ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 14  Copy  ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, ตุลาคม 27, 2015, 02:32:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

ก็อย่างที่ผมเคยบอกกล่าวไว้ว่าผมไม่พยายาม หาภาระเพิ่มแต่มีเหตุให้ผมมีโอกาส แล้วผมมันคนใจไม่แข็งก็เลยมีเรื่องราวมาเล่าสู่กัน]เข้าเดือนสุดท้ายสิ้นปี48แล้ว ผมจะต้องจัดเลี้ยงพนักงานประจำปี ผมมีพนักงานไม่มากเกือบ20คน พี่อรเแม่ยัยเอ้มาปรึกษาผมว่าจะจัดช่วงใหนดีผมบอกให้จัดล่วงหน้าซัก2วันก่อนปิดสำนักงาน คือจัดงานเลี้ยงแล้วให้หยุดยาวไปเลย ทีแรกตกลงไว้ว่าจะไปจัดเลี้ยงที่ร้านอาหาร พอยัยเอ้รู้ว่าผมจะจัดเลี้ยงปีใหม่พนักงาน ยัยเอ้บอกผมว่าทำไม่ไม่จัดเลี้ยงที่บ้านซะเลย พวกยัยเอ้จะได้มาสนุกด้วยพร้อมกันไปเลย ผมเลยบอกว่าถ้าอยากเหนื่อยก็ให้เป็นแม่งานเลย ตกลงผมยกหน้าที่จัดเลี้ยงให้ยัยเอ้แล้วผมบอกพี่อรให้คอยดูอีกที]ยัยเอ้มาถามเรื่องของขวัญปีใหม่ที่จะให้พนักงาน ทุกปีผมจะมีพวกเครื่องไฟฟ้าเช่น TV ตู้เย็นอะไรทำนองนี้ โดยให้พนักงานจับฉลากกัน ได้กันทุกคนแล้วแต่ว่าใครจะได้อะไร ผมบอกยัยเอ้ว่าจะจัดอย่างไรก็ให้ยัยเอ้จัดการไปเลยผมตั้งงบไว้ก้อนนึงให้อยู่ในงบอย่าให้เกิน ผมเองก็อยากรู้เหมือนกันว่าเด็กม.6 อย่างยัยเอ้จะบริหารจัดการ งานเลี้ยงนี้ยังงัยเพราะไม่เหมือนงานปาร์ตี้ที่จัดกันอยู่ประจำ เพราะในอนาคตยัยเอ้ก็ต้องมาช่วยงานผมที่สำนักงานหลังจากจบมหาลัย ปรากฎว่ายัยเอ้จัดการได้ดีโดยมีพี่อรเป็นที่ปรึกษาแล้วพวกหมิว,แป้ง ก็มาช่วยกัน แล้วผมก็มีเหตุการณ์มาเล่า ก็ทุกครั้งที่จัดปาร์ตี้ ผมจะให้ลูกน้องผม2คนมาเป็นบาร์น้ำ คอยบริการน้องๆที่มาปาร์ตี้ แต่งานคราวนี้ยัยเอ้ให้ส้มกับองุ่นมาคอยบริการแทน ลูกน้องผมที่เคยมาเป็นบาร์น้ำจะได้สนุกเต็มที่พอถึงวันงานเกือบ 6โมงเย็นกลุ่มพนักงานของผมมาถึงงานที่สนามหญ้าหน้าบ้าน ยัยเอ้สั่งทำอาหารจากข้างนอกแล้วให้แม่บ้านจัดเป็นบุปเฟ่ไว้ที่สนามหญ้าหน้าบ้านเกือบทุ่มกลุ่มของเอ้ก็มากันครบทีมแต่ละคนแต่งตัวเปรี้ยวมาก กลุ่มนายอาทมาถึงใกล้ๆกัน งานนี้ผมบอกอาทว่าไม่ต้องพาเพื่อน (ชาย) มามากเพราะที่ห้องปาร์ตี้จะแน่นเกินไป ยัยเมย์, นัด, แอม, น้องมายมากันครบ น้องมายก็มีป้ามาส่งผมบอกกับป้าของน้องมายว่า ผมจัดรถส่งน้องๆที่มางานถึงบ้านทุกคนไม่ต้องห่วงแต่จะดึกซักหน่อย ป้าของน้องมายก็อนุญาตให้อยู่ดึกได้]ผมเองวันนั้นก็ไม่ได้ลงมายุ่งกับงานซักเท่าไรปล่อยให้ ลูกน้องที่ทำหน้าที่พิธีกรจัดการ เล่นเกม,จับของขวัญ ก็เหมือนงานทั่วๆไปนั้นแหละกลุ่มยัยเอ้ กลุ่มนายอาทก็ร่วมเล่นเกมและจับของขวัญ ยัยเอ้จัดเตรียมไว้คนละส่วนกับของขวัญชิ้นใหญ่ของพนักงาน ผมก็ปล่อยให้พนักงานกับน้องสนุกกัน ผมก็ลงไปดูความเรียบร้อยของเครื่องดื่มและเครื่องเสียงห้องปาร์ตี้ ผมลงมาเจอส้มกับองุ่น พอผมเจอองุ่นผมต้องยอมรับว่ารูปร่างขององุ่น งามสมบูรณ์ผิดตาเพราะไม่ได้เจอกันเลยตั้งแต่ไปอยู่บ้านพี่อร อาจเพราะอยู่ดีกินดีขึ้น เห็นรูปร่างขององุ่นแล้วแบบว่าผู้ชายเห็นแล้วท่อนลำลุก ผมเปิดเพลงบรรเลงเบาๆทดสอบเสียงแล้วไปนั่งฟังที่เค้าเตอร์บาร์ องุ่นยืนอยู่หลังเค้าเตอร์บาร์เห็นผมจ้องมองไม่วางตาก็คงจะอายหน้าแดง วันนี้องุ่นใส่เสื้อผ้าเก่าแต่ยังดูใหม่ของยัยเอ้ แต่งตัวดูน่ารักน่าเอา
