ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 26 : พี่อั้มกับนายริว 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 13, 2020, 03:33:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

หายไปนานพอกลับมาก็ทำให้จุใจ ลงติดๆ กันสองตอนเลย ขอขอบคุณครับ FC  ครับติดตามผลงานท่านอยู่ลตอดครับ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ยอมรับความจริงสักทีก็ดีเหมือนกันนะครับพี่อั้มว่าชอบนายริว Edit แล้วอย่างนี้เมื่อไหร่พี่อั้มจะลงเอยกับน้องชายสักทีล่ะครับอุตส่าห์ลุ้นนึกว่าจะให้แท็กซี่พากลับบ้าน

ssaa3112

boyllsj1

ในที่สุดพี่อั้มกับริวก็ได้สมหวังเสียที แล้วมารอดูกันต่อดีกว่าว่านายริวจะได้ใครเป็นรายต่อไป

♤judas♤

ต้องให้ยามิบอกกับอั่มๆว่าใจอั้มเองคิดยังไงกับริวที่คิดไปเองถึงได้เกิดช่องว่างของความคิด

neung_cm

mspeed

ลงจากแท็กซี่แล้วหรือยังครับ
คนขับน่าจะงง เมื่อกี้บอกพี่สาวผมอยู่เลยนี่
ตอนแรกคิดว่าจะเป็นอันตรายซะอีกนะ
ที่แท้พี่เวรจัดให้นี่เอง
ว่าแต่พี่เวย์เนี่ยเป็นคนมีฝีมือมากนี่นา
มาทำอะไรในมหาวิทยาลัยเนี่ย
น่าสงสัยมาก

bigbuff

มาถึงตอนดูดกันในรถนี่คิดใช่ไหมช่างกล้านัก
edit: แทนที่ริวจะได้ดูดดื่มกับอั้มแต่เวย์กลับได้ดื่มกุหลาบก่อนซะงั้น

retirenavy

kit2516

tungbts

gritkin

ทำใน taxi เขาไม่ว่าเอาเหรอ บอกว่าเป็นพี่น้องด้วย

kit2516

นึกว่านายริวจะจัดบนรถที่แท้อั้มอยากโดนจนเพ้อไปเองก่อน

testman

ในที่สุดกว่าอั้มจะยอมเปิดใจออกมา คนอื่น ๆ ในบ้านลุ้นกันแทบตัวโก่ง
ถ้ามี ฉาก มิไร vs อั้ม vs ริว พี่สาวรุม จะเป็นไงน้อ

_______

ทำไมหักหลังกันแบบนี้ 55555

พ้มข้อโท่ด

Edit By #Monotone

::DookDig:: ::DookDig::