ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 05, 2020, 09:28:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ิkball

::HeyHey::ถึงตาพี่สาวแล้วว

พระเอกชักกหวงคุณแม่แล้วสิ ตอนหน้าจะเป็นยังไงน้า

japon

B&B

แรงแค้นทำให้การ์ดกับมาเป็นปกติ อย่างที่ว่างริงๆ การ์ดชุดนี้ไม่ธรรมดา อืมๆ

บางทีวัยรุ่นก็ไฟแรงไปนะ เพิ่งคบกันได้กันแหละ อาจจะปกติของญี่ปุ่น แต่ที่ไทยคงยาก หรือไม่ก็เพราะนี้มันโลกของโดจินละมั้ง

::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

ทำให้ไข่ตกเองได้ บ้าไปแล้วววว เหมือนการ์ดอ่านใจมากกว่าแหะ อ่านตามอารมณ์​ผู้เล่น แบบนี้ถ้าใครอยากให้เป็นอะไรก็เป็นได้เลย

โหดดีแท้ การ์ดแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ เพื่อวันไหนได้ไปเที่ยวกีบเพื่อนสมัยเรียนจะได้เอาไปใช้บ้างงงง อิอิ ว่าไปนั้น ทุกวันนี้ตั้งแต่เรียนจบม.ปลายก็แทบไม่ได้คุยเลย เฮ้ออออ~~~

ขอบคุณ​ครับ​

Bounce

ตอนแรกว่าสนุกแล้ว ตอนสองนี่เยี่ยมกว่าอีก ผมว่าอย่างน้อยก็ช่วยกระชับความสัมพันธ์ครอบครัวได้แน่ๆครับ รออ่านว่าเมื่อไหร่สามแม่ลูกจะได้เล่นเกมส์ด้วยกันสักที รักกันแย่แน่เลยครับคราวนี้

Peapea302

คุณแม่ติดใจขอเล่นเกมส์อีกไปแล้วคนนึง พี่ก็น่าจะเหมือนกันนะ

สนิทกันมากเลย ถึงขนาดยอมเลิกกับแฟนเลยนะ

13igboss

ในที่สุดก็ถึงคิวของพี่สาวแล้ว ถึงไม่ได้เปิดซิง แต่ถึงจะเป็นคนที่สอง...สนุกแน่...รอเปิดการ์ดต่ไป

Taesahasarat1515

ในที่สุดก็ถึงคิวของพี่สาวแล้ว ถึงไม่ได้เปิดซิง แต่ถึงจะเป็นคนที่สอง

sampleeye2

doujin

ซื้อการ์จากร้านไหน แนะนำน่อย เอาไปเล่นกับสาวข้างห้อง