสนี้เมียได้พักหีเต็มๆ ไม่ได้โดนเย็ด

ผม: ตัวเองโดนเย็ดหนักมาก แล้วโดนรุมเย็ดอีกป่าว หรือไปโดนรุมเย็ดอีกทีตอนไปเขาใหญ่
เมีย: ตัวเองใจเย็นๆ เค้ากำลังเรียงลำดับเล่าให้ฟัง
เมีย:  เค้าโดนรุมเย็ดอีกตอนที่เราไปเที่ยวกาญ
ผม:  อ้าว ไปโดนตอนไหนก็อยู่กับเพื่อนๆและเค้าตลอด
เมีย: จะฟังไหม
ผม: ฟังๆ ต่อๆ

หลังจากกลับมาจาก ตจว. ก็ไปทำงานปกติ เมียก็ไปให้หนุ่มเย็ดคนเดียวตอนเช้าทุกวันจันทร์ถึงพฤหัส ไม่ได้โดนรุมเพราะพวก แบง กร แชมป์ ทำงานคนละทีกัน ส่วนวันศุกร์เมียไม่ได้เย็ด เพราะเตรียมตัวเก็บเสื้อผ้า ไปเที่ยวทีกาญ ซึ่งมีเพื่อนๆเมียที่อยู่ในแผนกและต่างแผนก แต่สนิทกันในบริษัท เขาวางแผนไปเที่ยวกันนานแล้วผมตัวแถม รวมทั้งหมด 9  คน ไปพักโรงแรมใหญ่ใกล้สะพานชื่อดังเมืองกาญ โดนไปเที่ยว เสาร์ถึงจันทร์ ลาพักร้อนกันวันจันทร์  เราจองห้องพักไว้ 3  ห้อง ผมกับเมียจองแยก ส่สนเพื่อนๆเมียเขาจองไว้ 3 ห้อง ไปถึงกาญเที่ยงเราก็ไปเช็คอิน และก็เที่ยวสะพาน จากนั้นตอนเย็นก็ไปนั่งกินร้านอาหารกัน ตกกลางคืนเราก็ไปนั่งเล่นไพ่ห้องเพื่อนเมีย โรงแรมที่เราไปพักเป็นห้องแถวยาวๆ ผมกับเมียได้ห้งพักชั้น 2 ส่วนเพื่อนเมียพักชั้น 1 เขาได้ห้องติดๆกัน 3 ห้อง พวกเราก็นั่งกินไป้ล่นไพ่ไป

เมีย: หนุ่มบอกว่าจะขอรุมเย็ดวันเสาร์ อาทิตย์อีก แต่บอกไปแล้วว่าไม่ได้ไปเที่ยวกาญกับเพื่อนๆ และผัว
หนุ่ม:  งั้นพวกผมจะตามไปเย็ดที่โรงแรมนะ
เมีย:  จะบ้าเหรอ จะเย็ดได้งัยผัวกับเพื่อนอยู่เต็ม
หนุ่ม:  เอาเป็นว่าพวกผมมีวิธีแล้วกันขอชื่อโรงแรมและห้องที่จองไว้หน่อย
เมีย:  เค้าก็เลยบอกชื่อโรงแรมและห้องที่จองๆกันไว้

หนุ่มมันโทรไปจองห้องที่โรงแรมและเมียบอกว่าหนุ่มได้ห้องติดกับห้องเพื่อนที่นั่งเล่นไพ่กินเหล้ากัน และหนุ่มก็ค่อยโทรมาถามตลอด เมียก็บอกเขานั่งกินเหล้าเล่นไพ่กัน
หนุ่มถามเมียออกมาจากห้องได้ป่าว เมียบอกจะลองดู เมียบอกกับผมว่าง่วงนอน ขอไปนอนก่อนนะให้ผมนั่งเล่นไพ่กับเพื่อนๆไปก่อนค่อยตามมาก็ได้
พอเมียออกได้สัก 10 นาที ทุกคนในห้องได้ยินเสียงผู้หญิงครางจากห้องข้าง โอ้ยยยย อ่าาาาาาา โอ้ยยยย อ่าาาาา ทักวันมองหน้ากัน แล้วบอกเอาแล้ว นั่งเล่นไพ่ฟังเสียงคนเอากัน ผมตอนนั้นอยากบอกพวกเพื่อนเมียมากเลยว่าขอกลับ กลัวดโดนแซวจะรีบกลับห้องไปเอาเมีย ก็นั่งกินเหล้าเล่นไพ่ ฟังเสียงคนเย็ดกันไป มีเสียงครางออกมาป็นช่วงๆ คาดว่าช่วงที่ไม่ครางอาจจะอมควย ผ่านไป ชม. ครึ่งเสียงก็หายไปคงเย็ดกันเสร็จ พวกเราก็เลยตกลงกัน ตี3  แยกย้ายใครจะเสียหรือได้ไม่ต้องต่อแล้วนะ
เล่นไปสักพักได้ยินเสียงคราง แตาดังแว่ว เหมือนอยู่หลังระเบียงห้องพัก ห้องพักจะมีระเบียงข้างหลัง น้องคนหนึ่งบอกว่าไปแอบดูหน่ยนะ สักพักวิ่วเข้ามาบอก โหนึกว่าเย็ดคนเดียว ผู้หญิงโดนรุมเย็ด อยู่ที่ระเบียง เสียดายปิดไฟเย็ดมองเห็นแต่เงาๆ พวกเาเลยค่อยๆไปแอบดูทีละคน 2 คน เพราะไม่กล้าไปเยอะ พื้นที่น้อยด้วยกลัวเขาจับได้ว่าแอบดูด้วย ตอนผมไปแอบดูก็คิดในใจผู้หญิงร่านจิงๆ มาให้ผู้ชายรุมเย็ด ประมาณตี  ตี 2.50  ก็เย็ดกันเสร็จ พวกเราที่นั่งเล่นอยกย้ายตอนตี   3  ผมก็ขึ้นไปนอนที่ห้องไปถึงเมียหลับไปแล้ว

