ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทุกสิ่งที่เกิดขึ้น...มันเกินจะบรรยาย

เริ่มโดย pongwut, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 02:46:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

.......นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมได้พบเจอและนำมาเล่ามาแชร์  และในเหตุการณ์ครั้งนี้ อาจจะเป็นประสบการณ์"ที่ดีที่สุด"ของผมอีกครั้งหนึ่ง...แต่จริงๆแล้วใครหลายๆคนที่พบเจอกับเหตุการณ์เหล่านี้เป็นประจำ ก็อาจจะเป็นเรื่องธรรดา....แต่สำหรับผมหลายๆช๊อตหลายๆจังหวะที่ผมได้เจอในครั้งนั้น...มันมีช่วงเวลาที่ผมเองรู้สึกตื่นเต้นกับสิ่งที่เจอ "และผมเชื่อว่า คำว่าไม่เฟอร์เฟค มันทำให้เราทุกคน เลือกที่จะมองข้ามไป แม้มีโอกาสมาถึง แต่ถ้าได้เจอกับตัวจริงๆคำนั้นอาจจะไม่มีในหัวอีกต่อไป "
.....เหตุการณ์นี้ผมขอเล่ายาวๆ เล่าแบบเรื่อยๆ เล่าจากจุดเริ่มต้นจนสุดท้าย เพราะทุกช่วงเวลานั้น มันทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้น ทุกครั้งที่นึกถึงมัน
..........เหตุการณ์นี้ เพิ่งจะเกิดขึ้นเมื่อประมาณปลาย ปี62   มันเริ่มจากงานอดิเรกผม คือการถ่ายรูปผมถ่ายแนวportrait  ผมถ่ายทั้งแนวเซ็กซี่ และแนวน่ารักใสๆ  แต่ส่วนใหญ่นางแบบที่ผมถ่าย จะไม่ใช่พวกนางแบบระดับพริตตี้ชื่อดัง ....แต่เคยมี 1-2 ถ่ายพวกนางแบบมีชื่อในรับเดินสายถ่ายเซ็กซี่  พวกนั้นกล้าโชว์จริง แต่ราคาสูง ที่สำคัญพวกนั้นต้องการเงินมากกว่าอยากถ่ายเพราะชอบจริงๆ  ผมเลยเลิก  และส่วนมากจริงๆที่ผมจะถ่าย เป็นผู้หญิงธรรมดา มีทั้งน้องๆนักศึกษาที่เรียนอยู่ หรือผู้หญิงทำงานทั่วไปๆ ที่ทักเข้ามา  ทางline  ที่ผมทิ้งid line จากเว๊บไซต์ที่ผมโพสหานางแบบ (ซึ่งเป็นเว๊บไซน์ หานางแบบโดยเฉพาะ )
.........ก่อนหน้าหลายปี ผมถ่ายเกือบทุกครั้งที่ว่าง แต่ด้วยช่วงหลัง ผมเริ่มเบื่อๆ เพราะถ่ายมา ก็แค่เก็บไว้ดูส่วนตัว ไม่ได้โพสที่ใหน เพราะเรื่องถ่ายผู้หญิงแฟนผมไม่รู้  รู้แค่ตอนผมถ่ายเธอและถ่ายวิวต่างๆตอนไปทริปเที่ยว และที่สำคัญ ผมก็ไม่ค่อยมีเวลาว่าง  เพราะด้วยงานประจำงาน รวมทั้งงาน freelanc
.........จนกระทั่ง ปลายเดือนตุลาคม อยู่ๆก็มีลายผมเด้งขึ้นมา  ชื่อline ว่าจีน พร้อมกับข้อความเขียนว่า "พี่ค่า ว่างยังค่า หนูรอถ่ายอยู่น้าา"  ในตอนแรกผมงงมาก ผมไม่รู้เธอเป็นใคร   (ตอนเห็นชื่อครั้งแรกผมนึกว่าพี่ที่ชื่อจีน โจษเก่า คนที่ผมเคยรู้จัก ชื่อดันเหมือนกัน แต่ไม่ใช่)   ในช่วงนั้นผมก็เพิ่งลบขยะคุ๊กกี้จากแอปlineไป   และช่วงที่ผมถ่ายบ่อยๆ ก็มีคนทักสมัครถ่ายกันแยอะมาก  ผมก็จะเลือกจะถ่าย เฉพาะคนที่ หน้าตาสวย น่ารัก และก็หุ่นดีๆเท่านั้น (เพราะมีค่าตัวที่ผมจะต้องจ่าย ผมต้องเลือก)  ส่วนคนที่ทักมา แล้วผมไม่ถูกใจ ผมก็จะบอกเหตุผลปัดๆไปว่า ได้นางแบบแล้ว หรือไม่ก็บอกว่า ยังไม่ค่อยว่าง ติดงานยาว
.........แต่ว่านาทีนั้น ผมเห็นโปรไฟล์ line น้องเขาเป็นรูปหน้าและช่วงคอ  ดูแล้วหน้าตาสวยดี  ผิวขาว จมูกโด่ง ตาโตดูมีสเน่ห์  ผมยาวตรงยาวประบ่า  ออกแนวลูกครึ่งแขกๆ  ผมจึงได้ทักกลับไป...พอได้พิมพ์คุยกันสักพัก...ผมจำเธอได้เลย...โอ้ววครับ...เธอคือน้องจีน  ที่เคยทักสมัครถ่ายรูปกับผมมา และมันก็นานมาก เกือบๆปี และรูปที่น้องจีนส่งมา นั่นคือรูปเดิม ที่เธอเคยส่งมาให้ผมดู เป็นภาพที่เธอในชุดทำงานถ่ายอยู่ที่ทำงาน (เธอทำงานแบงค์ สีมังคุด)   สิ่งที่ผมเห็นและเลือกจะปฏิเสธไปตอนนั้นเพราะ น้องจีนหน้าตาสวยจริง และผิวขาวมาก แต่หุ่นไม่ดีเลย  โดยที่ส่วนบนลงมา จะดูเหมือนคนเจ้าเนื้อหน่อยๆ ไหล่ไม่กว้าง แต่ลงมาช่วงสะโพกที่ดูใหญ่ จะดูเกินอวบไปมาก แทบจะบอกอ้วนได้เลย (แต่ไม่ใช่ คนอ้วนกลมแบบหมู แต่เป็นคนโครงส่วนล่างดูใหญ่ ) เท่าที่เธอเคยบอกน้องจีน  สูง168-170 รอบเอว 37-38 สะโพก 42  โดยที่ต้นขาใหญ่และขามีเบียดนิดๆ  แถมขาไม่เนียร มีรอยจากแผลเหมือนแผลตุ่ม บริเวณหน้าแข้ง จริงๆ แต่จริงๆ photoshop  ก็ช่วยได้แต่ผมอยากจะได้เนียรๆมากกว่า ผมจึงบอกน้องไปว่าติดงาน ในครั้งนั้น....
...........และในตอนนี้นผมก็ขอปฏิเสธเธออีกครั้ง เพราะผมรู้สึกว่า ถ้าผมจะไปถ่ายในช่วงนี้จริงๆ ผมต้องการถ่ายแบบเซ็กซี่ไปเลย แนวใสๆลึกๆผมไม่อยากถ่าย เพราะจะถ่ายแนวใสๆต้องเป็นคนที่ดูแว๊บแรกต้อง น่ารักเลย ถึงจะเข้าคอนเซฟและผมก็ให้เหตุผลน้องเขาไปว่า ผมติดถ่ายอีก2คน  และก็อีกนานเพราะผมไม่ค่อยมีเวลา จากนั่นจีนได้อ่านline ผมเธอเงียบหายไป
..........แต่ไม่นาน เธอหายไปได้ซัก3วัน น้องจีนก็ทักมาอีกครั้ง โอ้ววครับ  เหมือนครั้งนี้เธอจะถ่ายให้ได้ เธอพูดอ้อนผมและขอร้อง  เธออยากจะถ่ายจริงๆ และที่สำคัญเธอบอก ว่าไม่เอาค่าตัว แค่อยากจะถ่าย..โดยที่น้องจีนเธอให้เหตุผลกับผมว่า...เพราะว่าเธอทักตากล้องไปหลายคนแต่ไม่มีใครถ่ายให้....เพราะทุกคนอาจจะมองว่าเธอหุ่นไม่ดีดูไม่เซ็กซี่.....พอได้ยินผมเห็นว่าเธออยากจะถ่ายจริงๆ......ตอนนั้นผมก็ใจอ่อน  และผมเองก็อยากจะถ่ายให้เธอเลย  แต่ไม่ใช่ว่าเพราะเธอไม่เอาค่าตัว  เป็นเพราะผมรู้สึกว่า คนที่มีความตั้งใจจะถ่ายรูปจริงๆมากกว่าเงิน งานมักจะออกมาดี...แต่ผมกลัวว่าน้องจีนจะไม่กล้าถ่ายในแนวคอนเซฟผม   
