ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cherpang ร้อนเงิน

เริ่มโดย cobra, กุมภาพันธ์ 07, 2020, 09:14:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบตอนนี้หรือไม่

ชอบ
101 (96.2%)
ไม่ชอบ
4 (3.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

cobra

เรื่องนี้ผมนำมาจากตอนที่ให้เขียนสด เพื่อทดสอบในการเข้าดิสก์แห่งหนึ่ง อาจเถื่อนๆไปนิด Bnk48 จะไม่ใช่แนวถนัดเพราะไม่รู้จักเท่าไร นำข้อความที่เซฟไว้ มาเขียนเพิ่มตอนท้ายเล็กน้อย เพื่อเป็นแนวทางที่จะเขียนตอนต่อไป
       ทีแรกว่าจะไม่ลงตอนนี้ก็กลัวว่าจะทำให้เนื้อหาขาดไป ด้วยเพราะเขียนตอนนี้ไว้จึงทำให้เกิดแรงบันดาลใจที่ทำให้เกิดการเขียนตอนต่อมา

ดูท่าหนูเฌอปรางจะร้อนเงิน ถึงยอมให้เอเยนต์ติดต่อขายบรืการมาที่ผม
   ซึ่งผมก็ขี้เกียจไปถามสาเหตุใดๆ ไม่ใช่พ่อพระ เดี๋ยวมีดราม่ามากจะทำให้เสียอารมณ์ อีดอกนี้ก็ท่าทางเรื่องมาก มาตั้งกฎเกณฑ์ หลายอย่าง เช่น ห้ามจูบปาก ห้ามใส่ถุง ห้ามแตกใน คงถือว่าเป็นดารามาเรียกค่าตัวสูงเสือกเรื่องมาก เดี๋ยวจะเอาให้จั๋งหนั่บ ร้องให้ลั่น เดินขาเป๋ กลับบ้านไปเลย จะได้รู้จักป๋าดีขึ้น