จริงๆ ส้มยกเบียร์แก้วใหญ่มาให้ผม วันนี้ผมสั่งเบียร์สดมา2ถัง เครื่องดื่มของสาวๆก็เหมือนเดิม Spy แล้วก็พวกพั้นท์ หลากสี องุ่นตักป๊อบคอร์นในตู้อบมาให้ผม ส้มเห็นผมจ้ององุ่นไม่ว่างตา ส้มก์เปิดเค้าเตอร์บาร์เดินออกมาข้างๆผมแล้วบอกกับผมเบาๆว่า "งุ่นขอคุณอรมาพักกับข้าเจ้าจนกว่าคุณจะกลับจากเที่ยวปีใหม่ค่ะนาย" ผมโอบดึงส้มเข้ามากหอมแก้ม " "ชักจะรู้มากแล้วนะเรา..แล้วงุ่นจะเต็มใจมั๊ยละ" ผมกระซิบเบาๆกับส้มอย่างรู้กันอยู่ในที "ข้าเจ้าบ่ฮู้ดอกค่ะ.ถ้านายอยากฮู้ก็ไปถามงุ่นเองตั๊ว" ผมตบก้นส้มเบา ส้มอมยิ้มน้อยแล้วเบี่ยงตัว "บ่เอาค่ะนายเดี๋ยวพวกคุณๆลงมาเห็น" ส่วนองุ่นก้มหน้าอายๆที่เห็มผมดึงส้มมาหอมแก้ม
วันนี้พี่อร แล้วคุณสาน้ายัยเอ้ก็มาด้วย ผมบอกพี่อรกับคุณสาค้างที่นี้เลยผมยกห้องนอนผมกับเอ้ให้เลยเพราะมีห้องน้ำในตัว ส่วนยัยเอ้ก็ตามเคยจะไปนอนรวมกลุ่มในห้องที่จัดให้ประจำ ผมมีห้องนอนเล็ก2ห้องปกติไม่ได้เปิดใช้ ห้องนอน2ห้องนี้มีประตูเปิดทะลุถึงกันได้ผมเตรียมไว้เพื่อมีลูกมีเต้าในอนาคต ผมได้ให้ ส้มกับพี่อ่อนแม่บ้านมาทำความสะอาดเตรียมเผื่อไว้แล้ว เดี๋ยวนี้ผมให้ส้มมาดูแลบ้านแทนพี่อ่อนแม่บ้านประจำ ที่บ้านผมปกติจะมีผมกับยัยเอ้ อยู่กันแค่2คน และมีห้องพักคนขับรถแยกต่างหากจากตัวบ้าน แม่บ้านจะดูแลที่สำนักงาน แล้วมาเก็บทำความสะอาดที่บ้านตอนบ่ายๆและดูแลเรื่องอาหารการกินจนถึง6โมงเย็นเสร็จเรียบร้อยก็กลับ เว้นแต่วันใหนมีงานเลี้ยง หรือมีแขกมาบ้านแม่บ้านก็จะอยู่จนกว่าจะแขกจะกลับถ้าดึกมากก็ให้นอนพักที่สำนักงานเลย ผมบอกยัยเอ้ว่าจะมานอนห้องนอนเล็ก
งานที่สนามหญ้าหน้าบ้านกินอาหาร เล่นเกมและจับของขวัญแล้วเสร็จเกือบ 3ทุ่มครึ่ง ก็ค่อยทยอยกันลงไปในห้องปาร์ตี้ กลุ่มนายอาทก็เต้นกันเสด็จสะเด่า ซักพักกลางฟลอร์ก็แน่นราวกับเท็คน้อยๆ ใครเหนื่อยก็ไปนั่งจิบเบียร์ จิบSpy น้องๆกลุ่มนายอาทเต้นกันเอ็กซ์มากผมมองดูแล้วมันกระตุ้นต่อมกามของผมอย่างมาก ผมมองดูกลุ่มยัยเอ้แล้วกำลังสนุก รวมทั้งพี่อรกับคุณสาก็ปล่อยแก่เต็มที่ คงจะมึนได้ที่ผมกระซิบบอกส้ม "เดี๋ยวตามพี่ขึ้นไปที่ห้องนอนเล็กน่ะ" แล้วผมก็ค่อยๆเดินเลี่ยงขึ้นไปที่ห้องนอนเล็กที่จัดไว้ พอเข้าห้องได้แปล๊บนึงส้มก็เปิดประตูห้องตามเข้ามา ผมรีบล๊อกห้อง
ไม่พูดพล่ำทำเพลงช้อนตัวส้มอุ้มไปวางลงบนที่นอน ก้มลงจูบฟัดส้ม แบบส้มเองไม่ทันได้ตั้งตัว ประกบปากแลกลิ้นกับสัมอย่างเร่าร้อน มันในอารมณ์ที่เงี่ยนง่านของผม มือขวาผมก็ล้วงเข้าไปใต้กระโปร่งชุดแม่บ้านของส้ม เอานิ้วกลางแซะขอบอันเดอร์แว ลากนิ้วแหย่ไปกลางร่องหลืบ ส้มอ้าขาออกแอ่นก้นรับนิ้วกลางของผมลากไล้ไปมา กลางกลีบแคมอย่างแผ่วเบา แล้วค่อยๆกดนิ้วกลางจมลึกลงไปในรูหลืบจนสุดโคนนิ้วกระดิกนิ้วควานเบาๆ ส้มส่ายก้นคราง"อื้อ.อื้อ."อยู่ในลำคอ ผมค่อยๆซอยนิ้วเข้าออกรูหลืบของส้ม จากช้าๆแล้วเร่งเร็วขึ้น ถี่ยิบ ส้มกอดรัดตัวผมแน่นถอนจูบร้องครวญคราง "อ๊าส์ๆๆๆอู๊ส์ส์" พร้อมกับร่อนส่ายก้นไปมาอัดกับนิ้วผม รูหลืบขมิบบีบรัดนิ้วผมแน่น
ท่อนเสือน้อยของผมขยายตัวแข็งโป๊กงอตัวอึออัด จนผมต้องลุกขึ้นรีบถอดกางเกงยีนจ์ตัวเก่งพร้อมรูดชั้นในของผมออกอย่างรวดเร็วท่อนเสือน้อยแข็งชี้เด่หัวพงกงึกๆ ผมดึงชายกระโปรงส้มตลบไปไว้ที่หน้าท้อง แล้วจับข้อเท้าทั้ง2ข้างของส้มดึงรั้งให้สะโพกมาอยู่ที่ขอบเตียงพร้อมกับรูดอันเดอร์แวตัวน้อยออก ส้มงอเข่าอ้าขาออกเผยให้เห็นร่องหลืบที่ช่ำเยิ้มแดงก่ำ ผมยอมรับว่าครั้งนี้ผมเงี่ยนง่านมากจริงๆ ผมจับท่อบเสือน้อยรูดส่งให้หัวเสือน้อยยื่นออกพองก๋า จ่อไปกลางกลีบแคมแล้วกดลงไปเบาๆค่อยๆลากแซะกดลงไปในรูหลืบจนมิดเงี่ยง รูหลืบส้มบีบรัดหัวเสือน้อยแน่นมากจนเจ็บเส้น2สลึงเนื่องจากน้ำหล่อลื่นของส้มยังออกมาไม่มาก