........ตอนนั้นเอง ผมตัดสินใจ ผมจึงโทรline ไปหาน้องจีน (เผื่อผมอธิบายตรงๆ เธออาจจะเปลี่ยนใจ) โดยที่ผม ก็ได้พูดไปตรงๆกับน้องเขาว่า   " ฮัลโหล น้องจีนครับ พี่ไม่ถ่ายเปลือยไม่ถอดเสื้อผ้า  ไม่ถ่ายชุดว่ายน้ำก็จริง...แต่พี่อยากจจะถ่าย ในชุดที่ดูเซ็กซี่ กระโปรงสั้นและก็สั้นมาก...และที่สำคัญพี่เองก็ไม่มีชุดในไซน์ ที่น้องใส่ได้  (ปกติผมเป็นคนหาชุด ให้นางแบบ เพราะมันตรงคอนเชฟ ) "  และพอผมอธิบายเสร็จ น้องจีนก็ตอบผมว่า "ได้ค๊ะ เดี๋ยวหนูหาชุดไปเอง พี่ต้องการชุดแนวใหน สั้นๆแบบญี่ปุ่น หรือสั้นรัดๆก็ได้ค๊ะ  "  ตอนนั้นผมก็ยอมใจน้อง ก็เลยพูดต่อไปว่า " งั้นก็ได้ครับ  เอาที่น้องพอสะดวก" 
........พอหลังจากนั้นผมและน้องจีน ได้นัดวันถ่ายกัน ซึ่งเป็นวันศุกร์กลางๆเดือนพฤจิกายน  ซึ่งเป็นวันที่ผมลาพักร้อนล่วงหน้า ส่วนน้องจีนก็คงจะลากิจ (เธอบอกว่าลาได้ แต่อาจหลอกที่บ้านว่ามาทำงานปกติ)  ตอนนั้นผมก็ รื้อกล้อง ออกมาปัดฝุ่น (ไม่ได้ใช้นาน) จนกระทั้งถึงวันที่นัดถ่าย ผมเลือกสถานการณ์ที่โดยเป็น บรรยากาศตึกร้างที่เป็นตึกเก่า เป็นตึกที่โดนทุบรื้อจะสร้างใหม่ แต่ยังทุบได้แค่บางส่วน แต่ได้หยุดโครงการไป และที่ผมเคยไปถ่ายที่นั่นนานแล้ว รอบๆจะเป็น ทุ่งเป็นต้นไม้ ไม่มีคน มีแค่รถขับผ่านๆถนนต้องเลี้ยวเข้ามาจากถนนหลักประมาณ 50 เมตร ดูเปลี่ยวๆ    และตึกนั้นอยู่แถวๆ ทางไปอยุธยา โดยที่วันนั้น ผมได้ขับรถไปถึงก่อน โดยที่น้องจีนจะขับรถมาเอง ผมไปถึงก่อนเวลานัดได้ประมาณ 1ซม ผมต้องการเช็คสถานที่ไปด้วย จนเวลาผ่านไปผม ก็นั่งสูบบุหรี่รอ
..........พอถึงเวลานัดหมาย เลยเวลาไปซัก10 นาที....โอ้ววครับ.....เซอร์ไพรส์ผมมาก สิ่งที่ผมเห็น  น้องจีนเธอขับ BMW 320i Luxury Lci - F30 สีดำมา (แว๊บแรกที่คิด เธอไม่ธรรมดาเลย)  พอมาจอด เธอก็ลงทักมาไหว้ผม โดยที่เธอยังอยู่ในยูนิฟอร์มทำงาน เสื้อโปโลสีม่วงกางเกงขายาวรัดๆสีดำ แต่สิ่งที่ผมเห็นคือน้องหน้าสวยจริงๆ (สวยกว่าในรูป)และที่สำคัญ ดูเหมือนว่าตรงสะโพกและต้นขาเธอ จะดูเล็กกว่าในรูป 10-15%  ด้วยตัวที่เธอสูงก็จะดู ไม่ตันมากเท่าไหร่ แค่แน่นๆ และสิ่งแรกที่น้องจีนได้ถามว่า "พี่ค๊ะแล้วจีนจะเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ใหน "..พอผมได้ยินผมก็อึ่ง (ผมลืมคิดข้อนั่นไปจริงๆ) ผมจึงรีบบอกให้เธอ เปลี่ยนชุดในรถเธอเลย ส่วนผมจะเดินเข้าตึกก่อน ตอนนั้นผมก็ไม่รู้เธอเตรียมชุดอะไรมา
.........พอซักพักใหญ่ๆ....สิ่งที่ผมไม่คาดฝัน...ต้องใช้คำว่าเกินคาด.....ภาพที่น้องจีนเดินเข้ามาหาผม....โอ้วแม่เจ้า.....สิ่งที่ผมเห็น น้องจีนใส่เสื้อเชิ้ตแขนยาว ผ้าซีฟองบางๆ บางแบบมองเห็นยกทรงสีขาวได้ชัดเจนมาก แถมยังปลดกระดุมบนสองเม็ด....และที่สำคัญ สิ่งทำให้ใจผมใจสั่นมาก...... นั่นคือกระโปรงสีขาวที่เธอใส่ทับเสื้อเชิ้ต มันสั้นมากๆ....(สั้นน่าจะ10นิ้วได้จากสะโพก)..ทั้งสั้นทั้งรัด...รัดต้นขาใหญ่ๆขาวๆจนแทบจะก้าวเดินไม่ได้....และที่สุดติ่งไปกว่านั้น กระโปรงมันสั้น จนกระทั้งเห็นปลายสามเหลี่ยม นูนๆโค้ง ที่ห่อหุ้มรัดตึงด้วยกางเกงในสีขาว โผล่แล๊บออกมาจากสองง่ามขา...ชัดเจน...แบบไม่ต้องนั่งเลย (แค่ยืนเฉยๆก็หวอโผล่) ยิ่งช่วงที่น้องจีนเดิน จังหวะก้าวขาปลายกระโปรงจะเลื่อนถลกขึ้นสะโพก  เห็นกางเกงในสีขาวโผล่ออกมาทั้งตัว (แม้เธอก็พยามใช้มือดึงลงบ้างในบางที ) ส่วนรองเท้าเป็นคัชชูสีดำส้นสูง (ส้นแหลม)
.......วินาทีนั้น ผมเห็นผมเงี่ยนมากพร้อมกับควยผมโด่แข็งตามทันที......มันเกิดคาดจริงๆ.....ผมต้องตั้งสติสักพัก.....และพอผมเริ่มเรียกสติได้ ผมก็บอกกับน้องจีน ให้โพสต์ท่า ได้ตามสบาย  อยากแอ๊คท่ายังไงจัดได้ตามต้องการ โดยที่ผมจะไล่ถ่ายไปเรื่อยๆ...น้องจีนก็พยักหน้า..(แต่ก็มีความประหม่าบ้างนิดๆ) โดยที่ผมก็แนะนำให้เธอให้ไปนั่งตรงบันได เริ่มถ่ายจากตรงนั้น....เธอกับผมก็เดินไปที่ตรงบันได
........และจังหวะนั้นเอง....น้องจีนก็ทำให้ผมเตลิดขึ้นมาอีกรอบ....จังหวะนั้น......ตรงนั้น...น้องจีนเธอ นั่งลงบนขั้นบันได ตรงกลาง แล้วใช้มือซ้ายคล้องไปที่เอว และมือขวาตั้งบนขวาเข่าใช้มือค้ำที่ปลายคาง ส่วนขาสองข้าง ถ่างออกเกือบๆ 90องศา......โอ้พระเจ้า.......ภาพที่อยู่ตรงนั้นผมนั้น...มันคือทุกอย่าง ส่วนลับสุดของเธอ ที่โชว์หลา ต่อหน้าผม  (อ้าซ่า) ภาพที่ต้นขาอวบๆขาวๆใหญ่ๆแน่นๆแหวกถ่างออกจนสุด...เท่าที่จะทำได้ในท่านั่น เห็นโหนกหีนูนขนาดใหญ่ที่หุ้มรัดแน่นตึงด้วยกางในสีขาว โผล่ออกมาทั้งหมด.(ทั้งง่ามขา)...เห็นรอยย่นที่ตรงสุดง่ามขา(มีรอยคล้ำๆเล็กน้อยตรงนั้น) และเส้นหมอยแลบออกมาหลายเส้น จากซอกขอบกางใน...ชัดเจนมาก......ผมกับจีนห่างกันแค่เมตรเดียว.....มือผมสั่นมาก.....ผมรวบรวมสติ แล้วไล่ถ่ายไปเรื่อยๆ  โดยที่น้องจีนก็แหวกขาแยกแบบนั้น ทุกซ๊อต สารพัดจะยกขาแหวกขา
...........ตอนนั้นผมทั้งถ่ายทั้งเงี่ยน ควยแข็งตลอด ไม่ใช่ว่าผมไม่เคยถ่ายแบบนี้ แต่ที่ผมคิดไม่ถึง  นั่นคือน้องจีนจะกล้าได้ขนาดนี้ แม้หน้าตาจะดูเซ็กซี่  แต่เห็นตัวจริงๆก็ดูท่าทางซื่อๆ ดูพูดน้อย บุคลิกออกแนวคุณหนู  คาดไม่ถึงจริงๆ  ผมถ่ายมาแยอะทั้งชุดว่ายน้ำ บิกี่นี่ หลือแม้แต่ถ่ายเปลื่อย ความรู้สึกผมยังตื่นเต้นและเงี่ยนไม่ได้ขนาดนี้เลยจริงๆ...อาจจะเป็นเพราะเธอ
