ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบจัดให้เมีย5

เริ่มโดย st789, กุมภาพันธ์ 12, 2020, 03:04:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st789

นพยังคงลูบไร้จากข้างหลังไปเรื่อยไม่เร่งรีบ มือหนึ่งอยู่ที่นมขนาดพอเหมาะ อีกข้างหนึ่งตอนนี้หายเข้าไปในขอบกางเกงใน ลำคอยังคงถูกนพชอนไชเมียผมได้แต่แหงนหน้าปิดตัวไปมา สักพักเหมือนนพจะเร่งมือที่เขี่ยหีอยู่ด้านล่างเร็วขึ้น ส่วนมือที่ขย่ำอยู่ด้านบนก็เหมือนบีบแรงขึ้นเมียผมมีอาการกระตุกเล็กน้อย แสดงว่าเมียผมน่าจะเสร็จไปกับนิ้วของนพเป็นที่เรียบร้อย ไม่รู้นพพูดอะไรกับเมียผม ทำให้เมียผมสบัดตัวจากอ้อมกอดของนพ พร้อมกับชี้ไปที่กล่องสิ้นค้าที่แพ็กรอส่งเเล้วเมียผมรีบเก็บเสื้อผ้าเดินเข้าห้องนอน ทำให้ผมเข้าใจได้ทันที่ว่าได้เวลาที่เมียจะตอ้งเอาของไปส่งนั้นเอง นพหันมายิ้มให้กับกล้องแล้วรีบยกของไปใส่รถ  พอเอาขอใส่รถเสร็จนพก็ออกไปทำงานที่ต่อไม่ได้อยู่รอเมียผม
  เช้าวันเสาร์ช่างมาซ่อมบ้านหลังเล็กในสวนแต่เช้า ซึ่งไม่มีอะไรมากนักที่เยอะสุดน่าจะเป็นการติดกล้องมากกว่า
ผมให้นพอยู่ดูช่างส่วนผมเข้ามากันเมียไว้ไม่ให้ออกไปดู บ่ายๆงานทุกอย่างก็เรียบร้อย ผมทดลองระบบกล้อง แล้วให้นพย้ายเข้ามาอยู่เลย ผมตกเย็นผมได้ออกไปดูนพที่บ้านหลังเล็ก และถือโอกาสถามด้วยว่าเห็นเมียผมยอมแล้วจะจัดการเมื่อไหร่ นพบอกว่า"อยากได้เวลาที่นานกว่านี้สักหน่อย " ผมเลยบอกว่างั้นเดี่ยวพรุ่งนี้ผมจะบอกเมียว่าจะไปติดต่องานค้างคืนสักคืนนึง"
นพ"ได้แบบนั้นดีเลยเฮีย ผมจะจัดให้สะใจเฮียเลยแต่ว่าเฮียให้ให้ทำแค่ไหน"
ผม "เอาแบบสุดๆไปเลย"ในใจคิดว่าอยากให้เมียร่านๆ แต่ยังไม่กล้าบอก
นพ"งั้นผมจะทำให้เจ้ติดใจเลยนะ แล้วถ้าเกิดเจ้ติดใจทำไงละ"
ผม "ได้เลยถ้าทำให้เค้าติดใจได้ ผมก็ไม่ว่า " แต่มีข้อแม้ว่าถ้าจะเย็ดกันต้องส่งข่าวบอกผมทุกครัั้งนะ"
นพ"ได้เลยครับเฮีย แล้วถ้าเฮียอยากได้แบบไหนบอกผมได้เลยเดี่ยวจัดให้"
ผม"แล้วจะบอกถ้าอยากได้แบบไหนตอนนี้ตามสบายเราไปก่อน "พูดจบผมก็เดินกลับบ้านพอมาเจอพร ผมก็บอกพรว่าเพื่อนที่เป็นหุ้นส่วนให้ผมไปคุยงานกะลูกค้าต่างจังหวัด ต้องไปพรุ่งนี้เย็นๆ ค้างคืนนึงเพราะลุกค้านัดตอนเช้า ผมถามพรว่าอยู่คนเดียวได้หรือเปล่าเพราะตั้งแต่แม่ผมเสียไปพรไม่เคยอยุ่คนเดียวเลย พรบอกว่า"ไม่น่าจะมีปัญหาไร" ผมเลยบอกว่างั้นมีอะไรก็ให้เรียกนพมาช่วยแล้วกัน
เย็นๆวันศุกร์ผมทำทีเตรียมตัวไปต่างจังหวัดสักห้าโมงเย็น ผมขับรถออกจากบ้านไปที่งานพอไปถึง่รีบไลน์บอก นพว่าผมออกมาแล้วตามแผนได้เลย นพ"ตอบมาว่าได้เลยครับเฮียเดี๋ยวรดน้ำเสร็จจะรีบเข้าไป" แต่เดี่ยวจะไลน์ไปทักเจ้สักหน่อย  พอนพไลน์มาแบบนี้ผมเลยรีบเปิดไลน์ของนพในคอมดู สักพักนพก็ทักเมียผมไปว่า
นพ "วันนี้เฮียไม่อยู่เหงาเปล่าเดี่ยวจะไปอยู่เป็นเพื่อน"
เมียผม"ไม่เป็นไรอยู่คนเดียวได้ ไม่ไว้ใจ"
นพ "ยังไม่ไว้ใจกันอีกเหรอนี่"  "เดี่ยวรีบทำงานเสร็จจะเข้าไปหานะ"
เมียผม "😜"
ผมเปิดกล้องตามดูเมีย เห็นยังนั่งอยู่หน้าคอมประมาณ หกโมงนพก็เดินเข้ามาในบ้าน เมียผมถุามว่า"เข้ามาทำไมไม่มีงานให้ทำสักหน่อย"
