ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 11, 2020, 07:23:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jakrid123

ไม่สมหวังรักก็ขอจัดหนักละกัน  แต่เท่าที่ดูแผน 2 คนนี้แมร่งสุดยอด

##### สงสารแมร่งจริงๆ ทำหน้าเหมือนจะตาย
        ตอนนี้ตื่นเต้นดีครับ จิโตเสะ ติดใจแน่ๆ สู้่ไม่ยอมถอยเลย

kurokami

ตั้งแต่ตอนสองละนึกว่ามันจะได้ห้องรวมละจะได้ฝฝาดสมใจ ดันอดอีก แต่พอปล่อยผมละไม่เลวนิหว่าาาาา

ตอนจบสงสารหน้ามันวะ สงสัยมายเบรคไปละ ตอนหน้ามันไม่ทนแน่ๆ

Roam/Z/l3

จะสงสารพระเอกดีไหม แอบปลื้มตั้งแต่ตอนแรก   หน้าสุดท้ายให้ลุ้นต่อ มีลุ้น2VS1 ตอนหน้า

mcmc666

ตามหาตั้งนานในที่สุดก็เจอ สุโย๊ยมากๆ นางเอกซินฟินสุดๆ

Boran Mark

พระเอกโมโหหึงซะแล้ว คงจัดพี่สาวหนักแน่
edit:ไม่รู้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าดี แบบว่ายังไปไม่สุดตอนหน้าขอพระเอกได้กับนางเอกทีเหอะ

sarawut13

sutee seechart

นางเอกมึงนี่ก็ใจง่ายเกิน โดนลากไปใหนก็ไป
เอาจริงๆ พี่ไอ้หัวทองมันดูน่ากินกว่านะ แต่นางเองมันรักไง
เจ็บสุดคือมันลากมาสวิงกันแน่ๆ อย่างน้อยตอนสวิงขอให้พระเอกเปิดใจนะ

นั่นไง สรุปไม่ใช่พี่น้องกัน มึงวางแผนกันมาเย็ดคู่นี้ นางเอกก็เงี่ยนเกิน
ไอ้ประเอกก็ไม่กล้า แล้วไปปล่อยกับเจ๊ เจ๊โดนจัดหนักซะ 5555
ลุ้นตอนต่อไป ให้พระเอกกล้าเด้านางเอก

Garmon

ไวมากครับ พระเอกแม่งก็สงสสัยแนว ntr เลยมีอารมณ์ตอนแฟนถูกเย่

bipolar

มังแต่จ้อง คนที่ชอบโดนกินไปเรียบร้อย สงสัยว่าตอนจบพระเอกจะได้กินจิโตเสะมั๊ย หรือสลับสาวหัวดำเป็นนางเอกไปเลย

Aoshisun

เอาง่ายๆว่า ถ้าไม่อยากเจ็บตับก็คิดว่านางเอกเป็นหัวดำซะ แต่ถ้าอยากเจ็บตับก็คิดว่าเป็นคนน้องสินะ อิอิ

--------------------------------------------------------------------------------------------

Edited
ยังไงก็เสียเปรียบวันยังค่ำ
เพิ่งเห็นว่าตอนสามแล้ว ขออนุญาตย้อนไปอ่านตอนก่อนครับผม
ขอบคุณครับ

scozember

มันต้องแบบนี้ 555 พระเอกแม่งยังทำหน้าเมาหมัดอยู่เลย ปากแข็งจนโดนคาบไปแดก สะใจๆๆ

mspeed

โกรธแล้วเหรอเนี่ย
แต่อาจจะสายเกินไปแล้วนะ พ่อหนุ่ม
ว่าแต่จริงๆแล้วพี่สาวก็น่ารัก ดูสวยดีนา
เจ็บปวดใช่ไหมล่ะ ไม่ยอมทำอะไรก็ต้องรับสภาพแบบนี้

patch

ตอนแรกเฉยๆกับพี่สาวรุ่นน้อง แต่พอปล่อยผมแล้วเด็ดมากกกก

เอาจริงพระเอกก็ไม่แย่นะอาจจะดุไปหน่อย ลุ้นพระเอกจะได้กับนางเอกมั้ยตอนหน้า

nakchakun

เรื่องนี้เด็ดสุดๆ ปวดตับนิดหน่อย แต่อยากให้พระเอกได้นางเอกบ้างอ่ะ ::Dribbling::

bkk123456

แบบนี้มันน่าสนใจจริงๆ ว่าจิโตเสะจังจะโดนจัดหนักขนาดไหน

เอาคืนพี่สาวให้สะใจไปเลยไอ้หนุ่ม