.......ยิ่งช่วงเวลา ที่ผมสองคนถ่ายไปเรื่อยๆ ได้เปลี่ยนโลเคชั่น เปลี่ยนท่าทาง มีเวลาอยู่ด้วยกันซักพัก จนผมรู้สึกได้ว่า น้องจีนเริ่มคุ้นเคยกับผม และเชื่อใจผมยิ่งขึ้น โดยที่ช่วงหลังๆ  เธอนึกท่าโพสต์ไม่ออก  ก็เลยให้ผมช่วยจัดท่าทาง และเธอก็ต่ออีกว่า ถ้าผมอยากได้ท่าโพสต์แบบใหน  ก็จัดได้เลย โดยที่ตอนแรกผมก็ลังเล มีเกรงใจไม่กล้าที่จะสัมผัสตัวเธอ แต่จีนก็พูดมาว่า "ไม่เป็นไรค๊ะพี่ ถูกตัว จับได้เลยค๊ะพี่" วินาทีนั้นผมก็ไม่รอช้า ผมเดินเข้าไปหาเธอ
...........โดยที่น้องจีนที่ยืนอยู่ติดกองไม้อัดเก่าๆกองเรียงสูงประมาณ70-75ซม   (จังหวะนั้นผมก็อยุดคิดท่าซักพัก ส่วนน้องจีนก็ยืนรอว่าผมจะเอาท่าใหน ) ตอนนั้นผมคิดไม่ออกจริงๆ  จนกระทั้งผมตัดสินใจบอกให้จีน โดยให้ขาซ้ายเธอยืนตรงอยู่แบบนั้น  และผมได้ย่อตัวลงแล้วใช้มือสองข้าง  จับต้นขาขวาเธอยกขึ้นมาเหยียบไปบนกองไม้อัด..(ยกขึ้นแบบดื้อๆเลย ผมแค่จะทำให้ขาแหกมากที่สุด)... โอ้ววครับจังหวะนั่นเอง...ขาขวาจีนที่ผมจับยกขึ้นสูงมามากว่า 70 ซม  ได้ฉีกออก พร้อมกับกางเกงในสีขาว ด้านง่ามขาซ้าย ได้เผยอขึ้นเห็นแคมหี(สีคล้ำๆ)โผล่มาเกือบๆครึ่งหนึ่งของแคม พร้อมกับขนหมอยโผล่แล๊บออกมาแยอะขึ้นกว่าเดิม.....ทุกอย่างตรงนั้น ห่างจากหน้าผมแค่ไม่ถึง 10ซม....แม่เจ้า...ผมเห็นแล้วเงี่ยนมาก..โดยที่จังหวะนั้นจีนก็พยาม ใช้มือขวาพยามสอดมาเพื่อดึงกางเกงในลงบ้าง แต่ไม่ค่อยเป็นผล  โดยที่เธอหัวเราะอายๆแล้วก็รีบพูดขึ้นว่า "พี่ค๊ะขนพวกนี้ใช้คอมลบได้ใช่ใหม?"  ผมรีบตอบทันที "อ่อได้ครับๆ พี่ต้องลบมันอยู่แล้ว ไม่ต้องอายครับพี่ถ่ายเห็นบ่อย "....เธอก็โอเค (แต่ก็ดูยังอายๆ)...จากนั้นผมก็เดินออกเพื่อจะมาถ่าย ในท่าที่น้องจีนยีนยกขาขวา สูงเหยียบกองไม้อัด...ยืนค้างในท่านั้น....ที่เห็นทั้งแคมหีทั้งหมอยปลิ้นออกมา ...ชัดเจนเกินจะบรรยาย....ผมมองเห็นยิ่งเงี่ยน
..........พอผมถ่ายได้หลายช๊อต ในท่ายืนนั้น จนผมรู้สึกน้องจีนเริ่มจะขาสั่น หลักเท้าซ้ายก็เริ่มจะสั่น (เพราะยกขาขวาสูง และคัชชูส้นแหลมยืนลำบาก) ผมจึงรีบไปพยุงน้องเอาขาลง และพักการถ่าย  จากนั้นก็นั่งคุยที่กองไม้อัด ผมและจีนก็ผ่อนคลายกันมาก จากที่ตอนแรกๆก็เขินๆกันอยู่นิดๆ ยิ่งคุยยิ่งผ่อนคลาย
...........และหลังจากนั้น   ผมสองคนก็เริ่มถ่ายกันต่อ.. ช่างที่ผมถ่ายหลังจากได้พักมา น้องจีนก็โพสต์ท่า จัดเต็มให้ตลอด...ทุกท่วงท่า...ทุกช๊อต....รวมทั้งมีการปลดกระดุมทุกเม็ด แหวกโชว์เต้านมสองลูกใหญ่ๆ ผ่านยกทรงสีขาว....และในรอบนี้ผมก็ได้แตะเนื้อต้องตัวน้องจีนตลอด (โดยที่เธอ อนุญาติปล่อยให้ทำ และผมก็เนียรตามน้ำ)....ทั้งจับต้นขาอ่อนบ้าง  จับสะโพกบ้าง....บางครั้งก็ได้แตะกระทั้งก้นเธอ.....และในห้วงเวลานั้นไม่ต้องพูดถึงกระโปรง  จากตอนแรกแม้ว่าเธอเองจะนั่งแหก. จะยืนถ่าง  นั่งย่อนั่งชันเข่า ทุกครั้งจีนก็พยามจะดึงกระโปรงลง....แต่หลังจากที่เธอถ่ายกับผมเกือบๆ2 ซม....กระโปรงจะเลื่อนขึ้นสูง จะห้อยที่เอวหรือค้างสะโพก  เธอก็ปลอยค้างไว้นั้นเลย  ไม่มีการดึงลง  เหมือนตอนแรกๆ......ผมยิ่งมองก็ยิ่งเงี่ยนขึ้นไปอีก.......ภาพที่ผมเห็น เหมือนน้องจีน  ไม่ใส่อะไรเลยตอนนั้น  นอกจากกางเกงในและยกทรงสีขาว  ที่ยังห่อหุ้มปิดหีและปิดนมที่เป็นส่วนลับที่สุดของเธออยู่...และก็จะลุกหรือเดินก็ไปมันทั้งๆแบบนั้นจริงๆ.....สุดๆจริงๆ
...........พอผมถ่ายจนได้เกือบ 800 กว่า รูป ไฟล์ jpeg + raw และผมก็ได้รูปเพียงพอ จึงได้ยุติการถ่าย...โดยที่ผมให้น้องจีนไปเปลี่ยนชุดเดิม  ตอนนั้นผมบอกตรงๆว่าผม เจ็บควยไปหมด ตลอดการถ่ายควยก็แข็งโด่ตลอด....และผมก็เกือบจะคุมตัวเองไว้ไม่อยู่หลายต่อหลายครั้งในวันนั้น ...แต่การที่ผมมีความเป็นมืออาชีพ ถ่ายก็คทอถ่าย...ผมจะไม่ทำอะไรมากกว่านั้น....แม้ใจจะเรียกร้องตั้งแต่ท่านั่งตอนแรก
.........เสร็จทุกอย่าง ผมและจีนก็ขับรถคนละคันไปที่ห้างแถวรังสิต โดยที่ผมไปเลี้ยงข้าวน้องจีน...และก็ได้คุยได้รู้หลายๆเรื่องเกี่ยวกับตัวจีน..ซึ่งจีนเป็นลูกครึ่งแขกขาวจากทางพ่อ  และทางครอบครัวเป็นเจ้าของโรงงาน แถบภาคตะวันออก  แต่ไม่อยากทำงานที่นั่น ซึ่งเป็นกิจการของที่บ้าน เลยมาทำที่ กรุงเทพ และเธอก็เคยเรียนที่เมืองนอก ระดับhigh school แล้วจบที่นานาชาติ แถวบางนา  และเธอก็มีแฟนเป็นทอมบอย (คนปัจจุบัน) และก็เคยคบผู้ชายมาเหมือนกัน
......ในตอนที่นั่งกินข้าวกัน น้องจีนก็เล่าในหลายๆเรื่องให้ผมฟัง (ผมและเธอตอนนั้น คุยเหมือนสนิทกันมานาน )  เธอได้เล่าว่า ก่อนเธอจะมาถ่ายกับผม เธอบอกว่าเธอเคย จะไปถ่ายกับตากล้อง คนหนึ่งแต่พอไปถึง ตากล้องคนนั่น เป็นคนแก่คราวพ่อ ดูน่ากลัวเหมือนเฒ่าเจ้าเล่ห์ เธอเลยชิ่งหนีเลย และเคยติดต่อสมัครถ่ายกับ น้องตากล้อง อีกคน แต่อายุ26ปี แต่เธอคิดไปคิดมา เธอเปลี่ยนใจ โดยให้เหตุผลว่าเธอไม่อยากถ่ายกับ คนที่มีอายุน้อยกว่าเธอ หรือรุ่นเดียวกับเธอ (จีนอายุ28)  เพราะเธออาย  นอกจากนั้นเธอติดต่อสมัครกับตากล้องคนอื่นๆ แต่ก็ไม่มีใครเรียกถ่าย   และที่เธอเลือกผม เพราะเห็นโปรไฟล์ในline ผม ดูเป็นคน น่าเชื่อถือ และอายุที่มาก
กว่าเธอ เธอจึงอยากถ่ายกับผม นั่นคือที่น้องจีนเล่าให้ผมฟังวันนั้น พอกินสร็จผมกับจีนก็แยกกัน
