ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] Something Borrowed ผัวเผลอแล้วเจอกัน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 10, 2020, 08:06:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

มีเมียเด็ดขนาดนี้ ปล่อยให้เหงาของขาดอยู่ได้ไง กลายเป็นโชคดีของเจ้าของบ้านเลย  ::Shy::

ชวนมาเลี้ยงข้าว พร้อมกับอุดรูน้ำรั่วสินะ  ::Evil::

sniperteam

อุ้ย ให้เช่าบ้าน แต่ได้เมียคนมาเช่าแถม อย่างนี้อยู่ฟรีไปเลย

จัดเสร็จติดใจ ลีลาเมียคนอื่นนี่ท่าทางจะฟินโคตร

mspeed

ให้อยู่ฟรีเลยครับ เจ้าของใจดีแวะมาตรวจห้องให้ทุกวัน
จะแอบเลี้ยงข้าวกันตอนกลางวันใช่ไหมล่ะ

Hawaalaew

คุณพ่อยอดเยี่ยมคุณผัวยอดแย่ ดูแลแต่ลูกไม่ยอมสนใจเมียแท้ๆเลยเน้อ เมียยังสาวยังสวยอยู่เลยเสียดายของ ให้พระเอกซ่อมท่อเธอให้สินะ 
ท่าทางคงจะได้ยืมดุ้น ได้ซ่อมท่อกันอีกเยอะแน่ๆ

9toulek

แม่บ้านในไฟเหงา........กับหนุ่มที่ถูกใจ

คุณแม่บ้านติดใจเจ้าของบ้าน แถมเปิดโอกาสบอกแฟนเพื่อให้ตัวเองได้เจอชู้รัก ยาวครับทีนี้ หนุ่มเหงาสาวเปลี่ยน

aunkung0111

อย่าให้ผีวเผลอจะจัดทุกดอกเลยอิอิ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
อาจะเพราะสามีไม่ยอมส่งการบ้าน เมียเลยยอม หรือไม่ก็เมียเป็นคนแบบนี้อยู่แล้ว

งานนี้ แม่นางเจ้านิสัยแบบนี้อยู่แล้ว มีแผนมาต่อรอบถัดไปด้วย

psycho-field

มุขก็อกเสียนี่ถ้าเป็นไทยก็จะคุ้นๆอยู่นะครับ แหม่ๆๆๆ
เจอสายยั่วงี้ต้องจัดหนักโชวผัว

penguinzz

สามี​ไม่​ทำการบ้าน​แบบ​นี้​ก็​แย่​สิ่ครับ

คุณ​เจ้า​ของ​บ้าน​คง​มา​ซ่อม​​อะไร​บ่อย​​แน่นอน

จบ​แบบ​นี้​น่าจะ​ได้​แอบ​กิน​กัน​ยาว​ๆ​แน่นอน

Boran Mark

หนุ่มให้บ้านเขาเช่า แล้วเช่าเมียเขาแทนนะเนี้ยะ ค่าชงค่าเช่าไม่ต้องเก็บละมั้ง 555
edit:ต่อไป ทีวี ตู้เย็น ในบ้านมันต้องมีเสียอะไรสักอย่างแน่ ๆ ซ่อมแล้วซ่อมอีก

sanitary5678

::HeyHey:: ถ้าปล่อยให้เมียเหงาก็ต้องเจอแบบนี้หล่ะครับ ผู้หญิงก้มีความต้องการเหมือนกันนะครับ อย่าปล่อยให้เหงา

zharixx

สามีนี่มีของดีแต่ไม่สนใจเมียเลย ไม่ทำการบ้านแบบนี้ เสร็จคุณเจ้าของบ้านสิ

สายตาเมียในหน้าสุดท้ายนี่คือ มาวันอื่นคือวันที่แฟนไม่อยู่บ้านชัวร์555

goorboyI

ก็น่าจะจบตามชื่อแหละครับ ผัวเผลอแล้วเจอกัน แต่น่าจะเจอกันทุกวันแน่ ๆ เลยเด็ดอย่างนี้

น่าจะจัดกันทุกมุมในบ้าน เด็ดอย่างนี้ต้องเอาทุกที่

alaaum

คุณพ่อแห่งปี พลาดซะแล้ว ได้มาเก็บค่าเช่าเรื่อยๆแน่ๆเลย

Edit คุณนายนี่ร้ายนะเนี่ย

bmmy80

ใครซ่อมท่อให้ใครกันแน่....

คงซ่อมกันทั้งบ้าน...เห่อะๆ