ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, กุมภาพันธ์ 11, 2020, 02:26:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BBlingT

marcut

ในที่สุดน้องอุ๊ก็ติดใจลุงพลจนได้ คราวนี้ลุงพลคงไปได้ไม่ได้แล้ว สาวๆมีแต่จะแย่งกัน ไม่รู้ว่าน้องแนนจะเป็นหนึ่งในสาวๆของลุงพลไหม

♤judas♤

พอน้องใจอ่อนกับลุงพล..น้องอุ๊จัดว่านิสัยดีใช่ได้เลย..ส่วนน้องแนนจะขายใหัเสี่ยจริงๆเหรอ

ruby31797

สุดยอด ประทานพร

คนโหดๆแบบน้องอุ๊ ได้รักแล้วมีหลงหัวปักหัวปำแน่นอน

Phoowadol

ในตอนนี้  ต้องบอกว่า ลุงพล ทำเควสต์สำเร็จไปแล้วอีกขั้น จากการ ปราบพบศ  น้องอุ๊จอมจุ้น  ชนิดทีาต้องเรียกว่า สยบราบคาบ จริงๆ  ไม่คิดมาก่อนเลยว่า เธอจะยอม ลดราวาศอก กับลุงพลได้ง่ายๆขนาดนี้  คือที่จริง ส่วนตัวแล้ว  ผมชอบ สาวอุ๊ ในคาเรคเตอร์  เดิมมากกว่านะ  แบบถึง จะเสียตัวให้ลุงพลไปแล้ว ก็ยังรักษาฟอร์ม สาวมั่น หยิ่ง ทะนง ในศักดิ์ศรี ของตนเอง คือไม่อ่อนให้ ลงพล ง่ายๆ หนะ  แบบนั้น มันเป็นเสน่ห์ ของตัวเธอเลยนะ  อินไปปะเนี่ยเรา 555 
....  เอ....รึว่า นี่จะเป็นเหตุผลหลัก ที่ ไรท์ จะใช้ เป็น หมากเดินเกมส์ โดยใช้ ตัวเธอ ไปเชื่อมต่อ สู่หนทางให้ ลุงพล ได้ เมียเด็กเพิ่ม อีกคน  ใช่มั้ยครับ อิอิ

ส่วน สาวพริตตี้ ผู้น่าสงสาร ด้วย สถานการณ์ ที่บีบคั้น เช่นนี้  ถ้าหาก เธอไม่เป็นห่วงเรื่องหนี้สิน ที่พ่อแม่เธอไปก่อปัญหาเอาไว้  เชื่อว่า  เธอไม่ยอมลดตัว  เอาตัวเข้าแลกเงิน ด้วยวิธีนี้ แน่ๆแต่ช่างเถอะแต่ช่างเถอะ ต่อไป ถ้าจะเสียสาว ทั้งที ก็เสีย แบบได้ ทั้งเงินทั้ง เสียวสุข ดีกว่า  อย่างน้อย ก็ดีกว่าเสียสาวฟรีๆ ให้กับ หนุ่มๆ หละน่า.....เนอะ  ส่วนหนทางจะวนเข้า มาสู่วงโคจรของลุงพล   เมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นแหละ  เผลอๆ  อาจจะต่อ จาก น้องหมวย ก็เป็นได้ ใช่มั้ยครับ  ท่าน nato 87
    สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณมากครับ

tcm12599

น่ารักดีนะคู่นะ   ดูแลคู่ปรับกันหน่อย  เหมือนจะคล้ายโดนัท  แต่ไม่ใช่ ::DookDig::

doxswing

น้องอุ๊ยอมรับลุงพลแล้วสินะ น้องแนนต้องลุงพลเปิดซิงเท่านั้นสิ

Vuttinun Prasartglew

น้องอุ๊เปลี่ยนไปจริงๆ มีใครจะดื้อกับลุงพลได้ตลอด ขนาดหมอพลอยยังเปลี่ยน

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

asiakook

โหนายเหนือภูผ่อนจ่ายอีกไรเนี่ย ลองเป็นมนุษย์ลุงสิ สองแสนเอาไปก่อนได้เลยน้องแนน อิอิ

audius karuna

น้องอุ๊เป็นใจลุงพลเลยจัดให้สาสมใจทีเดียว แต่น้องแนนจะรอดไหมรอตามอยู่

scozember