........และหลังจากวันนั้น ผมก็ได้แต่งรูป ส่งให้เธอทางลิ้งโหลด โดยที่ผมเลือให้เฉพาะรูป ที่ถ่าย ยืนหรือนั่งโพสต์ ธรรมดา เน้นหน้าสวย  ท่าเท่ห์ ซี่งผมถ่ายช๊อตพวกนั้นเผื่อไว้บ้าง ถึงจะไม่แยอะเท่ารูปเซ็กซี่  (ท่าแหวก แหกขา) แต่ก็มีบ้างที่ให้รูปเซ็กซี่ไปแต่ก็อยู่ในท่า ดูเฉียดฉิว พอได้ลุ้นนิดๆหน่อยๆ พอจีนได้รับรูปและเธอก็ตอบ ว่าชอบมาก รูปที่ผมถ่าย ซึ่งผมก็โล่งใจที่เธอชอบมัน ......และทุกก็จบลงไป ส่วนตัวผมก็ไม่คิดจริงๆ ว่าน้องจีน จะใส่เต็มได้ขนาดนั่น จากที่ผมแค่จะวาบหวิว เซ็กซี่พอให้ได้ลุ้น การเป็นถ่าย มินินู๊ดไปเลยวันนี้  ยิ่งผมนึกหลายๆช๊อต  ผมก็จะเงี่ยนตามตลอด ขนาดไม่ต้องดูภาพที่ผมเก็บในคอม ผมยังจำได้ทุกช๊อต เพราะน้องจีนเป็นภาพจำผมไปแล้ว  แม้ว่าในตอนนั้นผมเอง ก็คงน่าจะไม่ได้ถ่ายน้องจีนอีกแล้ว
........แต่จากวันนั้น ผ่านไปแค่ไม่กี่อาทิตย์  เองจู่ๆ น้องจีนก็ทักมา ช่วงนั่นผมกำลังทำงาน  ผมเห็นเป็นว่าจีนผมรีบอ่านเลย โดยในข้อความเธอพิมพ์มาว่า " พี่ค่าา ถ้าใส่ชุดเดรส ถ่ายเซ็กซี่ได้ใหมค๊ะ" ผมก็ตอบกลับไปว่า "ก็ได้หมดครับแล้วแต่การพรีเซ้นท่าแบบ " เธอก็ตอบผมกลับว่า "พี่ว่างใหมค๊ะ หนูอยากให้พี่ถ่ายรูปให้อีกครั้ง พอดีได้ชุดใหม่สั่งจากฝรั่งเศษ มาอยากใส่ถ่าย5555 " .....วินาทีนั้นผมตอบตกลงทัน (ตอบแบบไม่คิดจริงๆ  ไม่รู้ทำไม ) ผมได้ตอบไปกลับว่า "ได้ครับเดี๋ยวนัดวันกันอีกที"
........หลังจากนั้นผมก็ได้คุยคอนเซ็ปท์ โดยที่น้อง จีนอยากได้แนวผู้หญิงสมัยใหม่  ผู้หญิงเก่ง ผู้หญิงเจ้าสำราญ โดยที่ภาพที่น้องจีนจิตนาการไว้ นั้นคือ การแต่งตัวสวยๆ เซ็กซี่หน่อยๆ ยืนกินแฟที่ระเบียง หรือ นั่งสำราญ กับเก้าอี้ตัวโปรด ผมจึงเสนอเธอไปว่า ควรไปเช่ารีสอร์ท แล้วถ่ายถึงจะตรงตามที่เธอบอก โดยที่เธอก็ตกลงทันที(ทุกอย่างเธออาสาจ่ายหมด)...แต่ลึกๆผมก็ไม่รู้จะถ่าย ให้ดูเซ็กซี่ยังไง กับชุดนั้นที่เธอเตรียมไว้ นอกจากจะถ่าย ชุดบีกีนี่ ชุดว่ายน้ำ แต่รับปากแล้วผมก็ต้องไป
.........พอถีงวันนั้นหมาย เป็นช่วงปลายเดือนพฤศจิกายน ผมก็แต่วตัวสบายๆกางเกงขาก๊วยกับเสื้อยืดของเท้าแตะ และวันนั้นน้องจีน ได้ขับรถ BMW มารับผมแถวๆฝั่งธน โดยไปรถเธอคันเดียว และมุ่งหน้าไปรีสอร์ทแห่งหนึ่งที่ หัวหิน ที่เธอจองเตรียมไว้อยู่แล้ว...และพอเดินทางมาถึง  ผมและน้องจีน ก็ได้เข้าไป2ต่อ2 ในตอนนั้นที่ห้อง ผมก็นั่งที่ตรงปลายเตียงนอน กำลังประกอบเลนส์ใส่กับตัวกล้อง เพื่อเตรียมไว้  แต่ส่วนน้องจีน ก็คุยโทรศัพท์ด้านนอกระเบียง และซักพักก็เดินเข้ามา แล้วถามผมว่าพร้อมใหม ผมก็ตอบว่าผมพร้อมแล้ว
......... และในจังหวะนั้นเอง น้องจีนก็ทำให้ผม ควยลุกโด่อีกครั้ง.....โดยที่ผมนั่งที่ปลายเตียงอยู่ดีๆ น้องจีนก็ยืน ตรงหน้าผมห่างแค่เมตรเดียว ....โอ้ววครับ...แม่เจ้า.....สิ่งที่เธอทำนั่นคือ เริ่มจากถอดเสื้อยืดสีดำออก  พร้อมกับรูดซีปกางเกงขายาวสีดำรัดๆ แล้วกับถอดออก...ต่อหน้าต่อตาผม....ภาพนั้น....น้องจีนถอดเสื้อผ้าออกหมด....เหลือแต่ยกทรงสีน้ำเงินเข็มผ้ามันๆ (ไร้สาย มีตะขอด้านหลัง) ที่รั้งสองเต้านมใหญ่ๆ และกางเกงในสีน้ำเงินเข็ม (สีเดียวกับยกทรง) เนื้อผ้ามันๆ(มีโบว์เล็กๆตรงกลางเหนือเป้า) ที่ยังรัดและห่อหุ่มก้นและเป้าหีอยู่...(มันใหญ่มาก ทั้งบนทั้งล่าง)..วินาทีนั้น.... มันชัดเจนยิ่งกว่าวันนั้น.......ยิ่งไปกว่านั้น จีนทำเหมือนมันเป็นเรื่องปกติของเธอกับผม   แต่ผมที่นั่งอยู่ตรงนี้ ไม่ใช่แฟนหรือผัวเธอ.....ซึ่งไม่ใช่เลย.....แถมเธอยังลุกไปยืน ค้นกระเป๋าหาชุดที่เธอเตรียมมา....(ผมมองตามเธอไป ตาแทบไม่กระพริบ)....ในหัวผมตอนนั้น.....มีแต่คำว่าเงี่ยน...แต่ก็พยามตั้งสติ ผมพยามคิดว่า มันอาจจะเป็นที่เธอ คุ้นเคยกับผมแล้ว และผมก็เคยเห็นมาก่อนหน้านั้นแล้ว.....
...........ต่อเนื่องด้วย จีนก็หยิบชุดที่เธอเตรียมมา มาใส่ และยืนใส่ตรงนั้นเลย ซึ่งมันเป็นชุด เดรสสีครีมผ้ามันๆ ช่วงบนเป็นเกาะอกรัดเต้านม เปิดไหล่ ทรงสอบรัดรูปปลายกระโปรงยาวประมาณเข่า ผ่าตรงหน้าขาขวาสูงถึงต้นขาอ่อน ตามด้วยเข็มขัดแสตนเลสทีทองหนาประมาณ 1นิ้วคาดที่เอว และที่สำคัญ พอจีนใส่ มันรัดเนื้อเข้ารูปดูแล้วก็เซ็กซี่ ไปอีกแบบ...มันดูใหญ่ดูแน่นกำลังดี....ผมเห็นก็มีอารมณ์นิดๆทันที (โดยที่ผมเองเป็นคนรูดซิปด้านหลังให้เธอ) หลังจากนั้น ผมกับจีนก็สั่งพวกเครื่องดื่ม มาเป็นพร๊อพในการถ่าย
........พอทุกอย่างเรียบร้อย ผมก็เริ่มไล่ถ่ายจีน จากด้านนอกระเบียง โดยที่จีนไล่โพสท่า  ต้ังแต่ยืนใส่แว่นตาดำ จับราวระเบียงจีบไวน์  บางท่าก็นั่งที่เปลนั่งชิวๆ  บางท่าก็นอนเปล มีการยกขาโชว์ต้นขาบ้าง....ซึ่งในช่วงนั้นผมได้เกือบ 100รูป  จีนเลยอยากเปลี่ยน โดยเข้าไปถ่ายที่ห้อง จากนั้นก็ไล่ถ่ายกับ โต๊ะแป้ง ไล่ไปจนห้องน้ำ ถ่ายรูปนั่งและนอนบนอ่างอาบน้ำ...แม้ว่าในห้วงเวลานั้นผมอาจจะไม่เหมือนตอนครั้งแรก ที่ได้ถ่ายแบบแนวแหวกนมฉีกขาถ่างเป้า เหมือนครั้งนั้น แต่ผมกลับสนุกเพราะ ผมรู้สึกได้ว่า น้องจีนทุ่มเทและ เต็มที ที่อยากจะให้รูปออกมาสวย และผมก็จะได้รูปที่อยากจะได้  โดยที่ผมสามาถสัมพัสจัดท่าได้เลย เพียงแต่ผมในช่วงนั้นไม่อยากจะให้เธอแหวกขาเอง อยากผมเองจะให้เธอได้รูปที่เธอต้องการจริงๆมากกว่า
.....จนกระทั้งมาถึง ช๊อตที่น้องจีน ต้องการจะถ่ายที่เตียงนอน  โดยที่เธอเริ่มนั่งโพสในท่า นั่งบนเตียงสลับท่านอน ในรูปแบบเน้นความหรู ปนเซ็กซี่นิดๆ....และจู่ๆน้องจีนก็ลุกขึ้นมานั่ง แล้วพูดขึ้นว่า " พี่ค๊ะ งั้นต่อไปนี้ ขอเป็นเซ็กซี่เลยก็ได้ค๊ะ" ในตอนนั้นเธอพูดขึ้นเอง โดยที่ผมไม่ได้ร้องขอ....(เธอบอกว่าคราวนี้เธอจะขอ เอารูปท่าเซ็กซี่ด้วย เพื่อจะเก็บไว้ดูเองตอนอายุแยอะขึ้น).....ผมได้แต่พยักหน้ารับ...จากนั้นน้องจีนก็ ลุงขึ้นแล้วใช้สองมือดึงกระโปรงชุดเดรส ขึ้นสูง แล้วนั่งลงไป โดยที่เธอยกขาขวาขึ้นมาตั้งชันแล้วเยียบบนขอบเตียง...แล้วอีกข้างก็ปล่อยลงที่เดิม...โอ้ววครับ......อีกแล้ว....ทุกอย่างตรงนั้น ตรงเป้าตรงง้ามขาแยกออกโชว์กางเกงในสีน้ำเงินโล่งโจ่งโผล่ออกทั้งเป้า....ทุกอย่างโชว์หมด.....ผมเห็นแล้ว ทั้งเสียวทั้งเงี่ยน...ถ่ายไปเงียนไป..
