ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อภิมหาโชคโคกหล่นทับ 8 (อ.สาวสอนจัดสวนครวญสวาท)

เริ่มโดย Sukita, ตุลาคม 03, 2022, 12:01:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

/ลุง...ปีมัธว่าวางตรงนี้ดีกว่านะง่ายและสะดวกใกล้มือคนสวนคนอื่นๆดี
/จะดีหรือครับ/
/ดีสิคะพรุ่งนี้มาได้ทำเสร็จเร็วๆคะ แต่ถ้าฝนมาใครจะช่วยเก็บละ
/ครับๆน้ำตกต้นไทรจะเสียหมด/
/ฝนอะไรลุงปีนิร้อนจะตาย/
/ก็จริงครับมีนาไม่น่าตก/

มัธ ดร.มัธญาวัย 33 อ.ประจำภาควิชาภูมิสถาปัย์ กำลังคุยกับลุงปีคนสวนคนสนิท ลุงปีวัย 59  แกเลิกกับเมียตอนต้นปี แกเหงามากแต่ถึงแกจะขี้เมา แต่มัธก็ชอบเพราะขยันกว่าคนงานคนอื่นลุงคอยส่งต้นไม้ในระหว่างที่คนงานคนอื่นเตรียมดินปลูกต้นไทร ในวันพรุ่งนี้ที่ริมระเบียงอาคารใหม่.ของมหาลัย ลุงปีแม้นเป็นคนซื่อๆ แต่ก็ยังอดแอบมองร่องอกดร.มัธ สาวนมใหญ่สวยยิ่งมองผ่านเสื้อขาวเห็นร่องนมในยกทรงสีเทา ทำแกแทบบ้าเพราะ มัธเองคงนึกว่าแกจะหกสิบแถมเป็นคนซื่อเลยไม่ระวัง ทำไอ้แก่ปีต้องพยายามงอตัวระหว่างนั่งหยิบต้นไม้จากรถส่งให้ ในเวลาเกือบหกโมงเย็นจู่ๆฝนก็มีอันเทลงมามัธตกใจมากรีบขับรถมาจากอาคารเรียน เพื่อดูต้นไม้ เธอเห็นลุงปีที่ขี่รถมาก่อน งกๆยกต้นไทรออกส่วนมัธรีบเข้าช่วย

