ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท6

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 07, 2020, 12:30:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

หลังจากทีเมียผมโดนรุมเย็ดที่กาญ และกลับมาก็ทำงานปกติ
ผม:  หลังจากโดนครั้งนั้นแล้วโดนอีก เรื่อยป่าวๆ
เมีย: หลังจากกลับมาก็ไม่ได้เย็ด พอวัน  24 เมนมา คสามจริงพวกหนุ่มนัดเย็ดวันเสาร์ แต่พอเมนมาเลยอดเย็ดกัน หนุ่มเลยบอกงั้นวันที่ 1ได้ป่าว ไปเขาใหญ่กัน
เมีย:  เค้าบอกหนุ่มไปว่าขอเช็คก่อน เลยมาแกล้งทำเป็นชวนตัวเองไปเที่ยวกับน้องๆที่ทำงาน ถ้ารัวเองบอกว่าไปก็ค่อยบอกว่ายกเลิกไม่ไปแล้ว พอตัวเองบอกไม่ไป ก็เลยบอกหนุ่มว่าได้
ผม:  ถามจริงตัวเองอยากโดนพวกหนุ่มรุมเย็ดเหรอ
เมีย:  อือ เขาอยาก
เมีย: หลังจากบอกหนุ่มก็ต้องลงกันว่าจะออกวันเสาร์แต่เช้า พอถึงวันที่ 1  ตัวเองก็ไปส่งเค้าไปรอรถทีออฟฟิศ พอตัวเองส่งเสร็จออกมาพวกหนุ่มก็มารับ
ผม:  ไปกันกี่คน
เมีย: 8 คน
ผม:  อ้าวเพิ่ทคนอีก 1 หรอ
เมีย:  ใช่เพื่อนน้าของแบง พอดีเขามีรถตู้บริการเที่ยวอยู่แล้ว พวกน้าแบงไปขวนขอไปฟรีนะ แต่ได้เย็ดฟรีด้วย
ผม:  ต่อๆ
เมีย:  พอขึ้นรถได้ก็นั่งคุยกันปกติ สักพักน้าของแบงก็เริ่ม เอามือมาจับนมและจูบ ทุกคนเห็นน้าของแบงเร่มแบบนี้ ก็บอกเย็ดบนรถเลยแล้วกัน คนขับรถตู้บอกกูก็อดดิ เพื่อนน้าของแบงบอกเดี๋ยวสลับให้ แต่คนคนรถตู้บอกทะกคนเคยเย็ดหมดแล้ว ขอกูเปิดก่อนได้ป่าว น้าของแบงเลยให้จอดและสลับมาให้คนขับมาเริ่มก่อน

เมีย:  คนขับรถตู้มาถึงก็จับเมียดูดนม แล้วก็พูดกับคนอื่น สาวเชียงใหม่ลูก 2 เหรอ หนีผัวมาโดนรุมเย็ด 8 ควยเลยรอบนี้ ปากคนขับดูดนมแล้วก็ ค่อยถอดกางเกงยีนเมียออก
แล้สก็ล้วงไปจับหีเมีย แล้วก็บอกหีใหญ่ แฉะมากเลย
เมีย: ตอนนั้นเค้าครางอย่างเดียว ร้องบอกคนขัยเสียวหี เสียวแตดจัง คนขับถามทำไมถึงเสียว เมียก็โดนเขี่ยแตด คนขับชอบใจเขี่ยใหญ่เลย

เมีย:  น้าแบงบอกต้องมีชื่อทริป แล้วก็บอกชื่อทริปว่า สาวเชียงใหม่ร่านหี หนีผัวมาโดนรุมเย็ด รุมตู้พื้นที่น้อยพวกมันเลยตกลงกันให้ไปเย็ดเบาะหลังสุด เข้าไปรุมได้ทีละ 2 คน

เมีย  :  ตอนนั้นครางเสรยวอย่างเดียว โดนเย็ดจนก่อนไปถึงที่พัก พวกเค้าพาแวะกินข้าว ใส่เสื้อผ้าลงมากินข้าวแต่น้ำควยเต็มหีเค้าเลย

หลังจากกินข้าวเสร็จก็แวะไปนั่งเล่นร้านกาแฟกัน แล้วพวกมันก็พากันไปเช็คอินที่พัก พอไปถึงก็พากันขนกระเป๋า เหล้าไปเข้าห้องพัก ที่เช่าเป็นบ้านหลังหนึ่ง
แล้วทุดคนก็พักผ้อน ยังไม่ได้รุมเย็ดเมียต่อ