......ในห้วงเวลานั้น  มีแต่ท่าโพสจัดเต็ม....มีทั้งนั่งแหวกขาฉีกอ้าสองข้าง...มีทั้งยืนแหกขาขวาเหยียบเตียง....มีทั้งนอนตะแคงดึงชายกระโปรงโชว์สามเหลี่ยม.....ทั้งนอนหงายกระซากกระโปรงขึ้นโชว์   และทั้งในท่ายืนมือค้ำเตียง ดึงกระโปรงขึ้น แล้วหันหลังแอ่นโก่งตูดใหญ่ๆผ่านกางเกงใน..........ทุกๆท่าในตอนนั้นทำให้ผมเองเกือบสติหลุด.......ยิ่งตอนที่จีน ขึ้นไปบนเตียง แล้วนั่งยองลงที่หัวเตียง ใช้มือขวายกมาดูดนิ้วชี้...ส่วนมือซ้ายอยู่ในท่าพยุงช้อนไปใต้สองเต้านม และขาสองข้างก็ถ่างแหกออกเปิดอ่าซ่า.....แม่เจ้า...ภาพนั้น...ภาพที่เธอมาในชุดเดรสสุดหรูที่สั่งซื้อจากนอก  แล้วมานั่งอ้านั่งแหกขาในท่านั่งยอง......นั่งโชว์หี..โชว์กางเกงใน...เห็นชัดเจนทุกๆอย่างในตรงนั้น ตั้งแต่ซอกง่ามขาที่ปริ่มๆสองแคมหีแถบจะปลิ้นออกมา  รวมทั้งเส้นหมอย ที่อยู่ตามซอกขอบกางเกงในสีน้ำเงินผ้ามันๆ...ที่สำคัญเห็นรอยแยกครีบเป็นแนว ชัดเจนมาก.......ผมแทบคุมตัวเองไม่อยู่จริงๆ....กับจังหวะนั้นที่ผมถ่ายห่างกันแค่ เอื้อมมือ......(เหงือผมแตกทั้งที่ห้องเย็นมาก)
.............จนกระทั้งสิ่งที่ผม ไม่ได้คิดและไม่แพลนไว้มาก่อน...สุดท้าย....มันก็เกิดขึ้นจนได้......มันเริ่มจาก ที่ผมไล่ถ่าย ในท่าโพสแนวแรงๆไปซักพัก จริงๆก็ไม่มีอะไร จนมาถึงช่วงจังหวะ ที่น้องจีนเริ่มอยากให้ผมถ่ายแบบ โพกัสส่วนหน้า และส่วนครึ่งตัว ของเธอบ้าง โดยที่เธอได้นอนราบลงไปกับที่นอน ส่วนผมก็ขึ้นไปนั่งตรงข้างตัวเธอ (ด้านขวามือเธอ) ในตอนนั้นเธอก็พยาม  ทำหน้าตาให้ดูเซ็กซี กัดนิ้วบ้าง กัดฟันบ้าง บิดตัวไปซ้ายขวาบ้าง.....แต่จังหวะนั้นผมก็พยามยื่นกล้องเข้าไปถ่ายเพื่อจะถ่ายสาด จากหน้าอกไปใบหน้า ในภาพหน้าตรง ซึ่งผมไม่ค่อยถนัด  เพราะผมไม่ถนัดดูจอlcd จากกล้อง  ผมถนัดแต่ดูจาก Viewfinder 
.......ซึ่งตอนนั้น น้องจีนก็รู้สึกว่าผม ขยับตัวบ่อยยื่นหน้าส่องไม่ถนัด เธอจึงพูดจึ้นมาว่า "พี่ค๊ะ ขึ้นคล่อมตัวหนูก็ได้ค๊ะ ไม่เป็นไร"....โอ้ววครับ ...พอผมได้ยินที่อนุญาต ผมจึงลุกขึ้น ไปยื่นค่อมตัวน้องจีน แล้วนั่งลงคล่อมลง บริเวณเอวหน้าท้องเธอ โดยที่ผมทิ้งน้ำหนักลงแต่ไม่แยอะ แต่ก็แนบไปกับท้องของจีน...โอ้ววครับ.....สัมผัสนั้น.....มันช่างนุ่มทั้งแน่น......ตอนนั้นควยผมก็แข็งโด่อยู่แล้วและกางเกงขาก๊วยผมก็ผ้าบาง  ควยผมก็ได้พุ่งไปสัมผัสหน้าท้องจีนผ่านชุดเดรส  (ผมไม่แน่ใจว่าเธอจะรู้สึกว่าหรือเปล่า) ผมก็ถ่ายทั้งที่ที่ควยโด่อยู่แบบนั้น...
......จากนั้นซักพักจีน ก็ได้ได้พูดออกมาว่า " พี่ค๊ะเปิดหน้าอก ด้วยใหมค๊ะ" วินาทีนั้น ผมตอบทันทีว่า "ได้ครับ ตามสะบายครับ" โดยที่จีนดันตัวขึ้นมาประมาณนึง แล้วได้ใช้มือซ้ายเอี้ยวอ้อมด้านหลัง ไปรูดซีปด้านหลังลง พร้อมกับนอนราบลง แล้วใช้สองมือ ถึงเกาะอกลงมาที่บริเวณใต้ราวนม...เหลือแต่ยกทรงสีน้ำเงินเข็ม....แต่ไม่ทันไร ต่อเนื่องด้วยที่จีน ใช้สองมือ จับยกทรงดันลงมารั้งใต้ราวนมเหมือนชุดเดรส......โอ้ครับ.....ผมอึ่งมาก....สองเต้าใหญ่ของน้องจีน ทั้งขาวทั้งใหญ่  ขาวใสจนเห็นเป็นเส้นเลือดฝอยสีแดง ที่รอบๆปลายสองเต้า แถมหัวนมสีชมพูชี้ตั้งขึ้นต่อหน้าต่อตาผม.......ชัดเจน  ผมอยาจจะก้มลงไปดูดจริงๆ......โดยที่น้องจีนก็มีอาการหน้าแดงบ้าง  ก่อนยกสองมือ ใช้ฝ่ามือปิดจุก....แล้วทำหน้าเซ็กซี่ พร้อมจะถ่ายต่อ
............วินาทีนั่น ต่อให้ผมมีความเป็นมืออาชีพแค่ใหน....และผมเองก็ไม่รู้ว่าน้องจีนคิดยังไงกันแน่...ผมไม่รู้เลยจริงๆ....แต่ที่รู้ๆ.....ในตอนนี้.....วินาทีนี้......ผมและเธออยู่กันแค่สองคน...สองต่อสอง....โดยที่ผมอยู่ในท่าคล่อมเอวเธอ....สองเต้านมเปลือยๆ...ก็อยู่ตรงผมแบบ ในตำแหน่งทำการ (แม้ว่าจะมีฝ่ามือจีนปิดจุกอยู่)....มือผมก็สั่น ควยผมก็โด่แข็งทิ่มท้องเธอ....วินาทีนั้นผมหน้ามืดแล้วจริงๆ....ยิ่งเห็นแววตาจีนมันช่างเซ็กซี่จริงๆ....และผมอยากจะทำอะไรบ้างอย่างให้มากกว่าที่เป็น......เท่าที่ผมจะทำได้
........โดยที่ผมถ่ายในท่าน้องจีนทำหน้าดูเซ็กซี่ เปลือยอก ปิดจุกไว้ซัก 4-5 ช๊อตหน้าอก ผมจึงพูดขึ้นมาว่าให้จีนเปลี่ยนท่า  โดยที่ผมใช้มือขวาผมจับมือขวาน้องจีน ออกจากหน้าอก แล้วจับไปว่างในท่ากายหน้าผาก ส่วนมือซ้ายผมจับมือซ้ายจีนยกมาดูดนิ้วชี้.....โอ้ววครับ...หน้าอกเธอตอนนั้นไม่มีอะไรมาปกปิดอะไรอีกต่อไป.....มีแค่สองเต้าขาวๆใหญ่โล่งๆ.....และผมไม่รอช้าผมรีบโน้มตัวราบไปกับร่างจีน แล้วจบมือสองข้างที่ถือกล้อง วางแนบและลงน้ำหนักไปที่สองเต้าจีน แบบตั้งใจ(ทำแบบหน้าด้านๆ)....โอ้ววครับ....สัมผัสนั้น....จุกหัวนมที่ใหญ่ และเต้านมทั้งนุ่มทั้งแน่น...รู้สึกถึงลมหายใจเธอที่ แรงขึ้นตาม....แต่จีนไม่ได้ว่าอะไรเลยทั้งสิ้น เธอยังโพกัสไปที่ การปั้นหน้าเซ็กซี่.....ช่วงนั้นผมทั้งเงี่ยนก็ถ่าย  ควยก็แข็งดันตัวจีนตลอดๆ.....และที่สำคัญผมก็ขยมือเล็กน้อยทำเนียรๆ......และปากก็พูดตลอดว่า "สวยมากจ๊ะ จีน ดีครับจีน จีนหันไปเรื่อยครับ พี่ตามโพกัสแววตาอยู่"
