ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[mogg] Addicted Wife (The Playing Wife)แม่บ้านติดเกม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 12, 2020, 06:23:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

เดี๋ยวนะไอ้หนุ่ม เค้าหมายถึงอยากลองทำกับข้าวมั้ง ไม่น่าอยากลองกระโจนใส่นะ ใจเย็ดๆไอ้หนุ่มเอ้ย

อ่าว หมายถึงลองกระโจนใส่จริงด้วยแหะ
ติดใจเด็กไม่ยอมกลับบ้านไปเลยเด้อออออ

patrict

ลงท้ายเกมส์ไม่กดละกดเจ๊นี่แหละแทน

ความจริงแล้วเจ๊หาเรื่องเกมส์มาหลอกกดเด็กมากกว่าม้าง

Tdestiny

สามีนางก็ปล่อยเกิน

จะไม่ห้ามเลยหรอมาห้องชาย2ต่อ2แบบนี้

อ่านแล้วขัดใจผัวนางมาก บื้อจรืงๆ

neokiseki

ติดเกมหรือติดผช แทบจะไม่ได้เล่นเกมด้วยกันเลย

อยู๋ดีๆก็ใส่กันเลยหรอ ไม่มีมูลเหตุเลย แค่เล่นเกมด้วยกันแล้วรู้สึกดีสินะ

white1365

::Glad::

เม้นท์มักง่าย ลบไอดี

leesiuwah

คำนี้มันช่าง...........แทบกระโจนเข้าไปแล้วฉีกเสื้อกันเปื้อนทันทีเลย

มันต้องแบบนี้ซิ เรียกว่า ผัวเผลอแล้วเจอกัน

gemlinyui

มีแม่บ้านแบบนี้ เลิกกดเกมส์์มากดแม่บ้านแทนดีกว่า

wender_111

เปิดมาไม่มี กนน. แปลว่าผมคงเดาถูกทาง แต่ถ้ามีคงหมาหยอกไก่แล้วเลยเถิดซินะ

อ้าว สรุปไม่เล่นเกมแล้วเหรอ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

keatmano

สงสัยต่อไปเล่นเกมส์ต้องมีพนันติดปลายหำแล้วมั๊ง ... คุณแม่บ้านเหนื่อยเพิ่มอีกแล้ว  ::HoHo::

เลิกเล่นเกมส์ไปเลย ... ไม่มีเวลาทั้งสองคน น่าเสียดาย  ::HoHo::

syndromz

เปิดมาซะขนาดนั้น กระโจนเข้าใน่สิคร้าบรออะไร เข้าข้างหลังคาชุดกะนเปื้อนนี้ฟินสุดๆ

จากมาเล่นเกมส์กันทุกวัน กลายมาเล่นกันเองแล้ว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม่  ไปเปิดทางให้อย่างงั้นก็ไม่เหลือซิครับ

เครื่องติดกันง่ายจริงแหะ  ไม่ต้องเล่นเกมกันแม่งละ

Fireworks Art

ภาพสวยดีนะครับ  ขอชมหน่อยครับ

edited:  ลงเลยกันง่ายจุง ไม่ค่อยได้ลุ้นเลยครับ  แต่ให้อภัย เพราะภาพสวย นางเอกน่ารักกกก

ขอบคุณครับ   ::Shy::

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

คำนี้มันช่าง...........แทบกระโจนเข้าไปแล้วฉีกเสื้อกันเปื้อนทันทีเลย   ::Evil::

เฮ้ย จัดกันบ่อยแบบนี้ไม่ท้องเรอะ แถมปล่อยในอีก

apichart2523

แม่บ้านใช้เกมเป็นสะพานเข้ามาหาชายหนุ่มแถมท้าทายให้ลองเล้าโลมด้านหลัง อย่างนี้เกมนี้รับรองแม่บ้านชนะเพราะวางแผนจัดหนุ่มน้อยนักเล่นเกมอยู่หมัด

สุดท้ายกลายเป็นติดกะดอไอ้หนุ่มแทน เสียวจริงกลัวโดนจับได้

optiplex

แม่บ้านคงจะเลิกติดเกมส์ มาติดการมี sex แทนแล้วล่ะ

edit เกมส์ไม่เล่นแล้ว หันมาเล่นอย่างอื่นซะแล้ว แถมมาให้เอาถึงห้องใครด้วย