ผมค่อยๆกระเด้าสั้นๆจนรูหลืบส้มขับน้ำหล่อลื่นออกมารับการเสียดสีได้ลื่นขึ้น ผมก็พับดันเข่าส้มโย้ไปที่หน้าอกพร้อมแยกขาอ้าออก แล้วผมเหยียดตัวเกร็งปลายเท้าจิกพื้นพรมโถมตัวกระเด้าอัดทีเดียวสุดโคน แรงกระเด้าของผมกับแรงสปริงขอบเตียงที่เด้งสวนกลับทำให้ ส้มร้องคราง"อุ๊บ.อู้ยส์อ้าส์" แล้วครางเบาๆสายก้นรับ ยามที่ผมส่ายสะโพกควงบดพลูเนื้ออวบของส้ม "ซู๊ดส์..อ๊าส์ๆๆอึ้ยส์" รูหลืบขมิบตอด "ดู๊บๆ..ดู๊บๆ..ดู๊บๆ"
ผมค่อยๆถอนท่อนลำขึ้นมาอย่างช้าๆโดยผมรูดหนังหุ้มตึงไว้ ให้หัวเสือน้อยพองบานในรูหลืบส้ม ทำให้เงี่ยงหัวค่อยๆครูดพนังรูหลืบของส้มแบบเต็มๆ ส้มส่งเสียงครางยาวตามเวลาที่ผมจับท่อนลำค่อยๆถอนออกมาอย่างช้าๆ "อ้าส์ส์ส์ส์ส์ส์" จนเงี่ยงหัวมาคาอยู่ที่ปากรูหลืบ แล้วผมก็กระเด้าอัดทีเดียวสุดโคน "โอ๊ะ.อู้ยส์อ้าส์ส์" รูหลืบบีบรัดท่อนเสือน้อยผมแนบแน่น จนผมเองก็ครางระบายความเสียว "ซู๊ดส์...อ้าส์" พร้อมควงบดพลูเนื้อรับความเสียวซ่านจากรูหลืบที่บีบรัด ส้มก็ไม่ต่างจากผมซักเท่าไร2มือกำผ้าปูที่นอนแน่น2เท้าเหยียบขอบเตียงอ้าขาแอ่นส่ายสะโพกรับการบดอัดของผม พร้อมครางไปด้วยเบาๆ ""อาส์.....อาส์ส์ส์"
ผมจับรั้งท่อนลำทำแบบนั้นอยู่ 5-6 ครั้งผมเองก็ทนความเสียวจากแรงบีบรัดของรูหลืบส้มที่บีบแน่นขึ้นๆไม่ไหว ตอนนี้ผมเสียวมาก ผมยกขาส้มขึ้นมาพาดบ่า ทาบตัวกดทับไปบนตัวของส้ม เข่า 2 ข้างของส้มโย้ไปอยู่ที่ข้างหู ทำให้พลูเนื้อแอ่นโค้ง ผมกระเด้าตามพร้อมซอยท่อนลำถี่ยิบระบายความเสียว บั๊บๆๆๆๆๆๆๆ แรงสปริงขอบเตียงที่เด้งสวนรับแรงกระเด้าของผมแบบเต็มๆ ส้มโอบคอผมแน่น ร้องครางด้วยความเสียว "โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" ท่านี้เข้าลึกสุดๆ ผมผ่อนการกระเด้าเพราะเสียวมากกลัวจะกระฉูดซะก่อน ผมยันตัวขึ้นส้มทิ้งแขนทั้ง2ข้างลงไปกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมจับข้อเท้าที่พาดอยู่กับคอผมเยียดขาเกร็งชี้ขึ้นแล้วอ้าถ่างออก ผมคุกเข่าที่ขอบเตียงจับข้อเท้าทั้ง2ข้างของส้มที่เยียดเกร็งชี้ขึ้นถ่างอ้าไว้ พร้อมเกร็งตัวแอ่นกระเด้าอัดเบาๆเนิบๆ แต่เน้นๆ บั๊บ..บั๊บ..บั๊บ..บั๊บ..บั๊บ เสียงส้มครางรับการกระเด้าของผมเบาๆ "อู๊ย.. อู๊ว..อู๊ย.. อู๊ว.ซี๊ดส์"

เน้นๆ บั๊บ..บั๊บ..บั๊บ..บั๊บ..บั๊บ เสียงส้มครางรับการกระเด้าของผมเบาๆ "อู๊ย.. อู๊ว..อู๊ย.. อู๊ว.ซี๊ดส์"
ผมเสียวมากใกล้จะถึงจุด ผมถอนท่อนลำลงไปยืนที่พื้นข้างเตียงจับส้มพลิกตัวคว่ำหน้าลงไปกับที่นอน จับสะโพกส้มรั้งขึ้นมาให้ส้มคุกเข่าอยู่ขอบเตียง ส้มโย่งตัวคุกเข่าเท้าแขนยันกับที่นอน ผมตลบชายกระโปรงไปไว้กลางหลังของส้ม เปิดให้เห็นก้นขาวกลมตึงโชว์พลูเนื้อรูหลืบแดงก่ำ ก้นกลมงอนๆขาวๆของส้มแอ่นลอยเด่นอวดพลูเนื้ออวบกลีบแคมย้อยปลิ้นยื่นออกมาด้านหลังน้ำหล่อลื่นเยิ้ม ผมแบะกลีบแคมของส้มแล้วจ่อหัวเสือน้อยที่พองบานกดเข้ากลางกลีบแคมแล้วแอ่นก้นกดท่อนลำอัดเข้าไปในรูหลืบเบาๆ
