ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของ G.A.

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 15, 2020, 10:37:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

เมื่อ 62 ที่ผ่านมานี้ G.A  มีเรื่องเสียวๆจะมาเล่าให้อ่านกันนะครับ มันคือเรื่องจริง G.A. ฝึกงานอยู่ที่บริษัทเอกชนที่หนึ่ง แล้วที่นั่นเป็นโรงงานที่ใช้แรงงาน หรือง่ายๆคือ ผู้หญิงจะเยอะกว่าผู้ชาย แล้วด้วยความที่มีผู้หญิงเยอะ ทำให้G.A. ไปเจอกับผญ.คนหนึ่ง เขาชื่อหญิง หญิงอายุห่างกับG.A. 7 ปี มีลูก 1 คน อยู่กินกับสามี ส่วนลูกอยู่ที่ตจว.
หญิงเป็นผู้หญิงน่ารัก หุ่นเซียะ ผิวขาว แม้จะมีลูก 1 คนแล้ว แต่ก็ไม่ปล่อยตัวจนอ้วน G.A. เข้าไปในไลน์กลุ่มบริษัท เชื่อไหมว่าG.A. หาไลน์เขาในไลน์ จนเจอและทักไปหาหญิง จังหวะนั่นเขาเปลี่ยนมือถือ เลยทิ้งเฟสไว้ให้ผมก็แอดและคุยกัน เชื่อไหมว่าวันแรกที่คุยมีแต่เรื่องบนเตียง ตอนแรกผมก็ตกใจนิดหน่อยไม่คิดว่าจะเป็นคนเปิดเผยขนาดนี้ แต่ก็เข้าทางผมที่ชอบคนเปิดเผยอยู่แล้ว เราทั้งคู่ก็คุยกันเเลกเปลี่ยนประสบการณ์ (บนเตียง) G.A. ก็เล่าให้ฟังเรื่องส่วนตัว เขาก็เล่าเรื่องส่วนตัวให้ฟัง G.A. จะบอกคร่าวๆ...

เคยนอกใจเเฟนไหม - เขาตอบว่าเคย เมื่อ 2 - 3 ปีที่แล้ว

กี่ครั้ง - 2 ครั้ง  ตอนนั้นคบซ้อนด้วย

แล้วได้กันไหม - คนแรกเป็นสุภาพบุรุษไม่ได้ทำอะไร แต่คนที่สอง เป็นนักศึกษา คนนี้ได้แล้ว

ใส่ถุงไหม แล้วได้กันกี่ครั้ง - 2 ครั้ง ถุงตลอด จากนั้นก็เลิกติดต่อกัน

ก็ประมาณนี้ จากนั้นG.A.ก็คุยหยอก ไปเรื่อยใต้สะดื้อกับเขา แต่ตอนอยู่บริษัทจะไม่คุยกันเลย จนกระทั้งเราทั้งคู่นัดเจอกันที่ห้อง แน่นอนว่ามาเอากันนี่แหละครับ  เอาสดๆแตกใน ไป 4 ยก เสียงดีร้องลั่น น้ำเนิ้มกวานปากมากบอกเลย นมก็หื้ม แบบว่าถ้าเป็นเมียG.A. จะเย็ดทุกวันแน่ๆ ลองนึกดูนะครับ เข้าไปในห้องนอนG.A. ก็จูบลูบไซร้คอ ลงต่ำมาที่นมคู่งามของเขา จากนั้นก็ถอดเสื้อแก้ผ้าออก แล้ว G.A. เบิ้นให้ จับเป็นท่า 69 น้ำเยิ้มไหลออกมาG.A. จับดูดจนแห้งโคตรหวาน ต่อจากนั้นเขาก็จับท่อนเอ็นของG.A. หนา 3 นิ้ว 54 แต่ถ้าไม่ปล่อยน้ำสัก 7 วันจะใส่ 56 ได้ ตอนนั้นหญิงจับยัดใส่ร่องนาง แล้วร่อนก็นานพอสมควร G.A. ก็จับดูดหัวนมขย้ำก่อนจะยกอุ้มท่าอุ้มแตง จัดหนักจัดเต็มต่อแล้วค่อยพาลงไปที่เตียง จัดหนักเต็มสูบ ของหญิงตอดรัดดีมาก จนG.A. ใกล้แตกเลยถามว่าจะให้แตกนอกแตกใน หญิงบอกแตกใน G.A.เลยแตกในไป 4 รอบติดยาวๆ จากนั่นก็แยกย้ายกันตอน เที่ยงคืนกว่าๆ

Koog Google

ReArm

เป็นไงต่อครับ ได้สานต่อไหมหรือจบเลย

saranchai

ยังติดต่อกันยุใช่ไหมครับ หากมีเรื่องราวต่อจากนี้ช่วยกลับมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ

mossess

เก็บไว้กินยาวๆหรือจบแค่นี้ครับเนี่ย

palladium

แทบไม่อยากเชื่อว่ามีลูกแล้ว

johnywalker

บทจะได้มันก็ง่ายเหลือเกิน เพราะ GA เป็นเสือผู้หญิงด้วยหรือเปล่า

oxegen

เรื่องของ G.A มีแต่สาวอารมณ์สูงทั้งนั้นเลย

devilzoa

แหมหุ่นดีน่ากินสุดๆน่าอิจฉา