ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท7

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 03:06:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

มา updateปครับ

หลังจากที่จับได้ ผมกับเมียก็คุยกัน และเมียบอกจะหยุดไม่ให้พวกหนุ่มเย็ดอีกแล้ว
แต่เมื่อวานวันเสาร์ตอนเย็นผมกับเมียเย็ดกัน ผมก็แตกใส่หีเมีย ส่วยเมียขย่มควยผมจนแตก อยู่ๆ เมียก็สารภาพ

เมีย:  เค้ามีเรื่องจะบอกเค้าไม่อยากโกหกอีก ที่เค้าบอกว่าจะไม่ให้ะวกหนุ่มรุมเย็ดอีก เค้าพยายามทำได้2 วัน สุดท้ายวันพุธพอโดนพวกหนุ่มเซ้าซี่ชวนไปเย็ดบ่อยๆ เค้าทนไม่ไหวลางานไปให้พวกหนุ่มรุมเย็ด อีก

ผมโกรธมากจากที่ตกลงกันว่าจะหยุด

ผม: ไหนว่าจะหยุด มันเงี่ยนมากจนทนไม่ได้เลยเหรอ
เมีย: ขอโทษ
ผม: ถ้าทำแบบนี้ก็ไม่ต่องอยู่ด้วยกันแล้ว

ผมด่าเมียไปและเมียก็เก็บเสื้อผ้า บอกจะกลับมาถ้าตัวเองใจเย็น ผมบอกจะไปไหนก็ไป

วันนี้ลูกๆ โทรมาหา ถามแม่ไปไหนผมต้องโกหกว่าไปทำโอที วันที่ 20 เราบอกลูกจะกลับไปหาที่ตจว. ยังไม่รู้จะยังงัยต่อ ผมไล่เมียไปเอง ตอนนี้กำลังคิดว่าจะโทรตามเมียกลับมาเคลียกัน ว่าจะเลิกกันจริงไหม

-----------------------------------------------------

UPDATE 10-02-2020
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

เมียผมออกจากบ้านไปอยู่บ้านอาของเค้า แถวๆลำสาลีครับ อารู้ว่าเราทะเลาะกันแต่ไม่รู้ว่าทะเลาะเรื่องอะไร
อาเมียเรียกผมไปและบอกผัวเมียกันมีอะไรค่อยๆคุยกัน มีลูกด้วยกันตั้ง 2 คนค่อยๆคุย

อ่อ ก่อนหน้านี้ที่เราคบกันมา 14 ปีกว่าๆ เมียผมไม่เคยมีคนอื่น ไม่เคยไปมีอะไรกับคนอื่น
มีครั้งนี้แหละครับ พอมีเข้าไปกลับติดใจ ปกติเมียผมออกแนวเรียบร้อยหน่อยๆ ไม่รู้ทำไมพอโดนเข้าไปถึงกับเปลี่ยนไปขนาดนี้ ไม่แน่ใจว่าเพราะควยหนุ่ทที่ใหญ่และยาวกว่าผมหรือเปล่า ที่ทำให้เมียเปลี่ยนไป หรือเพราะโดนรุมเย็ด

เรากลับมาคุยกันแล้วครับ เมียบอกว่าที่บอกความจริงเรื่องที่ยังแอบไปเย็ดเพราะไม่อยากหลอกผม ไม่คิดว่าผมจะโกรธขนาดนี้ เพราะคราวก่อนที่เลาาให้ฟังเห็นผมเงี่ยนควยแข็ง เพราะถ้าเขาจะปิดไว้ผมก็ไม่มีทางรู้

เมียขอโทดผมและคุยคืนดีกันแล้วครับ เรื่องราวจะยังงัยต่อก็ปล่อยเป็นเรื่องอนาคต แต่ตอนนี้เราเข้าใจกันแล้ว