.....จนกระทั้งผมพอใจ ในการสัมผัสเต้าเธอแล้ว (ตอนนั้นผมไม่อยากจะให้นานมากเพราะเดียวจะไม่เนียร) ผมจึงลุกขึ้นมา นั่งยองข้างขวาตัวเธอ ตรงช่างต้นขา บอกว่าผมอยากจะได้โพกัสทางยาวขึ้นในมุมหน้าตรง....และตอนนั้นผมก็เอียงตัวถ่ายแบบ ไม่ถนัดอีกครั้ง จนกระทั้งจีนก็พูดขึ้นว่า "พี่ค๊ะ ขยับตัวมาตรงกลางก็ได้ค๊ะ ไม่เป็นไร " พร้อมทั้งจีนก็ยกสองขาชันเข่าขึ้น ในท่านอนหงายราบ.....โอ้ววครับ เข้าทางผมมาก ผมรีบไปนั่งคุกเข่า ที่ตรงกลางระหว่างขาสองข้าเธอที่ยกชันเขาและยากออกกว้าง....โดยกระโปรงเดรสสีครีมของจีนล่นลงไปกองที่เอวหมด  ที่เหลือคือเป้าหีเธอที่ห่อหุ่มแค่กางในสีน้ำเงินเข็มเท่านั้น....จังหวะนั้นผมอยู่ในท่าพร้อมเสียบเลย.....แต่ว่าเป้าควยผมยัง ขยับห่างง่ามเป้าเธออยู่แระมาณ10ซม
..........ในช่วง จังหวะนั้นผมก็ไล่ถ่ายไปหลายช๊อต โดยที่จีนก็อยู่ท่าบิวหน้าเซ็กซี่  บางครั้งก็จับหน้าอกบ้าง แล้วเปลือยบ้าง เอียงหน้าเอียงตัวบ้าง  ยกหัวยกตัวขึ้นบ้าง  ด้วยโอกสที่ผมมีอยู่ ผมด้วยความที่ผมอยาก....จะแตะอั๊งบ้าง..ผมอาศัยลูกตามน้ำ  ขยับเอวเอาเป้าไปเอาควยที่แข็งโด่ ไปชิดแนบกับเป้าจีนเลย  แล้วค่อยดันตัวเข้าช้าๆ.....เนียรๆ......ผมมีแอบคลึงเอวบ้าง.....โอ้ววครับ  เท่าที่ผมสัมผัสตรงเป้าจีน....ผมรู้สึกได้ถึงเป้าหี โหนกหีที่นุ่มลื่นทุกสัมผัส ...แม้ผมจะใส่กางเกงขาก๊วย(ด้านในผมไม่ได้ใสกางเกงในใส่แต่บ๊อกเซอร์ และจีนที่ยังมีกางเกงในอยู่เหมือนกัน....แต่มันชัดเจน....และที่สำคัญ พอผมทำแบบนั้นไปเรื่อยๆ  สองขาของจีนที่ชันอยู่ กลายเป็นสอดตรงมาที่เอวผมไขว้ขาล๊อกเอวผมเบาๆ.....แต่ตอนนั้นผมไม่ยังคงถ่ายไปเรื่อยๆ จนกระทั้งควยผมมีน้ำเล็ดออกมาบ้าง  และที่สำคัญ เป้าจีนก็เริ่มจะแฉะ แบบรู้สึกได้เลย
.......  ที่ยิ่งไปกว่านั้น  จากสีหน้าที่จีนแอ๊บเซ็กซี่ ก็เริ่มแดงขึ้น  (ยิ่งตัวเธอขาวยิ่งแดงเหมือนเนื้อแตงโม) และมีอาการขยับตัวน้อยลง จนกระทั้งกลายเป็นนอนจ้องหน้าผม..(จีนจ้องผมแบบตาไม่กระพริบ).......ตอนนั้นผมก็ตกใจ และคิดว่าที่ผมทำไปมันน่าจงใจเกินและชัดเจนเกินไป......(มันเกินเนียร)...ผมตั้งสติแล้วลุกขึ้น ไปนั่งที่ข้างๆตัวจีนอีกครั้ง  ผมพยามทำตัวให้เป็นปกติ  แล้วรีบจับกล้องถ่าย  ในช่วงนั้นใจผมอยากจะผ่านไปให้เร็วที่สุด ในสิ่งที่ผมอาจจะพลาดไป
.......และจังหวะนั้นเอง  จีนหันหน้าผมทางผม  แล้วพูดขึ้นมาว่า "พี่ค๊ะ จีนขอโทษนะค๊ะ " พร้อมกันกับจังหวะที่จีนยกมือขวาเธอขึ้นมา จับที่ข้อมือซ้ายผมแล้วดึงลงมา แล้วเลื่อนไปฝ่ามือผมไปแปะที่เป้า สามเหลี่ยมบนกางกางเกงในสีน้ำเงิน พร้อนเลื่อนแขนให้ฝ่ามือผมรูดขึ้นลง 2-3 ครั้ง..แล้วปล่อยข้อมือผม.....แม่เจ้า วินาทีนั้น....ผมหันไปมองหน้าจีน....จังหวะนั้นจีนที่หน้าแดงก่ำมองจ้องหน้าผมในท่าเม้มปาก  แล้วพยักหน้าให้ผม2ครั้ง.........โอ้ววครับ.....นั่นคือการส่งสัญญาณ....ผมไม่รอช้า....ผมรีบวางกล้องแล้วใช้ฝ่ามือซ้ายที่แปะอยู่บนกางเกงใน ผมค่อยๆรูดขึ้นลงไปเรื่อยๆ...พร้อมกับผมนอนแนบไปที่สีข้างจีน ผมได้ใช้มือขวาขย้ำไปที่เต้านมซ้ายเธอ โดยที่เต้านมด้านขวาผมใช้ลิ้นเลียไปที่หัวนม....ทั้งดูดและเลีย.....
...... ในขณะเดียวกันนั้นจีนก็เริ่มมีเสียงครางออกมา"อื้มมมม....หู้ยยย....หู้ยยยยย.ฮื่มมมม....หู้ยยย...หืออออ.....หืออออ...." พร้อมกับจังหวะที่เธอยกขาขวา มาพาดที่เอวผม.....และหลังจากนั้นซักพัก ผมเลื่อนตัวไป ยื่นหน้าไปไล่ไซน์ ซอกคอจีน ทั้งเลียทั้งหอมแก้ม....และที่สำคัญ ผมได้เปลี่ยนจามือซ้ายที่ลูบมาเป็น สอดฝ่ามือล้วงจกไปด้านบนขอบกางเกงใน แล้วใช้สองนิ้ว (ชี้และกลาง) แหย่เข้ารูแล้วงัดมือเบาๆ  จนทำให้จีนกระตุกเอวแรงมาก พร้อมกันกับเสียงครางจีนก็ดังขึ้นกว่าเดิม" โหยยย....หืออ....หือออ....หือ......เสียวววว....หืออออ....หืออ...เสียวว...หือออ...หู้ยยย..เสียววว...."
........ในห้วงเวลานั้น......มือซ้ายผมก็แหย่นิ้วตวัดที่รูด้านล่าง.....มือขวาผมก็เค้นที่สองเต้า สลับไปมา ส่วนปากผมก็ประกบปากกันกับปากจีนโดยที่ตลัดลิ้นพันกันไปมา ดูดกินน้ำลายกัน....พร้อมทั้งร่างจีนก็พลิกตัวไปมา สองมือรัดตัวผมแน่น  (เพราะผมเสียว).......ผมทำแบบนั้นอยู่นานซักพัก....จีนก็ได้พลักหัวผมขึ้นแล้วพูดออกมาว่า " พี่ค๊ะ ไม่ไหวแล้ว พี่สอดเลยดีกว่า" ผมได้ยินผมก็ปลอยทุกอย่าง...แล้วลุกขึ้นไปนั่ง ยองที่ด้านล่างระหว่างขาสองข้างจีน....แล้วใช้สองมือดึงกระโปรงเดรสเธอขึ้น ไปกองที่เอว แล้วใช้มือทั้งสองข้างบรรจง  เกี่ยวขอบกางเกงในจีนลงมา แล้วถอดออก........วินาทีนั้น...นี่คือครั้งแรกที่ผมเห็น ของลับจีนแบบเต็มๆ.....ภาพนั่น...โหนกหีรวมไปถึงครีบแคมหีสองข้างที่ใหญ่และยาวเต็มไปด้วยน้ำเงียนที่แฉะนองทั่วบริเวณ....ที่สำคัญ...ขนหมอยเธอทั้งดกทั้งดำแถมฟูเต็มทั้งสองขามแคม แถมยังลามมาที่ง่ามขาสองฝั่ง......สุดจะบรรยาย
..........ต่อเนื่อง โดยที่ผมเริ่มจากการยกขาอวบๆขาวๆเธอ ขึ้นพาดสองบ่า แล้วดันตัวไปจนสุด จนตัวจีนงอพับ บ้นท้ายจีนชี้โด่งขึ้น ผมก็ค่อยๆจับควายที่โด่แข็ง จับสอดเข้ารูและดันจนสุดด้าม พร้อมกับรูจีนก็ขมิบรับ....จากนั้นผมก็เริ่มดันตัวกระเด้าช้าๆ...ขึ้นสุดลงสุด....พร้อมกับเสียงครางจีนก็ดังขึ้นตามทันที "โอ้ยยย....โอ้ยยยย....ซื้ดดด...โอ้ยยย...ซื้ดดดดด.....โอ้ยยย........โอ้ยยยอื้ม..."