พอหัวเสือน้อยผลุบเข้าไปถึงเงี่ยงเสียงส้มครางเบาๆ "อูยยย์...ซี้ดดด" ผมรวบเอวของส้มพร้อมยืนกระเด้าอัดเต็มแรงสุดโคนพร้อมส่ายสะโพกโยกควงท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำราวท่อนไม้ "โอย..ย..อูย.ย์" ส้มสบัดหัวแหงนหน้าร้องครวญคราง รูหลืบบีบรัดท่อนเสือยน้อยแน่น ผมเสียวหัวเสือน้อยจนสุดกลั้นผมรั้งกระเด้าอัดเน้นๆถี่ยิบ บั๊บๆๆๆๆๆๆๆ "โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์ ส้มฟุบหน้าลงไปกับที่นอนโก้งโค้งส่ายหัวเกลือกไปมากับที่นอน2มือกำผ้าปูเตียงแน่น ก้นแอ่นโด่งมีผมรั้งเอวกระเด้าซอย ปั๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมเสียวที่หัวเสือน้อย "ซี้ดดดด...อูยส์...เสียว...เสียว...ไม่ไหวแล้ว..อูยส์..." ผมกระเด้าอัดเต็มแรงโถมตัวโอบกอดไปบนหลังของส้ม พร้อมเกร็งท่อนเนื้อพงก งึกๆๆๆ ปล่อยน้ำรัก ปึ๊ด.ปึ๊ด.ปึ๊ด.ปึ๊ด.เข้าไปในรูหลืบที่บีบรัดอย่างสุขเสียว ส้มไถตัวฟุบลงบนที่นอนโดยมีตัวผมไถตัวฟุบกอดทาบอยู่บนหลัง ท่อนเสือน้อยขยับจะหลุดจากรูหลืบ ผมกอดรัดตัวส้มพร้อมกระเด้าอัดกลับเข้าไปรูหลืบ ส้มเยียดถางขาอ้าออกพร้อมกระดกยกก้นขึ้นแอ่นรับท่อนลำของผม แขน2ข้างเหยียดตรงไปเหนือหัว2มือขยุ่มผ้าปูที่นอนแน่น กัดฟันครางในลำคอเบาๆ ผมเกร็งก้นกระเด้าอัดเบาพร้อมขมิบพงกหัวเสือน้อย งึกๆๆๆ เคล้นน้ำรักออกจนสุดปลาย ตามแรงบีบจะรูหลืบของส้มยุ๊บๆๆๆๆ
พอคลายความเสียวผมถอนท่อนลำออก น้ำรักของผมใหลตามออกมาจากรูหลืบของส้ม ผมไม่ได้เตรียมทิชชูไว้ผมรีบหยิบชั้นในของผมที่ถอดไว้รีบมาซับเช็ดร่องหลืบไม่ให้ใหลเลอะที่นอน เพราะผมปลดปล่อยน้ำรักออกมามากจริงๆ ผมเช็ดทำความสะอาดท่อนลำของผมแล้วไปหยิบชั้นในที่เตรียมเอาไว้กับเสื้อผ้าสำหรับวันพรุ่งนี้ ที่ผมเอามาเก็บไว้ในตู้เสื้อผ้าออกมาใส่แท่นตัวเดิม แล้วรีบแต่งตัวผมมองดูเวลา ผมร่วมรักกับส้มเกือบ20นาที แบบว่ารีบนะกลัวยัยเอ้ตามหา "พี่จะลงไปก่อน..ซักพักส้มค่อยตามลงไปไม่ต้องรีบนะ" ผมหันไปบอกส้มแล้วรีบลงไปที่ห้องปาร์ตี้ ไปนั่งจิบเบียร์ที่หน้าเค้าเตอร์บาร์ ไม่มีใครสนใจผมเพราะกำลังสนุกกัน ซักพักใหญ่ส้มก็ตามลงมาและเข้าไปช่วยองุ่นหลังเค้าเตอร์บาร์
พวกพนักงานกับน้องๆสนุกกันมาก ผมเองซ่าไม่ออกเลยก็พี่อรคอยมองๆผมอยู่ตลอด ก็น้องๆของผมแวะมานัวเนียมาแหย่ผมเป็นพักๆ พอตี1กว่าๆ พนักงานของผมทยอยกันกลับ ผมจัดรถตู้ไปส่งน้องๆเหมือนทุกครั้ง เหลือแต่ กลุ่มของยัยเอ้ ผมให้ส้มกับองุ่นไปพักผ่อนไม่ต้องเก็บทำความสะอาดตอนนี้ให้มาเคลียร์พื้นที่ตอนเช้า ผมให้ไปนอนห้องเล็กอีกห้องที่อยู่ข้างห้องที่ผมร่วมรักกับส้ม ผมกะว่าจะย่องไปฟัดองุ่นแต่เห็นเหนื่อยมาทั้งวันจนดึกกว่าจะได้พัก ผมเลยยอมอดเปี้ยวไว้กินหวาน แบบไม่ต้องคอยระแวงยัยเอ้ด้วย ผมปล่อยให้ส้มกับองุ่นพักผ่อนให้สบาย อีกอย่างวันรุ่งขึ้นช่วงเย็นผมกับครอบครัวยัยเอ้ได้วางแผนขึ้นเหนือเที่ยวปีใหม่ เราได้จองเครื่องบินกับจองที่พักไว้แล้ว แต่เวลานี้ผมไม่อยากไปแล้ว ผมเลยคิดวางแผนไม่ไปด้วยแต่จะตามไปทีหลัง
ก่อนยัยเอ้จะเข้านอนกันเพื่อนที่ห้องที่จัดไว้ ผมบอกให้ยัยเอ้ไปหยิบยาแก้ปวดท้องหรือยาธาตุก็ได้ที่มีอยู่ในตู้ยาในห้องนอนของผมกับยัยเอ้ที่เวลานี้ พี่อรกับคุณสานอนอยู่ ผมบอกกับยัยเอ้ว่าผมปวดท้อง ผมทำสำออยอ้อนยัยเอ้ บอกว่าปวดท้องไม่ค่อยสบาย ยัยเอ้เลยมานอนห้องนอนเล็กกับผม ผมมาลุกตอนสายๆผมก็บอกว่ายังไม่หายปวดท้องแล้วท้องเสียด้วย ผมแกล้งเดินเข้าออกห้องน้ำถี่ๆ ยัยเอ้ให้ส้มทำข้าวต้มให้ผมแล้วจะพาผมไปหาหมอ แต่ผมบอกยัยเอ้ว่าค่อยยังชั่วแล้วแต่เพลียๆไม่อยากไปใหน ผมก็เลยบอกพี่อรว่าให้ไปเที่ยวกันก่อนแล้วผมจะตามไปทีหลังเพราะไปกันหลายวัน พี่อรจะให้ยัยเอ้คอยดูแลผม ผมรีบบอกว่าไม่ต้องล่อกผมไม่เป็นอะไรมาก ยัยเอ้เลยบอกกับส้มว่าให้มาคอยดูแลผม ก็เข้าทางผมเลย ตกลงยัยเอ้ก็ไปเที่ยวปีใหม่กับครอบครัวโดยไม่มีผมไปด้วย