นพ"คิดถึงมาหาไม่ได้เหรอ" ว่าแล้วก็ ก้มมาหอมแก้มเมี่ยผม
เมียผม "พอก่อนเลย เย็นนี้ยังไม่มีกับข้าวกินเลย ออกไปซื้อมากินกันดีกว่ามะ"
นพ "เอางี่เดี่ยวผมออกไปซื้อเองเจ้จะกินอะไรละ แต่มีข้อแม้นะ เจ้ต้องแต่งชุดสวยๆคอยผม"
เมียผม"บ้า ไม่ตอ้งเลย ไปซื้อมาเลยอะไรก็ได้ "ว่าแล้วเมียผมก็ส่งตังให้นพไปซื้อ
พอนพออกไปสักพักเมียผมอาบน้ำและแต่งตัวเป็นชุดสายเดี่ยวกระโปรงพริ้วๆ กกน.ตัวนิดสีดำ เช่นเดี่ยวกับยกทรง
นพซื้ออาหารเย็นมาแล้วแต่ไม่เข้ามาในบ้าน ได้โทรตามเมียผมไปกินที่บ้านมันบอกว่าฉลองขึ้นบ้านใหม่ เมียผมไม่ว่าอะไรบอกงั้นคอยเดี๋ยวกำลังจะไป ผมรีบเปลียนกล้องตามไปดูที่ระเบียงห้องนพเห็นมีอาการจัดวางไว้พร้อมสปายอีกสี่ห้าขวด ตรงระเบียงบ้านในสวนหลังนี้ลับตาคนภายนอกเพราะมีรั่วทั้งสี่ด้านมีประตูสองด้านทางบ้านผมกับทางออกไปบ้านเช่า นพนั่งรออยู่ไม่นานเมียผมก็มา พอมาถึงก็ถามนพว่า"เลี้ยงฉลองอะไรกันนี่กับข้าวเยอะแยะมีสปายด้วย"ตั้งแต่อยู่กันมายังไม่เคยเห็นเมียดื่ม
นพเดินมากอดเมียผมแล้วบอกว่า"ฉลองสองเรื่อง"
เมียผม"เรื่องไรละ"
นพ"ก็ฉลองห้องใหม่หน่อยกับฉลองวันนี้จะมีเมีย"
เมียผม"อ้าวจะมีเมียแล้วเหรอใครที่ไหนพามาดูหน่อยสิ"
นพ"ก็คนนี้ไง "ยอมเป็นเมียนพเปล่าละ"
เมียผม"ไม่รู้ ไม่บอก"แล้วชวนนพกินข้าวบอกหิวแล้วทั้งสองคนกินไปคุยไปจับใจความไม่ค่อยได้เพราะคุยกันเสียงเบามากเหมือนคู่รักกัน  พอผ่านไปสักยี่สิบนาทีได้สปายหมดไปสามขวดเมียผมกินไแแก้วเดียวที่เหลือนพกินหมด เมียผมเดินไปเข้าห้องน้ำ นพส่งสัญณานบอกผมว่าพร้อมแล้วเตรียมดูได้เลย
  พอเมียผมเดินกลับมานพรีบลุกขึ้นจูงเมียผมเข้าห้องนอนผมเปลี่ยนกล้องตามดู
นพจูงเมียผมมาที่เตียง โดยนพนั่งที่เตียงเมียผมยืนข้างหน้านพจูบอยู่แถวหน้าท้องมือล้วงไปด้านหลังเสื้อเผื่อจะปลดบรา พอปลดบราได้นพก็ถอดเสื้อเมียผมออกทำให้ตอนนี้นมสองเต้าจ่ออยู่ตรงหน้านพ นพไม่รอช้าอ้าปากงับหัวนมเมียผมทันทีมือพยายามถอดกระโปรงพร้องกางเกงในจนสำเสร็จ ตอนนี้เมียผมไม่มีอะไรจะปิดร่างกายได้แต่หลับตาแหงนหน้าด้วยความเสียว นพยังคงมาแนวเดิมไม่เร่งรีบแต่กระตุ้นเมียผมในทุกจุด เเละสุดท้ายนพจับเมียผมนอนหงายบนเตียง ก้นเมียผมพาดอยู่ขอบเตียง นพคุกเข่าลงกลางหว่างขาเมียผม ค่อยไล่ลิ้นตั้งแต่บริเวณหน้าขาจนถึงหีเมียผม นพประกบปากที่ร่องหีเมียผม เมียผมมีอาการสะดุ้งนิดหน่อย นพเลียไปมือบีบเคล้นนมทั้งสองข้างจะเมียผมมีอาการกระตุก ซึ่งเเสดงให้เห็นว่าเมียผมเสร็จกับลิ้นนพไปรอบนึงละ
  นพพอเห็นว่าเมียผมเสร็จคาลิ้นก็หยุดแล้วบอกให้เมียผมขึ้นไปนอนบนเตียงเต็มตัว ส่วนนพเองก็ถอดเสื้อกับกางเกงออกเหลือเพียงกางเกงใน เสร็จแล้วก็ล้มตัวนอนทับเมียผมปากปะกบปากมือยังป้วนเปี้ยนแถวนมเช่นเคย แล้วนพก็ค่อยๆเลื่อนตัวมาปากเปลี่ยนมาดูดนมแทนตะแคงตัวเพื่อยื่นมือมาเขี่ยที่หีเมียผม ได้ยินเสียงครางเมียเบาๆมีแอ่นหีเป็นระยะแสดงว่าเริ่มเงี่ยนอีกแล้ว นพคงจับอาการได้ รีบถอดกางเกงในออก จับขาเมียผมพาดบ่า   
ไว้มาต่อครับ