ผม: อย่าบอกนะคนที่โดนรุมเย็ดอยูห้องข้างๆ คือคัวเอง
เมีย:  อือ เค้าเอง พอเค้าออกจากห้องนั้น ก็เข้าไปหาะวกหนุ่มที่มาแอบพักอยู้ห้องข้างๆ
ผม:  กี่ควย
เมีย:  เท่าเดิม 7 ควย คนเดิมทั้งหมด พอเย็ดเสร็จรอบแรก รอบ 2  พวกเขาเอาเมียไปเย็ดที่ระเบียง บอกไปเย็ดโชว์กันหน่อย แต่ปิดไฟให้มืด
ผม: ร้ายทุกคนเลย แล้วเย็ดเสร็จคืนนั้นพวกมันกลับเลยป่าว
เมีย: ยังเค้าโดนรุมเย็ดอีกคืนวันอาทิตย์
ผม: ไปโดนตอนไหนก็เรามานอนตอนเที่ยคืนแล้วเราก็เย็ดกันจนน้ำแตก
เมีย:  ก็ตอนที่ตัวเองเมาหลับหลังจากเย็ดเค้าน้ำแตก

ตอนเช้าตื่นมาเป็นวันอาทิตย์ ผมตื่นมาเย็ดเมียตอนเช้าด้วยความเงี่ยน เมียถามไปเง่นนจากไหนมา ผมก็บอกแอบดูคนโดนรุมเย็ดเมื่อคืนข้างห้องที่เล่นไพ่ ผู้หญิงร่านมากให้เขารุมเย็ด เมียก็บอกไปว่าเขาทำไม
เราก็มีแพลนเที่ยวที่กาญหลายที่ไม่ว่าจะเป็นเมืองที่แต่งตัวชุดไทยได้ น้ำตก เขื่อน และพอเที่ยวเสร็จ ตอนเย็นพวกเราก็พากันไปนั่งกินร้านอาหารพร้อมกินเบียร์ และกลับมากินต่อที่ห้องเล่นไพ่ แต่ผมเมามาก เลยบอกเมียว่าไปนอนตอนเที่ยงคืนเริ่มไม่ไหว
ผมก็กลับไปนอนกับเมียผมเงี่ยนแต่เมามาก แต่ขอเย็ดเมียก่อนผมจับเมียเลียหี และเมียก็อมควยผมและขย่มจนน้ำเมียแตก ผมดูดนมเมียแรงมากคงจะเมาและเงี่ยน พอเมียขย่มแตกผมก็จัยเมียนอนหงนยแล้วก็เย็ดเมียแตกในใส่หีเมีย แล้วก็หลับไปเพราะเมาและเพลีย

เมีย: หลังจากตัวเองเย็ดเสร็จ แล้วหลับเพราะเมามาก เค้าบอกหนุ่มผัวหลับแล้ว หนุ่มบอกรอแปปนะ สักพักเสียงเคาะประตูที่ห้อง พอเปิดออกไปพวกเขาขึ้นมา 7 คนเลย
เค้าก็ถามขึ้นมาทำไม เดี๋ยวลงไปหา พวกมันบอกเอาที่นี้แหละ ผัวเมามากไม่ใช่เหรอ พวกมันบอกไม่ต้องกลัวหรอก ตื่นเต้นดีออกต่อหน้าผัวเลย แล้วพวกมันก็เข้ามาในห้องและรุมเย็ดเค้าในห้องเลย ตัวเองเมาหลับไม่รู้เรื่อง แต่เค้าตื่นเต้นและเสียวมากที่โดนรุมเย็ดต่อหน้าผัว พวกเขาเย็ดเมียจนถึงตี 5   แล้วก็กลับ เค้าเพลียเลยไม่ได้อาบน้ำ นอนหลับทั้งน้ำควยเต็มหี