พออารมณ์เธอมา จากนั้นผมเริ่มรัวๆในการโยกเร็วขึ้น...เร็วขึ้น......จีนก็ยิ่งครางดังขึ้นในจังหวะที่ถี่ขึ้นเรื่..."หืออ ..หือ...หือ..หือ...หือ....หือ...หือ...หือ..." .....โอ้ววครับ....... ด้วยความรู้สึก ที่ผมกดไว้ตั้งนาน  รวมทั้งหุ่นจีนก็ทั้งใหญ่ทั้งแน่น ทั้งนุ่ม  ทุกอย่างทุกสัมผัสมันเต็มไม้เต็มมือไปหมด  มันทำให้ผมรู้สึกมันส์มาก  เกินจะบรรยาย
..........ในตอนนั้นเอง ผมนอนเย็ดจีนอยู่ในท่านั่น สักพักใหญ่ๆ ผมจึงลุกขึ้นมา แล้วจับพลิกตัวจีน จัดให้อยู่ในท่า นอนคว่ำตั้งศอก แล้วยกตูดขึ้น...โอ้ววครับ...นอกจากรูก้นและแก้มก้นสองข้างที่ช้ำๆ ของเธอ ยังมีหมอยลามมาจนถึงรูตูด (ขนเธอแยอะมาก) แต่ในตอนนนั้นผม ไม่ให้เสียเวลาได้ๆทั้งสิ้น ผมรีบจับควย สอดเข้ารูในท่านั่งเดินเข่า พอเสียบเข้าสุดด้ามผมก็ ใช้มือสองข้างเอื้อมไป จับสองเต้า พร้อมกับผมสบัดเอวกระแทก แบบสุดแรงเกิด.....เสียงดังสนั่นห้อง ดัง ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....พร้อมกันเสียงร้องครางจีนก็ดังตาม " โหยยย.....หือออ....อ่า...อ่า.....อ่า...อ่า...อ่า....อ่า.......อ่า...หืมมมม ...โหยยย...อ่า....อ่า.....ซื้ดดด...อ้า"  มีหลายจังหวะที่ผมหยุดซอย พร้อมกันกับตัวจีก็กระตุกตาม
.........ความรู้สึกตรงนั้น มันยากเกินที่ผมจะอธิบายมาก  ความรู้สึกมันช่างมันส์ และได้อารมณ์มาก ทุกสัมผัส  กับคนเจ้าเนื้อแบบจีน ทั้งนุ่มทั้งแน่น ....มันทำให้อารมณ์ผมในตอนนี้  ที่อั้นมาตั้งแต่ต้น....ผมไม่คิดจริงๆ คนที่ผมเลือกที่จะปฏิเสธ มาเป็นปี....พอได้เจอจริงๆ มันเซอร์ไพรส์ผมไปทุกๆเรื่อง    ตั้งแต่เห็นวันแรก....ที่ได้เจอกัน....ตั้งแต่ท่าแรกที่เธอนั่งโพสอ้าขาโชว์.......จนไปถึงท่ายืนฉีกขาที่โครตกระซากอารมณ์..........ทุกอย่างตอนในนั้น...มันก็เกินคาดผมไปไกลมากๆ........แต่มาวันนี้.......ตรงนี้......วินาทีนี้......ผมจำไม่ได้ด้วยซ้ำ  ว่า10-15 นาทีที่แล้วมันเกิดเรื่องอะไรขึ้น.......รู้แค่เพียงตอนนี้  ผมกำลังนั่งโยกตัว กระแทกหีของจีนจากทางด้านหลัง โดยที่ตัวเธอทั้งร้อง ทั้งคราง ทั้งซื้ดปาก......แต่ที่สำคัญกว่านั้น...ผมเองก็ไม่ได้เป็นแฟน....และไม่ใช่เป็นแฟนเก่า.....หรือแม้แต่คนที่เธอรู้จักมาก่อนหน้าหลายปี....ความเป็นจริง....เราเจอกันแค่สองครั้ง....โดยที่เองผมก็แค่มาจะถ่ายรูป...และเธอเองก็แค่คนที่อยากได้ภาพ.....แต่อยู่ๆเราสองคนก็มาจบด้วยการมีเซ็ก.......ทุกๆอย่างมันเกิดขึ้นเร็วมาก....
.......วินาทีนั้น ยิ่งผมนึกภาพเท่าไหร่ ผมยิ่งซอยแบบเร็วยิ่งขึ้น...จนผมก็เริ่มจะไปแตะกับจุดที่น้ำจะแตก  ผมจึงตัดสินใจ ชักควยออกมา แล้วจับพลิกตัวจีนนอนหงายขึ้นมา  โดยที่ผมรีบขยับตัวไปนั่งคล่อมจีนตรงบริเวณ หน้าเธอแล้วจับควย  เอาปลายควยถูไปที่หน้าเธอ .....ถูไปถูมา ช้าๆ....บนหน้าสวยๆ..รอยยิ้มหวานๆ.....ของน้องจีน......ยิ่งผมนึกถึงเธอตอนทำหน้าแอ๊บเซ็กซี่  ทุกอย่างจบด้วยการที่ น้ำเว้าผมพุ่งเต็มแก้มขวาเธอ.....โอ้ววครับ  ภาพที่หน้าสวยๆเธอนองเต็มไปด้วย น้ำเว้าผม.....บ้างครั้งมันก็ทำให้ความรู้สึกสะใจจริงๆ กับสิ่งที่ผมทำ
...........หลังจากนั้น ผมได้รีบเอามือเอื้อมไปหยิบทิชชู   มาเช็ดคราบน้ำเว้าออกให้เธอ.......จากนั้นผมสองคนก็นอนกอดกันในท่าตะแคง และได้ดูดปากกันต่อ.......จนกระทั้งผมและจีนก็ค่อยๆเผลอหลับไปหลายชั่วโมง.....จนกระทั้งผมรู้สึกตัวอีกที ก็เกือบ1ทุ่ม หลังจากมีเซ็กกันเสร็จ ประมาณบ่ายโมง.....โดยในช่วงนั้นผมก็ตื่นขึ้นมาก่อน...ส่วนจีนก็นอนหงายแยกขา เปลือยร่างล่อนจ้อนอยู่ที่เตียงนอน.....มีชุดเดรส และยกทรง ทั้งกางเกงในสีน้ำเงิน กองอยู่ที่ปลายเตียงหมด......ผมมองแล้วเธอหมดสภาพจริงๆ.....ผมจึงไปอาบน้ำ และนั่งที่ระเบียงด้านนอก เครียร์สายโทรศัพท์ เกือบๆ10สายที่ไม่ได้รับ.....จนกระทั่งผมเข้าไปอีกที จีนก็อาบน้ำเสร็จและใส่เสื้อยืด สีดำกางเกงขายาวเรียบร้อย......จากนั้นผมกับจีนก็เดินทางกลับ กรุงเทพ
.........ตลอดการเดินทางกลับ ผมกับจีนก็ได้คุยกันเป็นปกติ เหมือนเราสองคนพยามเลี่ยงที่จะพูดถึงมัน. แม้ในตอนแรกผมพยาม ขอโทษเธอ....โดยที่จีนเองกลับบอกว่าผมไม่ผิด เพราะเป็นเธอที่เริ่มก่อนเอง....จากนั้นก็คุยเรื่องทั่วไป  จนกระทั่งเราแยกย้ายกันไป โดยที่เธอขับรถมาส่งผมแถวหอพัก.
..........หลังจากวันนั่นผมก็ได้ทำการ แต่งรูปและก็ส่งไปให้จีน.....และเธอเองก็ขอบใจผม...(เธอแฮปปี้กับรูปที่ได้)......
.........จนกระทั้งทุกวันนี้ จริงๆผมกับน้องจีน ก็ไม่ได้หายจากกัน  ต่างก็มีลายกันอยู่  ไม่ได้หายไปใหน เพียงแต่ว่า  เราไม่ได้ทักได้คุยกัน  เพราะเราไม่ใช่กิ๊กหรือแฟนกัน  และก็ไม่ได้คบหาอะไรกันทั้งนั้น  ผมจึงไม่ได้ทักไปนอกจากตอนส่งรูป  (จริงๆเป็นแบบนี้มันดีต่อผม)  มันก็คงจะเหมือนนางแบบทุกคนที่ผมเคยถ่าย ถ่ายแล้วก็จบ  เพียงแต่ผมกับจีนจบท้ายด้วยการมีอะไรกัน...และก็เป็นครั้งแรกผมที่มีเซ็กกับนางแบบ......จริงๆในห้วงเวลานั้น ช่วงระหว่างเดือน ผมกับจีน ก็เจอกันแค่สองวันเท่านั้น...โดยที่2ครั้งเธอจะเป็นคน ทักชวนผมให้ไปถ่ายให้  และถ่ายแบบไม่มีค่าตัว ผมก็ไม่มีค่าแรง  ทั้งหมดผมคิดว่ามันคงเป็นแค่....อารมณ์ ........สถานการณ์.....ที่ผมเกิดขึ้นระหว่างการถ่ายรูป......น่าแค่นั่นเองจริงๆ.....และผมก็แฮปปี้มาก....ผมก็หวังลึกๆ ว่าซักวันเธออาจจะทักให้ผมถ่ายรูปให้อีกครั้ง......

