ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ (จบ)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

twinstower

ไม่คิดว่าสเกลเรื่องมันจะใหญ่ขนาดนี้นะครับ สงสารทิมมากปกป้องคนที่ตัวเองรัก ไม่รู้ว่าตอนจบจะแฮปปี้เอ็นดิ้งรึป่าวนะครับ

sniperteam

จะมีคนสักกี่คนที่เสียสละได้ขนาดนี้ ทั้งความรัก ชีวิตตัวเอง

ตอนแรกอ่านยังเข้าใจว่าจะมีหักมุม หลอกทุกคนว่าตายแล้วหนีไปใช้ชีวิตอย่างสงบสุข

soidao

น่าจะแต่งออกมาอีกหลายๆตอนนะครับ

nipon

Satien

เรื่องาาวสลับซับซ้อนมากกว่าที่คิด

zero009

Grot

เกิดมาเป็นผู้ให้โดยแท้ เสียสละทุกอย่าง

yahoo

kschai

::Crying::พายุร้าย ความรัก ความเป็นตัวตน

catoon

โหไม่เคยอ่านแนวนี้จริงเลย แปลกดีครับ

blackjack

t2222t2000

ซับซ้อนมากแต่ก็มีการพรรณนารายละเอียดได้อย่างชัดเจนเข้าใจง่าย

txxt30

ชีวิตของทิมเป็นผู้เสียสละจริงๆ ขอให้แผนการต่างๆ ที่เตรียมไว้สำหรับทิมราบรื่นด้วยเถิด

Horizonpk14

ลึกซึ้ง ซับซ้อน แก้แค้น เสียสละ มีครบทุกรสชาติ แต่ไม่น่าจบไว เสียดาย