ส่วนส้มก็คิดว่าผมป่วยจริงๆ พอยัยเอ้ไปแล้วผมก็บอกกับส้มว่าคืนนี้ให้ส้มกับองุ่นนอนที่นี่ยังไม่ต้องกลับไปนอนที่สำนักงาน ผมดูเวลาเกือบ 5โมงเย็นแล้ว ผมก็ลงไปที่ห้องปาร์ตี้ ส้มกับองุ่นเก็บทำความสะอาดเรียบร้อยตั้งแต่เช้าแล้ว ผมไปเปิดTVแล้วให้ส้มไปกดเบียร์สดที่ยังไม่หมดใส่เหยือกจัดเป็นชุดไปที่โซฟา "นายให้ข้าเจ้าเอาเบียร์มาให้.นายหายป่วยแล้วเหลอ" "พี่ไม่ได้ป่วยซักหน่อย" ผมบอกส้มพร้อมกับหัวเราะแล้วตบก้นของส้มเบาๆ "ไป๋รีบไปเอาเบียร์มาให้พี่เร็ว" ส้มจัดการให้ผมเรียบร้อยแล้วผมถามหาองุ่น ส้มบอกว่าองุ่นกลับไปที่สำนักงานแล้ว ผมเลยให้ส้มไปตามมาที่บ้านพร้อมกับให้เงินไปซื้ออาหารและกับแกล้มมากินตอนค่ำจะได้ไม่ต้องมานั่งทำ
ส้มหายไปเกือบชั่วโมงก็หิ้วถุ่งกับข้าวพรุงพรังลงมาพร้อมกับองุ่น ผมดูเวลาเกือบทุ่ม ผมเลยให้ส้มกับองุ่นจัดอาหารมากินด้วยกันหน้าจอโปรเจ็กเตอร์ที่ผมเปิด TV ขึ้นจอไว้ ผมจิบเบียร์มองดูองุ่นเวลานี้มีน้ำมีนวลผิดตามากๆ ผมเองอย่างที่รู้ไม่ชอบบังคับใจใครผมใช้ไม้เดิมรอจังหวะองุ่นไปเข้าห้องน้ำผมบอกกับส้มอย่างรู้กันว่า "เวลาที่พี่ขึ้นไปนอน ถ้างุ่นเค้าพร้อมก็ให้ตามพี่ขึ้นไป เราก็ไปนอนห้องนอนเล็ก แต่อย่าไปบังคับงุ่นมันน่ะ ถ้างุ่นมันไม่เต็มใจขึ้นไปหาพี่ ส้มก็พาน้องไปนอนด้วยกันเลย" ผมพูดกับส้มพร้อมลูบผมของส้มพร้อมกับรั้งหัวจูบเรือนผมส้มเบาๆ แต่ผมรู้อยู่แล้วว่ายังงัยๆส้มต้องให้องุ่นขึ้นมาผมแน่ๆ กับส้มและองุ่น แม้ว่าส้มจะมีความ สัมพันธ์กับผมอย่างที่รู้ๆกัน ส้มไม่เคยลามปามหรือถึอตัวเป็นเจ้าข้าวเจ้าของผมไม่ขอและเรียกร้องเอาอะไรมากไปกว่าที่ผมจัดให้ ต่อหน้าคนอื่นทำตัวอย่างไรลับหลังคนอื่นก็ยังทำตัวเหมือนเดิม และให้ความเกรงใจน้องๆในความดูแลของผมทุกคน ทำให้ผมเอ็นดูและทำตัวเป็นเหมือนพี่เหมือนน้อง
ส้มกับองุ่นหลังจากกินข้าวก็นั่งดู TV ผมก็นั่งดื่มเบียร์พอ กลึ่มๆดู TV ไปตามเรื่องพอละครหลังข่าวจบ ผมก็หันมาบอกกับส้ม "จะดู TV ต่อก็ได้นะพี่จะขึ้นข้างบนแล้วเลิกดูก็ดูปิดไฟปิดบ้านให้เรียบร้อยล่ะ" ก่อนผมจะขึ้นไปผมก็จับหัวองุ่นยิ้มให้แล้วขยี้ผมขององุ่นเบาๆ แล้วผมก็ขึ้นมาอาบน้ำ นุ่งกางเกงเลใส่นอนตัวเดียวเอาหมอนมาพิงกับหัวเตียงเอนหลังนั่งอ่านหนังสืออ่านเล่นรอองุ่น แต่อ่านไม่รู้เรื่องเพราะมัวแต่ใจจดใจจ่อว่า องุ่นจะขึ้นมาเมื่อไร เกือบครึ่งชั่วโมง องุ่นก็มาเคาะประตูผมก็เรียกให้เข้ามาในห้อง พอเข้ามาในห้องเห็นผมกึ่งนั่งกึ่งนอนอ่านหนังสืออยู่ที่หัวเตียง องุ่นคงทำอะไรไม่ถูกยืนก้มหน้าอายๆเก้ๆกังๆ ผมลุกไปที่ตู้เสื้อผ้าหยิบผ้าขนหนูผืนใหญ่มายื่นให้องุ่น "ไปอาบน้ำไป๋" ผมบอก องุ่นพร้อมโอบเอวพาเดินไปห้องน้ำอย่างเอ็นดู
ผมนั่งอ่านหนังสือรอองุ่นอาบน้ำซักพักใหญ่ องุ่นอาบน้ำเสร็จก็เอาผ้าขนหนูนุ่งกระโจมอกกอดเสื้อผ้าชุดที่ใส่ก่อนอาบน้ำ เดินงุ๊ดๆ ออกมาจากห้องน้ำ ผมเห็นก็บอกให้เอาเสื้อผ้าที่ถือกอดไว้ไปใส่ไว้ในตะกร้าผ้าที่เตรียมซัก แล้วเรียกให้เข้ามาหาผมองุ่นกอดอกเดินมายืนอยู่ข้างเตียง ผมลุกขึ้นนั่งเอาแขนซ้ายโอบเอวองุ่น พร้อมดึงองุ่นลงมานั่งข้างๆ องุ่นกุมมือทั้ง2ข้างที่หน้าอกหันมามองหน้าผมตัวสั่นน้อย"งุ่นไม่ต้องกลัวพี่ล่อก" ผมพูดปลอบ แล้วค่อยๆโอบรั้งดึงตัวองุ่นเอนตัวเข้ามาซบที่ตัวผม "งุ่นน่ารักจัง" ผมบรรจงจูบไปที่หน้าผาก แล้วจูบไล้ไปที่แก้มเนียนเต่ง ผมซุกไซ้ไปตามซอกคอที่หอมกรุ่นกลิ่นสบูจางๆ องุ่นหลับตาพริ้ม เบี่ยงคอหลบริมฝีปากของผมอย่างเขินอายแก้มนวลเต่งแดงซ่าน ผมจูบไซ้ตามไปที่ซอกหูหอมกรุ่น องุ่นสั่นสะท้านซอกคอขนลุกตั้ง