/น่าจะเชื่อลุงมัธไม่น่าเลย/
/ไม่เป็นไรผมทำเองครับ/
/ได้ไงลุงปีมัธคาดผิดเองต้องช่วยสิคะ/
/งั้นคุณมัธไปหยิบแล้วดันมาครับเดี่ยวผมเอาเชือกคาดถุงลากมาน่าจะง่ายกว่าครับ/
/อ้อดีเลยคะแบบนี้/
ระหว่างที่ดร.คนสวยของที่นิกำลังลากเชือกไปมัดต้นไม้
จู่ๆแมงป่องที่หนีน้ำก็ต้อยเขาที่ก้นพายของเธอ
/อุ๊ยลุงตัวอะไรต๋อยมัธ/
/คุณมัธออกมาก่อน/
/แมงป่องครับหนีไปแล้วเจ็บไหมครับ/
_ปวดๆคะที่สะโพก/
ไอ้ปีรีบยื้นขวดเหล้าขาวบอก
ให้เธอเอาไปทามัธเองรีบรับแล้วไปที่มุมตึกใกล้จุดเก็บของก่อนรีบเทเหล้าใส่มือทา ตาก็มองตาปีที่ค่อยลากต้นไม้จนพ้นชายคาจนหมด
/เรียบร้อยครับคุณมัธ/
/คะขอบคุณมาก/
/รีบกลับไปทายาเถอะครับดร./
/เดี๋ยวคะลุงเปิดรถรถมัธมีข้าวคะเอามากินคะ/
/คุณมัธกลัยเถอะเดี่ยวบวมไปกันใหญ่/
/ไม่ปวดคะเย็นๆเหล้าลุงปีออก/
คนสวนวัยดึกไม่ขัดศัทธามัธเอาเข้ากล่องที่มีสองกล่องมาเปิดกินกับมัธ
/ขอบคุณลุงปีนะที่ไม่ทิ้งงาน/
/ครับคุณมัธผมอยากทำให้ดีครับ/
/นิมัธจะให้ข้างบนเขาทำเรื่องบรรจุลุงประจำเลยเอาไหม จะได้ไม่ต้องลำบากแบบคนสวนทั่วไป/
/ไม่ต้องหลอกผมก้อได้ครบปีนี้ลุง59แล้วว่าแต่คุณมัธนั่งไม่ปวดนะครับ/
/คะสบายคะมัธเคยโดนแล้วไม่แพ้หลอกจะแพ้ก้อกลิ่นเหล้าลุงปีแรงจัง/
/ครับเหล้าคนจนๆก็เหม็นแบบนี้คุณมัธคงไม่เคยกิน/
/เคยคะตอนเรียนอยู่ญี่ปุ่นต้องกินเหล้าสาเกบางไม่งั้นหนาวตายคะ/
/โหผมไม่เคยกินเลยดีไหมครับ/
/ก็บางแบบก็หวานดีคะไม่แพงไว้งานนี้เสร็จ มัธพาไปเลี้ยงแถวๆรังสิตก็มีร้านสาเกอร่อยอยู่คะ/
/จะดีหรือครับผมแค่คนสวนดร.มัธอย่าเลี้ยงเลย/
/เลี้ยงคะถ้ามัธไม่ได้คนดีแบบลุงมัธทำงานตายเลย/
ทั้งคู่นัดแนะกันเสร็จก็ต่างแยกย้าย.พอเย็นวันเสาร์ มัธให้ลุงปีรอห้าโมงครึ่งมัธเคลีย์งานเสร็จจึงขับรถพาลุงปีไปร้านอาหาร มัธสั่งสาเกอุ่นมาให้นายปีกินแถมด้วยเบียร์ดำ และอาหารหมดไปเกือบพันสอง ก่อนนายปีที่อาสาดื่มไม่เมาเลยขับรถพามัธกลับมา ออฟฟิตของภาควิชาจัดสวน
/ลุงปีนิดื่มน้อยจังให้มัธกินเยอะเลยเมาเลย/
/ครับผมก้อกินต่อได้พอดีซื้อมาแล้วครับเมื่อบ่ายนิห้าทุ่มแล้วผมส่งหอนะครับ/
/ไปเอาแบบที่ออฟฟิตก่อนคะ/
ลุงปีลงไปหยิบแบบที่โต๊ะมัธให้พอกลับมาเห็นมัธก้มลงอาเจียนที่ใต้ต้นตะแบกใหญ่ลุงปีรีบเอาน้ำและผ้าเข้าไปให้
/คุณมัธนิครับก็กินเยอะเลยลุงบอกแล้วว่าไม่ต้องสั่งครับ/
/แหะๆก็เห็นลุงชอบดื่มคะลืมคิดไปเลยวันหลังไปรถแทคซี่ดีกว่าคะ/
/ไม่ต้องหลอกครับมื่อเป็นพันของดีๆผมเกรงใจ/ /อย่าเกรงใจเลยลุงปีขยันมัธควรตอบแทนคะ/
พอมัธหันหลังมารับผ้า ไอ้จอนลุงปีที่มัธแอบดูว่าตุงมาแต่ขับรถ ก็ชนเข้าที่สะโพกมัธไม่ว่าอะไรแต่ใจก็นึกหวิวๆ เพราะอีกสองวันจะเป็นเมนไข่สุกจัด แล้วแถมแอบมองเป้าตุงลุงปีใจก็คิดว่าลุงปีคนซื่อ จะคิดลามกหรือปวดฉี่แบบที่เธอพอรู้แต่พอเธอล้างหน้าก็เห็นลุงปีไปฉี่ที่ต้นไม้ ก็ไม่คิดอะไรแต่ใจก็แอบคิดถ้าเป็นสมัยสาวๆ ตอนเธอเป็นทอมมีอารมณ์งี่ขนาดนี้ คงต้องให้เพื่อนเลสใช้ลิ้นแล้ว. แต่นิเธอไม่เคยเล่นหวิวแถวหีมานานเกือบสิบห้าปีแล้ว
/คุณมัธกลับเลยไหมเดี๋ยวลุงไปส่ง/
/ยังคะมัธว่าจะไปดูงานในห้องก่อนคะ/
/งั้นผมนอนด้านนอกนะครับ/
/นั้นไงจะกินเหล้าขาวอีกแล้วลุงปี/
/ครับๆเอานิเอาผ้ามัธให้ยากันยุ่งด้วยนอนแถวห้องเก็บของนะเดี๋ยวคนอื่นเห็นลุงดื่มมัธโดนว่าเอา/
/ครับ/
จบประโยคทั้งคู่ก็แยกย้าย มัธเองรีบเข้าห้องน้ำด้านในจัดการฉี่ แต่พอจะล้างหีเอาสายฉีดน้ากระทบติ่งแตดเหนือยอดหี ก็เสียวซ่านจนนึกถึงเป้ากางเกงลุงปีคนซื่อ ใจเธอคิดคำนวณความใหญ่โตในกางเกงลุงปีแล้ว อยากดูจังว่าใหญ่ขนาดไหน สายน้ำที่กระทบติ่งแตดทำให้สาววัย 33 คิดเตลิดไปไกล ในขณะที่ไอ้แก่ก็ดื่มเหล้าขาวขวดใหญ่ แบบฉลองความโชคดีที่คุณมัธคนสวยพาไปเที่ยวสองต่อสองเกินกว่าที่เคยกินไปจนหมดขวดจนแกหลับหมดสติไป ส่วนดร.มัธยังฉีดน้ำไปที่ติ่งแตดหวังให้น้ำแตก แต่มันก็ยากเพราะเธอทำมาร่วมชั่วโมงแล้วยังไม่ถึงจุดสุดยอดอาจเป็นร้างเรื่องนี้มาไม่น้อยกว่า 16 ปีเพราะมัวปฏิบัติธรรมอยู่ แต่เมื่อความต้องการลึกๆในใจกลับมาทำให้เสร็จยากมากแถมอาการเมายังช่วยให้ดร.สาวเงี่ยนมาก แถมอึดกว่าเดิมมากที่เคยเบ็ดมากฉีดจนนมโตคัด ก็น้ำหีไม่ออกเกือบชั่วโมง เธอจึงตัดสินใจออกมาจากห้องตรงไปที่ห้องเก็บของที่นายปีอยู่แบบไม่สนใจความสาวอีกแล้ว ทันทีที่ไปถึงลุงปีก็เมานอนจมกองเหล้าเสียแล้ว ควยไอ้แก่ปียังตุงเป้าดึงดูดสายตา ดร.มัธ ให้เกิดความอยากรู้อยากลองแบบไม่รู้ตัวเมื่อเธอเดินตรงเข้าห้องเก็บอุปกรณ์ไปนั่งข้างร่างชายแก่ ก่อนค่อยเอื้อมมือไปรูดซิปกางเกง หัวควยลำควยที่ไม่ใส่กกน.ดีดพางออกมามันบานโร่ ท้าทายสายตาสาวใหญ่ที่อยากลอง
/ใหญ่จังใหญ่มากลุงขา/
พูดจบก็เอามือสัมผัสไปที่หัวควยก่อนลูบผ่านเส้นเลือดปูดโปนไปที่พวงไข่โต ช่างเป็นความรู้สึกรันจวนแปลกๆจนเธอต้องใช้อีกมือล้วงเข้าเกี่ยวเม็ดแตดตัวเองไปด้วย นายปีหลับสนิทไม่มีทีท่าว่าจะเตือนเพราะความเมา ทำให้ดร.มัธเธอรุกหนักขึ้นเธอข่มใจไม่อยู่ๆเอียวตัวนอนลงก่อนใช้ลิ้นเลียปลายควยไอ้ปี ความเงี่ยนจากไข่ตกและแอลกอฮอล์ มันทำให้เธอตัดสินใจอมส่วนหัวควยบานเข้าปากก่อนมองหน้านายปี เธอเอามือล้วงคลึงเม็ดแตดที่ถูกเขี่ยตามทำให้หีใหญ่ต้องกระดกไปมา ก่อนเธอจะมองหน้านายปีว่าหลับสนิทแล้ว จึงรูดควยเข้าปากไปแต่เธอรู้ไม่ว่าฟันที่เธออมควยไม่เป็น ได้ครูดควยจนคนสวนเฒ่าตื่นมันต้องหยิกข้างลำตัวให้แน่ใจว่าไม่ได้ฝันว่าดร.มัธคนสวยของมันเงี่ยนจนมาอมควยมันเลยก่อนอุทาน
/อุ้มแม่เจ้าคุณมัธทำอะไรครับ คุณทำอะไร/
/ลุงปีตื่นแล้วหรอคะ/
/ครับคุณมัธ/
ลุงปีตื่นขึ้นมาเพราะว่ามัธอมเต็มๆหัวควยแน่นมันแทบจะไม่อยากจะเชื่อว่าดอกเตอร์สาวคนสวยจะยอม อมควยมันสิ่งที่มันวาดฝันไว้ในใจมานาน มันไม่อยากจะเชื่อเลยว่าจะเป็นจริง ในวันนี้ดร.มัธ อมควยของมันไอ้ปีควยแทบแข็งแทบระเบิด มันพยายามพยุงตัวขึ้นมา แต่สาวสวยใช้มืออีกมือหนึ่งกำไว้ที่ลูกกระโปกและควยแต่ไม่ทันมัธรีบอมหัวควยไว้
/มัธไม่ไหวแล้วขอมัธนะลุง/
/คุณมัธไม่ครับอ้าก/
/หน้าลุงปีนิดเดียวเอง/
/คุณมัธ อ๊ากผมเสียว/
ดร.มัธเอามือล้วงเข้าไปในหีแล้วเขี่ยเม็ดแตดเสียวตัวเอง
/เสียวเม็ดแตดมากคะ/
/คุณมัธไม่ดูดควยครับๆไม่ครับ เสียวครับฮูยยย/
ไอ้ปีพยายามครางออกมาด้วยความเสียวซ่านบ่งบอกถึงความต้องการในใจของมัน นั่นเป็นสิ่งที่ ดร.มัธ ทำให้แล้วก็สาวรู้สึกเสียวซ่านตามไปด้วย ไอ้ปีมันไม่คิดเลยว่าแล้วแต่สาวในฝันของมันจะยอมอมควยให้มันคงจะเป็นเพราะฤทธิ์เหล้าสาเกของญี่ปุ่นเป็นแน่แท้ ที่ทำให้ดอกเตอร์สาวยอมปลดปล่อยอารมณ์ได้ถึงขนาดนี้ แต่ไม่เลยมันเป็นเพราะสาวอย่างมัธได้เห็นควยของมันตั้งแต่แรกที่ทำงานตากฝนแล้ว เธอรู้สึกอยากรู้สึกเงี่ยนมาตลอดไม่เท่านั้นแล้วก็สาวยังได้เห็นลำควยของนายปีที่แข็งตลอดทางในวันนี้ ทำให้เธอรู้สึกหวั่นไหวหีตอดมาตลอดทาง ดร.มัธด้วยฤทธิ์ทั้งความเมาทั้งความเงี่ยนก้มหน้าดูดลำควยของไอ้ปีแน่น เธอเองกดหน้าอกมันไว้ เพื่อไม่ให้ลุกขึ้นส่วนปากก็ทำการดูดหัวควยไปครึ่งลำควยอย่างรุนแรง สร้างความเสียวซ่านให้กับมันไม่น้อย มันเองเกิดมาแทบจะไม่เคยมีใครมาดูดควยให้อย่างหนักหนาสาหัสขนาดนี้
/คุณมัธครับเสียวครับเสียวไม่ไหวแล้วครับไอ้ปีไม่ไหวแล้วครับคุณมัธแตกแล้วครับคุณมัธ/
ดร.มัธกลืนกินน้ำในลำควยของไอ้ปีเข้าไปในคอทั้งหมด ทุกหยาดหยดจนเธอรู้สึกหวานมันยังบอกไม่ถูก มันบ่งบอกถึงอาการเงี่ยนที่เข้าขั้นของเธอ แทบไม่น่าเชื่อเลยว่าด็อกเตอร์สาวผู้สูงศักดิ์ในมหาลัยแห่งนี้ จะมาอมควยไอ้แก่ที่เป็นคนงาน จัดสวนเพียงเท่านี้ นี่เป็นเรื่องที่เราอาจจะไม่คาดคิดได้ แต่ว่าความเงี่ยนย่อมไม่เข้าใครออกใครบนโลกใบนี้ เมื่อสาว คนหนึ่งเกิดอาการเงี่ยนนั่นย่อมเป็นสิ่งที่ทำให้เธอต้องหาทางปลดปล่อยจากหี และเมื่อเธอต้องมาเงี่ยนในช่วงเวลาที่ใครใกล้ไข่ตกแบบนี้ มันย่อมเป็นระยะเวลาที่ เหมาะเจาะเสียเหลือเกินที่ไอ้แก่ปีจะได้เปิดซิงสาวคนสวยของมหาลัยแห่งนี้  ไอ้ปีโดนดร.มัธดูดน้ำควยจนหมดลำควยน้ำเชื้อมันเข้าคอแล้วแต่สาวจนหมดสิ้น
/ดร.มัธครับมัธไม่น่าทำแบบนี้/