.......นี้คืออีกหนึ่งเหตุการณ์ ที่ผมตื่นเต้นมากๆ อีกครั้งหนึ่ง เพราะมันเป็นเหตุการณ์ ที่ผมไม่คิดว่ามันจะเกิดขึ้น  ยิ่งมองย้อนกลับไป.....จากจุดเริ่มต้น...ที่ดูไม่น่าจะอะไรเลยจริงๆ กลับเป็นความ มันส์และตื่นเต้น ที่ยากเกินจะบรรยาย.

......ต้องขออภัยนะครับ ที่ผมเล่ายาว (อีกครั้ง) ผมแค่ไม่อยาข้ามไป ทุกช่วงเวลา ที่ผมได้เจอกับมัน

volxon

เป็นประสบการณ์ที่น่าประทับใจเลยครับ ปล่อยอารมณ์มันพาไป ฟินนนน ::WooWoo::

ติ๊ดต่างว่าลองทักไปซักหน่อยนะครับ ไประลึกความหลังกัน  อิอิ
อ่านแล้วฟินครับ

review1972

บางครั้งชีวิตคนเราก็เป็นแบบนี้ บางเรื่องที่เราตั้งใจ เรื่องที่เราวางแผน เรารอคอย กลับออกมาไม่ดี ไม่สนุกไม่เป็นไปตามที่คิด แต่เรื่องที่ไม่ตั้งใจ บังเอิญกลับออกมาดี ประทับใจ แปลกนะ

txxt30

delixis

สุดแสนจะประทับใจจริง ถึงจะเขียนยาว แต่ผมก็อ่านทุกคำ บรรยายได้สุดยอดจริงๆครับ
ขอบคุณมากครับ ที่เอาเรื่องดีๆมาแบงปันกัน

psm_mach

ชอบครับเล่าละเอียดมาก เรื่องไหลลื่นจนจบไม่รู้ตัว ขอบคุณที่นำมาแบ่งปัน

เจษดา

บรรยายได้ดีมากครับ เห็นภาพ ได้อารมณ์คล้อยตาม สุดท้ายจบด้วยความสุข เยี่ยมมากครับ

Ariskuch

เป็นประสบการที่ประทับใจมากครับผมอ่านจบเหมือนผมเข้าไปอยู่ในเรื่องเลยอ่านไปยิ้มไปมีความสุขมากอยากให้ไปคบกันจริงๆดูนะครับ

star_war

ช่วงชีวิตหนึ่ง..เป็นประสบการณืที่มันส์มากครับ

drof666

เกินบรรยายจริงๆ เหมือนสถานการณ๋พาไปกับมีอารมณ์ร่วมเหมือนกันเลยได้เสียวกันทั้งคู่

9toulek

ผมก็เคยคอดนะ เวลาถ่ายรูปก็คือถ่าย มันไม่ได้มีอารมณ์ความรู้สึกอะไรแบบนั้นเวลาทำงาน
แต่ครั้งนี้ที่เกินอดทน น่าจะบรรยากาศ ความน่ารัก ความเป็นกันเอง จนควบคุมตัวเองไม่ได้ทั้ง 2 ฝ่าย

midnightblusie

สุดยอดครับ การบรรยายที่เห็นภาพทุกช๊อตเลย แจ่มครับ ชอบมากๆครับ

ขาวดำ

อ่านงานท่าน pongwut ทีไร ก็เพลินทุกที

อ่านไปก็เพลินไปกับรายละเอียดที่ท่านเขียนมาซะละเอียดละออ ไม่รู้กี่หน้า a4 

ว่าแต่ท่านไม่ไปห้องรักประพันธ์บอร์ดเลยล่ะครับ งานมาสม่ำเสมอขนาดนี้

ชอบๆครับอ่านทุกผลงานและรอผลงานต่อๆไปของท่านด้วยครับ
มันก็ไม่แน่

johnywalker

น้องจีนออกตัวแรงซะขนาดนั้น ถ้าไม่เอาก็เสียชื่อเสือผู้หญิงหมดนะสิครับ
อ่านซะอยากจะเป็นช่างภาพเลย