ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 26 : พี่อั้มกับนายริว 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 13, 2020, 03:33:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

ดู​ๆ​แล้ว​ เหมือน​พี่​อั้ม​จะ​เป็น​พวก​ความ​รู้สึก​ช้า​หรือว่า​ไม่​ค่อย​ใส่ใจ​ครับ​เนี้ย​ หรือว่า​เพราะ​ความ​รู้สึก​ที่​คิดว่า​ตัวเอง​เป็น​คน​นอก​ทำให้​ไม่​เห็น​ใน​สิ่ง​ที่​ควร​จะ​เห็น​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ นายริว​ฉลาด​ไหวพริบดี​ แต่​ก็​พอ​ๆ​กับ​พี่​อั้ม​เลย​ครับ​ ที่​ไม่​รู้​ใจ​คนที่​แอบชอบ​ อีก​ทั้ง​ยัง​ไม่​รู้​ใจ​ตัวเอง​อีก​ เหมือน​มี​อะไร​บางอย่าง​เป็น​กำแพง​ปิดกั้น​ความรู้​สึก​ซะนี้​

865162

ผมพลาดตอนนี้ อยากรู้ว่าริวกะอั้มปรับความเข้าใจกันอย่างไร

sniperteam

::JubuJubu::หน้าจะลงเอยกันสักทีนะนายริวกับพี่อั๊ม

อัยนะเราอ่านไม่ระเอียดหรือยังไงนึกว่าอั๊มเสร็จริวแค่นึกไปเอง

เวย์เพื่อนรักช่วยจัดฉากมาก

prsclub

ปรับความเข้าใจกันได้สะที่สองพี่น้อง  หรือจะเป็นแบบผัวเมียดี      

นายเวยน์นี่ต้องเก่งขนาดไหน  ถึงมีกองกำลังที่คอยช่วยเยอะแบบนั้น  

NSK

hanvises

nakarinrodchura

akine

::Oops:: อ่านไปนึกว่าทำในแท็กซี่แน้วรึเปล่านะ โถ่ยัยอั้มขยันฝันจริงๆ555

laokalasin

robertrobin

หวังว่าพี่อั้มกับริวจะได้สมหวังกันสักทีนะครับ คลาดกันไปมาหลายรอบแล้ว

pui10000

Ranger83

คนที่ 4 แล้สนะริวกะ หมดทุกคนในครอบครัวแล้วนะ