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

err

ต่อมรานแตกแล้ว  กู่ไม่กลับแล้วละ พาไปขายตัวเก็บเงินเลย  ดีกว่าให้เขาเย็ดฟรี

โดเรม่อน

ถ้านี้คือเรื่องจริง ผมว่าก็โทรให้เมียกลับมาคุยกันดูๆแล้วถ้าครบกันต่อ คุณจะเชื่อใจเมียได้ไหมว่าจะไม่หยุดจะพอแค่นี้แล้วยังไม่พูดถึงโรคที่จะตามมาอีกนะครับ ยังไงก็ขอให้จบกันด้วยดีนะครับมีอะไรก็มาปรึกษากันได้นะครับ

หลังจากอ่านดูอีกทีผมคิดว่าเมียเก็บเสื้อผ้าออกไปแล้วไปนอนที่ไหน อย่าบอกนะว่าไปนอนกับไอหนุ่มนั่นถ้าเป็นงั้นคงยาวแน่ๆและแนะนำให้เลิกไปเลยดีกว่าแต่ถ้าคุณชอบอะไรแบบนี้ก็แล้วแต่คุณจะตัดสินใจเลยครับ

poster007

ให้เมียขายตัวแม่งเลยได้อารมดีเหมือนผมเอาเมียขายตัวมาทำเมียได้อารมณ์แบบ

kit2516

ถ้าเมียเก็บเสื้อผ้าแล้วไปให้หนุ่มเย็ดอีกถ้ารับได้ก้ออยู่แต่ถ้ารับไม่ได้เลิกเถอะคับดีกว่าจะทำรัยโดยใช้อารมณ์มากกว่านี้

เกสสรร เพชรมนี

ถ้ายังรักเมียก็ต้องให้เปลี่ยนที่ทำงานละผมว่า  ตัดขาดจากไอ่หนุ่มนั่นไปเลย

makecloud

ตามกลับมาเคลียร์ดีกว่าครับ ถ้าเธอเลือกหนุ่มๆ ก็เลิกเถอะครับดีกว่าให้ลูกๆ โตมาแล้วรู้ว่าแม่เป็นคนยังไง ถ้าเธอทนได้ไม่ไปอีกก็ค่อยว่ากัน แต่คงทนไม่ได้หรอกเพราะแค่สองวันก็กลับไปหาหนุ่มๆ แล้ว เลิกกันแบบยังอยู่ด้วยกันก็ดีนะ ส่วนคุณก็หาคนใหม่มั่ง เพราะไม่ผิดต่อเธอด้วยก็เลิกกันแล้ว

boyza55

แมงโก้ส้นตีน

รับไม่ได้ ก็คงต้องเลิกล่ะครับ แต่ถ้าคิดว่าพอรับได้ และนี่ก็เป็นความสุขของเค้าแบบหนึ่ง แต่ถ้าเค้ายังรักเราอยู่ ก็แล้วแต่การตัดสินใจ และก็ร่วมมือกันผ่านไปด้วยกัน

✿•ŚnőwïnĜ•❥~۵

ถ้าจริงนี้คือแนะนำได้แค่ว่า ถามใจตัวเองดูค่ะ ว่าถ้าแฟนทำแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆจะรับได้ไหม เพราะเราว่าไม่เลิกทำแน่นอนค่ะ ติดใจละคะโดนอาทิตละกี่ครั้ง ต่อให้ย้ายที่ทำงานก็ตาม ถ้าไปเจอสิ่งใหม่ๆก็อดไม่ได้อีก ถ้ารับได้ก็อยู่ไปค่ะ ถ้ารับไม่ได้กะเลิกค่ะ แม่ของลูกกับเมียไม่จำเป็นต้องคนคนเดียวกันนะคะ คิดดูดีๆ สู้ๆๆนะคะ ::Yes!:: ::JubuJubu::
❤💋kissing, petting and fucking fantastic lead to craving and sex are endless.💋❤

archi ongtong

เป็นผมก็ไม่เอาเมียแบบนี้ หาใหม่ดีกว่า ::DookDig::

9toulek

เมียติดใจการมีเซ็กแบบนี้
แต่อีกมุมนึงก็เหมือนคุณจะชอบเซ็กในแบบที่เมียเป็นนะครับ

Teerachan FC

เสพติดไปแล้วหยุดยากจ้า....สงสัยคงคืนดีกันลำบาก

aunkung0111

ควรจะเลิกแล้วก็ดูแลลูกซะ พยายามในส่วนของตัวเอง