ผมให้เฌอปรางถอดเสื้อผ้าออก จริงๆอยากจับแม่งมันเย็ดทั้งชุดตุ๊กตาที่มันใส่มาเหมือนกัน แต่หนแรกนี้ขอดูข้างในมันหน่อยว่าเป็นอย่างไร อีนี้ก็ช่างยั่วยวนกวนอารมณ์ดีเหลือเกิน ทำกระมิดกระเมี้ยน เอาผ้าขนหนูผ้าพันกายแล้วถอดเสื้อออกกระโจมอกเข้ามา มึงจะกระโจมอกมาทำไมวะ เดี๋ยวโดนกูเย็ดก็ต้องถอดออกอยู้ดี
   พอเฌอปรางมานั่งข้างๆ ผมก็เข้ากอดเธอทันที เฌอปรางทำเป็นร้องว๊าย บอกว่าห้ามผิดกฎไงไม่ให้จูบปาก เธอร้องทำเป็นสะบัดตัวหนี  เลยถูกผมคว้าผ้าขนหนูหลุดออก อาจเป็นเพราะแรงดึงหรือลีลาของเธอไม่รู้ จึงทำให้หมุนตัวออกจากผ้าขนหนู จนอวดร่างขาวเกลี้ยงเกลา เฌอปรางร้องว๊ายอีกหน ผมไม่ปล่อยให้ตั้งตัวติดตามไปอุ้มเธอเหวี่ยงลงบนเตียงนอนทันทีแล้วตามขึ้นไปคร่อมระดมจูบไปที่ใบหน้าสวยของเธอที่พยายามหันซ้ายหันขวา เลยทำให้โดนจูบหอมแก้มทั้งสองข้างหลายฟอดทีเดียว
   เบาๆก่อนซิป๋า เดี๋ยวหนูช้ำหมด เธอไม่วายเรื่องมากอีก อา ป๋าก็ต้องปลุกเร้าอารมณ์ก่อนซิ ป๋าไม่ได้วัยรุ่นจะได้แข็งตั้งแต่ออกจากบ้านมาตั้งชั่วโมงแล้วมาถึงเย็ดได้เลยที่ไหน เอางี้หนูลองช่วยอมให้ป๋าก่อนเผื่อไม่แน่ป๋าเสร็จก่อน หนูจะไม่ต้องถูกเย็ดไง ผมต่อรองเธอบ้าง
   เธอผงกศรีษะรับ ผมเลยส่งควยให้ดูดเล่น  เฌอปรางทั้งเอามือช่วยสาวทั้งอมดูดจนแก้มตอบ ดูท่าอีหนูนี้ต้องเคยดูดควยให้ใครมาก่อนแน่ถึงเก่ง
เฌอปรางดูดสักพักผมก็ต้องรีบดึงออกไม่งั้นเสร็จคาปากแน่ โอ้ไม่ไหวแล้วมาเย็ดกันดีกว่า เฌอปรางคงกำลังดูดเพลินพอผมชักควยออกเลยทำท่าเสียดายคงมีอารมณ์ร่วมด้วยแน่ อย่าลืมใส่ถุงด้วยนะ เฌอปรางเตือน ผมยิ้มมุมปากได้ซิ ไอ้ถุงนี้แหละที่จะทำให้มึงติดใจจนกู่ไม่กลับ เพราะมันเป็นถุงยางที่ผมซื้อจากตลาดมืดที่ผสมยากระตุ้น ผสมกับฝิ่นอ่อนๆ ไว้ด้วย หากใครโดนเย็ดมีแต่จะติดใจไปเย็ดกับคนอื่นก็ไม่มันส์เท่ากับที่โดนกูเย็ด
เฌอปรางยังไม่รู้ฤทธิ์ที่ผ่านมาคงเย็ดกับเพื่อนวัยรุ่นของเธอ เลยนึกว่าจะโดนกระเด้าไม่กี่ทีก็เสร็จได้กลับบ้านแล้ว ผมจับเฌอปรางถ่างขาออกโดยที่เธอก็รออยู่แล้ว พอควยมันเข้าไปในรูหีได้สักพักซึ่งไม่ยากเย็นเท่าไร เพราะเธอก็ผ่านการโดนเย็ดมาแล้วถึงกล้าขายตัว แต่ครั้งนี้มันไม่เหมือนกับที่เฌอปรางเคยผ่านมา เพราะรู้สึกรูหีมันเต้นกระตุกๆ ตอดหมุบหมับ ยิ่งโดนเย็ดยิ่งคัน ยิ่งเย็ดยิ่งมันส์ ยิ่งคัน ยิ่งอยากให้กระเด้าเย็ด
"โอ ทำไมป๋าเก่งจัง เฌอ เสียวไปหมด ป๋าขา ป๋าขา"
เฌอปรางร้องไม่หยุด ผมเองก็มันส์ควยมากๆ เฌอปรางทั้งเด้งทั้งส่าย ขมิบรูหีตอดควย จนผมก็เริ่มไม่ไหวต้องน้ำแตกไปพร้อมกัน ก่อนน้ำแตกผมลองยี่นปากไปจูบเฌอปรางหนนี้เธอกลับเอามือคว้าคอผมเป็นฝ่ายเข้ามาใช้ปากเธองับปากผมดูดแลกลิ้นแต่โดยดีจนในที่สุดเราต่างน้ำแตกด้วยกันทั้งคู่
พอหลังจากพักสักครู่ พอหายเหนื่อยเห็นเฌอปรางกลับมาตะแคงกอดยิ้มให้ผม ชมว่าป๋าเย็ดเก่งจัง ชวนเย็ดกันอีกที ผมแกล้งบอกผมมีถุงยางแค่อันเดียวเอง
เธอบอกไม่เป็นไร ลิมกฎมันไปเลย ผมเลยจัดการเย็ดสดแตกในอีกหน ก่อนกลับเฌอปรางยังมีหน้าระรื่นแจ่มใสชวนเย็ดจัง ตอนนี้ผมชักติดใจเธอเหมือนกัน เมื่อต่างติดใจกันและกันคงได้กลับมาเย็ดกันใหม่เป็นแน่
   ผมส่งนามบัตรส่วนตัวผมให้เธอ บอกว่าหากเธอมีปัญหาใดๆ ให้ติดต่อมาที่ผมได้ โดยปกติป๋าจะไม่ให้นามบัตรนี้กับใครง่ายๆนะ ให้หนูเป็นกรณีพิเศษ หรือเพื่อนหนูมีปัญหาแบบเดียวกันก็ติดต่อหาป๋าได้นะ ป๋าชอบช่วยเหลือเด็ก
   เฌอปรางรับนามบัตรพร้อมกับยกมือไหว้ ยิ้มอย่างน่ารักก่อนจากไป

633sqd

ป๋า...น้องเค้ากลับทวนความหลังอีกมั๊ยครับ ::Grimace::

Kingmar

ชอบแนวแต่อยากให้บรรยายบทเย็ดมากกว่านี้ แบบนี้ต้องจินตนาการเองว่าน้องจะโดนจัดแบบไหนบ้าง น้องขึ้นเองด้วยโยกแบบสุดๆเลย แต่ชอบนะครับ

ipichai

ชอบนะไม่แย่หรอก
ลองใส่รายละเอียดเพิ่มเช่น หัวนมตั้ง he สั่น อะไรประมาณนี้

tantawanjames

เสียวดีครับ แต่น่าจะใส่รายละเอียดตอนเย็ดเข้าไปด้วยจะดีมากเลย

zebrazaa

เดียวคงต้องมีอีกหลายคนทั้งกลุ่มแน่ๆเลย

Run2020

ดีครับแต่รวบรัดไปหน่อยถ้าบรรยายดีๆจะน่าติดตามมากกว่านี้ครับ

ppherbalife

Creader

ให้เริ่มจากไม่ค่อยอยาก เป็นขาดไม่ได้ จะฟินมากครับ

chanky2007

แนวนี้ก็น่าสนใจครับ

มาเป็นซีรีย์เลย ก็ดีนะครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

conx96857

ว่ามันสั้นไปหน่อย อยากให้ปูเรื่องขยายกว่านี้ มาๆไปๆ จบ...

johnywalker

สร้างจินตนาการได้ยอดมากเลยครับ แต่พวกโอตะคงไม่ชอบเท่าไร

sthanya

ทำตัวดีแบบนี้ต้องเลี้ยงดูแล้วละ

msterper