ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท7

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 03:06:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

ขอบคุนทุกความคิดเห็นนะครับ

เมียผมออกจากบ้านไปอยู่บ้านอาของเค้า แถวๆลำสาลีครับ อารู้ว่าเราทะเลาะกันแต่ไม่รู้ว่าทะเลาะเรื่องอะไร
อาเมียเรียกผมไปและบอกผัวเมียกันมีอะไรค่อยๆคุยกัน มีลูกด้วยกันตั้ง 2 คนค่อยๆคุย

อ่อ ก่อนหน้านี้ที่เรารบกันมา 14 ปีกว่าๆ เมียผมไม่เคยมีคนอื่น ไม่เคยไปมีอะไรกับคนอื่น
มีครั้งนี้แหละครับ พอมีเข้าไปกลับติดใจ เมียผมเขาออกแนวเรียบร้อยหน่อยๆ ไม่รู้ทำไมพอโดนเข้าไปถึงกับเปลี่ยนไปขนาดนี้ 

เรากลับมาคุยกันแล้วครับ เมียบอกว่าที่บอกความจริงผมเพราะไม่อยากหลอกผม ไม่คิดว่าผมจะโกรธขนาดนี้ เพราะคราวก่อนที่เลาาให้ฟังเห็นผมเงี่ยนควยแข็ง เพราะถ้าเขาจะปิดไว้ผมก็ไม่มีทางรู้

เมียขอโทดผมและคุยคืนดีกันแล้วครับ เรื่องราวจะยังงัยต่อก็ปล่อยเป็นเรื่องอนาคต แต่ตอนนี้เราเข้าใจกันแล้ว 

ขอบคุณทุกท่านนะครับ

yes no ok

แล้วได้ถามเมียมั้ยคับว่าโดนรุมรอบนี้กี่คนถ้าไม่ไหวให้เมียเปลี่ยนที่ทำงานเปลี่ยนเบอร์บล็อกเฟสไลน์คับลองคุยกะเทอดูคับทางออกเดียวถ้าต้องการให้สบายใจเป็นวิธีที่ผมทำตอนที่โดนจับได้ซ้ำให้คุยให้เหนละตัดการติดต่อชายชู้รู้ทุกช่องทาง มีแววว่าวันเสาร์รึอาทิดนี้ผมจะได้เขียนเรื่องของผมบ้างละคับแค่อาจจะนะคับ

Hamleg

อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2020, 05:19:38 ก่อนเที่ยง
แล้วได้ถามเมียมั้ยคับว่าโดนรุมรอบนี้กี่คนถ้าไม่ไหวให้เมียเปลี่ยนที่ทำงานเปลี่ยนเบอร์บล็อกเฟสไลน์คับลองคุยกะเทอดูคับทางออกเดียวถ้าต้องการให้สบายใจเป็นวิธีที่ผมทำตอนที่โดนจับได้ซ้ำให้คุยให้เหนละตัดการติดต่อชายชู้รู้ทุกช่องทาง มีแววว่าวันเสาร์รึอาทิดนี้ผมจะได้เขียนเรื่องของผมบ้างละคับแค่อาจจะนะคับ
กับพวกหนุ่มก็เท่าเดิม แต่อาของแบง พาไปรุมเอาพวกมาช่วยอีก5 คน

tumzaer03

อ้างจาก: Hamleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2020, 07:18:46 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: yes no ok เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2020, 05:19:38 ก่อนเที่ยง
กับพวกหนุ่มก็เท่าเดิม แต่อาของแบง พาไปรุมเอาพวกมาช่วยอีก5 คน
ตอนนี้เมียก็ยังไปให้พวกนั้นรุมใช่ไหมครับ

Hamleg

อ้างจาก: tumzaer03 เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2020, 08:55:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Hamleg เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2020, 07:18:46 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้เมียก็ยังไปให้พวกนั้นรุมใช่ไหมครับ
หลังจากคืนดีกันไม่ได้ไปครับ

nowhereman

เหมือนจะจบแบบ happy ending เอาใจช่วยนะครับ ชีวิตคู่ คงต้องปรับกันไป

samekase

อ้าง คิดว่าเรื่องแต่ง ขอโทษด้วยครับ #ยังไงก็ผมเอาใจช่วยครับ คู่ขอผมก็ยังไม่รู้เลยว่าจะไปได้ถึงไหน

swss2511

makecloud

Suti

เลยเถิดไปเสียขนาดนั้นแล้วจะหยุดได้เหรอ ต้องทำใจยอมรับแล้วแหละ

sixdevil7

เจอแบบนี้จะจบแน่หรือขอบใจมากครับ

cobra888

แน่ใจหรือครับ ว่ากลับมาคืนดีกัน แล้วเธอจะรักษาสัจจะ ครั้งแรกที่เธอสารภาพเพราะไม่รู้ ก็พอให้อภัยได้ในฐานะคนอยู่ด้วยกันมานาน และมีลูกเต้ากันตั้งสองคน และต่อไปเธออาจจะเคยตัวก็ได้ 
เจ็บปวดตอนนี้ ดีกว่าระทมทุกข์ตลอดกาล เลิกเถอะครับ

thanakorn1234

กลัวว่าจะแอบหนีไปอีก....น่าจะติดใจแล้วครับ

Guitar Jirasak

กลับมาคืนดีกันได้ดีแล้วครับ ยังไงก็รักกันมีครอบครัวด้วยกัน สิ่งที่ต้องยอมรับให้ได้คือ1.เมียไม่ได้มีคุณเป็นผัวคนเดียว 2.เธอติดเซ็กส์ 
สิ่งที่ต้องแก้คือให้เธอตัดการติดต่อกับผัวคนอื่นๆ และเซ็กส์หาทางออกร่วมกันไม่ก็ปรึกษาแพทย์