ไอ้ปีพูดเป็นเชิงแต่ใจจริงมันลึกๆมันก็ต้องการจะเย็ดคุณมัธทำเมียไปซะไม่น้อย ถึงแม้มันจะเป็นพวกขี้เมาเพราะว่าถูกเมียทิ้ง แต่ใจลึกๆแล้วมันก็แอบปิ๊งคนมัธอยู่ในใจมากทีเดียว มัธเป็นสาวที่หนุ่มๆเข้ามหาลัยมาความต้องการในตัวเธออย่างยิ่งไม่ว่าจะเป็น นักศึกษาหนุ่ม อาจารย์หนุ่ม พนักงานในมหาลัยและทุกคนที่อยากทำความรู้จักกับเธอ หรือแม้แต่แขกของมหาลัยที่มาร่วมร้อยหนุ่มก็หวังที่จะเคลม ดร.มัธ คนนี้ทั้งนั้น แต่เธอก็ไม่คิดจะตกลงปลงใจกับใคร ไอ้ปีไอ้แก่ผู้โชคดี ที่บัดนี้มีดร.มัธมาอมควยให้ มันมองไปที่มือดอกเตอร์สาวที่สอดเข้าไปผ่าน กระโปรงและควักหลวงในส่วนล่างของ กางเกงในอย่างสุดเงี่ยน มันอยากจะขอให้ดอกเตอร์สาว แหกหีออกมาแล้วให้มันเลีย แต่ว่ามันก็ไม่กล้าจะขอตรงๆ
/คุณมัธครับคุณมัธพอเถอะครับ พอแล้วครับผมน้ำเสียว มันหมดแล้วครับ/
เมื่อสาวกลืนน้ำเชื้อลงคอจนหมด ไอ้ปีรู้สึกซาบซ่าในใจเป็นอย่างมาก แต่มันเองก็ยังไม่กล้าเอ่ยปากขอแล้วเธอสาว แล้วเธอสาวลุกขึ้นก่อนจะปลดปลายกระโปรงออก และถอดเสื้อเชิ้ตเหวี่ยงออกเผยให้เห็นร่างในชุดชั้นในสีฟ้า ก่อนที่เธอ จะถอดส่วนล่างออกมาทำให้เห็นดงหมอยที่รกดำของเธอ ไอ้ปีแถบจะกลั้นอารมณ์ไม่อยู่เมื่อเห็นหมอยมันหยิกหยอยและดกดำของดอกเตอร์สาว มันช่างเร้าอารมณ์มันซะเหลือเกินแต่มันเองก็ไม่กล้าจะเอ่ยปากมันปล่อยให้ดอกเตอร์สาวทำตามใจหรือตามความเงี่ยนของเธอเอง
/ลุงปีขาช่วยมัธด้วยเถอะค่ะ/
/คุณมัธคุณมัธจะให้ผมช่วยอะไรคุณครับ/
ดร.มัธนั่งแหกขามาให้หีย้อยมาด้านหน้า คล้ายกับท่านั่งยองแล้วหย่อนหีที่มีหมอยฟูฟ่องมาตรงหน้าของไอ้แก่คนสวน ไอ้แก่คนสวนทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้พูดออกมาว่า
/คุณมัธครับอย่าทำอย่างนี้เลยมันไม่ถูกต้อง/
ไอ้แก่ทำเป็นพูดไว้เชิงให้ดอกเตอร์สาวได้สติ แต่ว่าความเงี่ยนของดร.มัธตอนนี้มันพรุ่งพลานราวภูเขาไฟระเบิดไม่ว่าจะเป็นเหล้าสาเกที่เธอกินเข้าไปอาการตกไข่ซึ่งเกิดขึ้นมาและความรู้สึกต้องการลึกๆในใจ ที่มีต่อลุงปีเธอคิดว่าไอ้ลุงปีนี้เป็นคนดี จนเธอยอมที่จะร่วมเพศกับมันเพื่อความสนุกและความอยากลองที่อัดแน่นในหี 33 ปี แต่ที่ไหนได้เธอไม่รู้เลยว่าไอ้ปีคนนี้มันเป็นคนที่หวังเคลมเธอมานานแล้ว แต่ว่าแทบจะไม่สบโอกาส มัธต้องพูดเชิญมันให้ทำการเลียหี
/ลุงปีช่วยมัธด้วยมัธต้องการลุงปีฉันต้องการเหลือเกิน/
มัธเองนั่งแหกหีออกในส่วนที่ไอ้ปีได้เห็นแตดเธอลูกโด่งราวกับนิ้วก้อยเด็ก ก็ไม่ปานมันแดงแจ๊ดราวกับสีทับทิมสด ไอ้ปีอ้าปากทำท่าเข้าไปสัมผัสแตดโตแข็ง แต่ว่ามันต้องพูดเอาเชิงก่อน /อย่าเลยครับคุณมัธแบบนี้ดูมันเหมือนไม่ถูกต้อง /
พูดเตือนแต่ปากเป่าลมไปที่หี
/ลุงปีมัธเสียวไม่ไหวแล้วช่วยมัธด้วย มัธอยากเหลือเกิน/
  /คุณมัธคุณอยากให้ผมทำอะไรเหรอครับ/
/ลุงปีก็น่าจะรู้ดีนี่คะ มัธอยากให้ลุงปีเลียหีมัธคะ/
/จะดีเหรอครับคุณมัธ/
/น่าลุงปีแอบมองมัธควยแข็งโดเป้าตุง แถมมัธก็ดูดควยให้แล้วนิ ตอนนี้ตาลุงทำบ้างสิ/
ดร.มัธหย่อนส่วนของหีลงมาสู่หน้าของมัน ไอ้ปีก็ทำทีปฏิเสธแต่ว่าแลบลิ้นออกไปสัมผัสกับส่วนของติ่งแคมซ้ายขวา
/แบบนั้นล่ะค่ะดีค่ะแบบนั้นมัธชอบแบบนั้นอูย/  ถึงจะเคยเล่นเลสกับเพื่อนมาสมัยสาวๆสมัยมัธยม แต่ว่าวันนี้ความรู้สึกนั้นมัน พรุ่งพล่านมากกว่าเดิมมากมายไม่ไหวที่จะอยากให้ไอ้ปีเลียติ่งแตดเธอ ดร.มัธแหกหมอยดกให้ส่วนของติ่งแตดโดออก ก่อนจะตะแคงร่างคล้ายๆกับนอนเซลงมา ไอ้ปีตอนนี้ยากที่จะปฏิเสธมันใช้ปากเหม็นเหล้าขาวคลุ้งมันเลียเม็ดแตดสีทับทิมสวยของดร.มัธที่แหกหีให้อย่างเต็มใจไปมา
/อุยแบบนั้นล่ะค่ะอ้ามัธชอบโดนเลียแตดแบบนี้อูยยมัธชอบเลียเลียเลียเลียให้โดยตรงนั้นตรงนั้นแตดล่ะค่ะเน้นๆค่ะอูยย/
ดร.มัธจิตใจแทบจะเตลิดไปไกล เมื่อโดนไอ้คนสวนเลียส่วนของหัวเม็ดแตดโตไปมา ไอ้ปีตอนนี้ใช้สองมือดันส่วนของหน้าขาของมัธ ให้อ้าหีแหกว่างออกจนขนหมอยหยิกดำที่อยู่ข้างปากหีเรียบลู่ ไปก่อนมันจะใช้ลิ้นแซะในส่วนของ ปลายแตดถึงลากไปทั่วดงหมอยดกไปมาแล้วเป่าลมร้อน วนเวียนที่ขอบหี ความต้องการไอ้ปีของมันตัวมันเองรู้สึกว่ากูจะโชคดีอะไรเช่นนี้ น้ำหีน้ำอยากมัธไม่อาจจะหยุดได้น้ำหีมัธไหลเลอะหน้าของมัน ไอ้แก่ปีเอาปากไปสอดรับน้ำหีกินคาวคุงของ ดร.สาวแต่ว่าตอนนี้สิ่งที่สำคัญที่สุดคือ การเลียหีให้หนักเพื่อกระตุ้นความต้องการให้มันเย็ดโดยราบคาบ
/อ้าอูยยลุงปีเลียหีเก่งจังอ้าาาจะออกแล้วอ้ายยย/
ไอ้ปีมันรู้ดีว่าดอกเตอร์สาวจะรู้สึกใกล้ถึงจุดสุดยอดแล้ว มันจึงพยายามเลียในส่วนอื่นเช่น แคมหีฝีเย็บที่มีจนหลายส่วนของหี ส่วนอีเงี่ยนมัธตอนนี้ได้แต่ครวญคราง
/อ้าลุงปีเลียให้มัธเสร็จสิคะอูย/
/เลียตรงจุดไหนครับ/
/อือเลียแตดมัธสิคะอู้สดีคะตรงนั้นดีคะอ้า/
และใช้สองเธอมือกำในส่วนผมไอ้แก่ มันที่อยู่ข้างหัวของไอ้ปีไว้แล้วกดใส่หี
/อ้าแบบนั้นล่ะค่ะเลียแตดอย่างนั้นล่ะค่ะเสียวเหลือเกิดอ้มัธเสียวเหลืออีกแบบนี้ดีจังเลยค่ะลุงปีดีจังเลย ลุงปีขา โอ๊ยชอบมัธชอบให้เลียตรงนี้ตรงนี้ล่ะค่ะเลียเลียเลียเลียเยอะๆโอ้ยมัธชอบเหลือเกินยิ่งเลียแตดยิ่งมัธนี้ชอบค่ะ/
/คุณมัธไม่น่าทำอย่างนี้เลยนะครับมันไม่ถูกต้องนะครับ/
/อ่าทุกคนเขาก็ทำกันคะหรืออูยมัธไม่สวยลุงปีเลยไม่ชอบอูยย/
/ชอบครับ สวยครับแพล็บๆแต่คุณก็ไม่น่าทำแบบนี้นะครับ/
/อ้า..แล้วใครใช้ให้ลุงปีมานั่งรถมัธอือ อ้า แล้วทำแท่งนั้นควยแข็งให้มัธดูล่ะคะอูยยมัธก้อนึกว่าลุงปีชอบมัธ/
ไอ้ปีแอบตกใจเล็กน้อยที่มัธกล้าพูดถึงควยมันที่แอบแข็งตลอดทางแกแก้ตัวน้ำขุ่นๆไปว่า
/คุณมัธครับไม่ใช่ครับไอ้ที่ผมแข็งนั่นเป็นเพราะว่าผมปวดฉี่ครับ/
/อูยมัธจบเอกนะอูยไม่ใช่เด็กปอ.สี่ลุงปีขาอ้า/
เธอก็กระเซาไอ้แก่ไป ก่อนสนุกกับการเลียหีดูดแตดของไอ้ปี
/แตดคุณมัธแข็งสู้ลิ้นลุงจังอ้า/
/อูย โอ๊ยจะแข็งไม่แข็งมัธไม่สนหรอกค่ะอ้าแต่ตอนนี้ลุงปีจะต้องทำให้อูยมัธมีความสุขอือเลียตรงนั้นหีดีเหลือแต่มัธตรงนั้นมัธชอบเหลือเกินอ้า อูยโหมัธแทบไม่เคยโดนแบบนี้มานานแล้วค่ะมันเสียวเสียวเหลือเกินค่ะแปลกๆแตดอ้า/
/คุณมัธครับคุณมัธไม่เคยโดนแบบนี้มานานแค่ไหนแล้วครับแสดงว่าตอนสาวๆคุณมัธต้องเคยมีอะไรกับใครใช่ไหมครับ/
/อูยเปล่าค่ะมัธไม่เคยอ้าวมีอะไรกับผู้ชายแต่มัธแอบทำอย่างนี้อูยกับเพื่อนผู้หญิงสมัยเด็กค่ะอ้า/
/คุณมัธเคยโดนเพื่อนสาวทำแบบนี้หรือครับ/
/ใช่อูยเพื่อนคนนั้นเลียหีให้มัธน่ะทำให้มัธแบบนี้แล้วมัธก็ทำให้เขาอูยยย/
/แบบนั้นอ้าวแล้วตอนนี้ทำไมไม่ทำกับเขาล่ะครับ/
/อือมัธไม่ได้คบกับเขาแล้วค่ะอูยไม่ได้คบกับอูยเขามาร่วมเกือบจะ 20 ปี อ้าแล้วค่ะ เขาหนีไปมีผัวคะอือ/
/ทำไมมันนานแท้ล่ะครับคุณมัธถ้าคุณมัธชอบแบบนี้คุณมัธก็น่าจะใช้อุปกรณ์ก็ได้นะครับ/
/อูยแต่มัธชอบโดนเลียหีแบบนี้ก็เสียวเหลือเกินมัธชอบเหลือเกิน อ้า..ยิ่งเลียยิ่งนี้สนุกแตดสนุกหีไปหมดค่ะอูยยอ้ายย/
ดร.มัธขนหมอยลุกท่วมหีฟูฟ่อง หมอยดกของมัธนั้นลุกตั้งชันหยิงหยอยจนฟูส่วนน้ำหีไหลย้อยออกมาแทบจะเต็มคางของไอ้แก่ปี ไอ้ปีอยากจะดูดซับน้ำหีย้อยออกมามากมาย มันจะเลื่อนไปดูดตรงปากหีแทน
/โอ๊ยโอ๊ยอ้ายโอ๊ยอาว.มัธเสียวแบบสุดยอดเลยอ้าาาา/
แต่ว่าไอ้ปีได้ชิมน้ำหีหวานๆใสๆของอีเงี่ยนมัธเข้าปาก อย่างเต็มรักมันเลียไปทั่วปากหีเลียแม้กระทั่งหมอยที่ขึ้นอยู่ใต้รูหีรูก้นน่องขาว ไอ้ปีตอนนี้มันไม่สนใจเราว่ามัธจะรู้สึกยังไง มันใช้สองมือพยุงแก้มก้นอวบอั่นตึง งอนงามของอีเงี่ยนมัธไว้ ก่อนจะอ้างปากและสอดลิ้นเข้าไปในร่องหีดูดกินเอาน้ำหีล้วนๆของอีมัธเอามาดูดกินน้ำรักดร.คนเงี่ยน การที่มันละปากออกจากแตดของมัธ ในตอนนี้เธอต้องชอบเพราะไอ้แก่ปีสอดลิ้นเสยในรูหีดูดน้ำหีอย่างสุดคลั่ง ทำเอามัธเสียวอย่างมากมายเกรงสุดชีวิต แต่ว่าไอ้แก่ปีชั้นเชิงดีกว่าที่คิด มันจัดการล็อคสะโพกสาวสวยไว้ ก่อนที่จะสอดตัวขึ้นไปขยี้คลึงนมเต้าใหญ่ไปมา ในยกทรงสีน้ำเงินของเธอ เพื่อเรียกอาการเสียวซ่านให้มากขึ้น ไอ้ปีพยายามคลึงสองเต้าโตสามเก้านิ้ว ไปมาเพื่อให้ดร.สาวสวยอวบคายน้ำรักในน้ำเงี่ยนออกมาได้มากที่สุด
/อูยลุงปีนะไม่เลียแตดอือ เลียหีมัธแล้วหรืออูยย/