ใช่แล้วคืนนั้นผมนอนหลับไปเพราะเมาและเพลียไม่รู้ตัวเลยว่าเมียโดนรุมเย็ดต่อหน้าผมที่นอนหลับ ผมตื่นขึ้นมาได้กิ่นน้ำควยที่หีเมีย และเห็นคราบแห้งๆตรงหมอยเมียคิดว่าน้ำตัวเองเมียคงหลับพร้อมๆกับผม และนมที่แดงคิดว่าผมดูดแรงเมื่อคืน

ผม:   ร้ายทั้งคนรุมเย็ดและคนยอมให้เย็ด (ตอนนี้เมียเล่ามาพร้อมกับควยของผมที่แข็งเมียเลยจับอมให้และแตกใส่ปากเมียเลย)

พอตอนเที่ยงๆ เราก็เช็คอินออก และเดินทางเข้า กทม.

เดี๋ยวมาล่าตอนต่อไปนะครับ ถ้าคอมเม้นเยอะ เพราะจะได้รู้ว่าพวกท่านๆ อยากฟังต่อ

1982kip

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

โดนจัดสวิงต่อเนื่องสะติดใจสุดๆไปแล้ว

Ninetin Tinnakorn

เมียติดใจโดนรุมกู่ไม่กลับเครื่องพังยับเยินอย่างนี้สามีจะทำยังไง

game14974

เมียสุดยอดเลยจริงๆ​ แสดงว่าตอนก่อนโดนจับได้ครั้งล่าสุดนี่ต้องพีคมากอ่ะ​ น่าจะโดนหนักเลยไม่งั้นคงจับไม่ได้

9toulek

อาการแบบนี้ติดใจ สวิงเรียบร้อย สงสัยจะถอนตัว ถอนกายลำบากละ

bigbuff

เรื่องแบบนี้ถ้าลองได้ติดเลิกยาก แต่แบบนี้เก็บตังค์เลยเป็นงัย ไหนๆก็ไหนๆแล้ว

Kitti Wongsa

somc217

เธอเคยโดนรุมมา เลยติดใจ อ่านแล้วเห็นภาพไปด้วยเลย
ขอบคุณมากครับ

code47

yes no ok

ขอถามถึงคนเขียนเรื้องนี้เกิดขึ้นจริงๆรึเพียงแค่แต่งขึ้นมาคับถ้าจิงขอบอกว่าใจท่านสุดยอดมากปะสบการที่ผมผ่านมายังไม่ขนาดนี้เลยคับ

Hamleg

อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2020, 06:25:03 หลังเที่ยง
ขอถามถึงคนเขียนเรื้องนี้เกิดขึ้นจริงๆรึเพียงแค่แต่งขึ้นมาคับถ้าจิงขอบอกว่าใจท่านสุดยอดมากปะสบการที่ผมผ่านมายังไม่ขนาดนี้เลยคับ

เรื่องจริงครับเพิ่งเกิดขึ้นได้เดือนกว่าๆ ตอนหน้าก็หมดแล้วครับ

yes no ok

อ้างจาก: Hamleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2020, 06:43:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2020, 06:25:03 หลังเที่ยง

เรื่องจริงครับเพิ่งเกิดขึ้นได้เดือนกว่าๆ ตอนหน้าก็หมดแล้วครับ
ไว้ผมหยุดงานยาวว่างๆไม่มีธุระละหยุดไม่ตรงกะเมียผมจะมาเขียนเรื่องของผมให้อ่านเป็นการตอบแทนนะคับปะสบการเราคล้ายๆกันแต่ของผมเบากว่าคับ

Hamleg

อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2020, 06:52:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Hamleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2020, 06:43:25 หลังเที่ยง

ไว้ผมหยุดงานยาวว่างๆไม่มีธุระละหยุดไม่ตรงกะเมียผมจะมาเขียนเรื่องของผมให้อ่านเป็นการตอบแทนนะคับปะสบการเราคล้ายๆกันแต่ของผมเบากว่าคับ

รอๆ ครับ อยากฟังเลย

tste2bnz

พล้อตเรื่องสนุกครับ แต่น่าจะบรรยายตอนเย็ดมากกว่านี้หน่อย พวกบทสนทนาตอนเย็ดอะไรแบบนั้น แล้วน่าจะตัดตอนบทสนทนาเกริ่นออกเพราะมันสปอยเนื้อเรื่อง น่าจะให้เป็นแบบเมียเล่าไปเลยน่าจะตื่นเต้นกว่า