เสียงลมหายใจแรงและถี่ขึ้น ผมเม้มริมฝีปากกับติ่งหูขององุ่นพร้อมไซ้ไล้ไปตามหลังหู แขนซ้ายที่โอบเอวองุ่นอยู่ผมรั้งดึงกระชับแน่นขึ้น องุ่นกุมมือทั้ง2แน่นหลับตาพริ้มตัวสั่นน้อยอยู่กับแผงอกของผมคงจะเสียวสยิว อาการสยิวขององุ่นมันเซ็กส์ซี่จนผมต้องก้มบรรจงจูบที่ริมฝีปากอวบอิ่มอ่อนนุ่มราวกับกลีบดอกไม้นั้น กลิ่นสาบสาวจากไอตัวองุ่นกระตุ้นให้ผมรู้สึกเงี่ยนง่าน ผมบดขยี้จูบพร้อมไล้ลิ้นไปบนริมฝีปากอวบอิ่ม องุ่นอ้าปากออกรับตามสัญชาตญาน พร้อมดูดแลกลิ้นจูบกับผมอย่างเพลิดเพลินส่งเสียงครางอยู่ในลำคอเบาๆ องุ่นคลายมือที่กุมอยู่ทั้ง2ข้างโอบกอดตัวผมแน่น มือขวาของผมก็ลูบไล้ต้นขาอ่อนที่โผล่พ้นชายผ้าขนหนูไปมาอย่างเบามือ แล้วค่อยๆล้วงแหวกเข้าไปใต้ผ้าขนหนูที่องุ่นนุ่งขมวดปมไว้ องุ่นขยับหนีบขาเข้าหากัน ผมดูดแลกลิ้นเร่าร้อนขึ้นแล้วค่อยๆลูบไล้ขึ้นไปตามลำตัวนวลเนียนขององุ่น จนถึงเต้าอวบเต่งด้านซ้ายขององุ่น ผมค่อยๆเคล้าคลึงเต้าอวบเต่งอย่างนุมนวลเอากลางฝ่ามือกดคลึงหัวนมสลับขยำเคล้าคลึงเบาๆ สลับเคล้าคลึงเต้าเต่งทั้ง2ข้างจนปลายหัวนมแข็งสู้มือ องุ่นส่งเสียงครางหนักขึ้นอยู่ในลำคอพร้อมตวัดดูดแลกลิ้นกับผมพัลวัล
ผมละมือจากเต้าอวบเต่งมาปลดปมผ้าขนหนูออก ผมถอนจูบพร้อมยันตัวองุ่นออกจากตัวผมอย่างเบามือ ผ้าขนหนูร่วงลงไปกองที่เอวทำให้ก้อนเนื้อคู่งามหลุดออกเป็นอิสระเผยให้เห็นความกลมงามเต่งตึงได้สัดส่วน ผมช้อนตัวองุ่นอุ้มคลานไปวางลงที่กลางเตียง เวลานี้องุ่นนอนเปลือยเปล่าโชว์ส่วนสันของสาววัย16แรกแย้ม มือนึงยกบังปิดหัวนมอีกมือปิดโหนกเนื้อด้านล่าง เอียงหน้าหลบสายตาที่ผมจ้องมองเรือนร่างขององุ่นอยู่ ผมค่อยๆเอนตัวลงบนที่นอน เอียงตัวกึ่งนั่งกึ่งนอนสอดมือซ้ายประคองอยู่ใต้ท้ายทอยขององุ่น "งุ่นน่ารักไปหมดทั้งตัวเลยรู้มั๊ย" ผมพูดกับองุ่นแล้วค่อยๆ ก้มลงจูบไซ้ไปที่หลังใบหู ขนที่ต้นคอขององุ่นลุกชัน ผมไซ้ไปตรงติ่งหูขององุ่นไล้ลิ้นแผ่วเบา พร้อมๆ โลมลิ้นลากเลียแหย่เข้าไปในรูหูตวัดลิ้นกระดกวลไปช้าๆ องุ่นหดคอครางเสียงเบาๆฟังไม่ได้ศัพท์ "อื้อ..อี้.ๆๆๆ" มือขวาของผมค่อยๆดันมือขององุ่นที่ยกบังปิดหัวนมออก แล้วลูบไล้ขยำคลึงไปบนเนินอกที่ตั้งเต้ากลมเต่ง
หัวนมสีเนื้ออมชมพูอ่อนงอนงามชูชันแข็งเป็นไต ผมลากลิ้นไล้ไปตามลำคอลากไปใต้คางแล้วประกบปากขององุ่นแลกลิ้นจูบกันอย่างนุ่มนวล มือขวาค่อยๆเคล้าคลึงก้อนเนื้อที่เต่งตั้งเต้าอย่าเบามือ องุ่นหอบหายใจหนักขึ้นและส่งเสียงครางอยู่ในลำคอ แขนซ้ายขององุ่นสอดใต้ตัวผมกอดเอวผมไว้ แขนขวาโอบกอดที่ต้นคอผมจูบแลกลิ้นเคล้าคลึงเคลิบเคลิ้มสุขสันต์ในอารมณ์ ผมนวดคลึงไปที่เต้ากลมเต่งคู่นั้น แล้วใช้หัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบคลึงไปบนหัวนมที่พุ่งแข็งชูชันอยู่ในมือขวาผม องุ่นส่งเสียงคราง อย่างเสียวซ่านในลำคอ ผมถอนปากจูบก้มลงไซ้ไปที่ก้อนเนื้อด้านขวา ใช้ลิ้นลากเลีย วนรอบฐานหัวนมสีเนื้ออมชมพู แล้วงับเม้มดูดดื่มหัวนมที่แข็งเป็นไตตวัดลิ้นละรัวเน้นที่หัวนมสลับกับการดูด เต้ากลมเต่งอีกข้างผมนวดคลึงแล้วใช้หัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบคลึงไปบนหัวนมที่พุ่งแข็งชูชันเบาๆ องุ่นแอ่นอกรับลิ้นและมือที่ผมขยำเคล้าคลึงก้อนเนื้อกลมที่เต่งตึงนั้น ผมดูดดื่มฟอนเฟ้นเคล้าคลึงก้อนเนื้อที่เต่งตึงนั้น สลับไปมาอย่างมันปาก