ไอ้แก่ปีมันมีชั้นเชิงมากมายมหาศาลขนาดนี้จากการล่อกระหรี่มาหลายร้อย มันใช้นิ้วปลายนิ้วเขี่ยไปที่ปลายนิ้วชี้ ไปที่รูก้นอีมือนวดคลึงที่เต้าอวบของมัธ ทำให้สาวสวยรู้สึกเสียวซ่านที่ไปนิ้วเขี่ยก้นสีชมพูอมน้ำตาลนั้นมีขนตูดขึ้นอยู่รายล้อมด้วย ไอ้แก่ปีพยายามกรีดนิ้วให้ผ่านไร้ขนก่อนจะใช้นิ้วสะกิดเอาส่วนของหูรูดตูดไปมาเพื่อสร้างความเสียวซ่าน
/อือเสียวก้นเสียวนมจังอ้าวว/
อาจารย์ดร.สาวตอนนี้เงี่ยนสุดๆดร.มัธพยายามบีบสองเต้าตัวเอง เพื่อปลดปล่อยความเสียวจากการรุกเร้าของไอ้ปีตามไป ตอนนี้มันรู้ดีว่า เธออาจจะเสียอาการน้ำแตกออกมาได้ทุกเมื่อ ไอ้ปีจึงพยายามละตัวออกมาจากส่วนบนตัว จับร่างอวบงอนกันขึ้น แต่เปลี่ยนจากร่องรูหีเปลี่ยนไปเป็นการเลียไรขนตูดที่อยู่ตรงฝีเย็บใกล้รูตูดสีชมพูของอีเงี่ยนมัธไปมา
/อ้าลุงปีขา อูยอย่าเลียก้นเสียวคะโอววว มัธใจจะขาดอ้า /
าไอ้ปีไล่ลิ้นสากมันเลียขนไปรอบรูก้นที่มีขนตูดยิกขึ้นอยู่รายล้อมอย่างอร่อย มันเลียผ่านรูก้นชมพูไปมา แม้จะเลียรอบแล้วมันก็ยังใช้วิธีการเลียผ่านไปมาไม่เลียกลางแบบให้เธอลุ้น มันสร้างความรู้สึกเสียวแบบรัญจวนให้กับด็อกเตอร์สาวที่รูตูดไม่น้อย
/อ้าลุงปีดูดเลยคะไซร์แบบนี้มัธเสียวจัด แล้วโอววว/
แต่ว่าไอ้ปียังไม่ลดละคลึงสองแก้มก้นอวบแน่น  มัธอดใจไว้ไม่อยู่ตอนนี้เธอปลดตะขอยกทรงออกจากเต้าโต ก่อนเหวี่ยงมันยังไม่แยแสแล้วจัดการบีบหัวนมพานโตของเธอด้วยความเสียวซ่าน ที่เธอเองแทบจะไม่เคยทำเรื่องแบบนี้มาเกือบสิบหกปี ความต้องการลึกในใจของเธอวันนี้ทำไมมันช่างพรั่งพรูเงี่ยนหีซะเหลือเกิน เธอคิดในใจว่านี่เราอยากโคนควยไอ้แก่มากมายถึงขนาดนี้เชียวหรือ ทำไมเราถึงอยากได้ ลุงปีมาเย็ดเรา เป็นผัวเราขนาดนี้ทำไมนะทำไมหรือว่าลุงปีจะเป็นคู่ของเราโอวว เธอคิดในใจในเรื่องของเนื้อคู่ แต่ว่ามันไม่ใช่หรอกจริงๆแล้วมันเป็นเพราะว่า มันคือความเงี่ยนเก็บกดในใจของเธอ ที่มีอยู่มานานทำให้เกิดแรงขับและแรงผลักดัน ในความเงี่ยนหีที่มีอยู่ในจิตใจของเธอ ที่ระเบิดออกมาได้มากถึงขนาดนี้ เพราะดร.มัธเป็นสาวอวบแต่เด็กมีฮอร์โมนเพศมากกว่าสาวทั่วไปหลายเท่า พอวัยรุ่นอาจจะสูงสง่าแต่ก็นมใหญ่โคกหีหนาหมอยดกก้นงอนใหญ่ เรียกว่ามีความอยากมาตลอดแต่เพราะการงานที่มากมายจึงไม่มี และพอมาเจอได้ชายแก่ๆตามใจแบบไอ้ปีเลยหลง
ไอ้แก่ตอนนี้จัดการเลียรอบรูตูดของอีเงี่ยนมัธจนเปียกชุ่ม โดยที่ดอกเตอร์สาวควรครางออกมาเป็นระยะระยะ
/อ้าลุงขา เลียตูดเลยคะฮ่า มัธพึ่งรู้รูนี้เสียวสัสคะอ้าา/
ก่อนจะบี้หัวนมพานใหญ่และหัวนมโตตัวเองให้หนักขึ้นบีบนมตัวเองให้หนักขึ้น เพื่อจะได้เสร็จสมอารมณ์หมาย แต่ว่าไอ้ปีพยายามละความรู้สึกนั้นออกไป ด้วยการเลียผ่านทั้งรูหีและรูตูดไปมา คล้ายกับการเลียรูดบนสลับลงล่างล่างขึ้นบนไปอย่างไม่หยุดหย่อน หีเธอคายทั้งน้ำเสียวและ ขมิบรูตูดแน่น มันบ่งบอกถึงอาการเสียวสุดลิ่มทิ่มประตูของ ดร.มัธในร่างเปลือย ไอ้ปีดูเหมือนว่าตอนนี้มันรู้ดีว่าดอกเตอร์สาวคงจะยินยอมพร้อมใจให้มันทุกฝ่ายแล้ว และควยมันเองที่เริ่มกลับมาแข็งหลังจากปล่อยน้ำเชื้อใส่กระเพาะแม่สาวสวยไปหนึ่งดอก ไอ้เฒ่ายังคงทำเป็นไม่อยากทำมัธ โดยการผลักคนมัธล้มลงนอนราบมัธรู้ดีว่าวินาทีนั้นเธอคงจะต้องเสียสาวเป็นแน่แท้ เธอจัดการแหกสอง ขาออกมาแล้วให้เจ้าแก่ปีแทรกตัวอยู่ตรงกลางระหว่างกลางหว่างขาเธอ ให้แกฟรีมีชั้นเชิงมากมันพูดขอคุณมัธอย่างใจเย็นว่า
/ผมไม่อยากทำแบบนี้เลยครับ/
/หน้าลุงปีมัธต้องการลุงปีมากตอนนี้คะอูยยมาสิคะ/
/แบบนี้มันไม่ถูกต้องเลยนะครับ/
มัธเองต้องการให้เย็ดมากถึงขนาดกระดกสะโพกขึ้นมาเป็นการเรียนเชิญ ร่างที่กอดกันส่วนหัวควยไอ้ปี นั้นแล่นครูดไปที่ลำแตดของอีเงี่ยนมัธ สร้างความเสียวซ่านแบบรัญจวน ก่อนมันจัดการกับสองเต้าของคุณมัธที่สุดสวยอยู่เบื้องหน้ามัน มันจัดการอ้าปากอมหัวนมวงพานใหญ่มีจุดแตกพานขึ้นอย่างถี่สวยน่ารักเข้าปาก แล้วก็ดูดเม็ดหัวนมเป็นเม็ดเท่าปลายนิ้วก้อยของมันเข้าปากอย่างเอร็ดอร่อย
/อ้าดีคะสีหีมัธแรงๆดูดเต้ามัธแรงอ้าวว/
/คุณมัธหมดงามอย่างนี้ผมไม่คิดเลยว่าคุณมัธจะหน้าอกหน้าจะให้ใหญ่โตขนาดนี้สุดสวยจริงๆ/
ไอ้แก่ปีทำท่าเหมือนกับอาการลุ่มหลงร่างอวบ มัธพร้อมโดนเย็ด เธอบดเอวเด้งเบาๆให้ควยไปที่ร่องรูหีแล้วพุ่งผ่านหัวแตดของมัธ อาจารย์สาวครางปากอ้าในห้องเก็บของนั้น 
/ลุงปีขาทำไมลุงปีดูดนมโอวววได้ดีขนาดนี้มัธเสียวซ่านเหลือเกิน อ้า/
ไอ้ปีมันจะเชิงดีมากนอกจากจะเลียและ อมและคบดูดหัวนมมัธไปมา แล้วมันยังใช้ควยมันครูดหัวแตดสาวสวยไปมา หัวควยบานโลของมันนั้นทำการรูดหัวแตดแข็งของอีมัธไปมา สร้างความรู้สึกสุดเงี่ยนหีประมาณให้กับเธอไม่น้อย ไอ้ปีมันรู้ดีว่าถ้าทำแบบนี้นานๆมัธคงจะต้องถึงสวรรค์คาลัยแน่ มันจึงจัดการข่มจิตข่มใจยกตัวขึ้นไปอีกระดับหนึ่งให้ควยขึ้นไปอยู่เหนือ ปากหี มีแต่เพียงพวงกระโปกยานของมันเท่านั้นที่บดหัวแตดบนหี มัธรู้สึกถึงความอบอุ่นในของเม็ดไข่เม็ดโตสองลูกนั้นแล้วหนังยังเหี่ยวซึ่งบทกลึงลำแตดไปมา ตอนนี้เธอรู้สึกอุ่นในอีกแบบหนึ่งคล้ายกับความรู้สึกอบอุ่น แบบที่เธอบอกใครก็ไม่ได้ ไอ้ปีเองเลื่อนตัวขึ้นมาไม่พอมันยังใช้สองมือผ่านลำตัวของอีเงี่ยนมัธก่อนจะลูบไล้ไปที่แผ่นหลังและทำการหอมไปที่พวงแก้ม
/คุณมัธครับคุณมัธช่างงดงามเหลือเกินไอ้ปีโชคดีซะเหลือเกินที่คุณมัธมาให้ผมทำแบบนี้/
/ลุงขา มัธก็โชคดีค่ะ ไม่เคยคิดเลยว่าจะได้เสียวสุดๆขนาดนี้เกิดมาขนาดนี้ยังไม่เคยรู้สึกเสียวซ่านขนาดนี้เลยค่ะทำไมมันเสียวได้ขนาดนี้โอ๊ย/ เธอรู้สึกเสียวซ่านไปทั่วอณูหีและทั่วร่างของเธอ
/โอ๋วววมัธอยากเหลือเกินมัธยากเหลือเกิน/
ไอ้เฒ่ามันรู้ดีว่าการที่จะได้เย็ดหีมัธนั้นไม่ใช่เรื่องยากอีกต่อไป ตอนนี้มันต้องการให้มัธทำตามคำสั่งของมัน
/ครับคุณมัธเราไม่ใช่ผัวเมียกันเขาทำกันแบบนี้ไม่ได้/
ไอ้เฒ่าพูดจายุเอาแบบมีเชิง
/คุณมัธยอมแล้วหรือเป็นเมียผมไหมครับ/
/ลุงโอ๊ยลุงปีขาเป็นผัวให้มัธด้วยค่ะเมียมัธเสียวเหลือเกินมีมัธเสียวหีเหลือเกินทำมัธด้วยเย็ดด้วยเถอะค่ะผัวขา/
คําพูดเรียกผัวเรียกเมียของมัธทำให้หัวใจพองโต ไอ้ปีพยายามกัดฟันปฏิเสธต่อไป
/ไม่ดีกว่าครับ/
/โอ๊ยมันไม่ถูกเหี้ยอะไรค่ะ ลุงปีได้โปรดได้โปรดได้โปรดเย็ดหีมัธเป็นผัวมัธมัธอยากมีผัวให้ให้มัธเป็นเมียลุงปีด้วยนะคะผัวปีขา/
เธอพูดจาสำรอกออกมาอย่างสุดกลั้นเสียงครางของเธอยาวๆส่วนนายปีก็รีบตอบรับ
/ได้ครับเมียจ๋าคุณมัธครับผัวก็เสียวหัวควยเหลือเกินผัวก็เสียวหัวควยเกินผัวอยากเย็ดเมียมากเหมือนกันผัวไม่สนใจแล้วโว้ย/ ไอ้ปีพูดสำลักออกมาบ่งบอกถึงอาการต้องการอย่างสุดๆ มัธรู้เลยว่าปีเริ่มจะมีอารมณ์อยากเย็ดขึ้นมาแล้ว แต่ไอ้ปีมันเป็นตัวแสบจริงๆมันอยากเย็ดมัธมานานแล้วอยากจะยัดเยียดความเป็นผัวให้มัธมานานแล้ว แต่ด้วยความต่างของวรรณะ จึงทำให้มันแทบจะไม่มีโอกาส มีวันนี้เองที่มาสบโอกาสมันไม่คิดว่าการกระตุ้นกับสาวมัธให้พร่างพรูความเงี่ยนได้มากถึงขนาดนี้ ตอนนี้มันพร้อมแล้วที่จะเผด็จศึกอีเงี่ยนดร.มัธ มันจัดการประคองลำควยใหญ่ขนาด เจ็ดนิ้วของมัน โดยทำการจ่อหัวควยถูไถไปที่ร่องปากหีจนแคม สองแคมอีมัธเกิดอาการขนลุกซู่ขึ้นหมอยนี่ฟูฟ่องขึ้นมาอย่างน่ากลัวเส้นหมอยที่เกี่ยวกับ ขนไอ้แก่ฟูราวกับผมทรงแอฟโฟร ความต้องการล้นลึกๆในใจของเธอมากมายแล้ว ถูกปลุกขึ้นมาเมื่อโดนไอ้เฒ่าเจนตามอย่างไอ้ปี ตอนนี้มันอาการเมาของมันสลัดหมดสิ้นแล้ว แต่อาการความเงี่ยนของมันมากขึ้นมาขึ้นเป็นทวีคูณและ ยิ่งการที่มันได้ปล่อยน้ำควยไปหนึ่งยกแล้วมันคิดเลยว่า งานนี้ได้เย็ดแบบสนุกแน่เพราะว่ามันจะอึดเป็นพิเศษ ความอึดของมันคงจะสร้างความคิดอกติดใจให้อีมัธ จนต้องแหกหีให้มันเย็ดกับทุกวัน ไอ้ปีพยายามลากควยผ่านรูปากหีเสยแตดโตไปมาไปมาเป็นการสร้างความคุ้นเคยให้กับ ดร.มัธส่วนอีร่าน มัธได้แต่ครางขอมันให้เป็นผัว
/ผัวขาผัวปีเป็นผัวมัธด้วยค่ะเมียมัธไม่ไหวแล้วลุงปี อ้าปีอย่าทำแบบนี้เมียเสียวเหลือเกินทำไมมันเสียวได้ถึงขนาดนี้เมียมัธไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อนเลยมันช่างเสียวซะเหลือเกินเสียวจนเมียไม่รู้จะพูดยังไงได้แล้วโว้ยผัวขาโอเย้ดหีเมียเถอะผัวขา/