mootest

แอบลุ่นตามไปด้วยเลย ตอนหน้าไม่รอดแน่ๆ

ไม้เอก ณภัทร

เสร็จแน่วันนี้ ลุ้นๆ ตอนต่อเลยนะครับ /ติดใจแล้วจะทำไงนี่

review1972

หายไปพักนึงคิดว่าทิ้งกันไปซะแล้ว555 กลับมาพร้อมกับเรื่องราวที่ใกล้จุดไคลแมกซ์เต็มที ว่าแตไอ้นพนี่มันใจเย็นจริงๆ55 ขอบคุณมากครับ

aumillslick

รีบมาต่อนะครับ รอติดตาม ลุ้นมาก

day dy

นพก็ใจเย็นจัง หรือเราใจร้อน.
เข้ามารอทุกวันเห็นนักเขียนหายไปนานก็ใจหาย แต่ยังรออ่านนะสนุก

Phoowadol

โอ้โห....ไรท์  เล่น ทิ้งท้าย แบบนี้ รี๊ดเดอร์ ทั้งหลาย อกแตกตายกันเป็นเบือแน่ๆ55  ลุ้นกันตัวโก่ง แข็งจนปวดลำไปหมด แต่....แล้ว!? เห่อๆ ให้ค้างกันไว้อย่างนั้นหละ  55   ตอนหน้า ค่อยมาเสียบ จริงไปเนอะ  กันหน่อย ละกัน  ::Beggar::  ::Beggar::

tapakron22

::YehYeh::อยากให้ยัดแล้วครับ มาตอนหน้าเอาแบบมันๆ สะใจไปเลยครับ

swss2511

บ่มเพาะความเสียวมานานได้เวลาเสพสมแล้ว

johnyred59

ยอดมากเลยเลยที่หาคนมาจัดให้เมียแบบนี้

drof666

จัดให้เมียแบบนี้ถ้าเกิดเมียรู้ความจริงนี่คงได้เป็นเรื่องแน่ๆ

เจษดา

เตรียมเสียบแล้ว เสียดายตัดตอนก่อน ลุ้นต่อครับ

anna123

swbkk

กล้าเข้าไปถึงถ้ำเสือแล้วจะเหลืออะไรล่ะเนี่ย รอดยากกกกกส์ ว่าแต่คุณผัว ลุ้นเพลินเลย

patai50

นอครับ​ ติดตามเรื่องตื่นเต้นมาก