ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[dam] Chasing After Him ลวนลานบนรถไฟ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 07, 2020, 06:39:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tarapong

อย่าบอกนะว่าตามไปเอาคืน ลวนลามคืน 555ขอบคุณ​ครับ​

Soulsteal Attapon

::Oops:: ::Oops:: ติดใจแน่นอน ถึงขั้นซื้อชุดเด็ดๆมายั่ว แต่คาใจตรงทำไมถึงห้ามจับ หรือจะเป็นพวกชอบทำเอง ไม่ชอบให้ฝ่ายหญิงทำ ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

edit : โหยยย โหดโคตร ไม่ยอมเยเองให้อินู๋อดใจไม่ไหวแล้วให้ลูกน้องเยแทน จิตใจน้าทำด้วยอะไร มาหลอกให้อยากแล้วจากไป สุดจริงครับ

parknokia

คุณเพื่อนนี้บิ้วสะเห็นภาพเลย ตัวเธอก็นะแรกเหมือนจะไม่ชอบนะ แต่พอผ่านไปสักแปบ เอะชักมีอาการติดใจยนะตัวเธอ

ผมว่าน่าจะจบลงด้วยการได้โดนดุ่นใหญ่ๆหลายๆดุ่นแน่เลย

ป.ล  นั้นไงติดใจสะละ ว่าแต่หนุ่มๆกล้าๆหน่อย เธอรออยู่

Sodemacom107

น้องนักเรียนดูอยากมากก ทำไมคนร้ายต้องดุด้วย ::Angry::

ถึงกับทำขึ้นมาเอง คนร้ายไม่ตามใจน้องด้วย  ::Crying::

อรรถพร โทอิ้ง

เป็นลายเซ็นไปแล้วว่าสาวแว่นต้องนมใหญ่
เด็กเรียนแบบนี้ติดชัวร์

อ่าวงงเลยครับแบบนี้ ไม่เคยเจอเลย
ทำไมไม่ลุมอะ

joulez

น้องอยากโดนมากอ่ะ ผมว่าได้สมใจแน่ซักคน แต่ผมแปลกใจ ห้ามจับนี่แหละ

มาแปลกแฮะ ไล่ตามดุ้นที่ใฝ่ฝัน คงจะเจอแบบที่ตามหาซักวัน

bnk poo

ยังไงเนี้ยจะไปต่อหรือจบกันเลย

น้องต้องการสูงจริงๆ ใส่ชุดมารอล่อทุกวันเลย

abcbanana555

ครั้งต่อไปน่าจะแต่งตัวมายั่วอีกแน่ๆเลย

ดุ้นต้องคำสาปนี่เอง สาวคนนั้นก็เลยติดตาตรึงใจมาตลอด

upperbound

เดาๆแล้ว น้องนักเรียนน่าจะเป็นฝ่ายเสนอเองภายหลังมากกว่านะเนี่ย ...5555 ... ไม่เคยโดนพอโดนไปที ติดใจซะงั้น

kantap9

เอ้าน้องแว่นกำลังเคลิ้มเลยจะไปไหนนะตาลุงนี่

ตาลุงนี่มันยังไงของมันเนี่ยไปลวนลามน้องแว่นซะจนอยาก ดันให้ลูกน้องมาเย็ดแทน       จะหวงเพื่ออออออ

Kan Setthawut

jarabaman

ติดใจซะแล้วแม่สาวแว่นคนนี้ นี่มันรุ่นลุงเลยนะ

ติดใจของใหญ่ซะแล้วว่างั้น 555

zumlee

ติดใจใช่ไหมจ๊ะน้องสาว แบบนี้ต้องแทงให้มิด

สะใจเลยสาวน้อย ซัดซะ 2 ดุ้น สบายตัว

Boran Mark

น้องจะจับ แต่ ผช ไม่ให้จับคงกลัวน้องโวยวายหรือปล่าว แต่ดูเหมือนน้องจะติดใจนะ เดี่ยวมีต่อแน่ ๆ
edit:คนร้ายใจแข็งจริง ๆ ไม่เ.็ดตามใจน้อง ให้แต่ลูกน้องเ.็ดแทน น้องเลยรอตามความฝันต่อไป 555

bmmy80