ระหว่างที่ถูไถควยอย่างมีเชิงนั้นไอ้ปีก็ได้ทำการกดหัวควยลงเบาๆที่ปากหีของด็อกเตอร์สาวเป็นการกระตุ้น
/ผัวขาผัวปีขาเย็ดหีเมียมัธ เอาควายใส่หีทีเถอะคะผัวขา/
เธอไม่เคยคิดว่าเธอจะพูดแบบนี้ออกมา แต่เพื่อเป็นการรบเร้าคู่เย็ดของเธอให้มีความรู้สึกอยากจะตอกควยเข้าไปในหีเถอะเธอจึงกล้าพูดออกไป ไอ้ปีพยายามจัดการเอาหัวควยบานดำโรของมันกดเข้าไปแบบเบาๆ หนึ่งครั้งก็แล้ว สองครั้งก็แล้วมันรู้ดีว่า การเย็ดหีซิงๆอย่างนี้ไม่ใช่เรื่องง่าย มัธนั้นขนหมอยลุกสู้รอควยเป็นการท้าทายไอ้ปีมองและ ยิ้มให้มัธจนมัธเองอาการตอนนี้แทบจะเสียอาการน้ำลายเริ่มไหลย้อยผ่านมุมปากเธอ กระดกหรอกหีแรงขึ้นแรงขึ้นและเชื้อเชิญ ให้ไอ้ปีจัดการลงเสาเอกควยใส่หีเธอ แบบสุดร่าน ไอ้ปีจัดการกดควยเบาๆในหีไปมาประมาณ สี่ นาทีก่อนจะตัดสินใจใช้สองมือแหวกเอาเยื่อแคมโยนีของเธอ ที่เหมือนกับกลีบหีบานให้แหกหีออกแล้ว
/อ้าผัวปีขาเย็ดหีเมียทีเมียมัธเงี่ยนจัดแล้วอ้า/ ไอ้แก่จอมลีลาจัดการกดหัวควยแข็งดำของมันให้แหกสองแคมอวบใต้กลุ่มขนหมอยยิกของดร.ร่านควย โดยจุดมุ่งหมายของมันคือการกดให้จมไปมิดหัวควยทีเดียว
/อ้าใส่มาเลยผัวปีขาเมียต้องการควยผัวค่ะอูย/
ซึ่งมันก็ออกไม่ใช่เรื่องยากเพราะเลียหีเล่นโลมเลียจนเงี่ยนเธอน้ำหีท่วมท้นขนาดนี้ เมื่อมันออกแรงสุดลิ่มโดยการทิ้งน้ำหนักตัวลงไปจนหมด หัวควยก็พรุ่งทะยานเข้าสู่ร่องหีของอีเงี่ยนมัธไปจุกไปสามนิ้วอยู่ที่ปากรูหีโดยอีเงี่ยนมัธซูดปากอย่างแรง
/อ่าเย็ดมาเลยคะผัวขาจุกหีเมียแล้วอ้าส/       
/เมียจ๋าทนเจ็บนิดนะอึบ/
มันพยายามพูดปลอบใจ ดร.มัธให้รู้สึกถึงความรัก มัธกัดฟันข่มอารมณ์เจ็บไว้ ส่วนตาพยายามเบิ่งมองการควยของไอ้แก่บุญปี โดยพยายามดันตัวพยุงตัวขึ้นมามองหัวควยที่ปักเข้าไปในรูหีจนเนินหีเธออยู่
/เสียวแสบหีเหลือเกินผัวปีขาเมียจ๋ามันแน่นหีเหลือเกินอัดหีเมียมัธญาให้มิดเลยโอวววว/
/เมียจ๋า/
ไอ้ปียังไม่อัดเย็ดเต็มลำควยเพราะว่าหัวควยมันจมลงไปในปากรูหีของอีเงี่ยนมัธแล้ว ตอนนี้มันเองแทบจะกลั้นอารมณ์เสียไว้ไม่อยู่แถบจะระเบิดน้ำควยออกมา แต่มันออกอีกรอบนึงเลยเสียวควยน้อย แต่มันรู้ดีว่าถ้าระเบิดน้ำควยออกมาตอนนี้ แล้วก็สาวต้องไม่ประทับใจเป็นแน่แท้      มันจึงข่มอารมณ์ด้วยการก้มลงไปอมหัวนมของด็อกเตอร์สาวอวบใส่ปาก เอาไว้ก่อนที่จะค่อยๆขยับลำตัวแล้วดันควยที่ปากหี ของอีมัธที่หมอยลุกพัลวัน พันหมอยหงอกของมันค่อยบดบี้กับหมอยลุกตั้งของอีมัธเสียงดัง ครอกแขกครอกแขก
/อูยลึกหีแหกแล้วผัวบุญปีขาเมียมัธญา แก่นหลวงมันหีคะอ้า/
แก่นหลวงคือนามสกุลไอ้แก่บุญปีนิเอง มันได้อัดหีเกือบมิดก่อนที่มันจะค่อยๆโน้มตัวเลียหัวนมสองหัวนมสลับกันไปมาอย่างอร่อยลิ้น
/เป็นยังไงจ๊ะเมียจ๋าผัวก็แน่นควยเหลือเกินเมียจ๋า/
/ผัวขาเมียก็จุกจุกหีเหลือเกินกับผัวขาเมียนามสกุลแก่นหลวงแล้วอ้าย/
/ใช่จะเมียมัธญาแก่นหลวงของผัวบุญปีอ้า/
สาวครางออกมาอย่างไม่อายที่เปลี่ยนนามสกุลคาควยใหญ่เพราะว่า     หัวควยไอ้ปีตอนนี้เย็ดเข้าไปอัดแน่นอยู่ในปากรูหีจนหมอยแนบสนิทกันถึงควยยังไม่สุด แต่อีมัธเงี่ยนจากหัวควยที่จุกปากหีส่วนในแล้ว ไอ้ปีก็จัดการดูดสอง เต้าอย่างคุ้มคลั่งไปมา ส่วนดร.มัธครางเรียกผัว
/ผัวปีขาอ้าเย็ดเลยอ้า/
ไม่ขาดปาก ไอ้แก่ดันตัวเองขึ้นใหม่อีกระดับหนึ่งประคองหัวมัธขึ้นมา แล้วจัดการดูดปากของด็อกเตอร์สาว ก่อนจะสอดลิ้นเข้าไปในปากของมัธ ซึ่งตอนนี้เธอยอมให้ไอ้คนงานแก่ปีเป็นผัวอย่างถาวรแล้วแน่นอน เธอจัดการแลกลิ้นน้ำลายกับมัน เธอยังไม่เคยรู้สึกแลกลิ้นเร้าร้อนขนาดนี้ แม้นเธอเคยเพียงจะเล่นเบี้ยนแลกลิ้นกับผู้หญิงมาแล้วตอนมัธยม แต่กับผู้ชายที่สร้างทั้งเงี่ยนทั้งคาวสะใจ เธอแทบจะไม่เคยได้แลกลิ้นเธอเร้าร้อนสุดๆ และไม่เคยได้แลกลิ้นเลยการที่ได้แลกลิ้นกับผู้ชายที่มีกลิ่นเหล้าคลุ้งแบบนี้สร้างความรู้สึกเสียวซ่านให้เธอ ไอ้ปีกวาดลิ้นไปทั่วกระพุงแก้มกวาดลิ้นไปทั่วปากทั่วลิ้นของเธอเลียแม้กระทั่งเพดานปากเลียดูดน้ำลายหวานเข้าปากและ คายน้ำลายเหม็นให้เธอดูดดื่มของมันเสียงดังจ๊วบจ๊วบๆๆ      เธอครางในลำคออือๆอย่างไม่ขาดระยะ ไอ้ปีพยายามกดหัวควยงัดเสยปากรูหี ซึ่งมันก็ติ่งจีอีมัธหีเริ่มสั่นระริกน้ำหีเริ่มแตกแตนออกมาออกมามากขึ้นมากมาย มันคิดในใจว่าถ้าจะกดให้มิดลำอีเงี่ยนมัธคงจะรู้สึกสะดุ้งโหยงแน่ ถ้าหัวควยเสยปากมดลูก ตอนนี้มันพยายามจะปลุกเร้าอารมณ์ใคร่ให้มากขึ้นด้วยการพลิกร่างของเธอขึ้นมาในลักษณะนอนทับตัวมันไว้ ซึ่งอีเงี่ยนมัธก็พยายามพยุงตัวช่วยมันจนมันสามารถจัดถ้าจะทางผู้หญิงอยู่บนได้อย่างเรียบร้อย
/อ้าเย็ดท่าอะไรคะผัวปีขา/
/ท่านี้เรียกท่าอีเงี่ยนขึ้นบนไง/
/อ้าเงี่ยนหีจริงด้วยเมียมัธเงี่ยนหีคะ/
เมื่ออีมัธขึ้นมาอยู่ด้านบน     ไอ้ปี จัดการทำการดูดปากหวานลิ้นอีกครั้งหนึ่ง ก่อนจะจับไปที่สอง แก้มก้นแล้วนวดคลึงแหกไปมาด้วยความรักใคร่ มันมานวดคลึงหนักขึ้นหนักขึ้นหนักขึ้น สร้างความรู้สึกเสียวซ่านในหีกับเธอมากขึ้นมากขึ้นจนอีมัธส่ายตูดอวบตามแรงควยตอกหี
/อ้าดีคะผัวขาคันหี รูเมียมัธจังอ้า/
ตอนนี้เองไอ้ปีไอ้แก่ปี้พยายามจะแหกในส่วนของก้นของเธอให้กว้างขึ้น แล้วจัดการดันลำหัวควยเย็ดเข้ามาทีละนิดทีละนิด หัวควยจมลงไปจะมิดถึงปากมดลูกแล้ว ควยกำลังกระดึ๊บกระดึ๊บ เข้ามาแช่โดยที่เริ่มสัมผัสได้ถึงความอัดแน่นเข้าไปในรูหีของเธอ ตอนนี้เธอรู้สึกเสียวซ่านมากหัวควยไอ้แก่ปีมันช่างแข็งคืนซะเหลือเกิน     
/เต็มหีผัวปีเย็ดเต็มหีดีจริงดีจริงค้า/
ไอ้ปีถอนปากออกจากอีหิวควยสาวให้ดอกเตอร์ /ผัวขาเย็ดแรงให้มันชุ่มใจๆเลยอ้าวว/
ทั้งสองส่ายควยใหญ่และหีอวบหมอยดกใส่กันยัง เย็ดกันแบบไม่ลดละบอกถึงความเงี่ยนอย่างพรั่งพรูที่มีอยู่ในใจ ส่วนไอ้แก่ปีนั้นมันรู้สึกว่าตอนนี้ถ้ามันรุกหนักทั่วไปคงจะสร้างความเงี่ยนได้มากขึ้นเพราะดร.สาวเงี่ยนไม่ค่อยจะมีอาการเจ็บมากมาย กลับกันควยอัดหีสร้างเสียวซ่านเพิ่มขึ้นอีกเป็นทวีคูณ ไอ้แก่ปีใช้ปลายหัวควยของมันกระดึ๊บกระดึ๊บบดปากมดลูก
/ผัวอีมัธขากดควยกดลึกหีก็ได้ค่ะอ้า/
ไอ้แก่ถอนควยออกมาครึ่งลำควยก็เพราะว่าปากโยนีของผู้หญิงเกือบทุกชาติทุกคนมีติ่งหยุ่นที่เรียกว่าจีสปอร์ตนั้นอยู่ มันสร้างความรู้สึกเสียวซ่านเมื่อหัวควยของไอ้แก่ปีเข้าไปมุดขดอยู่สั้นตรงนั้นและแล้วทำการเด้าเบาๆ
/อ้าแบบนั้นอูยเมียมัธญาคันหีคะผัวบุญปีขาาาอ้า/
ไอ้ติ่งหีอยู่นั้นมันจะสร้างความรู้สึกเสียวซ่านมากขึ้นแม้สุดควย ไอ้แก่ปีเห็นมัธเผลอเลยดันไปสุดปากมดลูกมันก็สร้างความรู้สึกจุกหีให้มัธจนมัธอยากให้มันเย็ดหียาวๆสาวหนักๆ ไอ้แก่ปีรู้ดีว่าการเด้าเย็ด      ถ้าเกิดได้เย็ดค่อยๆกระดึ๊บกระดึ๊บ เข้าไปอย่างนี้ อีเงี่ยนมัธคงจะได้ความรู้สึกเงี่ยนมากกว่าการที่จะดันพรวดควยเข้าไปเลยทีเดียวภายในดอกเดียว มันจะสร้างความแสบและความรู้สึกที่ไม่อยากจะร่วมรักในครั้งต่อไปกับมันเป็นแน่แท้
/อ้าวผัวขาเย็ดแบบนี้ดีจังผัวขาเมียรักผัวบุญปีจังอ้า/
มันจึงพยายามค่อยๆดันค่อยๆพยายามสร้างความรู้สึกเสียวซ่านให้มัน แม้มันจะเคยเย็ดเมียมานาน แต่การที่มันได้เย็ดหีสาวสวยร่างอวบ วันนี้มันสร้างความรู้สึกตื่นเต้นและ ความรู้สึกที่ซาบซ่านให้กับตัวมันจนมันคิดว่ามันถูกรางวัลที่หนึ่ง การได้เย็ดด็อกเตอร์สาวหมอยดกคนนี้ คนที่มันเฝ้าใฝ่ฝันมานานช่างเป็นอะไรที่เป็นกำไรชีวิตของมันจริงๆ      ถ้าจะตายวันนี้ วันพรุ่งนี้ก็รู้สึกว่าจะคุ้ม ด็อกเตอร์สาวเริ่มเงี่ยนจัดอยากให้ไอ้แก่เย็ดให้ลึกกว่านี้เธอจัดการ
/ผัวขาแบนี้ไม่ไหวแล้วผัวขา/
เธอจับเอามือสองมือจับเข่าตัวเองแหกขาให้กว้างขึ้น เพื่อจะให้หีแหกมากขึ้นส่วนไอ้แก่ปีมองดูแล้วรู้เลยว่า เป็นสัญญาณที่ให้มันบุกเร้าเข้าไปอีกไอ้แก่ปีพยายามเย็ดดันเด้าเด้งควยสวนเข้าไปในหีอีก ตอนนี้ลำควยเข้าไปในรูหีของเธอยาวๆ เสยขึ้นแล้วตอนนี้หัวควยติดขอบเยื่อหีที่ขาดไปแล้ว ก่อนแทงควยส่งไปปากมดลูกของอีเงี่ยนมัธ เธอครางอย่างเสียวซ่าน ว่า