เมีย:  เค้าก็หลับ ตื่นมาบ่าย 3 ทุกคนเริ่มตั้งวงกินเหล้า เค้าก็เข้าไปกินด้วย พอเริ่มเมาๆ ก็เริ่มเงี่ยนกัน หนุ่มเริ่มเข้ามาไซ้รที่คอ คนอื่นก็เริ่มลูบ พวกมันค่อยๆ เล้าโล้มเค้าให้มีอารมณ์ ตอนโดนเลียหี โอ๊ยยๆ เสียวหีเหลือเกิน ทำไมเสียวแบบนี้
หนุ่ม:  พี่ปลาชอบโดนรุมเย็ดป่าว
เมีย:  ชอบมากค่ะ แต่ถ้าบ่อยหีพังแน่เลย โอ้ยยๆ เสียวหี เสียวนม เสียวไปทั้งตัวเลย
เมีย: เค้าเสียวมากบวกกับกินเหล้าไปด้วยยิ่งเงี่ยน โดนทั้ง 8 คนรุมเย็ดจน 6โมงเย็น
เลยออกไปซื้ออะไรมากินกัน พอกินข้าวเสร็จ ก็พักกัน ประมาณ 2 ทุ่มกว่าๆ ก็เริ่มตั้งวงกินเหล้ากันอีกรอบ  ประมาณ 4 ทุ่มเริ่มเมาและเงี่ยนกันอีกรอบ ไม่ต้องพํดอะฃรกันมากรู้กันอยู่แล้ว ทุกคนเข้ารุมช่วยกันทั้งเลียหีเค้า ดูดนม เอาควยให้เค้าอม และก็นลรุมเย็ดเค้าทุกที่ทุกท่า ในบ้าน น้าของแบงบอกโคตรสัดยอดพอเมาแล้วสู้ไม่ถอยเลย ร่านได้ใจ

เมียโดนรุมเย็ดสงครามไปจบตอนตี 3 ตอนนั้นเมามากพวกมันรุมเย็ดกันอย่างหนัก และดูดซะรอยเต็มนมเมียทั้ง 2 ข้าง และทุกคนก็หลับไปยาวๆ ตื่นมาอีกที 10 โมงเช้า
หนุ่ม: ซวยแล้วรอยเต็มเลย ทำงัยละที่นี่
เมีย:  นั้นดิ เดี๋ยวจะพยายามไม่ให้ผัวได้เห็น บ่ายเบี่ยงไปให้เขาเย็ดเสาร์หน้ารอยหน้าจะหาย

หลังจากนั้นก็ช่วยกันเก็บข้าวของ แล้วก็กลับเข้ากทม จังหวะที่เข้ากทม. เมียผมก็โดนรุมเย็ดจนถึงบ้าน ผมเห็นรถตู้มาส่งหน้าบ้าน แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไร

ผม: อือ นี่ทั้งหมดแล้วใช่ป่าว

ถามว่าโกรธไหม ตอนแรกก็โกรธ แต่พอเมียเล่าผมกลับควยแข็ง และฟังไปเงี่ยนไป

เมีย:  อือ ทั้งหมดตั้งแต่ต้นจนถึงวันนี้แหละ ตัวเองโกรธเค้าไหม
ผม:  เอาตรงๆ ตอนแรกโกรธนะ แต่ตอนนี้ควยแข๋งมาก
เมีย:  งั้นเค้าช่วยนะ

เมียผมอมควยให้ผม แล้วผมก็เอาคสยเย็ดหีเมีย
เมีย:  เบาๆนะหีเขายังระบมอยู่เลย
ผม:  ทีคนอื่นยังเย็ดหนักๆได้ ขอเย็ดแรงๆบ้าวนะ

ผมกระหน่ำแทงไม่ยั้งและก็น้ำแตกคาหีเมีย และเราก็นอนคุยกัน
เมีย:  แล้วตัวเองจะเอางัย โกรธเค้าจะเลิกกับเค้าไหม
ผม: โกรธนะ แต่เราผ่านชีวิตที่ลำบากมาด้วยกันตั้ง 14 ปี ตั้งแต่ยังไม่มีอะไร จนตอนนี้ก็มีพร้อมแล้ว เค้าคงไม่เลิกหรอก แต่ตัวเองจะทำได้ป่าว ถ้าเค้าบอกห้ามไปให้พวกมันเย็ดอีก
เมีย: อือ เค้าจะเลิกไปเย็ดกับพวกมันแล้ว
ผม:  ทำได้เหรอ เห็นเหมือนติดใจที่โดนรุมเย็ด
เมีย:  ทำได้ดิ ตอนนั้นมันคือความใคร่ ไม่ได้มีรักมาเกี่ยว เค้าจะไม่ไปให้พวกมันเย็ดอีก
ผม:  อือ แต่ไม่ต้องไปบอกพวกมันนะว่าผัวจับได้ มันจะเยาะเย้ยเมียไปติดควยมันเอง
เมีย: อือ