องุ่นแอ่นอกกดหัวผมอัดไปที่เนินอกอวบเต่งจนผมหายใจแทบไม่ออก ผมดูดฟัดหัวนมงอนงามที่หดแข็งอย่างมันเขี้ยว แล้วไล้ลิ้นเลียลงไปตามล่องอกค่อยๆตวัดลิ้นลากลงไปที่หน้าท้องเรียบนวลเนียน ผมลากลิ้นไล่ไต่ลงไปตามหน้าท้องวนลิ้นไปรอบสดือ แล้วดูดเบาพร้อมใช้ปลายลิ้นแหย่ลงไปในรูสดือสบัดปลายลิ้นรัวไปรอบๆ องุ่นส่งเสียงครางเบาๆ " อู้ย.ซ์ อ้า.ซ์ " บิดตัวส่ายไปมาด้วยความเสียว ผมค่อยๆสร้างความกำหนัดให้องุ่นพรุ่งพล่านขึ้น ผมลากลิ้นเลียไล้ไปตามท้องน้อย ลำขาผอมเรียวแต่เนียนงามขององุ่นเกร็งหนีบเข้าหากัน ผมไล้ลิ้นลงมาเจอทิวขนบางๆที่ปกคลุมประปลายบนเนินหัวเน่าที่แบนราบไม่โหนกนูนแต่มองดูยั่วตาขององุ่น ผมเอาปลายคางของผมกดคลึงไปที่เนินหัวเน่าเบาๆ เสียองุ่นครางเบาๆ "อื้อ.อึม.อาาส์" 2มือผมลูบไล้ไปตามลำขาอ่อนที่นุ่มเนียนมือ พยายามสร้างความเสียวสยิวให้กับองุ่นให้มากที่สุด องุ่นเกร็งตัว2มือกำผ้าปูที่นอนทึ้งไปมาพร้อมกัดฟันส่งเสียงครวญครางอย่างแผ่วเบาเสียงหายใจแรงและถี่ขึ้น ผมค่อยๆ แบะเรียวขาผอมเรียวให้ถ่างออกจากกันเล็กน้อย ก่อนที่จะลงลิ้นไล้เลียใต้โคนขาอ่อนด้านซ้ายที่แน่นตึงลากลิ้นลงไปตามลำขาอ่อนสบัดลิ้นลากเรื่อยไปจนสุดข้อพับ ผมแยกเรียวขางาม 2ข้างอ้าออกอีก แล้วลงลิ้นย้ายไปลากไล้เลียไต่ขึ้นใต้ข้อพับเข่าข้างขวาสบัดลิ้นค่อยๆเลียไล้ลากกลับขึ้นไปช้าที่ซอกโคนขาอ่อน องุ่นเก็งตัวบิดไปสายไปเบาๆส่งเสียงครวญคราง "อาาส์.อึมอาส์" เสียงหอบถอนหายใจถี่ๆ แล้วงอเข่าถ่างอ้ากว้างออกตามมือของผมที่ค่อยๆผลักอ้าออก
ทำให้พลูเนื้อเกลี้ยงไร้รอยคล่ำตัดกับทิวขนดำเงาที่มีประปลายบนเนินหัวเน่าพลูเนื้อเบียดชิดกันมองไม่เห็นกลีบแคม แอ่นอวดโชว์เต็มตาผม ถึงพลูเนื้อขององุ่นจะไม่นูนเด่นแต่เกลี้ยงออกสีเนื้ออมชมพูดูเนียนตาจริงๆ ท่อนเสือน้อยผมขยายตัวดันกางเลชี้โด่ตุงออกมา ผมเหลือบมองขึ้นไปดูด้านบน องุ่นหลับตามือ2ข้างยกมากุมบีบเต้ากลมเต่งเกร็งข้อสอกหนีบข้างลำตัวบิดส่ายตัวไปมาเบาๆ ดูเซ็กส์มาก ผมเอื้อมหยิบหมอนที่ผมพิงอยู่ที่หัวเตียงมา แล้วยกก้นองุ่นพร้อมยัดหมอนเข้าใต้ก้นขององุ่น ทำให้พลูเนื้อที่เกลี้ยงเนียนแอ่นโค้งลอยเด่น พลูเนื้องามยั่วตา ทำให้อารมณ์เงี่ยนง่านของผมพรุ่งพล่าน ผมค่อยๆทาบตัวลงบนที่นอนก้มหน้าไปกลางหว่างขาที่อ้าแอ่นพลูเนื้อเนียน ผมบรรจงจูบดมแล้วไซ้ไปมาที่พลูเนื้อ ผมลากปลายลิ้นเลียไล้ลากขึ้นลงไปตามรอยผ่าของพลูเนื้อ กลิ่นสบู่ปนกับกลิ่นคาวอ่อนจากพลูเนื้อของ องุ่นมันเร้าใจผมมาก จนผมทนไม่ไหวค่อยๆสอดมือเข้าใต้ก้นขององุ่นแล้วเอาหัวแม่มือ
ทั้ง2ข้างกดไปที่พลูเนื้อทั้ง2ข้างปลิ้นแยกอ้าออก เผยให้เห็นกลีบแคมเล็กๆแดงแจ๊ดเยิ้มเป็นยางด้วยเมือกลื่นที่องุ่นขับออกมา
รูหลืบใต้กลีบแคมปิดสนิทแต่เม็ดสวาทกลางกลีบแคมปลิ้นโผ่ลออกมาเห็นเป็นเม็ดชัดเจน ผมห้ามใจไม่ไหวแล้ว ผมตวัดลิ้นเลียรูหลืบที่ปิดสนิดใช้ปลายลิ้นเซาะร่องแคมสบัดลิ้นลากขึ้นลงสลับดูดกลีบแคม องุ่นเกร็งสะโพกกระตุกแอ่นพลูเนื้ออัดกับปากของผมยามที่ผมอมดูดกลีบแคม พร้อมกดปลายลิ้นเน้นลงที่เม็ดเสียวเต่ง เสียงองุ่นครวญคราง"อ้าาส์อาาาส์อู๊สส์ส์" ผมสบัดลิ้นเลียรูหลืบลากขึ้นลงสลับดูดกลีบแคมจนองุ่นเสียวเพลินกับลิ้นของผม ผมรับรู้จากอาการขององุ่นที่เอา2มือมาลูบไล้หัวผมไปมาเพื่อผ่อนคลายความเสียวและเสียงหอบหายใจหนักๆสลับเสียงสูดปากครวญครางเบาๆ เวลานี้จมูกและปากของผมเปียกแฉะไปด้วยน้ำลายของผมปนเมือกลื่นขององุ่น จนผมต้องเอื้อมหยิบผ้าขนหนูที่กองอยู่ปลายเตียงมาเช็ด แล้วผมก็ซุกหน้าลงไปอีกครั้ง ลากลิ้นไล้เลียพลูเนื้อเนียนที่เจิ่งนองด้วยน้ำรักอย่างอร่อยลิ้น ผมค่อยๆลงลิ้นไปตามรอยผ่าไล้ลิ้นขึ้นลงตามรอยแยกของร่องหลืบ องุ่นคงเสียวซ่านแบะขาตัวเองถ่างกว้างออก แอ่นสะโพกส่ายรับการโลมเลียอย่างเสียวสท้านส่งเสียงครางเบาๆไม่ขาดปาก "อื้ยส์.