/ผัวขาเย็ดยาวๆให้หมดเลยค่ะเสียวหัวควยเสียวหัวควยไหมคะ ผัวขา เมียเสียวหีเหลือเกินเมียเสียวหีเหลือเกินเมียเสียวหีเหลือเกินผัวขา/
ด็อกเตอร์สาวร้องชี้ชวนเหมือนปลุกเร้า ให้ปีบุกแล้วเข้าใหม่ถ้าเย็ดตอกควยจมมิดหีเธอคงต้องรู้สึกเจ็บแน่     ไอ้แก่ปีเลยทำการยันตัวตั้งขึ้นมาก่อนที่จะใช้สองมือเกาะกุมสองเต้าแล้วนวดคลึงไปเบาๆ มันสร้างความรู้สึกเสียวซ่านให้กับอีเงี่ยนมัธอย่างเหลือประมาณ ตอนนี้เองที่ดอกเตอร์สาวพยุงตัวขึ้น มันค่อยๆจัดการขยับตัวขึ้นมาเป็นระยะระยะทำให้หัวควยของมันค่อยๆแทรกผ่านปากรูหีเข้ามาจนชิดตอนนี้เองที่มันแน่ใจว่าถ้ามันเย็ดสุดควยแล้วแต่สาวจะรู้สึกยังไง มันพยายามหมุนเอวไปทางซ้ายทีขวาที เพื่อจะสร้างความรู้สึกเสียวซ่านให้กับอีเงี่ยนมัธซึ่งในโพรงหีของอีเงี่ยนมัธ ตอนนี้ก็รู้สึกเสียวจนน้ำแตกซ่าไปทั่วแล้วไอ้แก่ปี มันมองดูหมอยที่ลุกตั้งของด็อกเตอร์สาวก็พอรู้ว่าถ้าตอนนี้ มันไม่กดหัวควยให้สุดคงจะเป็นวินาทีที่มันผิดพลาดไปทั้งชีวิตแน่ๆ ตอนนี้มันรวบรวมความกล้า     โดยการใช้สองมือประคองเอวแล้วสวนควย อัดเอวอีมัธลงมา ไอ้ปีกดลำควยเย็ดสุดๆเข้าไปในร่องหีของดร.สาวอย่างสุดแรงเกิด ตอนนี้เองที่ดอกเตอร์สาวรู้สึกได้ถึงอาการเจ็บปวดที่มีระหว่างกลางร่องรูหี เธอรู้สึกได้เลยว่าไอ้ปีนั้นได้บุกทะลุทะลวงร่องหีของเธอจนหัวควยเข้ามาจุกอยู่ที่อวัยวะส่วนในของเธอดันปากมดลูกจนยานซึ่งเธอไม่ทราบเลยว่ามันคือส่วนของของปากมดลูกของเธอ "โอ๊ยเจ็บจังเลยผัวปีขาโอวววแต่มันหีถูมดลูกเมียแบบนี้เลยอร่อยอ้ายย" นี่คือเสียงร้องของด็อกเตอร์สาวที่บ่งบอกถึงอาการเจ็บปวดที่เปลี่ยนเป็นคันรูหีแบบสุดๆ เมื่อหัวควยบานใหญ่ของไอ้ปีซึ่งเป็นหัวควยบ้านนอกธรรมดาได้บุกทะลุทะลวงหีของดอกเตอร์สาว เข้าไปจนจมจุกอู่หีปากมดลูกแบบสุดๆลำควย อีเงี่ยนมัธรับรู้ได้เลยทันทีว่าตอนนี้เธอ โดนควยบุกเข้าไปในรูหีจนหมดลำควยแล้ว เพราะว่ารูหีของเธอนั้นได้รับรู้ถึงอาการคับแน่นภายในที่มีอยู่      มันสร้างความรู้สึกเสียวอย่างประหลาดให้กับเธอทั้งทั้งที่เธอเองก็ไม่เคยโดนเย็ดมาก่อนแต่กลับชอบความรู้สึกเต็มหีนี้
/อ้าสุดควยแล้วเมียชอบไหม/
/อูยยชอบคะผัวขาอ้าอัดเต็มรูมดลูกงอเลยอ้ายยย/
แต่การโดนเย็ดครั้งนี้มันสร้างความรู้สึกคับแน่นและเต็มรูหีให้กับเธอได้อย่างมากมาย ไอ้แก่ปีพูดแล้วก็ลูบศีรษะเชิงปลอบใจ เมื่อด็อกเตอร์สาว เธอถลาเข้ามาหามัน ไอ้ปีทำการกอดรัดเอาไว้อย่างอบอุ่นในท่านั่งก่อนจะจูบที่ใบหน้าแล้วพูดเบาๆว่า
/เจ็บหรือจ๊ะเมียจ๋าผัวปีก็เจ็บหัวควยเหลือเกินอยากจะเย็ดเมียแบบนี้มานานแล้วเมียจ๋าเมียช่างสวยเหลือเกินผัวฝันมาเกือบห้า ปีว่าจะได้มีโอกาสนี้แล้ว/
/อ้าทำไมไม่บอกเมียตั้งแต่วันแรกจะผัวจ๋าควยใหญ่ขนาดนี้เมียยอมคะอ้า/
/ก็ผัวคิดว่าเมียก็คงจะไม่ยอมผัวไงจ๊ะเมียออกจะมีชั้นวรรณะที่ต่างจากผัวมากมายซะขนาดนี้/
/ไม่ค่ะผัวขาสำหรับผัวดูปีเป็นคนดีของเมียเสมอผัวปลีมาช่วยเมียทำงานตลอดผัวปีเป็นคนที่ดูแลรับผิดชอบงานได้ดีที่สุดเท่าที่เมียรู้จักมาเลยตลอดชีวิตค่ะ อือเย็ดหีเมียต่อเถอะคะ/
/จะคุณนายแก่นหลงของผัว/
อีเงี่ยนมัธพยายามพูดปลอบใจ     ความต้อยต่ำของไอ้ปีคนงานทำสวนไอ้ปีนั้นตอนนี้เอง มันรู้สึกภาคภูมิใจที่ได้เปิดรูหีของดอกเตอร์สาวเข้าไปจนมิดลำควยแล้ว ตอนนี้เองที่มันเริ่มรู้สึกว่าหัวควยเริ่มมีอาการตอดจากทั้งปากมดลูกและตอดจากช่องหีของมัธที่ขมิบตอดแรงขึ้นแรงขึ้น
/โอ๊ยเมียจ๋าทำไม รูหีนเมียมันตอดควยผัวดีเหลือเกินโอ้ยอดเยี่ยมจริงๆ/
/ผัวขาควยผัวมันใหญ่แน่นหีเมียซะเหลือเกินเมียไม่เคยรู้สึกแน่นหีขนาดนี้โอวว/
/มีหีดีจริงอ้า/
/เย็ดเลยค่ะ ทำเลยค่ะเมียชอบโอ๊ยมันแน่นหีดีจริงๆมันยอดเยี่ยมมากเลยค่ะผัวปีขาาา/
  ไอ้แก่ปีพยายามอัดลำควยเข้าไปในร่องหีให้แนบแน่นมากขึ้นมากขึ้นเรื่อยๆเพราะว่าตัวมันเองก็รู้สึกแสบเสียวอย่างเหลือประมาณ ไอ้แก่ปีรู้ดีว่าควยที่จุกในรูหีของด็อกเตอร์สาวนั้นมันคงจะทนทานทนกันตอนนี้อีกแทบจะไม่ไหวแล้วมันจึงจัดการ ยกตัวขึ้นมาแล้วจัดการดูดปากแลกลิ้นก่อนที่จะกระแทกควยเด้าเย็ดสาวแบบไม่ยั้งตับตับตับตับตับตับตับตับตับตับตับตับตับตับตับๆเสียงดังสนั่นลั่นห้องบอกถึงความเมามันของไอ้ปีที่ได้เย็ดยาวๆกับเธอสาวส่วนดร.สาวกระดกหีสู้แบบว่ายังไม่ลดละเพื่อจะให้หีเย็ดเข้ากับควยของมันอย่างแนบแน่นที่สุดหัวควย ที่ถูไถของมดลูกนั้นแสนสุดจะเมามันไม่แก่ปีเองก็แสนจะ เสียวซ่านแน่นส่วนดร.สาวพยายามข่มใจข่มกายหีอ้าดูดปากมันไว้ แต่ความเสียวซ่านนั้นทำให้ สองคนกอดรัดกันแน่นแฟ้นกลมสองร่างจะละลายเข้าหากัน ส่วนทั้งสองคือสะโพกของทั้งสองคนนั้นเหมือนจะเป็นอิสระจากกันด้วยการได้เย็ดและ การกระดกหีใส่การใส่หีใส่สะโพกของดอกเตอร์สาวนั้นแม้เธอจะไม่เคยโดนเย็ดมาก่อน แต่ว่าความเชียวชาญนั้นไม่เบาเลยทีเดียว      เสียงโหนกเนื้อกระแทกกันดังตับตับตับตับตับตับตับตับตับตับตับกันเป็นระยะและปากเอามาก่อนจะครางเรียกไอ้แก่ปีว่า
/ผัวจ๋าผัวจ๋าเสียวเหลือเกินผัวจ๋าที่รักขา/
ไอ้แก่ปีเองก็คำรามร้องเรียก"เมียมัธจ๋าเมียจ๋าผัวก็เสียวหัวควยเหลือเกินหีพิเศษสุดๆมันสุดๆ
/อ้าค่ะเช่นกันค่ะผัวปีขาไม่ไหวแล้วโว้ยเมียจะออกแล้วโว้ยอ๊าซ/
เสียงสาวครางเสียงหลงเพราะว่าเธอรู้สึกเสียวซ่านไปทั่วอณูหี โดนลำควยที่แล่นเข้ามาครูดเนื้อในภายในโรงหี มันทำให้เธอหีของเธอดูดแรงขึ้นตอดแรงขึ้นน้ำแตกออกเต็มรูหี ไอ้ปีรู้ดีว่าอาการนี้คืออาการของคนใกล้ถึงจุดสุดยอดมันเองเร่งเอวบดเอว แต่พยายามจะหลังให้ช้าหลังทีหลังด็อกเตอร์สาว ด้วยการข่มจิตข่มใจกัดฟันดูดไว้ที่ซอกหูซอกคอของดร.มัธไว้ แล้วพยุงตัวเองให้ขนาดขึ้นก่อนจะกดควยขึ้นลงให้ยาวขึ้นแล้วแต่สาวเกิดอาการลอยสะโพกขึ้นเด้งเป็นระยะระยะอาการเสียวหีเริ่มน้อยลงเพราะ ว่าตอนนี้อาการเปลี่ยนมาเป็นการกอดดูดรัดแทนแล้วเธอเองแทบจะทนไม่ไหวอีกแล้วพยายาม      เชิดหน้าที่มันบูดเบี้ยวของเธอออกมาเป็นระยะระยะ ผมที่เธอหางม้าสะบัดเป็นจังหวะจะโคนดีเหลือเกินผมที่อยู่หน้าด้านหน้าก็เริ่มสะบัดเงินเริ่มไหลซึมไหลย้อยออกมาตามแผ่นหลังที่ถูกยกลอยของเธอตอนนี้วินาทีนี้บอกถึงเกมรักว่าใกล้จะจบอีกไม่นาน
/อ้าจะไม่ไหวแล้วผัวขาแตกใส่หีมัธญาแก่นหลงเลยอ้ายย/
ไอ้แก่ปีพยายามเย็ดเสยน้ำเมือกหีของด็อกเตอร์สาวได้แตกชโลมหัวควยของมันแล้วมันกดหัวควยจนมิด ก็จะรู้สึกได้ถึงแรงดูดของรองรูหีที่ดูดรับน้ำจากหัวควยของมัน มันจึงกดลำควยไปจนสุดหล้า ก่อนหัวควยจะไปถูไถอยู่กับปากมดลูก แล้วปล่อยน้ำอสุจิขาวเหลืองของมันให้พุ่งทะยานเข้าสู่ปากมดลูกของอีเงี่ยนมัธ ซึ่งตอนนี้เช่นกันอีเงี่ยนมัธเองก็มีอาการดูดตอดรัดเป็นระยะระยะตามปฏิกิริยาทางธรรมชาติและตามสัญชาตญาณของเธอเสียงอุ้ยบอกถึงน้ำกามแรกของไอ้ปี ที่พุ่งเข้าสู่ช่องหีของเธอมันสร้างความรู้สึกอุ่นไอให้กับเธอแบบที่เธอไม่เคยรู้สึกมาก่อนแม้เธอจะอายุเกือบจะ 33 แล้วแต่การโดนเย็ดครั้งแรกแล้วได้ น้ำอสุจิหรือน้ำเงี่ยนเข้าไปในรูหีแบบนี้เธอไม่เคยประสบพบเจอมาก่อน     
/อุ้ยอุ่นไอหีเหลือเกินผัวขาน้ำควยผัวดีจัง เมียอุ่นหีเหลือเกิน/
สิ้น เสียงนั้นไอ้ปีก็ร้องตามมา
/เมียจ๋าน้ำออกหมดแล้วอ้า/
ไอ้ปีพยายามกลั้นน้ำหัวควยแล้วฉีดในจังหวะเดียวเท่านั้นซึ่งมันก็ฉีดจนหยาดหยดสุดท้ายเพราะว่าตอนนี้น้ำในควยมันมีอยู่เพียงครึ่งเดียวจากครั้งแรกเท่านั้นมันจึงสามารถฉีดเข้าไปได้จนหมดน้ำควย ในปริมาณเกือบห้าซีซี ไหลเข้าสู่ร่องหีของอีมัธจนหมดสิ้น บ่งบอกถึงแรงดูดของหีของด็อกเตอร์สาวสาวประกบปากจูบกับไอ้ปีแล้วนอนฟุบลงไปโดยที่เธออยู่ใน นอนทับไอ้ปีไว้ ไอ้ปีลูบคลำคลึงไลค์ไปทั่วลำตัวของดร.มัธพยายามสูดกลิ่นหอมกลิ่นในของร่างกายของเธอเอาไว้อย่างมีความสุขซึ่งเธอเองก็ยินยอมพร้อมใจกอดรัดมันเช่นกัน โดยการลูบไล้ไปทั่วตัวของไอ้แก่ไอ้แก่แสนจะมีความสุขมันกระซิบถามไปว่า
/เมียจ๋ามีความสุขมากไหม/
อีเงี่ยนมัธพยักหน้าแล้วพูดว่า
/ผัวพี่จ๋าเมียมัธมีความสุขเหลือเกินเอาเมียอีกนะเมียชอบเมียอยากโดนอีกทีหนึ่งคะ/
ทั้งคู่เย็ดกันต่ออีกหนึ่งดอก ก่อนหลังจากวันนั้น ดร.สาวจะออกไปซื้อบ้านเดียวไกลจากมหาลัย เพื่อดูแลผัวรักวัยชราอย่างมีความสุข