เราตกลงกันเมียจะไม่ไปให้พวกมันเย็ดอีก ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะว่าพวกมันโง่หรือฉลาดกันแน่ ถ้าพวกมันไม่ทำเมียผมเป็นรอย ก็คงจะได้รุมเย็ดเมียผมต่อไปเรื่อบๆ แต่ตอนนี้อดได้เย็ดต่อ
แต่ก็ไม่รู้ว่าถ้าผมไม่จับได้วันนี้ เมียผมจะโดนเป็น 100 ควยป่าว

เรื่องทั้งหมดก็มีเท่านี้ครับ ผมลงทุนซื้อควยปลอมอันใหญ่เพื่อมาใช้กับเมีย ตอนนี้ได้ของแล้ว

err

คุณเมียจะหยุดได้เหรอ  มันเข้าขั้นติดควยแล้ว...

9toulek

ถึงขั้นนี้แล้วถึงคุณจะโกรธ บอกให้หยุดทำ ผมว่าคงหนุดไม่ได้ละ ติดใจการโดนรุมขนาดนี้แล้ว

starcat

หยุดไม่ได้หรอกของมันติดใจแล้ว..มีแต่จะเพิ่มมากขึ้น..ขอให้มีความสุขครับ

archi ongtong

makecloud

ดีแล้วล่ะครับ ยังมีวิธีอื่นอีกเยอะที่ทำให้ชีวิตคู่อยู่ด้วยกันได้  ::Fighto:: แต่ต้องเฝ้าระวังนิดหนึ่งเท่านั้นเอง  ::Fighto::

Pigdavil

เริ่มต้นด้วยการโกหก แล้วมันจะจบลงด้วยอะไร บอกตรงๆน่ะ ถึงเมียคุณยอมเลิก ไอ้พวกเด็กหนุ่มมันคงไม่ยอมง่ายๆ แค่เวลาไม่กี่วันที่ไอ้หนุ่มมันได้เย็ดมันก็พาคนมาเย็ดตั้งหลายควย งานนี้มันคงยอมยาก

somc217

เป็นไปได้หรือที่เธอจะเลิกเอากับพวกนั้น ที่ดูเหมือนว่าจะติดใจการถูกรุมซะแล้ว
ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปัน

Simatic Field

มาถึงขนาดนี้ถามใจตัวเองดูครับ เรื่องเล่าทั้งหมด ผมว่าเมียคุณอาจจะหยุดกับคนนี้ได้ แต่ถ้ามีคนใหม่เข้ามา ผมว่าไม่เเน่

ponggunyuki2527

yes no ok

อย่าไว้ใจนะคับหมั่นเชคโทสัพรึสื่อออนไลน์ต่างๆบ่อยๆนะคับบางทียังอาจแอบคุยกันอยู่โดยที่ไม่บอกละบอกว่าเลิกแล้วไม่ใช่ให้ระแวงนะคับแต่เพราะผมก้อเคยผ่านมาแบบท่านบอกเลิกคุยแล้วสุดท้ายจับได้อีกโดนเมียสวมเขาให้ตั้งนานเกือบเลิกถ้าไม่ติดว่ามีลูกละก้อนะ

Hamleg

อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 07, 2020, 07:03:44 หลังเที่ยง
อย่าไว้ใจนะคับหมั่นเชคโทสัพรึสื่อออนไลน์ต่างๆบ่อยๆนะคับบางทียังอาจแอบคุยกันอยู่โดยที่ไม่บอกละบอกว่าเลิกแล้วไม่ใช่ให้ระแวงนะคับแต่เพราะผมก้อเคยผ่านมาแบบท่านบอกเลิกคุยแล้วสุดท้ายจับได้อีกโดนเมียสวมเขาให้ตั้งนานเกือบเลิกถ้าไม่ติดว่ามีลูกละก้อนะ

ครับ คงต้องเช็คตอลอด แอบหวั่นเหมือนกันคนเคนเย็ดกัน ต้องคุมตลอดช่วงนี้

aunkung0111

ผมไม่รู้ว่าคุณกล้าหาญที่ไม่เลิกกับแฟนแต่คุณจะทำใจได้จริงๆหรือ

charlee19

ถ้ามีอะไรเพิ่มมาเล่าต่อนะครับ รอติดตามอ่าน

swss2511