ส์ส์...อาาาส์" มือสองข้างกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมไล้สิ้นอยู่ปากร่องหลืบซักพัก ผมจับกลีบแคมเล็กแดงก่ำแหวกออก เอาลิ้นกดดุนไล้ไปตรงติ่งเสียวขององุ่นสบัดลิ้นกดเน้นๆน้ำรักหลั่งใหลออกมาไม่ขาดสาย จนร่างเล็กๆขององุ่นนั้นกระตุกเร่าๆ อย่างสุดสยิว มือที่กำผ้าปูที่นอนแน่นนั้นเปลี่ยนขยำไปที่หลังศีรษะของผม กดใบหน้าของผมให้แนบลงไปกับพลูเนื้อเนียนขององุ่นพร้อมร่อนส่ายร่องหลืบรับการรัวลิ้นของผม ขาทั้งคู่ที่งอกางอ้าอยู่กบีบกระชับเข้าหากัน หนีบศรีษะเอามือกดหัวผมอัดกับร่องหลืบเกร็งตัวกระตุกเร่าๆส่งเสียงครวญครางออกมาอย่างสุดจะข่มกลั้น "อ๊ายส์.อาาส์.อื้ยส์.ส์ส์...อู๊สส์ส์"
ผมก็เสียวท่อนเสือน้อยเกร็งจนปวดหนึบๆเพราะกดทับอยู่กับที่นอน รูหลืบขององุ่นเล็กมากผมเลยลุกไปหยิบ KYเจล ที่อยู่ในลิ้นชักโต๊ะวางโคมไฟข้างเตียงมาเตรียมไว้เป็นตัวช่วย ก่อนกลับขึ้นเตียงผมกระตุกเชือกที่รัดกางเกงเลที่ผมใส่อยู่แล้วถอดออก ผมรีบคุกเข่าคลานขึ้นบนเตียงมาอยู่อยู่กลางหว่างขาขององุ่นที่อ้ารออยู่บนหมอน ท่อนเสือน้อยของผมแข็งเป็นตั้งลำชี้เด่ ผมไม่รอช้าขยับตัวคุกเข่า จับสะโพกองุ่นดึงเขาหาตัวผมแล้วดันขาองุ่นแยกถ่างออก ผมบีบ KYเจล ชโลมทาเคลือบท่อนลำ และบีบลงที่รูหลืบขององุ่น แล้วเอามือซ้ายปาด KYเจลให้ทั่วรูหลืบและกลีบแคมเล็กๆ แล้วค่อยๆแบะกลีบแคมเล็กๆอ้าออกกว้างจนเห็นรูสวาทสีแดงสดขององุ่นที่มีน้ำหล่อลื่นเยิ้มช่ำ ผมเอามือขวาค่อยๆจ่อหัวเสือน้อยเข้าหารูสวาทของ องุ่นแล้วทิ้งน้ำหนักตัวกด ดันไปลงไปเบาๆหัวเสือน้อยค่อยๆมุดลงไปในรูสวาทสีแดงที่แยกออกรับหัวเสือน้อยที่พองบานจนเกือบมิดมิดหัว รูหลืบองุ่นฟิดมากบีบรัดแทบกดไม่ลง เสียงครางของผมกับองุ่นดังประสานขึ้น "อ่าาส์ซูดส์" องุ่นถัดขาถอยสะโพกหนี้ท่อนลำผม "โอย..ย..อูย.ย์" องุ่นร้องคราง แต่ผมจับเอวดึงรั้งเอาไว้ คงจะเจ็บมาก ผมกดท่อนลำลงอีกจนรูหลืบอมมิดเงียงหัว องุ่นเอามือยันหน้าท้องผมไว้
"นาย..โอ๊ะ.อู้ยส์ หนูเจ็บ.อู้ยส์" พร้อมกับร้อง "โอ็ย.ย.อูย.ย์" "ทนนิดนึงนะจะเจ็บแค่แป๊บเดียว" ผมปลอบองุ่น ผมก็เจ็บเส้น2สลึงมากเหมือนกัน ผมก้มดูดดื่มไปที่ปลายหัวนมสีเนื้ออ่อนๆขององุ่น 2เต้ากลมเต่งเด้งกระเพื่อมหอบถี่อยู่ตรงหน้าผมเพื่อเบี่ยงแบนความเจ็บ องุ่นส่งเสียงครางออกมาเบาๆ ผมค่อยๆขยับโยกหัวเสือน้อยหายเข้าไปในรูสวาทเธอทีละน้อยจนลงไปครึ่งลำเพื่อ องุ่นร้อง "โอ้ะ..อู้ย.ซ์.เจ็บอู้ยส์" ผมแช่เจ้าเสือน้อยไว้ซึมซับความกระชับและแรงบีบรัดภายใน ปาก ก็ดูดหัวนมที่แข็งเป็นไตสลับกัน เต้าอีกข้างผมก็บีบคลึงหัวนมเบาๆ องุ่นเม้มปากส่งเสียงครางอยูในลำคอ "อื้ยส์.ส์ส์...อู๊สส์ส์" แล้วผมก็กระชับ2มือกับเอวขององุ่นพร้อมกับขยับโยกท่อนลำเสือน้อยเกือบครึ่งลำขยับเข้าออกเนิบๆเบาๆ จนรู้สึกได้ว่าร่องหลืบขององุ่นขยายรับท่อนเนื้อของผมโดยสะดวกแล้ว ผมจึงกระเด้าส่วนที่เหลือไปพร้อมๆกับรั้งสะโพกขององุ่นเข้าหาตัว จนท่อนลำเสือน้อยจมหายเข้าไปในรูหลืบองุ่นจนสุดโคน องุ่นร้อง"อ๊า..โอ๊ย..ย..อู๊ย.ย์" ออกมาเสียงหลง องุ่นตัวงอ2มือบีบต้นแขนผมแน่นร้องครางน้ำตาใหลซึม ใบหน้านั้นแสดงออกมาถึงความเสียวกระสันและเจ็บปวดปนกัน ผมรีบประกบจูบไปที่ริมฝีปาก ผมลงลิ้นขอ

Ureal

ขอบคุณคัาบ กลับมาอ่านใหม่สนุกเหมือนเดิม