หวังว่าจะชอบกันเรื่องแบบตอนเดียวในซีรีย์ 12 เรื่องนี้นะครับ เหลืออีก 4เรื่องเสียวๆทั้งนั้น แล้วจะลงให้อ่านให้ครบ แต่ขอแก้ไขก่อนนะ (ขออภัยในคำผิดพลาดนะครับ)

(สวรรค์ดงอ้อย) 7 สาวน้อยวัยใส.ปลายเงี่ยนคาดงอ้อยเสร็จลุงวิน
https://xonly8.com/index.php?topic=262475.msg2611398#msg2611398

(ดอกอ้อหรืออ้อดอก) เรื่องที่ 6 สาวสวยเห็นยามชักว่าว จนต้องลอง
https://xonly8.com/index.php?topic=230496.msg1667208#msg1667208

(นักวิจัย) 5 สาวสวยทดลองหาก๊าซกลางน้ำโขง แต่กลับได้ผัว เป็นผลงานวิจัย
https://xonly8.com/index.php?topic=230210.msg1649863#msg1649863

(นกหัดบิน) 4 เรื่องราวของสาวบ้านแตกแต่สร้างตัวจากความสามารถ จนลืมเรื่องรัก จนมาพบรักกับผัวเด็กสุดหื่น
https://xonly8.com/index.php?topic=229802.msg1623637#msg1623637

(หนูชอบเกาหลี) 3  สาวน้อยม.ต้นคลั่งซุปตาร์เกาหลี จนยอมขายหีแลกเงินทองซื้อบัตรคอนเสิร์ต
https://xonly8.com/index.php?topic=229777.msg1622206#msg1622206

(สี่ขาขา) 2 ข้าราชการสาวคนขยัน ดันไปรับฝากเลี้ยงหมา เลยได้ลิ้มรสควยหมาจน ติดใจแทบเปิดฟร์ามหมา
https://xonly8.com/index.php?topic=229584.msg1608397#msg1608397

(ฉ่ำรักโควิค19) หมอสาธารณะสุขคนสวย ทำงานหนักช่วงโควิค จนได้รางวัลใหญ่ เป็นควยชายบ้านนอกสุดอร่อย
https://xonly8.com/index.php?topic=229529.msg1605689#msg1605689

ขอบคุณที่ติดตาม ถ้าอ่านยากนิดต้องขออภัย

peddo

บรรยายละเอียดได้อารมณ์​มากครับ​ ลุ้นว่าลุงจะไปรอดมั้ย​ ดร.​นี่อดทนจริงๆ​ไม่กลัวฉีกขาดกันเลยย​ลุงปีเลยขยี้​เพลิน​ จะอยู่ถึงเกษียณ​มั้ยครับ​นี่